PDA

View Full Version : [Bang Hội] Killers vĩnh biệt Ser Đế Vương !!!

Trang : 1 [2]

herotuyen
05-08-2013, 12:00 PM
Lậu cái lồn

Lậu mà tồn tại gần 4 năm rồi

bạn đã thấy cái game lậu nào như thế chưa =))~

lậu hay ko cậu cái ý cậu đừng khẳng định, ai cũng có quyền nói mà
4 năm cậu đếm xem có bao nhiêu sever =))

hơi phũ tý
Nếu hỏi

Mua rồi thì sao =))

Chưa mua cũng bảo mua rồi

Thì biết vậy chứ sao :))
Tất cả mọi gd lớn đều có văn bản hợp đồng có thẻ chụp ảnh post lên mà

DakHero
nếu nói về khóc thì có lẽ bọn HS là khóc nhiều nhất. Như sv TD hồi trước, adm ra thông báo sát nhập là lên 4r khóc lóc, del acc đủ thứ kiểu. Giờ lại nói này nói nọ, chả hiểu nhân cách con người của mấy bạn. TÓM LẠI LÀ KO ĐỦ TRÌNH VS NGTA THÌ ĐỪNG VÀO TOPIC NÀY NÓI NHẢM :))

DakHero
05-08-2013, 12:02 PM
Bạn hiểu vì sao mu lậu tồn tại được không, vì hút máu được. Ko tin hỏi các ADMIN xem đã mua bản quyền chưa.

thế thằng ngu nào đang chơi game lậu ý nhỉ :)). Game thì đừng phân biệt lậu hay bản quyền, quan trọng là cách thức quản lý và quan tâm đến member thôi bạn ơi. Nếu muốn bản quyền thì bạn có thể ko chơi. Còn chơi thì đừng ý kiến

0978xxxx
05-08-2013, 12:02 PM
nếu nói về khóc thì có lẽ bọn HS là khóc nhiều nhất. Như sv TD hồi trước, adm ra thông báo sát nhập là lên 4r khóc lóc, del acc đủ thứ kiểu. Giờ lại nói này nói nọ, chả hiểu nhân cách con người của mấy bạn. TÓM LẠI LÀ KO ĐỦ TRÌNH VS NGTA THÌ ĐỪNG VÀO TOPIC NÀY NÓI NHẢM :))

cái điếu gì a cũng být là sao ;))

DakHero
05-08-2013, 12:03 PM
cái điếu gì a cũng být là sao ;))

thế sao ko like đi thằng Hậu môn kia ;;)

hơi phũ tý
05-08-2013, 12:04 PM

Cái đó gọi là đòi hỏi quyền lợi,chứ ko bị block hack rồi doạ dell acc giải tán LM, nghỉ mẹ đi cho thế lực mới lên thay, thiếu mợ chợ vẫn vui

0978xxxx
05-08-2013, 12:05 PM
các a về với TD đi về đây AE ta chơi qua ngày rồi có sv mới thỳ tiếp tục gây dựng lại :x

B o s s
05-08-2013, 12:06 PM
adm mod vao block may cái thằng phá hoại đi.........nó nói nhiếu nhức đầu wa
nó bôi nhọ mu của adm đấy

DakHero
05-08-2013, 12:06 PM
cái này ko phải là đe dọa, cũng ko phải chủ topic bị block, đơn giản vì họ hết cảm hứng chơi game thì họ nghỉ. Vắng mợ thì chợ vẫn đông thì mắc gì bạn phải ý kiến này nọ, đến cả câu chúc ra đi thanh thản cũng ko nói dc thì bạn có thể im lặng và quan sát rồi đó

LamRC
05-08-2013, 12:07 PM
Mình cần mua lại 2 VK của DK: 1 DQN và 1 CV +13 luck skill. Bạn nào ko chơi nữa hãy để lại cho mình, mình có thể gd thông qua chủ G mình là G TheOne. Rất mong nhận được hồi âm sớm của các bạn. SDT mình 0932.22.83.83 (SMS), nick game LamRC.
Bạn nào có set DK 4,5 Luck và GC nữa càng tốt mà ko xài nữa cũng để mình luôn nha.
Cám ơn đã đọc tin

bilinh1
Bạn cho mình hỏi cái, cái câu bạn bảo cái bọn HS ( là bọn nào vậy, mình đang thắc mắc có phải G Hồi Sinh k nhỉ ;)) )

Extracting
lậu hay ko cậu cái ý cậu đừng khẳng định, ai cũng có quyền nói mà
4 năm cậu đếm xem có bao nhiêu sever =))

Tất cả mọi gd lớn đều có văn bản hợp đồng có thẻ chụp ảnh post lên mà

Thế chơi mai MU-HN mà ko nhìn thấy gì à

Bản quyển của Webzen kìa =))~

Nếu ko phải bản quyền.. thì chúng nó đã kiện từ lâu rồi

Còn ở đây có cái 4rum Mu-HN à

ThjenMenh
05-08-2013, 12:09 PM
mình đéo có khóc thuê cho thằng nào cả.. Trong game mình cũng chả top tiếc, có tiếng tăm gì. Nhân vật game của mình là sonkevin... Nhưng 4rum là của chung bạn nhé.. Và mình đọc cái pic này thấy nó cực kì nhảm... Nếu bạn ko có hack thì sao phải sợ.. Bạn nói như đấm vào lỗ đít mình ấy.. đã ngu còn thích đánh đu với đời =)).. Tốt nhất im lặng và lắng nghe đi./.
đúng đây là forum của mu-hanoi. nhưng mày phải hiểu đây là box bang hội của killer.
mày ko thấy mày đang trõ mõm vào việc của người # à.
mày câm và cút cmnd

herotuyen
05-08-2013, 12:10 PM
Thế chơi mai MU-HN mà ko nhìn thấy gì à

Bản quyển của Webzen kìa =))~

Nếu ko phải bản quyền.. thì chúng nó đã kiện từ lâu rồi

Còn ở đây có cái 4rum Mu-HN à

webzen, 1 bọn phế vật bán biết bao bản quyền cho những MU khác, từ MUhaiphong.net muzen.net ....v.v
bọn ý chưa phải là 1 bản chuẩn chính thức đâu, đừng khẳng định vội quá

hutchich01
Cái đó gọi là đòi hỏi quyền lợi,chứ ko bị block hack rồi doạ dell acc giải tán LM, nghỉ mẹ đi cho thế lực mới lên thay, thiếu mợ chợ vẫn vui
xin hỏi bạn thích soi mói nhể?

DakHero
Bạn cho mình hỏi cái, cái câu bạn bảo cái bọn HS ( là bọn nào vậy, mình đang thắc mắc có phải G Hồi Sinh k nhỉ ;)) )

à, mình nói nhầm, phải là BoMayLa :))

• Lãnh Đạo Trận Chiến •
Lậu cái lồn

Lậu mà tồn tại gần 4 năm rồi

bạn đã thấy cái game lậu nào như thế chưa =))~

Cảnh cáo 3 ngày vì từ ngữ vi phạm nội quy .

Topic có quá nhiều vi phạm và đi sai chủ đề .
Topic đóng.