PDA

View Full Version : Gửi đến tất cả AE sv Đế Vương !

baotram
25-07-2013, 11:38 AM
Các bác ạ. đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi mà vẫn chưa thấy ADD đả động hay có ý kiến ji về vụ thằng chó TaKeRu các bác ak . Đúng hay sai thì ADD cũng phải nói 1 câu chứ ! Mình theo dõi vẫn thấy nó train ầm ầm như ko có chuyện ji xảy ra vậy. Hôm trước minh vẫn còn thấy nó rao bán acc nữa. Nói thật rất thất vọng về cách làm việc của Add và Mod... bằng chứng của minh có lẽ chưa đc thuyết phục nhưng sự im lặng của những ng "Có Tiếng Nói" chứng tỏ vụ này đang chìm xuồng dần...Đừng để lòng tin của AE lung lay như thế. LEN TIENG CAI DI

20111996
25-07-2013, 11:39 AM
upppppp có chuyện j thế bạn?

Random
25-07-2013, 11:40 AM
lên nào!:63;

----Vô Song Vương Giả ™
25-07-2013, 11:44 AM
Các bác ạ. đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi mà vẫn chưa thấy ADD đả động hay có ý kiến ji về vụ thằng chó TaKeRu các bác ak . Đúng hay sai thì ADD cũng phải nói 1 câu chứ ! Mình theo dõi vẫn thấy nó train ầm ầm như ko có chuyện ji xảy ra vậy. Hôm trước minh vẫn còn thấy nó rao bán acc nữa. Nói thật rất thất vọng về cách làm việc của Add và Mod... bằng chứng của minh có lẽ chưa đc thuyết phục nhưng sự im lặng của những ng "Có Tiếng Nói" chứng tỏ vụ này đang chìm xuồng dần...Đừng để lòng tin của AE lung lay như thế. LEN TIENG CAI DI

Chính bạn cũng thừa nhận là bằng chứng chưa thuyết phục !!

Vậy bạn muốn chúng tôi phải LÊN TIẾNG thế nào !!

Mong lần sau bạn cẩn thận hơn trong vấn đề này

baotram
25-07-2013, 11:55 AM
Cảm ơn ADD, lần sau tôi sẽ cẩn thận hơn.Nhưng ý ADD nói muốn thuyết phục đc ADD là phải bắt tận tay khi nó đang ngồi nạp thẻ mình gửi và sau đó nó chửi vào mặt mình Tao Lừa Mày Đấy phải ko?

nhu1giacmo
25-07-2013, 11:55 AM
lên nào block ip của nó đê

----Vô Song Vương Giả ™
25-07-2013, 12:02 PM
Cảm ơn ADD, lần sau tôi sẽ cẩn thận hơn.Nhưng ý ADD nói muốn thuyết phục đc ADD là phải bắt tận tay khi nó đang ngồi nạp thẻ mình gửi và sau đó nó chửi vào mặt mình Tao Lừa Mày Đấy phải ko?

Giờ bạn muốn tố cáo ai , phải có xác thực chúng tôi mới có thể xử lý được , để cả 2 bên cùng phải phục . Đứng trước vấn đề đúng sai cần sự rõ ràng bạn à !!

Chúng tôi chỉ có thể nhắc nhở bạn cẩn thận hơn , và rút ra kinh nghiệm cho bản thân

carlospelu
25-07-2013, 05:35 PM

Mình nói thật với bạn, vụ mình mới bị lừa acc( sau đó đã được thằng lừa đảo tốt bụng trả lại), mình đưa ra bằng chứng cụ thể rõ ràng còn không có 1 mod nào vào nói 1 tiếng.
Bạn cứ xác định là mất đi thôi( trừ khi thằng đó tốt bụng trả lại)

tantieuthien
25-07-2013, 09:32 PM
Giờ bạn muốn tố cáo ai , phải có xác thực chúng tôi mới có thể xử lý được , để cả 2 bên cùng phải phục . Đứng trước vấn đề đúng sai cần sự rõ ràng bạn à !!

Chúng tôi chỉ có thể nhắc nhở bạn cẩn thận hơn , và rút ra kinh nghiệm cho bản thân

Chủ TP nói ko gãy gọn j cả để ADD bắt bẻ là phải! Mình có theo dõi vụ này từ đầu, nên theo mình chủ top nen đặt ra mấy vấn đề nhờ ADD xác minh hộ:
Thứ nhất: Vào hồi 22h 14phút class TaKeRu đc đăng ký băng tài khoản yahoo nào? Có phải là mr.kenzippo hay ko?
Thứ hai: Người sử dụng ID mr.kenzippo trên diễn đàn đăng ký băng tài khoản yahoo nào? Có phải là 1 người ko?
Vì tất cả việc xác minh này chỉ có ADD lam đc mà thôi! Từ đó ADD có thể đưa ra quyết định thuyết phục cả 2 bên! Theo mình nên lưu ý vào thời điểm 22h 14p nhé chủ Tp

ThjenMenh
25-07-2013, 09:37 PM
Chủ TP lên lập 1 Cái TP nói toàn bộ sự vc + bằng trứng và nhờ MOD + ADM giải quyết giúp
chứ vu vơ thế này xử lí cũng khó

baotram
25-07-2013, 10:56 PM
Nói cho tantieuthien biet, minh ngu thi bi lua thôi,chịu vậy. nhưng ức thằng chó nó vẫn nhởn nhơ nhu ko có ji cả. AE lên tiếng cả rồi, tôi chỉ có bằng chứng như vậy thôi. Ý tôi là nếu AE đã từng giao dịch và biết yahoo nó thì lên tiếng ủng hộ tôi làm tăng niềm tin nơi ADD thôi.Và ADD cũng nên theo dõi sát vụ này chút ... ai sai,ai đúng xử lý dứt điểm làm gương đi.....