PDA

View Full Version : Gửi tới ADM mu-hanoi.net

hoanglinh1
24-07-2013, 10:47 PM
Tới đây mình định tham gia chơi mu-hanoi.net (sever mới sever Even)
cho mình hỏi thời gian đua top nhận giải thưởng set đồ và w2.5 đấy chỉ diễn ra cạnh tranh nhau trong 3 ngày thôi. thời gian sau 3 ngày sẽ ko tính đua top nữa phải không.
Mình có đọc thông tin trên trang trủ (http://mu-hanoi.net/Intro/MayChuEvent/) nhưng thấy thông tin trên đấy chưa được rõ ràng cũng có thể là mình chưa hiểu rõ.
Ah 1 điều nữa bên sau khi xong sever even sẽ xác nhập bên sever Đế Vương hiện tại theo mình theo dõi thì bên đấy đã relife 2 lần rồi. Sau 15 bên sever enven kết thúc thì xang bên Đế Vương liệu có quá tụi lại sau xo vs những anh em đang và đang chơi bên sever đấy không.

(Mình giờ mới bắt đầu biết đến MU-hanoi.net nhé, chưa chơi tại sever nào cả)

Nếu có thể mong ADM trả lời thắc mắc trên cho mình.
Mình là một fan của MU đang rất muốn tham gia chơi tại mu-hanoi.net
Thank!

----Vô Song Vương Giả ™
24-07-2013, 10:52 PM
Tới đây mình định tham gia chơi mu-hanoi.net (sever mới sever Even)
cho mình hỏi thời gian đua top nhận giải thưởng set đồ và w2.5 đấy chỉ diễn ra cạnh tranh nhau trong 3 ngày thôi. thời gian sau 3 ngày sẽ ko tính đua top nữa phải không.
Mình có đọc thông tin trên trang trủ (http://mu-hanoi.net/Intro/MayChuEvent/) nhưng thấy thông tin trên đấy chưa được rõ ràng cũng có thể là mình chưa hiểu rõ.
Ah 1 điều nữa bên sau khi xong sever even sẽ xác nhập bên sever Đế Vương hiện tại theo mình theo dõi thì bên đấy đã relife 2 lần rồi. Sau 15 bên sever enven kết thúc thì xang bên Đế Vương liệu có quá tụi lại sau xo vs những anh em đang và đang chơi bên sever đấy không.

(Mình giờ mới bắt đầu biết đến MU-hanoi.net nhé, chưa chơi tại sever nào cả)

Nếu có thể mong ADM trả lời thắc mắc trên cho mình.
Mình là một fan của MU đang rất muốn tham gia chơi tại mu-hanoi.net
Thank!

Sv event đua top chia làm 2 giai đoạn:

- 3 ngày đâu tiên đua chủng tộc lấy sét đồ ( ko nạp thẻ- ko giới han rs)
- 12 ngày tiếp theo cho phép nạp thẻ và mở các chức năng trong trang tài khoản ( giới hạn rs 70 lần/ ngày)

- Đua top lấy W là tính cả 15 ngày ( ai được top All 3 ngày đầu tiên sẽ có lợi thế lớn)

TrucLinh
24-07-2013, 10:57 PM
sao From bi loi Font ah

hoanglinh1
24-07-2013, 10:59 PM
Sv event đua top chia làm 2 giai đoạn:

- 3 ngày đâu tiên đua chủng tộc lấy sét đồ ( ko nạp thẻ- ko giới han rs)
- 12 ngày tiếp theo cho phép nạp thẻ và mở các chức năng trong trang tài khoản ( giới hạn rs 70 lần/ ngày)

- Đua top lấy W là tính cả 15 ngày ( ai được top All 3 ngày đầu tiên sẽ có lợi thế lớn)

có phải đua top 3 ngày đầu. ai đứng đầu trong các class (trong 3 ngày đầu đua top) thì sẽ được thưởng sét đồ phải ko ADM

hoanglinh1
24-07-2013, 11:00 PM
mà đua top lấy w là cũng tính theo theo chúng tộc hay là 3 vị trí đầu tiên trên BXH các class vậy ADM

----Vô Song Vương Giả ™
24-07-2013, 11:01 PM
có phải đua top 3 ngày đầu. ai đứng đầu trong các class (trong 3 ngày đầu đua top) thì sẽ được thưởng sét đồ phải ko ADM

Chuẩn luôn !

Mà mình là mod thôi , ADM chữ đỏ bạn nhé

----Vô Song Vương Giả ™
24-07-2013, 11:01 PM
mà đua top lấy w là cũng tính theo theo chúng tộc hay là 3 vị trí đầu tiên trên BXH các class vậy ADM

Wing sẽ được trao theo chủng tộc , tính theo 3 người top ALL nhé

babyngoc
24-07-2013, 11:02 PM

chắc là chính xác rồi đó bạn...báo danh acc ef OverNight ====>>>>

hoanglinh1
24-07-2013, 11:09 PM
Thế là phải thật cố gắng để dẫn đầu 1 trong các class trong 3 ngày đầu để được set đồ =))

----Vô Song Vương Giả ™
24-07-2013, 11:25 PM
Thế là phải thật cố gắng để dẫn đầu 1 trong các class trong 3 ngày đầu để được set đồ =))

ok , mình close nhé