PDA

View Full Version : Sau 1 Tháng Open Trải Nghiệm Của Các bạn là gì?? Là gì

sevenlove
21-07-2013, 06:25 AM
uh thì nói mới open được hơn 1 tháng,anh em ủng hộ chơi cuộc chơi + tham gia rất nhiệt tình
nhưng không còn được như hồi xưa cái hồi mà ai cũng nhớ,cuộc chơi sẽ đi về đâu kẻ bán người mua
hãy tĩnh lặng 1 chút xem xét lý do tại sao... ra đi từng người.... tôi không trách móc ai cả tôi chỉ có 1 lời khuyên
hãy nghĩ cho mọi người cùng toàn thể anh em.....
sever event mới sắp ra rồi... các bạn sẽ đi về đâu>>>>
kẻ ngồi cười >>>>> kẻ ra đi

sevenlove ( bảy ) 7

CristianoRonaldo
21-07-2013, 06:37 AM
chơi vui thôi còn các ông thích làm ăn thì đi hay ở tùy. tôi thấy ra sv event là bình thường chả có vấn đề gì cả!

ĐamMê
21-07-2013, 06:44 AM
mình cảm thất MU HN càng ngày càng lậu nói thật chứ cái gì cũng có giới hạn của nó BQT thử xem xem các ông đã nói thế nào khi mà bảo là sv DV sẽ giảm mọi tỷ lệ xuống để tồn tại lâu dài giờ xem lại xem vì các khoản even của các ông mà sv DV mới open đc 1 tháng hơn mà đã cũ nát đến ntn ? nếu ra thêm even đua Top rồi Gộp nữa thì mức độ đồ đạc còn nát đến đâu nói cho đúng men mới chả thấy đâu toàn mem cũ qua đó đua Top kiếm đồ bán nghỉ . hết

sevenlove
21-07-2013, 06:45 AM
hihi sôi động

sevenlove
21-07-2013, 06:47 AM
mình lập topic này là nơi trải nghiệm cho tất cả anh em. mình tên 7 ... các bạn có thể nói tất cả suy nghĩ của các bạn....
Và admin đừng đóng nó nhé....

luchodai
21-07-2013, 06:58 AM
sau 1 tháng cảm thấy sối đông hơn. tuy ra lắm evetn quá nhg vẫn vui ^^

sevenlove
21-07-2013, 07:02 AM
luôn luôn lắng nghe các bạn nói

UnderWorld
21-07-2013, 10:55 AM
event giết ng :)))))

----Vô Song Vương Giả ™
21-07-2013, 10:57 AM
mình cảm thất MU HN càng ngày càng lậu nói thật chứ cái gì cũng có giới hạn của nó BQT thử xem xem các ông đã nói thế nào khi mà bảo là sv DV sẽ giảm mọi tỷ lệ xuống để tồn tại lâu dài giờ xem lại xem vì các khoản even của các ông mà sv DV mới open đc 1 tháng hơn mà đã cũ nát đến ntn ? nếu ra thêm even đua Top rồi Gộp nữa thì mức độ đồ đạc còn nát đến đâu nói cho đúng men mới chả thấy đâu toàn mem cũ qua đó đua Top kiếm đồ bán nghỉ . hết

Theo bạn như nào là cũ nát?? Event ko hợp lý chỗ nào , bạn cứ nói

UnderWorld
21-07-2013, 10:59 AM
Theo bạn như nào là cũ nát?? Event ko hợp lý chỗ nào , bạn cứ nói

Event k hợp chỗ ngày và tháng.. ra thì có ra 3 ngày or 5 ngày thôi. de AE tam huyet cầy cước.. Thử xem từ thằng k tên tuổi lên top.. :))* có $ là top =))

----Vô Song Vương Giả ™
21-07-2013, 11:00 AM
Event k hợp chỗ ngày và tháng.. ra thì có ra 3 ngày or 5 ngày thôi. de AE tam huyet cầy cước.. Thử xem từ thằng k tên tuổi lên top.. :))* có $ là top =))

Đó cũng là 1 hình thức khuyến khích người chơi , Ai top nếu tham gia event vẫn là top thôi, cái gì cũng có cái giá của nó bạn à , ko ai cho ko ai cai gì đâu

UnderWorld
21-07-2013, 11:02 AM
Đó cũng là 1 hình thức khuyến khích người chơi , Ai top nếu tham gia event vẫn là top thôi, cái gì cũng có cái giá của nó bạn à , ko ai cho ko ai cai gì đâu

thế thì Admin số 1 nói nt thì chịu :))* những ng cầy dem cầy ngày de làm gì =))*. 40k út 50k út Rl 2/ rs 1 phát 2/30x hay là 25x rồi :))

----Vô Song Vương Giả ™
21-07-2013, 11:04 AM
thế thì Admin số 1 nói nt thì chịu :))* những ng cầy dem cầy ngày de làm gì =))*. 40k út 50k út Rl 2/ rs 1 phát 2/30x hay là 25x rồi :))

Đó Xu hướng chung của game online mà bạn ,người chơi sau luôn dc khuyến khích , tuy nhiên Nếu top vẫn tham gia event thì việc duy trì Top ko khó

UnderWorld
21-07-2013, 11:06 AM
[QUOTE=----Vô Song Vương Giả ™;862077]Đó Xu hướng chung của game online mà bạn ,người chơi sau luôn dc khuyến khích , tuy nhiên Nếu top vẫn tham gia event thì việc duy trì Top ko khó[/QUOTE :)* nói chunng là.. k có gì là k thể cả.. Ai muốn tiếp tục cũng dc mà nghỉ cũng dc =))) :69;:69;:4;:4;:4;:4;:4;

Trời Đất Ơi
21-07-2013, 11:07 AM
ko có even adm cạp đất mà ăn à :))

UnderWorld
21-07-2013, 11:09 AM
ko có even adm cạp đất mà ăn à :))

:))* ăn dc đất k mà nói.. hả ng nhà ADmin :))

Gió Vô Tình
21-07-2013, 11:32 AM
tôi thấy hình như 1 số bạn đang suy nghĩ sai lệch hướng rồi :
thứ 1 : sv event này ra chỉ để lôi kéo mem , khiến cho sv đông hơi , sôi động hơn , mà điều này thì ai có lợi ? , các bạn là người có lợi đấy , người chơi càng đông thì đồ đạc càng có giá trị , vị trí top của các bạn càng có giá trị , càng nhiều người pk , sv sắp tới là sv event , sau 15 ngày thì nó sẽ sát nhập vào sv ĐV cơ mà , chúng tôi đã cố suy nghĩ cho các bạn rồi , các bạn còn đòi hỏi điều gì thêm đây ?
thứ 2 : về vấn đề event , các bạn hãy thử so sánh event này với event sv TD cũ xem sao , nát là nát chỗ nào ? , thử xem sv bây giờ có được bao nhiêu món đồ vip , đi bao nhiêu vé CN mới đc 1 món vip , ăn bao nhiêu lần Hộp Vàng mới ra đc 1 cái ring 5% 7% , giá cả đồ đạc đang như thế nào ? , tôi ko hiểu lắm về định nghĩa " nát " của các bạn , còn lại thì tôi thấy khá nhiều người hài lòng với drop , exp và tình trạng hiện tại của sv Đế Vương .
thứ 3 : về vấn đề tiền ăn event , người nào giàu thì rao mua Hộp Vàng ăn max 50 lần / ngày , người nào nghèo thì săn Hộp Vàng rồi đem bán ra VC , như thế là đôi bên hợp tác cùng có lợi , bạn ko có điều kiện về kinh tế nhưng bạn cứ muốn = người có điều kiện hơn bạn là như thế nào ? , game của chúng ta giống 1 cái khu vui chơi vậy , là nơi cho mọi người mua vui , giải trí , mà đã xác định mua vui giải trí là phải bỏ tiền ra , đúng ko ? , các bạn có bao giờ đi Đầm Sen mà ko phải bỏ ra đồng nào ko ? , mà khi bỏ ra để vào chơi các bạn có nghĩ là BGĐ đang hút máu , đang ra những sự kiện làm nát cái công viên ấy , là chỉ dành cho người giàu ?...và người mở ra cái Đầm Sen mục đích là gì ? , là nơi cho mọi người vui chơi , giải trí , và nhất là kinh doanh nữa , đúng ko ? , có khi nào người ta bỏ ra 1 đống tiền xây lên cái Công Viên tầm cỡ ấy để cho mọi người vào chơi mà ko cần trả bất cứ 1 đồng nào ko ? , bạn phải xác định , đã chơi , đã mua vui thì phải bỏ tiền ra , bạn ko có đkiện kinh tế thì cũng phải bỏ thời gian ra ( đối với mu ) , bạn ko có đkiện như người ta thì hãy cố gắng để = hoặc gần = người ta , đừng tối ngày đổ thừa cho BQT chứ , việc ấy chỉ chứng minh sự bất lực của bạn thôi , tại sao hàng trăm người khác người ta biết chấp nhận , biết cố gắng phấn đấu còn bạn thì lại ngồi đây than vãn , tại sao có người chỉ bỏ 100k 1 tháng thôi mà vẫn đứng top cao , đồ vip được , tại sao người ta và bạn cùng bắt đầu từ 1 hoàn cảnh mà bây giờ người ta khác , bạn khác , hãy thử đặt câu hỏi nhé :D

kingofgamesd2
21-07-2013, 11:33 AM
Phải ra event để ~ người đi làm hok có time chơi đuổi theo chứ ,hết event thì các bạn tiếp tục mà cày để vượt mặt qua lại ! Chứ người đi làm ngày chơi dc 4 5 tiếng thì hok có event ,biết khi nào mới theo kip lại mấy chú trâu vàng ,ko kịp thì nản nghỉ game ,adm mất thu nhập ! SV off ! Vậy thôi ,cái gì cũng có giá của nó ,người ta muốn lên top cũng mất tiền chứ ngồi ko mà lên đâu !
Nhưng góp ý nên cho event 5-7 ngày ,1 tháng làm 1 cái dc rồi !

thanhtung123
21-07-2013, 11:38 AM
thứ 1 : sv event này ra chỉ để lôi kéo mem , khiến cho sv đông hơi , sôi động hơn , mà điều này thì ai có lợi ? , các bạn là người có lợi đấy , người chơi càng đông thì đồ đạc càng có giá trị , vị trí top của các bạn càng có giá trị , càng nhiều người pk , sv sắp tới là sv event , sau 15 ngày thì nó sẽ sát nhập vào sv ĐV cơ mà , chúng tôi đã cố suy nghĩ cho các bạn rồi , các bạn còn đòi hỏi điều gì thêm đây ?
thứ 2 : về vấn đề event , các bạn hãy thử so sánh event này với event sv TD cũ xem sao , nát là nát chỗ nào ? , thử xem sv bây giờ có được bao nhiêu món đồ vip , đi bao nhiêu vé CN mới đc 1 món vip , ăn bao nhiêu lần Hộp Vàng mới ra đc 1 cái ring 5% 7% , giá cả đồ đạc đang như thế nào ? , tôi ko hiểu lắm về định nghĩa " nát " của các bạn , còn lại thì tôi thấy khá nhiều người hài lòng với drop , exp và tình trạng hiện tại của sv Đế Vương .
thứ 3 : về vấn đề tiền ăn event , người nào giàu thì rao mua Hộp Vàng ăn max 50 lần / ngày , người nào nghèo thì săn Hộp Vàng rồi đem bán ra VC , như thế là đôi bên hợp tác cùng có lợi , bạn ko có điều kiện về kinh tế nhưng bạn cứ muốn = người có điều kiện hơn bạn là như thế nào ? , game của chúng ta giống 1 cái khu vui chơi vậy , là nơi cho mọi người mua vui , giải trí , mà đã xác định mua vui giải trí là phải bỏ tiền ra , đúng ko ? , các bạn có bao giờ đi Đầm Sen mà ko phải bỏ ra đồng nào ko ? , mà khi bỏ ra để vào chơi các bạn có nghĩ là BGĐ đang hút máu , đang ra những sự kiện làm nát cái công viên ấy , là chỉ dành cho người giàu ?...và người mở ra cái Đầm Sen mục đích là gì ? , là nơi cho mọi người vui chơi , giải trí , và nhất là kinh doanh nữa , đúng ko ? , có khi nào người ta bỏ ra 1 đống tiền xây lên cái Công Viên tầm cỡ ấy để cho mọi người vào chơi mà ko cần trả bất cứ 1 đồng nào ko ? , bạn phải xác định , đã chơi , đã mua vui thì phải bỏ tiền ra , bạn ko có đkiện kinh tế thì cũng phải bỏ thời gian ra ( đối với mu ) , bạn ko có đkiện như người ta thì hãy cố gắng để = hoặc gần = người ta , đừng tối ngày đổ thừa cho BQT chứ , việc ấy chỉ chứng minh sự bất lực của bạn thôi , tại sao hàng trăm người khác người ta biết chấp nhận , biết cố gắng phấn đấu còn bạn thì lại ngồi đây than vãn , tại sao có người chỉ bỏ 100k 1 tháng thôi mà vẫn đứng top cao , đồ vip được , tại sao người ta và bạn cùng bắt đầu từ 1 hoàn cảnh mà bây giờ người ta khác , bạn khác , hãy thử đặt câu hỏi nhé :D

like 1 bài viết hay ! !!

UnderWorld
21-07-2013, 11:44 AM
BQT đã = ngta chưa ma nói :)))* cũng chỉ là Người thôi chưa biet ai hơn ai :)))

UnderWorld
21-07-2013, 11:47 AM
thế con người giầu thì Hiến $ cho admin admin thích à :))

UnderWorld
21-07-2013, 11:51 AM

thế ADMIN kiếm dc Bn $ từ Khí Open mấy tỉ r :))))

►Turtle◄
21-07-2013, 11:54 AM
Tại sao các bạn thích tạo áp lực cho người khác thế nhỉ
Đặt địa vị của mình vào ADM xem như nào
K có kinh phí thì duy trì làm sao đc sv
Các bạn chơi k muốn bỏ tiền đòi ngang = vs người bỏ cả chục triệu ra là thế nào
Khác rỳ các bạn so sánh con Wavea = con SH ?
Tạo ra event để các bạn đỡ nhàm chán sau mỗi ngày chỉ train và UT
Các bạn còn đồi hỏi như nào nữa nhỉ ?
Khó hiểu thật k có event thì kêu chán
Có event thì kêu sv nát ?
Nát ở chỗ nào vậy ?

►Turtle◄
21-07-2013, 12:02 PM
thế ADMIN kiếm dc Bn $ từ Khí Open mấy tỉ r :))))

Nếu bạn nói thế sao bạn k làm 1 cái MU làm mấy tỉ khi open
Nếu nó dễ dàng như thế thì nhà nào chả ô tô nhà mặt phố 5 7 tầng
Bạn nghĩ duy trì 1 cái MU tồn tại nó dễ lắm sao ?
Đau đầu lắm chứ hacker tấn công liên tục làm sao có thể ngồi yên ?
Trong khi đấy các bạn k biết đến công việc của bọn tôi còn cố gắng tạo thêm áp lực
Sao bạn k nghĩ những doanh nhân họ kiếm cả chục tỉ mà chỉ việc ngồi im và kí ?

ManNhi
21-07-2013, 12:10 PM
Nát ở chỗ nào vậy ?

tại sao người ta vắt chanh lại bỏ vỏ . tại sao khi đập tỏi lại bỏ vỏ . tại sao khi cắt ớt lại bỏ hạt

tất cả là vì muốn 1 bát nước chấm ngon hơn thôi :))

talent
21-07-2013, 12:13 PM
Nếu bạn nói thế sao bạn k làm 1 cái MU làm mấy tỉ khi open
Nếu nó dễ dàng như thế thì nhà nào chả ô tô nhà mặt phố 5 7 tầng
Bạn nghĩ duy trì 1 cái MU tồn tại nó dễ lắm sao ?
Đau đầu lắm chứ hacker tấn công liên tục làm sao có thể ngồi yên ?
Trong khi đấy các bạn k biết đến công việc của bọn tôi còn cố gắng tạo thêm áp lực
Sao bạn k nghĩ những doanh nhân họ kiếm cả chục tỉ mà chỉ việc ngồi im và kí ?

Đây là cm hay nhất ngày hôm nay !

Tóm lại là tiền ít thì đừng hít *** thơm !
Cái gì cũng có giá của nó ! k có tiền thì nghỉ game đi mấy ông ơi ! còn nếu thấy hút máu thì qua game của vtc hay vinagame mà chơi ! đủ đẳng cấp thì ngồi mà cầy võ lâm 1 xem có phải bỏ tiền ra hay k nhé :)

đừng hỏi vì sao thằng có tiền nó lại thuê ng làm mà ng làm lại k thuê thằng có tiền :))

BigBoom
21-07-2013, 12:30 PM

Chuẩn! có mấy thằng chỉ biết GATO, chứng tỏ sự vô dụng của nó trước mọi người. Ko có tiền? Hãy phấn đấu làm sao để có được nó. Chứ đừng có bô bô cái mồm lên mà nói cái "bất công" ở đây! Đây chỉ là game ảo thôi mà các bác đã như thế này thì ra XH thật mấy bác như nào nữa?

BigBoom
21-07-2013, 12:33 PM
BQT đã = ngta chưa ma nói :)))* cũng chỉ là Người thôi chưa biet ai hơn ai :)))

lại cái giọng: " Đã = người ta chưa mà nói!" thế bạn ko ngán thì bạn hãy chứng tỏ bạn = người ta đi chứ đừng có mà than với thở ở đây.

UnderWorld
21-07-2013, 12:57 PM
Nát ở chỗ nào vậy ?
nói như cậu.. bọn hách.. đấy bắt dc nó chưa.. block dc chưa.. :))*

UnderWorld
21-07-2013, 12:57 PM
lại cái giọng: " Đã = người ta chưa mà nói!" thế bạn ko ngán thì bạn hãy chứng tỏ bạn = người ta đi chứ đừng có mà than với thở ở đây.
:))* bạn cần trứng mình clgt :))* MinhLuxury ở Mu hn này chả ngán thằng nào :))*

UnderWorld
21-07-2013, 12:59 PM
Chuẩn! có mấy thằng chỉ biết GATO, chứng tỏ sự vô dụng của nó trước mọi người. Ko có tiền? Hãy phấn đấu làm sao để có được nó. Chứ đừng có bô bô cái mồm lên mà nói cái "bất công" ở đây! Đây chỉ là game ảo thôi mà các bác đã như thế này thì ra XH thật mấy bác như nào nữa?

:)))*.. nói mà deo thấy ngượng =)

►Turtle◄
21-07-2013, 12:59 PM
nói như cậu.. bọn hách.. đấy bắt dc nó chưa.. block dc chưa.. :))*

Bạn thấy có ai hack bị quay clip là chưa block k ?
Sao bạn k áp dụng vào thực tế nhỉ ?
Sao bao nhiêu thằng nghiện vs buôn bán ma túy công an bắt đc hết chưa ?
K có bằng chứng thì ai dám bắt đúng k ?
Chúng tôi cũng vậy chưa có bằng chứng ( clip ) thì ai dám block hả bạn ?

UnderWorld
21-07-2013, 01:01 PM
Bạn thấy có ai hack bị quay clip là chưa block k ?
Sao bạn k áp dụng vào thực tế nhỉ ?
Sao bao nhiêu thằng nghiện vs buôn bán ma túy công an bắt đc hết chưa ?
K có bằng chứng thì ai dám bắt đúng k ?
Chúng tôi cũng vậy chưa có bằng chứng ( clip ) thì ai dám block hả bạn ?
này cậu trách ngiệm ở cái 4Frum thì làm gi :))* sv thái dương đấy hách quay cả Clip đã block chưa :))* ADmin bắt dc hách trong game mới là tài oke

Simba
21-07-2013, 01:03 PM
nếu bạn thấy làm game MU đơn giản block hack cũng đơn giản bạn có thể tự tạo game MU của mình mà thử xem .
Cái gì làm cũng cần bằng chứng chính xác không phải nghe theo lời 1 phía. Đó là nguyên nhân MU hà nội tồn tại đến bây giờ, vậy nhé

UnderWorld
21-07-2013, 01:05 PM
nếu bạn thấy làm game MU đơn giản block hack cũng đơn giản bạn có thể tự tạo game MU của mình mà thử xem .
Cái gì làm cũng cần bằng chứng chính xác không phải nghe theo lời 1 phía. Đó là nguyên nhân MU hà nội tồn tại đến bây giờ, vậy nhé

1 cái topic phải den mấy mod vào à.. nói như Mod thì cho hách đi cầy cho nhanh đỡ phải event :))* tưởng thế nào

Simba
21-07-2013, 01:07 PM
thì bạn cứ hack đi, nếu chúng tôi kiểm tra có thì sẽ làm việc :D

UnderWorld
21-07-2013, 01:08 PM
thì bạn cứ hack đi, nếu chúng tôi kiểm tra có thì sẽ làm việc :D

:))* thì anh tôi SM VS 1 RF 1 Buff Vẫn Hách ăn ngon KunDun :)) mỗi tội là gần 1 tiếng :)))

UnderWorld
21-07-2013, 01:16 PM
Còn cần tôi nói cho là admin cho mượn ring 4.5 dùng k :)))

phamleehp
21-07-2013, 01:18 PM
theo mình thì topic nhàm quá đấy . ADM có cách làm của ADM bạn nào muốn tiếp tục thì tiếp tục muốn chơi sv event thì chơi sv event còn k muốn chơi nữa có thể nghỉ . mình k nạp nhiều tiền đồ đạc k = ai nhưng mình vẫn luôn tự tin vì mình là chính mình . mình k top thì mình cày vui . k tiền mà top tiếc thì có lẽ chỉ chơi mu ws mà thôi bạn à . chỉ cần 1 khoản nhỏ ngay từ đầu và từ đấy về sau k mất gì nữa .

m0nm0n
21-07-2013, 01:19 PM

oh yer yer yer

UnderWorld
21-07-2013, 01:20 PM
theo mình thì topic nhàm quá đấy . ADM có cách làm của ADM bạn nào muốn tiếp tục thì tiếp tục muốn chơi sv event thì chơi sv event còn k muốn chơi nữa có thể nghỉ . mình k nạp nhiều tiền đồ đạc k = ai nhưng mình vẫn luôn tự tin vì mình là chính mình . mình k top thì mình cày vui . k tiền mà top tiếc thì có lẽ chỉ chơi mu ws mà thôi bạn à . chỉ cần 1 khoản nhỏ ngay từ đầu và từ đấy về sau k mất gì nữa .

ADMIN con cho người chơi Mượn đồ con nói dc ai :)))

Simba
21-07-2013, 01:22 PM
bạn có thể đưa ra bằng chứng chứng minh lời nói. Nếu không bạn sẽ bị ra đảo vì làm mất uy tín BQT và gây hoang mang gamer nhé

BigBoom
21-07-2013, 01:22 PM
:)))*.. nói mà deo thấy ngượng =)

thật sự là em ko biết em có thể ngượng ở chỗ nào nữa :)

UnderWorld
21-07-2013, 01:23 PM
bạn có thể đưa ra bằng chứng chứng minh lời nói. Nếu không bạn sẽ bị ra đảo vì làm mất uy tín BQT và gây hoang mang gamer nhé

:)* này.. Pm yhaoo tôi tôi gửi cho tài khoản mà tự xem nhá :)))

Simba
21-07-2013, 01:24 PM
tài khoản nick bạn có ring chúng tôi không cần quan tâm. Nếu bạn không đưa ra đc bằng chứng thì mời bạn du lịch 1 tháng nhé

UnderWorld
21-07-2013, 01:25 PM
tài khoản nick bạn có ring chúng tôi không cần quan tâm. Nếu bạn không đưa ra đc bằng chứng thì mời bạn du lịch 1 tháng nhé

thế Thì Im đi.. 2 ring 4.5 luôn.. :))* mồm người đấy còn bảo là admin cho mượ chơi k chuyển dc đồ dau :))* tưởng kiểm tra dc.. các ông như nào thì tự biết

1 Lời Nguyền
21-07-2013, 01:35 PM
mấy con chó ADMIn còn cho cả ngưòi chơi Mượn 2 ring 4.5 mà AE qua muhaiphong.net chơi de :))))))))))))))

luchodai
21-07-2013, 01:36 PM
off có 45p mà lắm chuyện hót quá ^^

luchodai
21-07-2013, 01:36 PM
ra đảo vinh viễn đê ^^
mấy con chó ADMIn còn cho cả ngưòi chơi Mượn 2 ring 4.5 mà AE qua muhaiphong.net chơi de :))))))))))))))

998111
21-07-2013, 02:23 PM
ra đảo vinh viễn đê ^^

tôi xem rồi ông à.. UnderWorld nói đúng.. :) ring 4% gst 5% phản hồi

minhhuong
21-07-2013, 02:30 PM
bạn topic nói ko đúng.... ^^! theo mình Mu Hà Nội thế này là quá hay. còn việc men bán ac lần lượt đi là do họ thôi chắc gì do MU... Mu nào chả vậy ban đầu lúc nào cũng đông rồi dần giảm bót còn lại là những men tâm huyết. nên GM đã tính trước được điều này mới ra sever mới để củng cố cho đế vương mình thấy khá là hợp lý.

sevenlove
21-07-2013, 02:40 PM
xin cám ơn tất cả sự chia sẻ từ anh em... cũng chính từ đây mọi người sẽ hiểu vs nhau hơn......
cái gì cũng có đúng sai của nó...

sevenlove
21-07-2013, 02:42 PM
bạn topic nói ko đúng.... ^^! theo mình Mu Hà Nội thế này là quá hay. còn việc men bán ac lần lượt đi là do họ thôi chắc gì do MU... Mu nào chả vậy ban đầu lúc nào cũng đông rồi dần giảm bót còn lại là những men tâm huyết. nên GM đã tính trước được điều này mới ra sever mới để củng cố cho đế vương mình thấy khá là hợp lý.

có thể là theo cách nghĩ của bạn còn non nớt quá..... bạn đọc chưa kỹ rồi.. tôi muốn lấy ý kiến riêng từ anh em.
phải không admin :))

p/s sevenlove 7

minhhuong
21-07-2013, 02:51 PM
có thể là theo cách nghĩ của bạn còn non nớt quá..... bạn đọc chưa kỹ rồi.. tôi muốn lấy ý kiến riêng từ anh em.
phải không admin phức tạp để làm gì? hỏi cậu 1 câu câu tìm kiếm cái và mong cái gì.đấy chỉ là game thôi vui vẻ thôi... các câu cứ quan trọng hoá vấn đề quá....

nhepzozo
21-07-2013, 03:50 PM
even này cũng còn nhiều điều tranh cãi ^^

luchodai
21-07-2013, 03:55 PM
MU vẫn vui khi 1 vài ng nghỉ
bgio mà các lão làng của MU nghỉ thi MU mới chán
còn nhg ng mà k 1 tý ảnh hưởng đến MU thi nghỉ cũng rộng đất^^

bandoitoi
21-07-2013, 04:25 PM
thế con người giầu thì Hiến $ cho admin admin thích à :))

bạn nói ngu vãi người ta đi làm kô có time ngồi 24/24 như bạn hiểu chứ...
người ta kô bỏ time thì bỏ tiền bạc.... admin kô có thu nhập bảo dưỡng sv thì sv of rồi ngồi 24/24 như mày kiếm đồ bán xong sài kô phải nạp card xong admin lấy tiền đâu mà bảo dưỡng sv bạn đéo hiểu rồi

herotuyen
21-07-2013, 08:13 PM
nói chung là phế

CrazyFores
21-07-2013, 08:29 PM
sẽ đến giai đoạn kêu gào thảm thiết khi DV được sát nhập với TD.....chắc chắn sẽ có ngày này và mình sẽ ở TD chào đón các bạn.......chừng nào các bạn còn đua nhau tham gia sv mới thì chẳng bao giờ có cái gọi là bền vững lâu dài.

armybaby
24-07-2013, 02:10 PM
Mình thì mình thấy thế là đc ! Ex thấp cày cho sướng ! Nhanh quá chán bỏ mợ..Tuy nhiên vẫn còn nhiều vấn đề cần fix !

SockMan
24-07-2013, 02:11 PM
sẽ đến giai đoạn kêu gào thảm thiết khi DV được sát nhập với TD.....chắc chắn sẽ có ngày này và mình sẽ ở TD chào đón các bạn.......chừng nào các bạn còn đua nhau tham gia sv mới thì chẳng bao giờ có cái gọi là bền vững lâu dài.

Chúc bạn ôm cây đợi thỏ thành công

À mà Huyền Thoại cũng đang đợi các bạn TD đấy

R u b y
24-07-2013, 02:14 PM
sv vẫn cứ ra. event nối tiếp event , nhiều người thì nghỉ game, đoàn ng vẫn tấp nập chạy theo ^^

nhepzozo
24-07-2013, 02:17 PM
sv vẫn cứ ra. event nối tiếp event , nhiều người thì nghỉ game, đoàn ng vẫn tấp nập chạy theo ^^
ái chà bé ruby cũng vào đây rồi à :)) bữa mua em cái trượng thiên tử 20k :)) nhớ ko

OneHisThaiDuong
24-07-2013, 02:17 PM
hay cho câu có usd là top

R u b y
24-07-2013, 02:19 PM
ái chà bé ruby cũng vào đây rồi à :)) bữa mua em cái trượng thiên tử 20k :)) nhớ ko

t bán nh qt lắm ^^. chắc c là ng gd cho t :)

sevenlove
24-07-2013, 02:21 PM
t bán nh qt lắm ^^. chắc c là ng gd cho t :)
sáng hôm đấy bạn cho mình số điện thoại :)) xong mình gọi để mua còn gì ^^

R u b y
24-07-2013, 02:28 PM
sáng hôm đấy bạn cho mình số điện thoại :)) xong mình gọi để mua còn gì ^^
đây là cuộc dt mua đồ kéo dài lâu nhất từ trc đến này vs t :D

sevenlove
24-07-2013, 02:36 PM
đây là cuộc dt mua đồ kéo dài lâu nhất từ trc đến này vs t :D

^_^ tuy món đồ rất ít giá trị phải không? dạo này còn bán shop không bạn

R u b y
24-07-2013, 02:43 PM
^_^ tuy món đồ rất ít giá trị phải không? dạo này còn bán shop không bạn

uh. t vẫn bán chút đồ ltinh ^^

0o0TongDaChu0o0
24-07-2013, 02:46 PM
Chúc bạn ôm cây đợi thỏ thành công

À mà Huyền Thoại cũng đang đợi các bạn TD đấy

Huyền Thoại lúc nào cũng Chào đón . Chuẩn đét :)) =))

Extracting
24-07-2013, 02:48 PM
=))

Nói chung.. có event người khóc người cười

Nhưng ko có event thì sao có đủ tiền mà duy trì sv

Ai có ziền thì to con.. ai có ít xiền thì bé con =))

Nói chung chơi game gì thì đều ở với những event

iHoang
24-07-2013, 03:22 PM
sẽ đến giai đoạn kêu gào thảm thiết khi DV được sát nhập với TD.....chắc chắn sẽ có ngày này và mình sẽ ở TD chào đón các bạn....
Không có đâu :D

.......chừng nào các bạn còn đua nhau tham gia sv mới thì chẳng bao giờ có cái gọi là bền vững lâu dài.
Câu này thì Like :)

1loinoi
24-07-2013, 04:17 PM
- lúc đó ta lại bán acc hoặc dell nó đi như vẫn làm 3 lần trs :(
- SV cũ ko phải ko muốn chơi nhưng vắng ng => Buồn

Cưỡi Voi Đi Học
24-07-2013, 04:40 PM
k thích thì lập mu off mà chơi. nhiều chuyện hơn đàn bà :))

sevenlove
04-08-2013, 11:25 PM
^_^ cám ơn tất cả những dòng suy nghĩ anh em