PDA

View Full Version : ADM chơi quả even này nhiều thằng NGHÈO chết

NoBjTa
15-07-2013, 03:43 PM
Phải công nhận ADM hút máu thật vãi. ADM đưa ra quả even này làm nhiều a e TOP có sức mà ko có tiền phải đứng tim mà chết. Đúng như người ta nói '' Có tiền là có tất cả '' . Ngoài đời nó là như vậy, giờ trong game cũng là như vậy. Thằng nào mở sv MU cũng kêu chơi game MU free và công bằng nhưng lúc nào cũng chỉ đc 1 2 ngày đầu, về sau cho máu ngấm rồi bắt đầu hút '' HÚT THẬT LỰC'' . Đã bỏ công sức ra cày ngày cày đêm nguời chỉ còn da bọc xương chẳng thấy thịt đâu, chỉ còn tí máu để sống mà giờ ADM lại hút máu thật lực thì chắc chết rồi. Hết đợt Even này chắc khoảng cách của giữa thằng giàu và người nghèo là rất rất rất xa. Nói chung quy lại ADM thật là VL. Sau sv Đế Vương này a e ADM có mua thì mua ôto thôi nhé đừng mua máy bay ko có chỗ để đâu
Gửi bài này đến toàn bộ a e ADM .
Ăn đi mà nghĩ

yuyuchan
15-07-2013, 03:45 PM
Thế tạo ra Mu cho các bạn chơi free à?

Dominic
15-07-2013, 03:53 PM
Nếu không có nhiều tiền bạn có thể tạo thêm acc phụ
Đi devil và BC thấp để kiếm Hộp Vàng bán và mình biết Hộp Vàng giờ đang có giá rất cao.
Sau đó dùng tiền đó để ăn event.
Mình biết rất nhiều bạn đã dùng cách này. Sao bạn không thử xem sao thay vì ra đây phàn nàn này nọ.
Thân.!

™ Dark Knight ™
15-07-2013, 03:55 PM
Phải công nhận ADM hút máu thật vãi. ADM đưa ra quả even này làm nhiều a e TOP có sức mà ko có tiền phải đứng tim mà chết. Đúng như người ta nói '' Có tiền là có tất cả '' . Ngoài đời nó là như vậy, giờ trong game cũng là như vậy. Thằng nào mở sv MU cũng kêu chơi game MU free và công bằng nhưng lúc nào cũng chỉ đc 1 2 ngày đầu, về sau cho máu ngấm rồi bắt đầu hút '' HÚT THẬT LỰC'' . Đã bỏ công sức ra cày ngày cày đêm nguời chỉ còn da bọc xương chẳng thấy thịt đâu, chỉ còn tí máu để sống mà giờ ADM lại hút máu thật lực thì chắc chết rồi. Hết đợt Even này chắc khoảng cách của giữa thằng giàu và người nghèo là rất rất rất xa. Nói chung quy lại ADM thật là VL. Sau sv Đế Vương này a e ADM có mua thì mua ôto thôi nhé đừng mua máy bay ko có chỗ để đâu
Ăn đi mà nghĩ

Event chúng tôi đã bàn luận rất kỹ trước khi đưa ra event Với những người có điều kiện => rao mua để ăn. Còn những người có điều kiện kém hơn => cày hộp để bán. Phân công lao động rất rõ ràng, tại sao bạn lại nghĩ chúng tôi hút máu? Event diễn ra 17 ngày nhưng thực tế chỉ mất 10 ngày để ăn max, cày event để ăn event cũng chính là 1 cách đầu tư hiệu quả đấy bạn nhé. Và lưu ý rằng không có bữa ăn nào miễn phí cả. Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến.

NoBjTa
15-07-2013, 03:58 PM
Thế tạo ra Mu cho các bạn chơi free à?
Lại 1 thằng ngu, nhìn ảnh cũng thật vl . Ko có gì là Free cả nhưng đang ở gốc mà nhảy phát lên ngọn có bình thường ko?
Ví dụ: Hôm nay a e di hát Karaoke quán tính 20k 1 chai Heliken, hôm sau vẫn vào quán đấy ngườ ta tính lên 100k 1 chai. Hỏi 100 thằng thì sẽ làm ji khi bị người ta tính thế. ( Chắc chắn là đập quán )

NoBjTa
15-07-2013, 04:02 PM
Đi devil và BC thấp để kiếm Hộp Vàng bán và mình biết Hộp Vàng giờ đang có giá rất cao.
Mình biết rất nhiều bạn đã dùng cách này. Sao bạn không thử xem sao thay vì ra đây phàn nàn này nọ.
Thân.!

A e đang kêu 4l BC ko thấy 1 hôp đấy ( đem gì ra mà bán )

prison3
15-07-2013, 04:04 PM
Tiền có thể mua được tất cả, chẳng có gì gọi là công bằng giữa nghèo và giàu cả, nghèo muốn có tiền thì phải bỏ sức ra mà lao động, chứ cứ muốn ngồi mát ăn bát vàng à?
Đừng đổ thừa tại sao mình không nhặt được, mà hãy tự hỏi là đã đủ may mắn chưa?

kevotinh
15-07-2013, 04:05 PM
Cho hỏi luôn là sv 9 đi hoài sao ko thấy hộp nào rơi cả vậy trời

botchien
15-07-2013, 04:06 PM
An choi thi` phai ton' tie`n.....ko an choi thi` cay` MU GT thoi ai goi. nap. the? va`o ma` an choi......AD dau co' ep'....may' ban. phai~ nap the?..........hi`hi`......:D

----Vô Song Vương Giả ™
15-07-2013, 04:09 PM
A e đang kêu 4l BC ko thấy 1 hôp đấy ( đem gì ra mà bán )

Giờ dễ kiếm -> Bán ai mua???

BQT đã để event = Vc để ai cũng có thể tham gia . mình nghĩ thay vì kêu ca bạn hãy đi tìm hiểu tại sao người ta có hộp để bán còn mình thì ko nhé !!

Giàng A Báo
15-07-2013, 04:10 PM
Ăn đi mà nghĩ

thằng này ngu và nhiều thằng lập TP kiểu như này cực khì ngu và siêu ngu
để tao thay mặt admin nói vài lời với những thằng ngu như mày và 1 số đưa nhé
thứ nhất )
Mu này mở ra admin bỏ tiền túi ra cho nhà chúng mày chơi ( ngu )
thứ hai )
even này không bắt ai cũng phải ăn nhoé . thích thì ăn thích thì không ăn . ai bắt ép đâu nhể ( ngu )
thứ ba )
ai trả tiền công cho các đội ngũ GM khác khi làm việc cho chúng mày mất đồ bị hack ( mày ah hay thằng nào )
thứ tư )
even này mày phải bỏ tiền ra thế mày không thu về đc gì ( điểm UT _ Vcen _ Gấu _ BKHC _ ... ) chúng mày thấy có để cho tụi mày thiệt chỗ nào không
thứ năm )
chúng mày có thời gian cầy top ALL thì chúng mày cũng có thể đi săn HV bán và lấy tiền đó ăn ( sao mày ngu thế ) có phải admin bán trong shop đâu mà mày kêu gào
thứ sáu )
bon mày chỉ biết nghĩ cho chúng mày thôi . thế còn những người mới chơi . giờ kém chúng mày đến 1 lần RL và 1xx 2xx 3xx thì ai đuổi đc chúng mày ah
thứ bẩy )
người ta không có thời gian thì người ta bỏ it tiền mua về ăn kiếm it điểm ut hoặc it đô chơi với chúng mày chứ ( thế mày nghĩ ai cũng đc đồ ai cũng đc nhiều điểm UT ah mà bon mày kêu gào như bố chết thế
thứ tám )
những buổi off admin tổ trức cho chúng mày đóng có 100k mà nước sinh tố các kiểu con đà điểu chúng mày uống rồi tiếp là chúng mày đánh chén chề môi và tặng đô cho chúng mày ( thế mày nghĩ tiền đó ai trả cho admin sao lúc đó mày không kêu )
thứ chín )
cái gì cũng phải luật của nó _ admin làm như này cũng chỉ thu lại 1 it kinh phí để duy trì sv cho tùi mày chơi . hay mày muốn người ta có sổ đỏ hay có gì có giá trị bán đi cứ mở ra sv rồi làm việc cho tụi mày không công và nhận lại là Đờ Cờ Mờ ..... hả ( nếu là mày cũng có tài có khả năng như này mày có làm như admin không hay mày mở 1 mu Fr như mày đang muốn )
thứ mười )
đua tóp 3 ngày tụi mày làm cả cái laptop mang về và bao nhiều đồ giá chị khác sao tụi mày không kêu đi ( ngu thì ngu vừa phải thôi để người khác ngu với :27;

MeoHoang1102
15-07-2013, 04:17 PM
Chủ topic
Cảm ơn bạn đã góp ý nhưng bạn làm theo những gì mà người khác đã làm chắc cũng mang lại lợi ích không nhỏ cho bạn trong lần event này đâu. cố lên nhé !

Giàng A Báo
Cảm ơn bạn đã đứng về phía BQT và thấu hiểu 1 vài điều cho chúng tôi nhưng cũng đừng gây kích động anh em quá thế.

Giàng A Báo
15-07-2013, 04:24 PM
Chủ topic
Cảm ơn bạn đã góp ý nhưng bạn làm theo những gì mà người khác đã làm chắc cũng mang lại lợi ích không nhỏ cho bạn trong lần event này đâu. cố lên nhé !

Giàng A Báo
Cảm ơn bạn đã đứng về phía BQT và thấu hiểu 1 vài điều cho chúng tôi nhưng cũng đừng gây kích động anh em quá thế.

vâng anh ^^

yuyuchan
15-07-2013, 04:27 PM
- Không có tiền thì đi cày mà bán đồ kiếm tiền ăn. Đã chơi thì đừng than.
- Ví dụ là thấy bạn ngu học rồi.
- Thế sao không nói ở nhà mua bia về uống cho đỡ tốn tiền vào karaoke uống bia chi cho nó tốn tiền?
- Cái gì cũng có giá của nó. Khi nào mà RS vip từ 500 Vcent 1 lần mà nó lên 5k Vcent 1 lần ý thì hãy than. Còn event người ta ra bạn có quyền chơi hay không chơi. cày hay bỏ tiền. Cái nào cũng than. Bộ bạn ở trên núi à hay ko có tiền. Xuống đồng bằng xin tôi đi tôi cho. Và đừng tỏ vẻ ra mình nguy hiểm trong khi mình ngu. Hiểu chưa.

Lại 1 thằng ngu, nhìn ảnh cũng thật vl . Ko có gì là Free cả nhưng đang ở gốc mà nhảy phát lên ngọn có bình thường ko?
Ví dụ: Hôm nay a e di hát Karaoke quán tính 20k 1 chai Heliken, hôm sau vẫn vào quán đấy ngườ ta tính lên 100k 1 chai. Hỏi 100 thằng thì sẽ làm ji khi bị người ta tính thế. ( Chắc chắn là đập quán )

nhu1giacmo
15-07-2013, 04:36 PM
Ăn đi mà nghĩ
óc của 1 kon chó

KoTen113
15-07-2013, 04:36 PM
đi bc chưa thấy rơi cái nào nè

0o0TongDaChu0o0
15-07-2013, 04:46 PM
Thân.!

Báo cáo anh là DV BC thấp kô rơi 1 hộp nào luôn :(

botchien
15-07-2013, 04:51 PM
cu bc8+ dv7 se~ co rot'...........moi di bc7 nhat duoc 8 hop. vang`..........:D

daboia123
15-07-2013, 04:53 PM
từ sáng tới h bán được > 50k vc? Nghèo đấy! Do không biết cách kiếm tiền thôi

Capricorn
15-07-2013, 04:55 PM
Báo cáo anh là DV BC thấp kô rơi 1 hộp nào luôn :(

đây là ảnh hòm đồ mình vừa đi bc. mình bị 1 sm ks và chưa hề để auto nhé.
mình đi để train lv nên chỉ nhặt = tay những hộp ở gần chân mình

MeoHoang1102
15-07-2013, 04:55 PM
Nếu bạn đi BC ,DV ở sub này không có hoặc tỉ lệ ít, bạn có thể chuyển sang sub ngay cạnh đó thử xem.

m0nm0n
15-07-2013, 04:58 PM
thằng này ngu và nhiều thằng lập TP kiểu như này cực khì ngu và siêu ngu
để tao thay mặt admin nói vài lời với những thằng ngu như mày và 1 số đưa nhé
thứ nhất )
Mu này mở ra admin bỏ tiền túi ra cho nhà chúng mày chơi ( ngu )
thứ hai )
even này không bắt ai cũng phải ăn nhoé . thích thì ăn thích thì không ăn . ai bắt ép đâu nhể ( ngu )
thứ ba )
ai trả tiền công cho các đội ngũ GM khác khi làm việc cho chúng mày mất đồ bị hack ( mày ah hay thằng nào )
thứ tư )
even này mày phải bỏ tiền ra thế mày không thu về đc gì ( điểm UT _ Vcen _ Gấu _ BKHC _ ... ) chúng mày thấy có để cho tụi mày thiệt chỗ nào không
thứ năm )
chúng mày có thời gian cầy top ALL thì chúng mày cũng có thể đi săn HV bán và lấy tiền đó ăn ( sao mày ngu thế ) có phải admin bán trong shop đâu mà mày kêu gào
thứ sáu )
bon mày chỉ biết nghĩ cho chúng mày thôi . thế còn những người mới chơi . giờ kém chúng mày đến 1 lần RL và 1xx 2xx 3xx thì ai đuổi đc chúng mày ah
thứ bẩy )
người ta không có thời gian thì người ta bỏ it tiền mua về ăn kiếm it điểm ut hoặc it đô chơi với chúng mày chứ ( thế mày nghĩ ai cũng đc đồ ai cũng đc nhiều điểm UT ah mà bon mày kêu gào như bố chết thế
thứ tám )
những buổi off admin tổ trức cho chúng mày đóng có 100k mà nước sinh tố các kiểu con đà điểu chúng mày uống rồi tiếp là chúng mày đánh chén chề môi và tặng đô cho chúng mày ( thế mày nghĩ tiền đó ai trả cho admin sao lúc đó mày không kêu )
thứ chín )
cái gì cũng phải luật của nó _ admin làm như này cũng chỉ thu lại 1 it kinh phí để duy trì sv cho tùi mày chơi . hay mày muốn người ta có sổ đỏ hay có gì có giá trị bán đi cứ mở ra sv rồi làm việc cho tụi mày không công và nhận lại là Đờ Cờ Mờ ..... hả ( nếu là mày cũng có tài có khả năng như này mày có làm như admin không hay mày mở 1 mu Fr như mày đang muốn )
thứ mười )
đua tóp 3 ngày tụi mày làm cả cái laptop mang về và bao nhiều đồ giá chị khác sao tụi mày không kêu đi ( ngu thì ngu vừa phải thôi để người khác ngu với :27;

sao mình ghét cái thằng mở mồm ra là chửi người ta thế nhỉ,ngươi ta ko biết ngươi ta nói bạn ko trả lời thi thôi đằng này mở mồm ra chửi ngươi ta

0o0TongDaChu0o0
15-07-2013, 05:00 PM
Thân.!

đây là ảnh hòm đồ mình vừa đi bc. mình bị 1 sm ks và chưa hề để auto nhé.
mình đi để train lv nên chỉ nhặt = tay những hộp ở gần chân mình

Bạn đi SV mấy và đi BC mấy thế ?

MeoHoang1102
15-07-2013, 05:02 PM
Vấn đề chủ topic đưa ra đã có đủ câu trả lời,
Closed topic tránh lan man nhé