PDA

View Full Version : Nỗi buồn của DieUwwLjnh:((

dieulinh3
02-03-2011, 04:21 PM
hic hic. hum nay đi học về đăng đón Ljnh(Ljnh là vợ mình). 2 vợ chồng đang đi vui vẻ thỳ Ljnh gặp 1 xe ô tô ngược chiều lao đến. đăng vội dừng xe đẩy Ljnh xuống còn ô tô(say rượu hay sao ý:(() vẫn cứ lao. Đăng tránh ko kịp nhưng chỉ bị rạn xương tay còn Ljnh thỳ bị va vào lề đường>>>>>>>>>ngất+co giật.Đăng hoảng quá ko bít làm sao chỉ biết khóc rồi bế Ljnh vào trạm xá tạm thời. may quá sau khi lên viện Linh đã hồi phục. Ljnh bị chấn thưƠng đầu cấp 1. ăn đc bao nhiêu nôn hết:((. đăng ko bít nhật kí nên chỉ post trên này cho đỡ bùn. hu hu.
Đăng chơi DK DieUwwLjnh chưa từng làm 1 điều thất đức lừa đảo mà sao ông trời...................:((.
ông trời ơi...................
cầu chúc Ljnh mạnh khỏe:((

LinDa
02-03-2011, 04:24 PM
ko làm điều thất đức ák =))

_KuKoi_
02-03-2011, 04:25 PM
xin chia buồn cùng bạn :D

dieulinh3
02-03-2011, 04:26 PM
thôi thôi LjnDa ơi.chuyện trong game thù nhau thỳ đừng mang vào đây. tớ chỉ tâm sự tí thôi. còn mình làm gì mình biết. mình đang buồn. khi khac chửi nhau bạn nhé:((
ko làm điều thất đức ák =))

prison763
02-03-2011, 04:27 PM
Nhiều đứa rảnh thật đấy .Chuyện xui xẻo cũng đi khoe khoang tùm lum. Nhảm nhí .

dieulinh3
02-03-2011, 04:29 PM
con người không trái tim. sang topic khác đi bạn
Nhiều đứa rảnh thật đấy .Chuyện xui xẻo cũng đi khoe khoang tùm lum. Nhảm nhí .

dieulinh3
02-03-2011, 04:30 PM
thôi tôi đang buồn.ko rảnh vs bạn đâu. rồi lúc mẹ bạn bị rồi bạn hiểu.
Trái tim gì chứ. Chuyện không hay đừng nói ra ngoài làm gì .

IIAUDIR8II
02-03-2011, 04:31 PM
Xin chia buồn cùng bạn . Chúc L mau chóng bình phục :((

long92dn
02-03-2011, 04:32 PM
thôi tôi đang buồn.ko rảnh vs bạn đâu. rồi lúc mẹ bạn bị rồi bạn hiểu.

trong game làm chí phèo mà ra đây còn tâm sự cái gì , nhìn lại mình đi :|

prison763
02-03-2011, 04:33 PM
Nhảm nhí thật. Người trong nhà mình bị thì đek lo vào bệnh viện thăm hỏi còn ngồi chơi game . Hài

dieulinh3
02-03-2011, 04:33 PM
híc.thật ra Ljnh vợ mình thích săn bos vàng lắm. cứ đến giờ bos vợ mình đi học về là lại ngồi trên đùi mình cùng hò hét săn boss... pk.... mình đang khóc nè. mình buồn quá.

blue87
02-03-2011, 04:34 PM
Vào toppic như 1 lời tâm sự để bày tỏ nỗi buồn. thay mặt BQT chia buồn cùng Đăng. Chúc Linh mau chóng bình phục
Thân
blue87 Smod and chủ Guil CAND

dieulinh3
02-03-2011, 04:35 PM
mỗi người mỗi cảnh. bố mẹ ngăn cấm tôi muốn vào không đc. tôi đã bảo chuyện trong game các bạn gác lại hết đi. sao các bạn ko spam bọn lừa đảo ý?????
Nhảm nhí thật. Người trong nhà mình bị thì đek lo vào bệnh viện thăm hỏi còn ngồi chơi game . Hài

prison763
02-03-2011, 04:37 PM
Nói thật nếu là người yêu của ai bị thì ngăn cấm kiểu gì người đó cũng đi thăm thôi . Đàng này lại .....

dieulinh3
02-03-2011, 04:37 PM
thanks anh.:((. thôi em sang nhà đút cháo vợ đã.
Vào toppic như 1 lời tâm sự để bày tỏ nỗi buồn. thay mặt BQT chia buồn cùng Đăng. Chúc Linh mau chóng bình phục
Thân
blue87 Smod and chủ Guil CAND

dieulinh3
02-03-2011, 04:40 PM
bạn không hiểu hay cố tình không hiểu.đọc kĩ bài chưa? là vợ sắp cưới của mình... mình thỳ cũng 1 tay gõ tay bó bột.vừa ở bển ru vợ ngủ về đến nhà post lên để tâm sự thôi. chuyện game gác lại đi. bạn đừng vì chuyện PK trong game mà thế
Nói thật nếu là người yêu của ai bị thì ngăn cấm kiểu gì người đó cũng đi thăm thôi . Đàng này lại .....

rengudan
02-03-2011, 05:12 PM
trong game ko làm chuyện thất đức , nhưng ngoài xã hội thì ....

LinDa
02-03-2011, 06:17 PM
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

meocodon9x
02-03-2011, 06:29 PM
trc mình cũng có đọc bài thơ tặng ng yêu của tyQNpro trên 4rum này :) & cũng thật sự buồn :) chúc L mau bình phục

Kinhnhi
02-03-2011, 06:35 PM
Dieu Linh oi hom truoc may kon nh0* may chụ ta0 nhung jk K.day may thay hau qua? roi day

vualieu
02-03-2011, 06:44 PM
Chia buồn cùng bạn...
mong bạn cùng bà xã sớm bình phục.

Kinhnhi
02-03-2011, 07:17 PM
thoi du sao thi e cung mong vk a mau chong Binh phuc

vanthanh225355
02-03-2011, 07:42 PM
Mong cô í khỏi nhanh, chứ pác vào chăm lo co í hết thời gian chơi game

NgocBich
02-03-2011, 08:05 PM
Chuyện thật như đùa. Chúc mau khỏi bệnh

Châu Bá Thông
02-03-2011, 08:17 PM
Cẩn thận bị chấn thương sọ não rồi.
Chắc chắn có chụp CT Scaner rồi chứ bạn. Hỏi BS xem có dấu hiệu máu tụ không?
Nếu vẫn còn ăn vào mà nôn ra thì tốt nhất là nên chụp CT lại 1 lần nữa và nếu thấy cần thiết(có tiền) thì nên chụp luôn MRI đi.
Phát hiện càng nhanh càng tốt.
ThanhHien không muốn nói ra nhưng cẩn thận Chấn thương sọ não đó bạn Đăng àh!

Duke
02-03-2011, 08:24 PM
Xảy ra hôm nay à? Quãng đường nào thế? Bắt được thủ phạm chưa? Và tại sao có thời gian dừng xe để đẩy Linh xuống mà lại vẫn bị xe quệt vào?.............................

Dù sao thì cũng chia buồn với chủ thớt. :|
À, cho mình hỏi là Đăng có anh trai hay em trai tên là Hùng à? :|

dieulinh3
02-03-2011, 08:48 PM
hic .hu hu .thân cám ơn tất cả anh em MU HN(bạn bè và kẻ thù) đã an ủi Đăng. mình vừa bên nhà vợ về. đút cháo:((. ăn lại nôn. nôn lại ép ăn. đầu bị đập vào thành lancan giải phân cách:((. chụp chiếu đủ hết. bị co giật +nôn là do bác sỹ bảo do hoảng loạn+phản ứng cơ thể. hì ... mấy ngày nữa là 2 vợ chồng tớ lại PK a e ầm ầm. vợ tớ chỉ định thằng nào là tớ pk ngay^^.
chân thành cảm ơn anh em:((

MaSieu
02-03-2011, 08:54 PM
linh ơi linh đã thôi rồi

NgocBich
02-03-2011, 09:19 PM
Chẳng biết là bị oto đâm hay do ông ý đẩy người yêu ngã đập đầu vào dải phân cách ? mà cái văn tả thực của bạn ý hình như hơi có vấn đề . Do gia đình ngăn cản , qua nhà đút cháo ........mấy hôm nữa pk ầm ầm ? Có phải chăng 1 hình thức pisờa quảng cáo

longhomon
02-03-2011, 09:20 PM
chia buon nakkkkkkkkkkkkkkkkk

dieulinh3
02-03-2011, 10:30 PM
ẹc. có phai nghệ sĩ đâu mà xì căng đan. ak nhân đây a e cho hỏi là mình đã chụp rất nhìu ảnh của vợ cho sự kiện 8-3 tới đây. nhưng trong tình trạng này thỳ liệu chỉ gửi ảnh adm có cho quyền thi nữa ko?. lúc mình đi làm vợ ở nhà cắm chuột+bán đồ hộ thỳ có đc coi là đã từng tham gia MUhn hay ko?

Duke
02-03-2011, 10:36 PM
Phòng CSGT Hà Nội hôm nay không nhận được báo cáo nào về tai nạn giao thông hay va quệt kiểu thế cả. Có mấy nạn nhân toàn là U5X trở lên thôi. :| Chả nhẽ tai nạn như thế mà không báo cho quan phủ biết à? :|

naxue89
02-03-2011, 10:54 PM
Cả ngày hôm nay ko vào MU. Vừa nãy vào thấy mem nao đó noi buồn j đó của Ông tui tò mò quá :(. Không ngờ sự việc lại như vậy. Xong cũng nghe đc ông nói la 2 3 hum tới F của Ông chỉ ai là bem vậy là mừng rồi ^^ . Rất mong sớm đc gặp vợ chồng Ông (cùng cầy ,chứ lỡ F của Ông chỉ bem tui đừng bem nhá ^^ )

dieulinh3
02-03-2011, 11:10 PM
híc. lo bỏ mẹ báo cáo gì. cả ngày nay nghỉ cày rùi. hết nghe nhạc rồi lai vào chém. 1 tay combo làm sao ta?
Phòng CSGT Hà Nội hôm nay không nhận được báo cáo nào về tai nạn giao thông hay va quệt kiểu thế cả. Có mấy nạn nhân toàn là U5X trở lên thôi. :| Chả nhẽ tai nạn như thế mà không báo cho quan phủ biết à? :|

kakavkd
02-03-2011, 11:29 PM

chí phèo là cái thằng tự cào vào mặt mình rồi gào lên "ôi làng nước ơi nó đánh tôi, giả cho ông vài đồng đi bệnh viện nào" đấy à, hjx, tội lổi nhĩ. Nói thật nhé cai thằng chủ topic này là cái loại rẻ rách nhất mà tớ từng biết, ăn nói thì điêu bỏ mẹ ấy, đôi lúc còn giống chó nửa, chưa ai động vào gì mà tự động cắn. ^^, các bạn biết vì sao nó bảo DNE và TTL lừa đảo không, nó mua đồ của TTL, thằng TTL chém quá, hắn éo mua đc, rồi sinh ra thù ghét, hắn thấy thằng TLL đang train, cắn trộm 1 cái, rồi chửi qua chửi lại, rồi hắn lên topic đặt điều vớ vẩn là TTL và DNE lừa đảo... làm thằng ku TTL vốn là Thương nhân éo buôn bán gì được sất. Hỏi nó lừa ai thì hắn cứ.... mày éo biết thì thôi... hỏi chứng cứ đâu thì hắn ... mày éo biết thì thôi... hỏi hắn ai bị lừa, sao không gào lên thì hắn cũng ... mày éo biết thì thôi. Cái loại TIỂU NHÂN, đặc điều nói xấu người khác vì tư thù cá nhân thì đéo đủ tư cách gì mà ... cả[-X. Đi train thì lúc nào thấy thằng nào íu thì bắt nạt, thấy thằng mạnh thì 1 là bợ khu, hoặc là chạy và post lên chửi lung tung cả lên, ăn mặn mà cứ nói chiện đạo trường, ăn dưa leo mà hay bàn chiện thế giới, tầm nhìn nông cạn, tiểu nhân ti tiện... nhiều từ nhưng vẫn chưa lột tả hết bản chất của anh chủ topic này... tớ biết khi tớ nói xong cái này, thằng admin sẽ delete acc tớ, hình như thằng DL này quen đứa admin nào đấy, động chạm 1 cái vào thằng này là delete nick, xã hội vốn không công bằng... thế nên mày cứ delete đi admin à =))

kakavkd
02-03-2011, 11:32 PM
thoi du sao thi e cung mong vk a mau chong Binh phuc

thằng lừa đảo, giang hồ chửi mày như chó kìa, giả nhân giả nghĩa để rồi lại mượn đồ ... không trả nửa chứ gì.... ảo

dieulinh3
03-03-2011, 12:07 AM
hình như pa này bị điên chăng?. chắc ngày xưa vc mình pk nhiều quá nên dở hơi. trong G của TTL chứ gì. chưa bao h đay mua đò của tụi nó đâu. đang có việc. xem lại não đi. đây ko thich chửinhau trong lúc này đâu.còn cay cú vì bị pk nhiều thỳ lần sau còn nữa
thằng lừa đảo, giang hồ chửi mày như chó kìa, giả nhân giả nghĩa để rồi lại mượn đồ ... không trả nửa chứ gì.... ảo

dieulinh3
03-03-2011, 12:08 AM
chắc pa này ko hay lên dd hả:)). thỉnh thoảng vô nói điên vãi. ko nắm bắt đc thông tin:))

dieulinh3
03-03-2011, 12:11 AM
ko phải yếu tao cũng bem. mày hỏi lại anhhuyenss, polpot, duke, HoaCucDai, natphong đi. ai tao cũng bem.:)). bem ko đc thỳ thôi. còn chửi nhau là chử lừa đảo. game là game. còn topic này là cuộc sống. đừng vô lại lần thứ 2 nhé. sủa 1 dòng dài thật. ngủ đây(đau tay wa'^^)

dieulinh3
03-03-2011, 12:13 AM
nếu ko nhầm đây chính là nhankaka đánh MG suốt ngày bị mình bem đây^^

LinDa
03-03-2011, 02:15 AM
ăn ở k hay nó bay vào người
tội nghiệp và chia buồn ...
chúc sớm khỏi bệnh vào đánh nhau vs tôi :->

quangtuan16289
03-03-2011, 02:40 AM
ông toàn bem tui....cho chết....CoG1012

ZuZu
03-03-2011, 02:50 AM
Thôi, dù sao chuyện cũg đã ngoài ý muốn r`. Điều cần nhất bây h là bạn hãy ở bên L chăm sóc, độg viên L mau bìh phục. Có lẽ L của bạn cũg đag rất cần nhữg điều này đấy.

MaSieu
03-03-2011, 07:37 AM
Linh đi chưa em ???????????????????????????????

Chợt Nhớ.
03-03-2011, 08:25 AM
hic hic. hum nay đi học về đăng đón Ljnh(Ljnh là vợ mình). 2 vợ chồng đang đi vui vẻ thỳ Ljnh gặp 1 xe ô tô ngược chiều lao đến. đăng vội dừng xe đẩy Ljnh xuống còn ô tô(say rượu hay sao ý:(() vẫn cứ lao. Đăng tránh ko kịp nhưng chỉ bị rạn xương tay còn Ljnh thỳ bị va vào lề đường>>>>>>>>>ngất+co giật.Đăng hoảng quá ko bít làm sao chỉ biết khóc rồi bế Ljnh vào trạm xá tạm thời. may quá sau khi lên viện Linh đã hồi phục. Ljnh bị chấn thưƠng đầu cấp 1. ăn đc bao nhiêu nôn hết:((. đăng ko bít nhật kí nên chỉ post trên này cho đỡ bùn. hu hu.
Đăng chơi DK DieUwwLjnh chưa từng làm 1 điều thất đức lừa đảo mà sao ông trời...................:((.

Có 2 lí do khiên nạn nhân bị nôn:
1-Choáng do va đập mạnh
2-Sốc do có một vài điểm tụ máu trong hộp sọ gây chèn ép một số cơ quan thần kinh thực vật or giao cảm
Cách giải quyết:
Đưa đến Bệnh viện gần nhất.Nơi có khả năng chụp Citi cắt lớp toàn phần (Nếu có cả hình ảnh 3D thì càng tốt)
Nếu như có phát hiện tụ máu não hay hộp sọ Biện pháp hữu hiệu nhất là mổ nạo hút.Nếu vết tụ máu không quá lớn thì các bác sĩ chuyên khoa chấn thương sẽ tự biết cho thuốc để đánh tan máu tụ.Chỉ mong rằng bạn của bạn không bị tổn thương đến các cơ quan của Hệ thần kinh
Chúc khỏe :)

hoangbjtn
03-03-2011, 11:38 AM
Chia buồn a. e Colaskill1 :)

Snack
03-03-2011, 11:43 AM

đứa nào vậy ta? :D

[-BoyCoDon-]
03-03-2011, 11:57 AM
Đưa chuối xem Linh còn ăn đc ko.Nếu ăn đc bệnh tình cũng mau khỏi.Chém tí.CHúc Linh mau lành bệnh^^

l1stlyouno
03-03-2011, 12:42 PM

Thật là buồn khi nghe chuyện của bạn, tôi cũng chỉ biết chúc vợ bạn mau chóng hồi phục và 2 bạn sống hạnh phúc.