PDA

View Full Version : Vẫn dup đồ + vc MU hanoi.net

MeoAnCa
13-07-2013, 02:23 AM
như tiêu đề hâu như MU nào cũng nỗi . dup đồ VC có 1 cách từ rất xa xua mà không thể nào khắc phục được dup hồm đồ . cài lày cũng hem xui lên mình cần kiêm chì các bạn nên dup vc vì không có sr vẫn rs bình thường .
cách dup thông thương các bạn để 1 ít VC ở hồm đồ ranh khi lang sv of cheo mạng là dup được

bandoitoi
13-07-2013, 02:26 AM
cố gắng đúp đi mình mua vc = vnd bạn à

No1Mu
13-07-2013, 02:36 AM
như tiêu đề hâu như MU nào cũng nỗi . dup đồ VC có 1 cách từ rất xa xua mà không thể nào khắc phục được dup hồm đồ . cài lày cũng hem xui lên mình cần kiêm chì các bạn nên dup vc vì không có sr vẫn rs bình thường .
cách dup thông thương các bạn để 1 ít VC ở hồm đồ ranh khi lang sv of cheo mạng là dup được
chủ topic có vẻ 1 năm nay không vào mu nhỉ
nói toàn cái điều mà khoảng 5 7 năm về trước =))

MeoAnCa
13-07-2013, 02:52 AM
mày có vẻ thích xem vào việc ngưòi khác nhỉ cái MU lày SV chưa làm SN lần thứ tư đâu em nhưng vẫn lạn dúp cũng có rùi đó mày nguu đừng nói tao nguu hiêu không con lơn
chủ topic có vẻ 1 năm nay không vào mu nhỉ
nói toàn cái điều mà khoảng 5 7 năm về trước =))

No1Mu
13-07-2013, 02:55 AM
mày có vẻ thích xem vào việc ngưòi khác nhỉ cái MU lày SV chưa làm SN lần thứ tư đâu em nhưng vẫn lạn dúp cũng có rùi đó mày nguu đừng nói tao nguu hiêu không con lơn
mày đúp được không mang đây tao mua cho =)) dm cái loại thể hiện độ lì và ngu vcl

MeoAnCa
13-07-2013, 02:56 AM
vâng tao không biết dup đâu SV QN cùng 1 số SV# cũng tan lát bơi tao đó hehe mày là cái ji khi là 1 cọn lơn nguu

No1Mu
13-07-2013, 02:57 AM
vâng tao không biết dup đâu SV QN cùng 1 số SV# cũng tan lát bơi tao đó hehe mày là cái ji khi là 1 cọn lơn nguu
đấy đúp mẹ mày tiếp đi chẳng lẽ 1 mình mày biết đúp ở cái SV QN chắc =))

MeoAnCa
13-07-2013, 03:00 AM
bao nhiêu thằng dup không cần biết tao cần VND làm 50m vnd nhờ dup vc QN thôi đồ con lơn hay mày không dup được túc

No1Mu
13-07-2013, 03:05 AM
bao nhiêu thằng dup không cần biết tao cần VND làm 50m vnd nhờ dup vc QN thôi đồ con lơn hay mày không dup được túc
=)) đúp tiếp đê còn mày kiếm 50m hay 100m chả liên quan đến tao mà khoe
còn mày kiếm được thế tao cũng đéo cần biết đéo cần quan tâm
=)) cứ đúp tiếp đi cho nó vui cửa vui nhà còn không đúp được câm tổ mày mồm vào

MeoAnCa
13-07-2013, 03:09 AM
mày không cần biết vào đây la liếm đit tao a` đã nguu còn đi liếm đít tao mày là chó sin cứt cho ông bố con mẹ mày ăn qua ngay đi

No1Mu
13-07-2013, 03:11 AM
mày không cần biết vào đây la liếm đit tao a` đã nguu còn đi liếm đít tao mày là chó sin cứt cho ông bố con mẹ mày ăn qua ngay đi

bố thấy mày ngu quá bố vào bố chửi đấy có sao không
bố thằng ngu =))

MeoAnCa
13-07-2013, 03:14 AM
cài lày là một cho chơi làm ji được tao hử cọn lơn nguu vừa liếm đít tao cả lò nhà mày liếm đít tao đấy oh

bilinh1
13-07-2013, 04:08 AM
Bạn giỏi bạn dupe hộ mình cái, Thằng Ngu Ạ

----Vô Song Vương Giả ™
13-07-2013, 06:38 AM

Nếu bạn có bằng chứng ai làm được điều đó thì nên báo lại cho BQT tìm cách khắc phục lỗi

Bạn ra đảo 7 ngày vì 2 lý do sau:

- Tuyên truyền hack dupe , gây tâm lý ko tốt cho member

- Dùng ngôn từ ko đứng mực

Topic đóng