PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] ADM+Mob giải đáp giúp em với.

vjpprotnhp
12-07-2013, 08:11 AM
Em đang dùng bùa tăng kinh nghiệm master hạn sử dụng còn 10 ngày, mà em muốn chuyển sang dùng bùa Thiên sứ trở về class cấp 1, vậy sau khi mua bùa Thiên sứ rồi làm master lại có sử dụng đc không, và sau khi em dùng hết bùa Thiên sứ 1 tháng rồi có còn bùa master 10 ngày để dùng tiếp không ^^. Mong ADM giải đáp giúp em.

luchodai
12-07-2013, 08:15 AM
về nv cấp 1 xong cắn bùa 30 ngày xong làm MT
hêt bùa thi lại phải về nv cấp 1 mới cắn dc bùa TS bạn à

vjpprotnhp
12-07-2013, 08:19 AM
Vậy hết bùa TS 30 ngày còn bùa Master 10 ngày cũ dùng tiếp không bạn ^^.

luchodai
12-07-2013, 08:20 AM
chỉ dùng dc 1 loại bùa 1 lúc. giờ bạn cắn bùa TS thi bùa MT biến mất nhé
Vậy hết bùa TS 30 ngày còn bùa Master 10 ngày cũ dùng tiếp không bạn ^^.

™–Sói–™
12-07-2013, 08:21 AM
Em đang dùng bùa tăng kinh nghiệm master hạn sử dụng còn 10 ngày, mà em muốn chuyển sang dùng bùa Thiên sứ trở về class cấp 1, vậy sau khi mua bùa Thiên sứ rồi làm master lại có sử dụng đc không, và sau khi em dùng hết bùa Thiên sứ 1 tháng rồi có còn bùa master 10 ngày để dùng tiếp không ^^. Mong ADM giải đáp giúp em.
Bạn đang dùng bùa master và bây h bạn muốn chuyển qua bùa thiên sứ thì:
Bước thứ nhất: Bạn phải reset nhân vật về nhân vật cấp 1.
Bước thứ hai: Bạn mua bùa thiên sứ và dùng bình thường thì bùa thiên sứ sẽ tự động đè lên bùa master.
Bước thứ ba: Sau khi đã sử dụng được bùa thiên sứ, bạn làm lại nv master và số điểm master bạn đã + sẽ hồi phục lại y nguyên như lúc ban đầu.
Lưu ý: Sau khi bạn dùng bùa thiên sứ thì bùa master sẽ tự động mất đi và 10 ngày bùa master đó của bạn cũng sẽ không còn nhé.

vjpprotnhp
12-07-2013, 08:35 AM
Cảm ơn Mob Sói nha. Close Topic giúp mình với.