PDA

View Full Version : Cần ADM sử lý nghiêm viêc MOD súc phạm menber

hainam46
09-07-2013, 06:55 PM
Theo mình thì tất cả mọi người đều phải có có sự tôn trọng lẫn nhau ,nhưng qua sự viêc MOd cố ý súc phạm 1 menber là điều ko thể chấp nhận dc .Mod và chủ topic cũng chỉ là 1 menber ,nhưng tại sao 1 menber súc pham BQT thì bị block ID ,còn Mod súc phạm meber thì nói qua qua coi như sủ lý nội bộ và coi như ko sảy ra .Mình đang suy nghĩ liệu có sự bao che ,lạm dụng chức vụ mà các ADM đã trao cho MOd .
Theo mình nghĩ viêc này nên giải quyết như sau.
1 ;bắt Mod lập 1 topic chính thức sin lôi chủ topic đã súc pham .
2;cách chức đổi ra khỏi BQT .
Mình chỉ là 1 menber ngoài cuộc ,đâu chì là góp ý của mình giúp 1 MU tôn trọng ,bình đẳng .
Nếu pic có gì súc phạm mong BQE bỏ qua ,còn ae nào có ý kiến gì thì góp y mình .

cuhip01
09-07-2013, 06:57 PM
lên nào các bạn .................................................. ..............................

namty2409
09-07-2013, 06:57 PM
cái này có vẻ mới mà lại Hót Tất Liệt à nha bb4;bb4;
Upppppppppppppppppppppppppppppppp .

Luc Tieu Phung
09-07-2013, 06:59 PM
Nói hay lém..uppppppppppp cho thằng đệ.cứ thế mà phát huy

Capricorn
09-07-2013, 07:01 PM
khi mod chúng tôi sai phạm, bạn có quyền ý kiến lên lãnh đạo của chúng tôi, cụ thể là các Adm hoặc Smod, cuối tháng chúng tôi vẫn có tổng kết đánh giá công việc của từng mod, từ đấy có unset mod hoặc smod hay không.
ý kiến của các bạn đem lại sự vững mạnh cho đội ngũ BQT, chúng tôi sẽ tiếp thu ý kiến của các bạn.
Cám ơn các bạn đã có ý kiến, nhưng lưu ý các bạn k nên đả kick mod hay BQT, như vậy sẽ dẫn đến tình trạng không hay cho cả 2 phía.
Thân
Đầu tiên, thay mặt BQT, mình xin cám ơn sự góp ý của bạn.
Tiếp theo, như mình đã nói ở bên topic kia, mọi công việc của mod đều có cấp trên theo dõi, nếu bạn thấy mod có sai phạm, bạn có thể báo trực tiếp lên cấp trên của chúng tôi là các Adm và Smod. Mọi ý kiến của member đều được BQT tiếp thu và đưa ra thảo luận. Nhẹ thì khiển trách, còn nếu ai k có năng lực hoặc quá nhiều sai phạm sẽ bị unset.
Một lần nữa cám ơn sự góp ý của bạn.
Thân!

Luc Tieu Phung
09-07-2013, 07:02 PM
Vua BT xong lại mất SV HT rôi MOD oi

nhepzozo
09-07-2013, 07:13 PM
mấy thằng trẻ trâu ngông cuồng admin cứ theo luật mà làm.. nơi nào luật đó... ở việt nam cũng thế thôi

hainam46
09-07-2013, 07:22 PM
Đầu tiên, thay mặt BQT, mình xin cám ơn sự góp ý của bạn.
Tiếp theo, như mình đã nói ở bên topic kia, mọi công việc của mod đều có cấp trên theo dõi, nếu bạn thấy mod có sai phạm, bạn có thể báo trực tiếp lên cấp trên của chúng tôi là các Adm và Smod. Mọi ý kiến của member đều được BQT tiếp thu và đưa ra thảo luận. Nhẹ thì khiển trách, còn nếu ai k có năng lực hoặc quá nhiều sai phạm sẽ bị unset.
Một lần nữa cám ơn sự góp ý của bạn.
Thân!

Mình lập pic này chỉ muốn lấy lai danh dự của chủ pic kia ,còn đâu vấn đề sin lỗi thì MOd Turtle chính thức lập 1 pic ra sin lỗi đàng hoàng ,rồi chò sử lý của BQT thì đây mới là 1 sân chơi bình đẳng của tất cả các gamer .

Extracting
09-07-2013, 07:23 PM
:))

Ai cũng có lúc sai

Sai mà biết nhận lỗi là cái tốt

Còi Đua Đòi Muzik
09-07-2013, 07:25 PM
:))

Ai cũng có lúc sai

Sai mà biết nhận lỗi là cái tốt
- thế cơ á

chicothe
09-07-2013, 07:26 PM
thôi bỏ qua đi
bạn ý đã có lời minh k mún nói lại lzi. có lẽ minh hiểu cảm nhận của chủ píc.
mod đã có lời với mình rồi bạn à
k nên làm to chuyện :)

Extracting
09-07-2013, 07:29 PM
- thế cơ á

MỚi ra tù à e =))

Còi Đua Đòi Muzik
09-07-2013, 07:31 PM
MỚi ra tù à e =))

- người của đảng tù lúc nào mà tù

Lộn Cái Bàn
Theo mình thì tất cả mọi người đều phải có có sự tôn trọng lẫn nhau ,nhưng qua sự viêc MOd cố ý súc phạm 1 menber là điều ko thể chấp nhận dc .Mod và chủ topic cũng chỉ là 1 menber ,nhưng tại sao 1 menber súc pham BQT thì bị block ID ,còn Mod súc phạm meber thì nói qua qua coi như sủ lý nội bộ và coi như ko sảy ra .Mình đang suy nghĩ liệu có sự bao che ,lạm dụng chức vụ mà các ADM đã trao cho MOd .
Theo mình nghĩ viêc này nên giải quyết như sau.
1 ;bắt Mod lập 1 topic chính thức sin lôi chủ topic đã súc pham .
2;cách chức đổi ra khỏi BQT .
Mình chỉ là 1 menber ngoài cuộc ,đâu chì là góp ý của mình giúp 1 MU tôn trọng ,bình đẳng .
Nếu pic có gì súc phạm mong BQE bỏ qua ,còn ae nào có ý kiến gì thì góp y mình .

Theo mình thì là như này :

Bạn ko phải bố mẹ người ta thì đừng đòi hỏi

Với nhưng người ra đảo như đi chợ như bạn thì tốt nhất bớt gây chú ý thôi

Capricorn
Mình lập pic này chỉ muốn lấy lai danh dự của chủ pic kia ,còn đâu vấn đề sin lỗi thì MOd Turtle chính thức lập 1 pic ra sin lỗi đàng hoàng ,rồi chò sử lý của BQT thì đây mới là 1 sân chơi bình đẳng của tất cả các gamer .

mình thấy mod Turtle đã có câu xin lỗi ở trong topic rồi mà bạn, trong BQT cũng đã tiếp nhận và kiển trách trực tiếp mod Turtle rồi. con người không có ai là hoàn hảo cả, ai cũng có những lúc mắc lỗi, nếu đội ngũ mod làm sai, mình cũng xin các bạn góp ý trực tiếp để các mod sửa đổi ngay. và bạn cũng như các member có thể yên tâm, BQT sẽ không dung túng trường hợp nào kể cả Mod và Smod, sẽ là một sân chơi bình đẳng cho tất cả member của Mu-hanoi.net.
Mong các bạn cùng vs BQT chung tay xây dựng MuHN ngày càng vững mạnh.

hainam46
09-07-2013, 07:40 PM
sin cho hoie Lộn cái bàn là ai nhỉ .uh đúng mình mới đi tù về đấy .có sao ko .
chỉ vì chém mod + nói bậy 1 câu đi tù 3 hôm ,mới ra tù sàng nay nè .
Mình nói bậy thì đi tù ,Mod nói thì ko sao .hay qua ,

Lộn Cái Bàn
09-07-2013, 07:42 PM
sin cho hoie Lộn cái bàn là ai nhỉ .uh đúng mình mới đi tù về đấy .có sao ko .
chỉ vì chém mod + nói bậy 1 câu đi tù 3 hôm ,mới ra tù sàng nay nè .
Mình nói bậy thì đi tù ,Mod nói thì ko sao .hay qua ,

Tôi là ai à , tôi là cái người có thể chửi , xúc phạm , tổng sỉ vả bạn nếu tôi thích mà đéo sợ trách nhiệm với ai cả =))

Tôi thấy bạn nói chuyện ngu học vl nên chen vào thôi . bạn là bạn còn mod là mod , đừng đem ra so sánh nhé :))

hainam46
09-07-2013, 07:46 PM
súc sinh ko sét .hay là con chó nhục quá lấy ID khác vào để chủi BO .có lẽ là 80% rồi kakakka

chicothe
09-07-2013, 07:47 PM
có khả năng
súc sinh ko sét .hay là con chó nhục quá lấy ID khác vào để chủi BO .có lẽ là 80% rồi kakakka

Lộn Cái Bàn
09-07-2013, 07:52 PM

Thấy ngứa đít nên đi qua ghé vào nhờ bạn gãi hộ thôi , còn bạn tuổi b` biết tôi là ai :)) cứ ngồi đấy mà mò :))

Xã hội này còn đòi công bằng à , công bẳng ở thằng có quyền có tiền , thế cho nhanh , mem thì nên biết thân biết phận , đòi hỏi cải cc gì ở đây :))

1 việc tôi thấy chả liên quan b` gì đến bạn cũng chõ cái mồm vào , thì cũng d' hiểu nên gọi bạn là cái thể loại gì :))

Thôi cứ chổng đít lên mà gào

MaiThuyAnh
09-07-2013, 07:55 PM
1 like cho lộn cái bàn ...

JFHJJAHFJFHD
09-07-2013, 07:56 PM
mình nghĩ đây là lỗi của game... ADM ko sửa thì thôi còn block acc nguời ta

MaiThuyAnh
09-07-2013, 07:57 PM
đéo hiểu nhiều câu chủ topic nói cái gì.. viết chính tả cũng ko xong ... ko đỡ đc .. thế này mà cũng lập topic

MaiThuyAnh
09-07-2013, 07:59 PM
riêng cái câu này của chủ topic .. đủ cho ra đảo lần nữa ... và khóa topic ngay lập tức

►Turtle◄
09-07-2013, 08:01 PM
Bây h` tôi chỉ nói 1 câu thôi nhé
Tôi k xúc phạm ( về kiểm tra mắt cũng là xúc phạm ? )
Tôi xl bạn luchodai cũng vì lời lẽ đấy k phù hợp chứ k phải xúc phạm
Còn như bạn nói ở trên bắt mod phải xl khi mod xúc phạm
Nhưng tôi đã xúc phạm chưa mà tôi đã phải xl
Còn luchodai đã có lời xl nào đối vs cá nhân tôi ?
Còn bạn góp ý tôi xin nhận và cảm ơn
Tôi sẽ tự chấn chỉnh lại bản thân mình
Thân!

ngochien12
09-07-2013, 08:01 PM
đéo hiểu nhiều câu chủ topic nói cái gì.. viết chính tả cũng ko xong ... ko đỡ đc .. thế này mà cũng lập topic

sin sin sin sin sin sin lỗi =)))) người việt mà dốt tiếng việt ứ hỉểu nổi học cái kiểu gì nữa. Chắc học lớp 1 cô giáo chết cho nên nghỉ học đây này

hainam46
09-07-2013, 08:07 PM
thong cam het lop 1 co giao bi hip chet .con may con suc vat dung co khoc nhieu .thick sang HT Pm NgocLinh .suc sinh .
close pic ho cai Mod

Capricorn
09-07-2013, 08:11 PM
thong cam het lop 1 co giao bi hip chet .con may con suc vat dung co khoc nhieu .thick sang HT Pm NgocLinh .suc sinh .
close pic ho cai Mod

close topic theo ý chủ thớt

----Vô Song Vương Giả ™
09-07-2013, 08:18 PM
close pic ho cai Mod

Nhắc nhở bạn cẩn thận trong dùng ngôn từ , viết có đấu đàng hoang nghen

Lần nữa là mình lại mời bạn ra đảo du lịch đóa