PDA

View Full Version : gửi bạn yeu1ng và các bạn thắc mắc về DuyThanhS2 có hack hay k

S2DuyThanh
09-07-2013, 05:16 PM
acc DuyThanhS2 của mình đã bị ban yeu1nguoi quay Clip và post lên 4room va nói rằng mình hack và bị Block
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1172197-mong-addmin-xem-s%C3%A9t-clip-n%C3%A0y-n%C3%B3i-l%C3%AAn-g%C3%AC-v%C3%A0-clip-2-g%E1%BB%ADi-t%E1%BA%B7ng-mod-%E2%84%A2-N%C6%B0%E1%BB%9Bc-M%E1%BA%AFt-%E2%84%A2
hôm nay mình đã pm admin và đã giải thích rõ ràng với admin cách chơi của mình ,admin đã vào acc của mình DuyThanhS2 và test , còn minh log bulf của mình.đay là video admin test tại sv 16.

http://www.youtube.com/watch?v=coP1yxkAAZ8&feature=youtu.be
sau khi test song ko có vấn đề gì gọi là hack và bugs diễn ra ở acc của mình ,và mình đã được thả blog . mong bạn yeu1ng và mọi người vào xem . và lân sau k cần bù lu bù loa lên là mình hack khi không KS đc mình .Thank admin

NoSayBeen
09-07-2013, 05:19 PM
video riêng ai xem đc pa ơi =))

luchodai
09-07-2013, 05:28 PM
bạn pro quá 1 đấm chết bos là sao nhỉ ^^

YeU1nG
09-07-2013, 05:29 PM
bạn ơi ở loren săn bos lúc 17h hơn.. bạn đánh hay lắm.. oánh từ trong thành giết ng của guil killers đó... bạn hack hay lắm...:65;

NoSayBeen
09-07-2013, 05:30 PM
có ai xem đc video kô
@@

luchodai
09-07-2013, 05:31 PM
điều này chứng minh trình của ADM đến đâu. và ADM k thể phân biệt dc hack hay là ko hack.

HgSaKer
09-07-2013, 05:33 PM
admin test rồi mà. có nghĩ là đăng nhập vào không sử dụng phần mềm can thiệp vào. chắc là do cách tăng point,... Game thủ lão luyện

S2DuyThanh
09-07-2013, 05:33 PM
điều này chứng minh trình của ADM đến đâu. và ADM k thể phân biệt dc hack hay là ko hack.

loại mày đúng là ko biết gì về game

HgSaKer
09-07-2013, 05:34 PM
bạn ơi ở loren săn bos lúc 17h hơn.. bạn đánh hay lắm.. oánh từ trong thành giết ng của guil killers đó... bạn hack hay lắm...:65;

cái này chưa hẳn là hack. thử chơi 1 máy 2 acc đi là sẽ hiểu.

S2DuyThanh
09-07-2013, 05:34 PM

lại quay clip mà post lên , cay cú thế à =)) học cách tăng điểm đi mấy sever nữa mà chơi

Extracting
09-07-2013, 05:35 PM
http://i4.upanh.com/2013/0709/10/56731270.132.bmp (http://upanh.com/view/?id=cvp6ew8n1qk)

sao thế này nhỉ :(

NoSayBeen

bạn nói vậy lại sai rồi ! ADM vào trực tiếp acc của DuyThanh check mà nhầm sao đc . bh chỉ chờ cái video bạn bỏ quyền riêng tư cho mọi ng xem là ôkê thôi

YeU1nG
sửa lại clip đy DuyThanhS2

luchodai
tao nói k đúng à. ADM check kiểu rì kêu m hack block ac
ADM phán vậy có ngĩa đã check. xong nghe m nói kzi t k biết xong lại bảo k hack thả block. thi k phải ADM k phân biệt dc hack hay là k hack sao

loại mày đúng là ko biết gì về game

luchodai
09-07-2013, 05:36 PM
nói chung adm chưa đủ trình để check hack
nói nhanh cho nó gọn
bạn nói vậy lại sai rồi ! ADM vào trực tiếp acc của DuyThanh check mà nhầm sao đc . bh chỉ chờ cái video bạn bỏ quyền riêng tư cho mọi ng xem là ôkê thôi

ThjenMenh
09-07-2013, 05:38 PM
chỉnh lại video đi bạn

NoSayBeen
09-07-2013, 05:38 PM
nói nhanh cho nó gọn

ae góp ýk thế thôi chứ làm gì mà căng thế :D

bạn biết ai đủ trình thỳ dựng lên làm adm đi :D

luchodai
09-07-2013, 05:39 PM
minh chả bjk nhg adm đã phán nta hach rồi( nếu duythanh ko hack>>> ADM gà)
bgio ADM bảo duythanh ko hack. nếu duythanh hack>>> ADM gà
tôi nói có phải k nào
ae góp ýk thế thôi chứ làm gì mà căng thế :D

bạn biết ai đủ trình thỳ dựng lên làm adm đi :D

Extracting
09-07-2013, 05:40 PM
ADM ko có quyền vào acc của gamer ( cái này là chuẩn 100 % )

Nếu đc cho phép của gamer thì vào acc để làm gì vào để làm gì :-/

Nếu vào đc thì mỗi khi bắt hack.. Sao ADM lại cần đến tên nhân vật.. thời điểm hack chứ

ADM chỉ check lại lịch sử của nhân vật đó vào thời điểm đó có gì lại ko hay thôi

Có biến là sẽ khác ngay :))

luchodai
09-07-2013, 05:41 PM
còn như vụ của SM bluemom đấy. ADM ko vào acc mà còn biết dc bluemon + điểm ntn và bảo hack cho đi nghỉ mát 7 ngày đấy

►Turtle◄
09-07-2013, 05:43 PM
nói nhanh cho nó gọn

Bạn đủ trình bạn vào check hộ tôi cái ?

luchodai
09-07-2013, 05:44 PM
về phần này tôi k biết
nhg mà thấy ADM làm 1 cách quá ẩu. như vậy k gà thi là rì
Bạn đủ trình bạn vào check hộ tôi cái ?

S2DuyThanh
09-07-2013, 05:46 PM
còn như vụ của SM bluemom đấy. ADM ko vào acc mà còn biết dc bluemon + điểm ntn và bảo hack cho đi nghỉ mát 7 ngày đấy
bị blog mà thấy mình bị oan thì pm admin, khi đó admin sẽ vào acc và test cho bạn , nếu ko bị hack sẽ bị thả ngay , con im ko nói gì thì là chấp nhận rồi

luchodai
09-07-2013, 05:48 PM
hack hay ko tôi k biết
nhưng nếu mà ADM đã block acc bạn có ngĩa là ADM khảng định bạn hack. có đúng ko ạ
xong rồi bạn chứng minh dc bạn k hack. có ngĩa là ADM k thể phân biệt dc hack hay ko hack. mà chỉ block theo cảm tính sao
bị blog mà thấy mình bị oan thì pm admin, khi đó admin sẽ vào acc và test cho bạn , nếu ko bị hack sẽ bị thả ngay , con im ko nói gì thì là chấp nhận rồi

S2DuyThanh
09-07-2013, 05:49 PM
hack hay ko tôi k biết
nhưng nếu mà ADM đã block acc bạn có ngĩa là ADM khảng định bạn hack. có đúng ko ạ
xong rồi bạn chứng minh dc bạn k hack. có ngĩa là ADM k thể phân biệt dc hack hay ko hack. mà chỉ block theo cảm tính sao

tốt nhất bạn cay cú thì vào game mà pk . kêu gào gì

luchodai
09-07-2013, 05:51 PM
cay cú rì. đã cung có 1 topic có video tố cáo tôi hack.
topic ý chưa thấy ADM vào phán câu nào. chác cũng 1 tuần rồi đấy
ở đây tôi đag nói đên cách làm việc và sử lý của A đờ men nhé
tốt nhất bạn cay cú thì vào game mà pk . kêu gào gì

►Turtle◄
09-07-2013, 05:54 PM
@luchodai nếu bạn cảm thấy mình đủ sức lực có thể đăng kí làm ADM mà

Simba
09-07-2013, 05:54 PM
chúng tôi làm việc theo quy tắc công bằng không ưu tiên bất cứ ai
Khi ADM làm việc gì thì cũng có cái lí riêng mới làm
Cảnh cáo luchodai về trường hợp nhiều lần đả kích rồi đấy nhé

Phóng Viên LLB
09-07-2013, 05:55 PM
Theo như video thằng này nó vả toàn băng quyền thôi

Có thể thuần hết vịt thì phải

YeU1nG
09-07-2013, 05:55 PM
nhưng thật sự thời điểm đó... bạn à... kể cả RL 4 elff buf 90k.... cũng ko bh 1 hit như bạn.. và cho bạn đc 65k elff buff 50k đi... xem boss 1 hit ko... và nữa chắc tay bạn dài đến tận săn boss giết ng đang săn bos , đánh trong thành đánh ra ko...
tôi mong bạn sửa lại clip đy cho mọi ng chứng kiến....

luchodai
09-07-2013, 05:57 PM
tôi chác làm làm rì. tôi thấy làm việc k chuẩn thi nói oke
còn bạn . bàn đã khảng định 80% tôi hack cơ mà:44;
@luchodai nếu bạn cảm thấy mình đủ sức lực có thể đăng kí làm ADM mà

►Turtle◄
09-07-2013, 05:58 PM
tôi chác làm làm rì. tôi thấy làm việc k chuẩn thi nói oke
còn bạn . bàn đã khảng định 80% tôi hack cơ mà:44;

Hôm đấy chắc mắt bạn có vấn đề
Tôi đã bảo là chủ pic ghi là kutixm chứ k phải cutixm nên tôi nhầm
Về đi khám lại mắt đi bạn nhé

NoSayBeen
09-07-2013, 06:00 PM

loạn hết chủ đề rồi mod ơi . mod đi tranh cãi vs mem thế à. mời mod và mem ra topic khác nhé

Capricorn
trước hết các bạn đọc cmt của Mod Gió Vô Tình

trường hợp topic này mình + Smod Nước Mắt xin tiếp quản !
@ DuyThanhS2 : BQT sẽ cho bạn 1 khoảng thời gian để bạn chứng minh vs BQT rằng bạn ko hack hoặc ko bug,nếu bạn ko chứng minh được bản thân bạn trong sạch,chúng tôi sẽ tiến hành block nhân vật của bạn !
Nếu đây là lỗi Bug,thì 1 phần do lỗi của chúng tôi đã không fix kĩ được sv,nhưng bạn biết lỗi mà ko báo,cố tình sử dụng trục lợi,tuy nhiên,để xử lí thấu tình hợp lí,nếu bạn chủ động pm các yh của BQT để báo lỗi bug thì BQT sẽ xem sét coi như bạn lấy công chuộc tội.Còn nếu bạn ko chứng minh được đây là Bugs,tất nhiên,chúng tôi sẽ tiến hành Block nv DuyThanhS2 !

@all : mọi người tránh cãi nhau trong topic làm nó đi lạc hướng nhé !

chúng tôi block nhân vật DuyThanhS2 do có nghi vấn bug game, chứ k nói là do hack. hiện tại bạn DuyThanhS2 đã chứng minh là k phải do hack hoặc bug nên chúng tôi tiến hành thả block là chuyện đương nhiên.

còn bất kỳ ý kiến gì về nhân vật này các bạn có thể gửi về cho BQT, cách làm của BQT rất rõ ràng, không bao giờ có chuyện giết nhầm còn hơn bỏ sót hoặc nghe phiến diện từ một phía. tất cả đều đc chúng tôi test và kiểm tra kỹ lưỡng mới đi đến kết quả cuối cùng.
Thân!

luchodai
tôi có nói rì sai ko ạ
ADM block acc nta có lí do. xong 1 lát xong unlock cung có lý do.
vẫyin hỏi cái lý do bạn nói là ly do nào
cái nào mới là lý do chuẩn
chúng tôi làm việc theo quy tắc công bằng không ưu tiên bất cứ ai
Khi ADM làm việc gì thì cũng có cái lí riêng mới làm
Cảnh cáo luchodai về trường hợp nhiều lần đả kích rồi đấy nhé

YeU1nG

và mod cho gửi lời lên admin.. là DuyThanhS2 hôm bị quay là ko dùng w2.5 nhé....mà dùng w2 nên xem xét lại.

S2DuyThanh
09-07-2013, 06:02 PM
nhưng thật sự thời điểm đó... bạn à... kể cả RL 4 elff buf 90k.... cũng ko bh 1 hit như bạn.. và cho bạn đc 65k elff buff 50k đi... xem boss 1 hit ko... và nữa chắc tay bạn dài đến tận săn boss giết ng đang săn bos , đánh trong thành đánh ra ko...
tôi mong bạn sửa lại clip đy cho mọi ng chứng kiến....
còn nhiều điều bạn chưa biết về các nhân vật trong MU lắm bạn nên tìm hiều đi thì tốt hơn là kêu ca đấy .

luchodai
09-07-2013, 06:02 PM
vậy mắt bạn với là có vấn đề nhé
trong clip có chỉ vào NV DW của tôi
bạn có cần tôi cho địa chi p` khám mắt uy tín chất lượng ạ

NoSayBeen
09-07-2013, 06:05 PM
thôi xog . chia buồn cùng bạn @luchodai :(

chicothe
09-07-2013, 06:06 PM
vâng làm ăn rất bố láo. mod nói nta mắt có vấn đề thi dc. nta nói mod mắt có vấn đề thi band
vâng. xin cám ơn
vậy mắt bạn với là có vấn đề nhé
trong clip có chỉ vào NV DW của tôi
bạn có cần tôi cho địa chi p` khám mắt uy tín chất lượng ạ

Gió Vô Tình
09-07-2013, 06:07 PM
@luchodai : trình độ của bạn không = ngta thì không nên ganh ghét theo kiểu đó,ngay từ đầu tôi đã cảnh cáo nv DuyThanhS2 và cho bạn ấy cơ hội tường trình vs BQT,nhưng do lúc đầu bạn ấy quá ngoan cố,BQT đã quyết định block acc,sau đó thì bạn ấy đã chủ động pm BQT để BQT trực tiếp vào acc Check xem như thế nào,và kết quả là bạn ấy không hack,mà có cách riêng của bạn ấy nên chúng tôi đã unblock nick DuyThanhS2.
bạn đã đả kick BQT quá nhiều lần,tôi đã cảnh cáo rồi,trong vòng 3 ngày mà vẫn tái diễn tôi sẽ block,và bây giờ,tôi nói là tôi làm.
Ban nick luchodai 7 ngày.
Topic này chủ topic đã giải thích xong,Close nhé !