PDA

View Full Version : ADmin tư lệnh quân đoàn cho mình xin cái Yahoo

S2DuyThanh
08-07-2013, 10:17 PM
như tiều đề mình cần xin yahoo của tư lệnh quân đoàn để giải thích về việc bạn cho rằng mình hack khi đi săn tháp . 100% mình không dùng bất cứ phần mềm nào . ko bug , không hack, chơi trong sạch từ đầu sv đến giờ , cho mình xin cái yahoo mình sẽ giải thích cho cách tăng điểm ,vì sao lại dame đc nhanh như thế, còn các bạn giải quyết như vậy ,mình không hack các bạn không kiểm tra mà lại block .

Tư Lệnh Quân Đoàn
08-07-2013, 10:33 PM
yahoo: hanoi_thesun nhé bạn

0o0TongDaChu0o0
08-07-2013, 10:40 PM
Ờ căng . Bạn này nói đúng . Cách tăng điểm nó quan trọng lắm . Đặc biệt là vào thời điểm này . Tất nhiên là ai cũng có sở trường riêng của 1 2 Class. Nhưng cũng Ko phải Class nào cũng có lợi thế lớn trong việc + điểm . DK là Classs khoai nhất :D

NoSayBeen
08-07-2013, 10:41 PM
như tiều đề mình cần xin yahoo của tư lệnh quân đoàn để giải thích về việc bạn cho rằng mình hack khi đi săn tháp . 100% mình không dùng bất cứ phần mềm nào . ko bug , không hack, chơi trong sạch từ đầu sv đến giờ , cho mình xin cái yahoo mình sẽ giải thích cho cách tăng điểm ,vì sao lại dame đc nhanh như thế, còn các bạn giải quyết như vậy ,mình không hack các bạn không kiểm tra mà lại block .

nghe cũng có vẻ hợp lí . adm vào chốt mỗi câu block 7 ngày kô lí do =)) hoang mang sờ tai quá a ơi . ýt nhất đi tù cũng p biết lí do bóc lịck chứ :D

JFHJJAHFJFHD
08-07-2013, 10:44 PM
lý do là

nhìn ngứa mắt =)))

NoSayBeen
08-07-2013, 10:46 PM
lý do là

nhìn ngứa mắt =)))
vãi cả lí do bạn đưa ra =))

banyboon
08-07-2013, 11:09 PM
Mình cầm Sum max 2 cột ene + agi còn ko đánh tay Maya nhanh đc 1s RF trong video bên kia.
Có khi đánh nó mis 1 hàng dọc rồi mới ra dame.
Thì thử hỏi với 36k point thì bạn + như thế nào mà max dame và khi đấm đc 1 phát như trong video.

Bemap_Muhanoi
08-07-2013, 11:27 PM
Mình cầm Sum max 2 cột ene + agi còn ko đánh tay Maya nhanh đc 1s RF trong video bên kia.
Thì thử hỏi với 36k point thì bạn + như thế nào mà max dame và khi đấm đc 1 phát như trong video.

bạn nào cần biết tăng poi RF săn như nào như Clip

Tôi sẽ chỉ cách tăng poi của Duythanh cho các bạn vào sv mới lần sau

Hẹn các bạn ở buổi off MUhanoi sv lần sau tôi sẽ nói

CÒn sv này để Duy Thanh làm ăn

NoSayBeen
08-07-2013, 11:27 PM

thấy bảo có eff buff 35k nữa mà