PDA

View Full Version : de` nghi ADM xem xet DW hack agi

chungvan90
08-07-2013, 12:47 AM
toi DW rs rl1/23x ma danh 1 thang k co top o DW toan miss va miss hoac 100 200mau. hack agi ten nv hack la PaPaQN

™–Sói–™
08-07-2013, 12:48 AM
toi DW rs rl1/23x ma danh 1 thang k co top o DW toan miss va miss hoac 100 200mau. hack agi ten nv hack la PaPaQN
Bạn phải có clip để BQT còn kiểm tra thì mới đưa ra kết quả đc bạn nhé.

chungvan90
08-07-2013, 12:49 AM
no vut cho 3 4vut die roi con dau ma chup. do toi den 46% gst. gay 13 ma danh k dc. toan miss

™–Sói–™
08-07-2013, 12:53 AM
no vut cho 3 4vut die roi con dau ma chup. do toi den 46% gst. gay 13 ma danh k dc. toan miss
Nếu bạn không quay được clip thì xin lỗi là BQT sẽ không thể kiểm tra đc bạn nhé. :D.

YeU1nG
08-07-2013, 01:04 AM
quay rồi thì lại bảo. k đủ chứng cớ. mà nó hack lòi mắt ra... cũng để nó nhơn nhởn ....:P " đã từng gặp mấy trường hợp như thế.... " ko fai nói phét cho vui

™–Sói–™
08-07-2013, 01:07 AM
quay rồi thì lại bảo. k đủ chứng cớ. mà nó hack lòi mắt ra... cũng để nó nhơn nhởn ....:P " đã từng gặp mấy trường hợp như thế.... " ko fai nói phét cho vui
Bạn không thể kết luận được gì nếu không có clip.
Nếu có clip mà BQT test mà không thấy có gì đặc biệt và không đủ chứng cớ để xác minh là hack thì BQT cũng ko thể làm gì khác bạn nhé.
Còn nếu đủ chứng cứ xác thực là hack thì bạn cứ an tâm là BQT sẽ đưa ra hình phạt đích đáng nhé. :D

YeU1nG
08-07-2013, 01:19 AM
Bạn không thể kết luận được gì nếu không có clip.
Nếu có clip mà BQT test mà không thấy có gì đặc biệt và không đủ chứng cớ để xác minh là hack thì BQT cũng ko thể làm gì khác bạn nhé.
Còn nếu đủ chứng cứ xác thực là hack thì bạn cứ an tâm là BQT sẽ đưa ra hình phạt đích đáng nhé. :D

tôi hỏi bạn. ừ. thì có chứng cớ nhé.. thế bên SV TD thì sao. tôi đã quay 2 clip 1 clip đc xử lí block còn 1 clip bỏ quên tận. bh đó... có modd nào addmin nào vào xem hay ko???? trả lời hộ cái...
còn gần đây. 1 thằng dww chết vẫn đánh.. xong mod lấy con dww vip với con elff ghẻ xong test cứ như thật. xong nói vẫn tele đc khi chết..
tôi bảo k biết so sánh RF hơn lần RS của dw và đem con elff ghẻ so sánh với RF hơn lần dw à..
tôi bảo modd đó. vào game test trực tiếp với tôi. nếu mà chết vẫn telee đc dù chỉ 1 lần thôi thì tôi xin lỗi mod.. còn k thì ngược lại.....modd ngậm hạt thị ngay.... có dám vào đâu chứ.. thật sự modd còn quá kém cỏi..... về vấn nạn nhìn nhận hack..... và ko có kinh nghiệm... nhìn là biết và tôi đưa ra là có thật k vu khống...
nhiều cách để biết cần gì test kiểu trò mèo thế...

đùng biện hộ những hành vi sai....

™–Sói–™
08-07-2013, 01:28 AM
tôi hỏi bạn. ừ. thì có chứng cớ nhé.. thế bên SV TD thì sao. tôi đã quay 2 clip 1 clip đc xử lí block còn 1 clip bỏ quên tận. bh đó... có modd nào addmin nào vào xem hay ko???? trả lời hộ cái...
còn gần đây. 1 thằng dww chết vẫn đánh.. xong mod lấy con dww vip với con elff ghẻ xong test cứ như thật. xong nói vẫn tele đc khi chết..
tôi bảo k biết so sánh RF hơn lần RS của dw và đem con elff ghẻ so sánh với RF hơn lần dw à..
tôi bảo modd đó. vào game test trực tiếp với tôi. modd ngậm hạt thị ngay.... có dám vào đâu chứ.. thật sự modd còn quá kém cỏi..... về vấn nạn nhìn nhận hack..... và ko có kinh nghiệm... nhìn là biết và tôi đưa ra là có thật k vu khống...
nhiều cách để biết cần gì test kiểu trò mèo thế...

đùng biện hộ những hành vi sai....
Ở đây không phải chỗ để bạn đôi co với mình nhé.
Bạn nên nhớ là cái gì nó cũng phải có chứng cớ xác thực chứ ko thể dựa vào lời nói của bạn post lên 4rum rồi bảo người này hack người kia hack rồi cứ thế BQT block đâu nhé.
Bạn hiểu biết về game nhưng bạn không hiểu biết về luật.
Bạn nói Mod kém cỏi thì tại sao bạn không làm được Mod.
Bạn hãy suy nghĩ kỹ những lời nói của bạn trước khi nói.

YeU1nG
08-07-2013, 01:32 AM
Ở đây không phải chỗ để bạn đôi co với mình nhé.
Bạn nên nhớ là cái gì nó cũng phải có chứng cớ xác thực chứ ko thể dựa vào lời nói của bạn post lên 4rum rồi bảo người này hack người kia hack rồi cứ thế BQT block đâu nhé.
Bạn hiểu biết về game nhưng bạn không hiểu biết về luật.
Bạn nói Mod kém cỏi thì tại sao bạn không làm được Mod.
Bạn hãy suy nghĩ kỹ những lời nói của bạn trước khi nói.

toppic này k fai là của mình viết nhé.... sao mấy cái toppic hack có chứng cớ có clip thì k modd nào vào nhỉ ... mà bài viết nào hở lỗi cái là k đủ hình ảnh và clip... @@.... cái thời gian vài viết hack đó qua rồi k tôi tìm lại cho bãn em bạn nói gì về nó. bạn đọc về những bài trong đó bạn sẽ hiểu như thế nào...

™–Sói–™
08-07-2013, 01:37 AM
toppic này k fai là của mình viết nhé.... sao mấy cái toppic hack có chứng cớ có clip thì k modd nào vào nhỉ ... mà bài viết nào hở lỗi cái là k đủ hình ảnh và clip... @@.... cái thời gian vài viết hack đó qua rồi k tôi tìm lại cho bãn em bạn nói gì về nó. bạn đọc về những bài trong đó bạn sẽ hiểu như thế nào...
Tất cả các clip đó đều đã được test và được check.
Nhưng mod và Smod chỉ có thể chứng minh là hack hay không hack rồi báo cáo lên ADM. Còn hình phạt là ADM sẽ là người quyết định bạn nhé.
Thời gian gần đây các ADM đang khá bận nên chưa thể test cùng và đưa ra hình phạt. Các bạn nên thông cảm.
Còn những người hack và có chứng cứ xác thực thì không có trường hợp nào thoát khỏi đâu bạn nhé. :D

YeU1nG
08-07-2013, 01:43 AM
Tất cả các clip đó đều đã được test và được check.
Nhưng mod và Smod chỉ có thể chứng minh là hack hay không hack rồi báo cáo lên ADM. Còn hình phạt là ADM sẽ là người quyết định bạn nhé.
Thời gian gần đây các ADM đang khá bận nên chưa thể test cùng và đưa ra hình phạt. Các bạn nên thông cảm.
Còn những người hack và có chứng cứ xác thực thì không có trường hợp nào thoát khỏi đâu bạn nhé. :D

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171261-SBH-l%E1%BA%A7n-4-b%E1%BA%A1n-%E1%BA%A5y-l%C3%A0-DungEpTao
đó bạn xem đi theo kinh nghiệm của bạn... và xem clip modd test với con dww point khá cao với con elff đánh dww đc 20 30 máu 1 đem so snahs với RF rs hơn lần Dw mà bem Dw và thằng dw đó đã thoát tội.... :)) m odd làm ăn quá thuyết phục đúng k
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171425-c%C3%A2u-tr%E1%BA%A3-l%E1%BB%9Di-c%E1%BB%A7a-mod

™–Sói–™
08-07-2013, 01:55 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171261-SBH-l%E1%BA%A7n-4-b%E1%BA%A1n-%E1%BA%A5y-l%C3%A0-DungEpTao
đó bạn xem đi theo kinh nghiệm của bạn... và xem clip modd test với con dww point khá cao với con elff đánh dww đc 20 30 máu 1 đem so snahs với RF rs hơn lần Dw mà bem Dw và thằng dw đó đã thoát tội.... :)) m odd làm ăn quá thuyết phục đúng k
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171425-c%C3%A2u-tr%E1%BA%A3-l%E1%BB%9Di-c%E1%BB%A7a-mod
Nhân vật này không phải do mình test.
Và thật ra thì class dw cũng có đôi khi lag chết rồi vẫn đánh được trong khoảng 3s. Đó là lag do telepot. Còn dw ở clip này cũng ko phải do mình test.
Có thể là vì clip chưa đủ chứng cớ để kết luận nên không thể khẳng định là người này hack.
Các bạn nên đặt cương vị vào cả 2 phía.
Nếu các bạn là mod hoặc ADM các bạn sẽ hiểu. Không thể quyết định vội vã 1 điều gì có khả năng ảnh hưởng đến người chơi được bạn à.

chungvan90
08-07-2013, 02:09 AM
thi` da noi luc do no vut cho 2 3cai die thi lsao kip chup lai. thang do mac set QV lom? minh cam vk13 bo sd. set LG 4 3. thuoc top DW ma no choi chet thi kinh roi

lol1102
08-07-2013, 05:39 AM
=))~ Cái tên này thì chính xác cmnr .. Tớ không bị giết. nhưng mà dk 20k agi 50k dame không được nổi 1 điểm thì chịu luôn :)) :x

ManNhi
08-07-2013, 07:04 AM
ăn sáng chưa ?

Capricorn
08-07-2013, 07:08 AM
1. Bạn làm ơi viết tiếng việt có dấu bằng vietkey hộ mình.
2. Như mod Sói đã nói, chúng tôi cần bằng chứng xác thực, bạn có thể tham khảo cách quay clip băng camstudio ở đây:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1144957-Quay-Video-CamStudio-giao-di%E1%BB%87n-%C4%91%C6%A1n-gi%E1%BA%A3n

Phóng Viên LLB
08-07-2013, 07:32 AM
Cái này chỉ những thằng dùng hack mới biết thôy

Chứ adm biết gì đâu mà nói :D

Deley attack _ Del kill thì sẽ thành thế thôy

Chết sẽ có hiện tượng giật lại nhân vật và như thế :D

Nếu adm thích mình ngồi làm cho cái clip =))

Deley attack và Del Kill chỉ xuât hiện vào bây giờ

Thay vì ngày xưa toàn hack agi và này nọ ;))

Giờ cứ tổng hợp lại tất cả các Clip từ đầu ngày xưa làm gì có deley và delkill

Nói chung mod và Smod không biết gì về hack cả đâu mà vào phán

Chỉ những thằng nó có hack mới hiểu

Và những thằng từng hack mới biết hack đó là hack gì :D

YeU1nG
08-07-2013, 09:10 AM

đập bàn like luôn.............. like mạnh... đúng ý tôi... :)) và những câu này tôi đã từng nói về mod... k phải là phản Quốc mà là nói chuẩn... k cần phải chỉnh.... màu chữ rất rõ ràng và đẹp...

Capricorn
08-07-2013, 09:30 AM

1. cám ơn sự góp ý của bạn, nếu bạn là người tâm huyết, mong bạn hợp tác vs đội SBH để giúp Mu chúng ta ngày một vững mạnh.
2. mình xin nói thẳng vs bạn, bạn biết là hack, những cũng có nhiều người biết, còn có nhiều người giỏi hơn bạn, và đừng bao giờ hạ thấp người khác khi chưa biết gì về họ. bất kỳ trường hợp báo hack nào chúng tôi đều phải test cẩn thận, tính toán các trường hợp, không thể giết nhầm còn hơn bỏ sót, hoặc chỉ nghe phiến diện từ 1 phía mà block tài khoản.
Nhân đây cũng xin cáo lỗi vs các member thời gian vừa qua BQT bận khá nhiều việc + lượng công việc xử lý hack, mất đồ... cũng nhiều nên xử lý hơi chậm, mong các bạn thông cảm.
Câu trả lời của chủ pic đã có ở trên, mình xin phép close topic