PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] adm vào xem trg hợp này

AnhDuong
06-07-2013, 03:18 PM
adm xem NV jamebonds sao gít bạn ấy cứ 1 mạng ra wed rửa tôi thành 2 mạng là sao vậy. giết 6 lần thành 12 mạng vãi quá

Nước Mắt
06-07-2013, 03:30 PM
adm xem NV jamebonds sao gít bạn ấy cứ 1 mạng ra wed rửa tôi thành 2 mạng là sao vậy. giết 6 lần thành 12 mạng vãi quá
Trường hợp này ,
Có lẽ do bạn đã có số pk6 từ trước khi thực hiện giết 6 lần ngày hôm nay .
Nhưng do bạn ko ra wed rửa tội mà ủy thác hoặc train trong game để giảm màu tội .
Vì vậy số pk đã cộng dồn lại thành 12 . Nếu giết người trong game phải rửa tội ngay nếu chỉ ol giảm màu tội thì vẫn sẽ tính số pk tại wed .

botchien
06-07-2013, 03:41 PM
the' thi` ton vp nhi`u lem' do'.........:D

AnhDuong
06-07-2013, 03:44 PM
Trường hợp này ,
Có lẽ do bạn đã có số pk6 từ trước khi thực hiện giết 6 lần ngày hôm nay .
Nhưng do bạn ko ra wed rửa tội mà ủy thác hoặc train trong game để giảm màu tội .
Vì vậy số pk đã cộng dồn lại thành 12 . Nếu giết người trong game phải rửa tội ngay nếu chỉ ol giảm màu tội thì vẫn sẽ tính số pk tại wed .
mình ra rửa tôi rùi vao pk thi bi nhu thế nên mới post lên đây chứ. pk ai ko bi nhu thế hễ pk nv này la bị x2 mang

Nước Mắt
06-07-2013, 03:46 PM
mình ra rửa tôi rùi vao pk thi bi nhu thế nên mới post lên đây chứ. pk ai ko bi nhu thế hễ pk nv này la bị x2 mang
Oke , bạn hãy cung cấp thêm thời gian để chúng tôi kiểm tra lại và cho bạn câu trả lời chính xác nhất .

AnhDuong
06-07-2013, 03:53 PM
Oke , bạn hãy cung cấp thêm thời gian để chúng tôi kiểm tra lại và cho bạn câu trả lời chính xác nhất .
sv9 kan4 thời gian từ 3h15 đến 3h30. mình pk với bạn ấy o kan4 sv9 suốt và lúc nào cung bi như vậy