PDA

View Full Version : Một vụ lừa đảo quá trắng trợn.

vjpprotnhp
05-07-2013, 04:33 PM
Tình hình là tầm 16h chiều nay, thằng em G mình tên là BoTatCa, có bán vcent cho một nhân vật vô danh có tên là OngTrumMU 80k vcent=50k thẻ, 2 đứa nhờ thằng DK Top trung gian có tên là : ollo.
Sau khi thằng em BoTatCa đó đưa vcent cho thằng ollo, thì nó chỉ nhận đc 1 cái mã thẻ : 1405260380263.
Và thằng vô danh OngTrumMU lặn mất tăm, BoTatCa hỏi ollo thì nó bảo đưa vcent cho thằng OngTrumMU rồi,
và giả nai 1 cách vô cùng ngây thơ, sau đó cũng lặn mất tăm luôn, không nói 1 câu nào để lại sự cay cú cho thằng em mình khi nạp vào mà mã thẻ không hợp lệ. Mình tin răng đây là 1 vụ lừa đảo 100% do thằng ollo chủ mưu. Sau đó có con RF G của nó lên chửi BoTatCa lừa đảo nó mới sợ chứ. Mình không hy vọng con chó đó ăn năn hối lỗi trả vcent, chỉ mong anh em Upppp thật nhiều cho cả sv biết bộ mặt súc vật của nó.
VjpProHP
G: HaiPhong

vietmaxx
05-07-2013, 04:37 PM
upppppppppppppp

JFHJJAHFJFHD
05-07-2013, 04:38 PM
xin lỗi bạn nhé oLLo G killer ko bao giờ lừa đảo:48;:48;

luchodai
05-07-2013, 04:41 PM
chả biết tn cứ uppppp

BloodFeud
05-07-2013, 04:58 PM
ntn thỳ uppppppp.

vjpprotnhp
05-07-2013, 05:01 PM
Đc rồi, cứ cho như lời bạn nói rằng thằng ollo không lừa đảo, Nhưng có rất nhiều sơ hở khi làm trung gian mà đến 1 thằng ngu cũng phát hiện ra được.
Thứ nhất: Khi BoTatCa đưa vcent cho thằng ollo. Và nhận đc mã thẻ sai từ thằng OngTrumMU, chưa biết đúng sai thế nào, tại sao nó dám đưa vcent cho 1 thằng vô danh luôn khi phía bên kia chưa: OK thẻ đúng:
Thứ hai: Nó nói: Chết tôi đưa thẻ cho thằng kia rồi, rồi phắn đi mất tăm, không 1 lời giải thích. Tại sao vậy.
Là 1 người đàng hoàng nếu như có sơ xuất trong trung gian như vậy, ít ra nó cũng phải xin lỗi BoTatCa 1 câu, nếu có đền bù cho sự ngu xuẩn kia thì càng tốt, không có cũng là 1 lời chia buồn dành đến người bị lừa. Sự thật là 100% ollo chủ mưu lừa đảo. Tôi có thể khẳnng định như vậy. Tin hay không tùy các bạn vì tôi cắm con RF: nguodep ở đó chứng kiến, nếu nói sai với diễn biến trên thì tôi xin làm 1 con súc vật ăn cứt cho cả sv Đế vương.
Xl các bạn tôi hơi búc xúc.

BinLove
05-07-2013, 05:01 PM
ollo và oIIo , bị giả danh nhé , I = l , 2 chu đố giong nhau trong game

vjpprotnhp
05-07-2013, 05:03 PM
Xin lỗi viết nhầm: Phải là Chết tôi đưa vcent cho thằng kia rồi mới đúng ^^ viết vội quá

đẹp trai ko = dai sức
05-07-2013, 05:05 PM
upppppp thôi

vjpprotnhp
05-07-2013, 05:10 PM
Không thể nhầm với ai đc đâu bạn ạ. Vì rõ ràng ollo trong G Killer, mặc sét rồng đen cầm chùy gai ecl+ vũ khí ecl ngon. Tôi đã chắc chắn nó là ollo thật mới dám cho BoTatCa cho nó làm trung gian. Chả lẽ G Killer có 2 thằng tên ollo mặc đồ giống sau sao. Nếu cho nó là mạo danh thì cũng là 1 thành viên trong G Killer, tại sao vậy, G Killer chứa chấp súc vật lừa đảo sao. Chủ G Killer xử lý nhanh.

Extracting
05-07-2013, 05:11 PM
:))

Lừa đảo .. nó về mua hương cho nó ngay sau đó =))

vjpprotnhp
05-07-2013, 05:15 PM
Tôi đã dám thề độc nếu nói sai sẽ bị ăn cứt cho cả sv rồi, Chả lẽ tôi lại chịu lời thề độc như vậy dù cho mình không phải là người bị mất đồ. Mà uất ức cho thằng em trong G, nó không biết post lên 4rum mới nhờ mình. Trách nhiệm của chủ G là phải giúp đỡ anh em trong khả năng mình có thể, không để nó phải mất vcent ngu vô ích, dù cho 80k chỉ đáng cho mấy thằng trẻ con mua B ốp đồ. TOP DK, thành viên G Killer mà lừa đảo thì bôi nhọ oai danh của G Kiler rồi.

JFHJJAHFJFHD
05-07-2013, 05:21 PM
thế ollo đó chức danh gì trong G

Extracting
05-07-2013, 05:25 PM
Tôi đã dám thề độc nếu nói sai sẽ bị ăn cứt cho cả sv rồi, Chả lẽ tôi lại chịu lời thề độc như vậy dù cho mình không phải là người bị mất đồ. Mà uất ức cho thằng em trong G, nó không biết post lên 4rum mới nhờ mình. Trách nhiệm của chủ G là phải giúp đỡ anh em trong khả năng mình có thể, không để nó phải mất vcent ngu vô ích, dù cho 80k chỉ đáng cho mấy thằng trẻ con mua B ốp đồ. TOP DK, thành viên G Killer mà lừa đảo thì bôi nhọ oai danh của G Kiler rồi.

Có đúng là ollo LDCT của Killers ko

Có ảnh ko :(

vjpprotnhp
05-07-2013, 05:30 PM
Tôi xin chắc chắn với bạn 1 điều đó là ollo LDTC G Killer, mặc sét Rồng Đen cầm Chùy Gai ecl đeo vũ khí ecl. Sơ xuất lúc đó là tôi đang train con VjpProHP ở barracks sv12, chỉ cắm con RF: nguodep trên los4 sv1, không thể chụp lại hình ảnh đc. Các bạn có thể nhờ ADM kiểm tra xem nhân vật ollo có giao dịch với nhân vật BoTatCa 80k vcent không thì sẽ biết đúng sai. Vì các bạn chỉ biết tin lời nó, bảo vệ cho nó mà không nhìn vào sự thật hiển nhiên. OK nhờ ADM giúp không.

JFHJJAHFJFHD
05-07-2013, 06:50 PM
vậy chờ ADM xem thôi
mà Killer chưa đặt chức danh cho thành viên nào cả:54;

BloodFeud
05-07-2013, 06:59 PM
Nói như chủ thớt thỳ vụ này có vẻ căng đây, Trung gian bình thường không bao h có chuyện như vậy đc. Có uẩn khúc trong vụ này rồi @@!

Capricorn
05-07-2013, 07:00 PM
1. bạn giao dịch không qua MuBank nên chúng tôi không giúp gì trong sự việc này.
2. với tư cách một gamer, hôm qua mình có gặp ollo bên G Killers và thấy bạn ấy mặc set rồng đỏ chứ không phải rồng đen, vk thì mình không chú ý lắm. còn G của bạn ấy là Killers chứ k phải Killer, 2 G này hoàn toàn có thể lập đc, nếu bạn chơi thời gian đầu sẽ thấy có 2 G như thế, rồi sát nhập lại thành 1 G Killers thì phải.
3. một kinh nghiệm khi giao dịch vs acc top là ra ngoài bảng xếp hạng coppy tên rồi past pm mật, như thế k sai tên. Và bạn nên chụp ảnh những cuộc giao dịch như thế làm bằng chứng.
Dù sao cũng chia buồn với chủ thớt, đây là kinh nghiệm cho bạn trong những cuộc giao dịch trong game.
Thân!

BloodFeud
05-07-2013, 07:02 PM
1. bạn giao dịch không qua MuBank nên chúng tôi không giúp gì trong sự việc này.
2. với tư cách một gamer, hôm qua mình có gặp ollo bên G Killers và thấy bạn ấy mặc set rồng đỏ chứ không phải rồng đen, vk thì mình không chú ý lắm. còn G của bạn ấy là Killers chứ k phải Killer, 2 G này hoàn toàn có thể lập đc, nếu bạn chơi thời gian đầu sẽ thấy có 2 G như thế, rồi sát nhập lại thành 1 G Killers thì phải.
3. một kinh nghiệm khi giao dịch vs acc top là ra ngoài bảng xếp hạng coppy tên rồi past pm mật, như thế k sai tên. Và bạn nên chụp ảnh những cuộc giao dịch như thế làm bằng chứng.
Dù sao cũng chia buồn với chủ thớt, đây là kinh nghiệm cho bạn trong những cuộc giao dịch trong game.
Thân!
Mặc gì cần gì quan tâm.Nhờ ADM check xem cuộc GD đó là ntn, và chính xác nhân vật olo tôp hay không là biết ngay. Nó không mong lấy lại VC chỉ đính chính xem đúng olo lừa đảo hay không thôi mà .

duy.lethanh
05-07-2013, 07:02 PM
Đc rồi, cứ cho như lời bạn nói rằng thằng ollo không lừa đảo, Nhưng có rất nhiều sơ hở khi làm trung gian mà đến 1 thằng ngu cũng phát hiện ra được.
Thứ nhất: Khi BoTatCa đưa vcent cho thằng ollo. Và nhận đc mã thẻ sai từ thằng OngTrumMU, chưa biết đúng sai thế nào, tại sao nó dám đưa vcent cho 1 thằng vô danh luôn khi phía bên kia chưa: OK thẻ đúng:
Thứ hai: Nó nói: Chết tôi đưa thẻ cho thằng kia rồi, rồi phắn đi mất tăm, không 1 lời giải thích. Tại sao vậy.
Là 1 người đàng hoàng nếu như có sơ xuất trong trung gian như vậy, ít ra nó cũng phải xin lỗi BoTatCa 1 câu, nếu có đền bù cho sự ngu xuẩn kia thì càng tốt, không có cũng là 1 lời chia buồn dành đến người bị lừa. Sự thật là 100% ollo chủ mưu lừa đảo. Tôi có thể khẳnng định như vậy. Tin hay không tùy các bạn vì tôi cắm con RF: nguodep ở đó chứng kiến, nếu nói sai với diễn biến trên thì tôi xin làm 1 con súc vật ăn cứt cho cả sv Đế vương.
Xl các bạn tôi hơi búc xúc.
coi chung em ban , bi người ta giả danh ollo , rùi lấy ac ollo giả làm trung gian bạn nhé , em bạn có chụp lại tấm hình nào
về nhân vật ollo đó ko ?chứ tui bít thì thằng em ollo ko dại gì làm trung gian như vậy đâu, ko có thời gian train +san bos , lấy đâu đi làm trung gian cho mang tiếng.

Extracting
05-07-2013, 07:03 PM
Khó - Nam Cường :(

BloodFeud
05-07-2013, 07:05 PM
ADM check xem đúng ollo thật hay giả là biết ngay thôi @@

Extracting
05-07-2013, 07:06 PM
ADM check xem đúng ollo thật hay giả là biết ngay thôi @@

Ko qua MU-Banks

Ko giải quyết :))

MonDayBuon
05-07-2013, 07:06 PM
Tình hình là tầm 16h chiều nay, thằng em G mình tên là BoTatCa, có bán vcent cho một nhân vật vô danh có tên là OngTrumMU 80k vcent=50k thẻ, 2 đứa nhờ thằng DK Top trung gian có tên là : ollo.
Sau khi thằng em BoTatCa đó đưa vcent cho thằng ollo, thì nó chỉ nhận đc 1 cái mã thẻ : 1405260380263.
Và thằng vô danh OngTrumMU lặn mất tăm, BoTatCa hỏi ollo thì nó bảo đưa vcent cho thằng OngTrumMU rồi,
và giả nai 1 cách vô cùng ngây thơ, sau đó cũng lặn mất tăm luôn, không nói 1 câu nào để lại sự cay cú cho thằng em mình khi nạp vào mà mã thẻ không hợp lệ. Mình tin răng đây là 1 vụ lừa đảo 100% do thằng ollo chủ mưu. Sau đó có con RF G của nó lên chửi BoTatCa lừa đảo nó mới sợ chứ. Mình không hy vọng con chó đó ăn năn hối lỗi trả vcent, chỉ mong anh em Upppp thật nhiều cho cả sv biết bộ mặt súc vật của nó.
VjpProHP
G: HaiPhong
Chuyện này hok lạ, 1 thằng chuyên mạo danh để lừa đảo( xuất hiện cả 3 SV ), lập mạo danh cả NV Top làm trung gian, thôi bố thí cho cả họ nó!

BloodFeud
05-07-2013, 07:08 PM
Ko qua MU-Banks

Ko giải quyết :))

Đang nói như thế là biết thật hay giả thôi! có bảo giải quyết đâu @@. Với lại check cái thôi mà , có cần lấy lại VC đã bị mất đâu. Thật hư thế nao sau này ae còn biết mà tránh chứ nhỷ :))

YeU1nG
05-07-2013, 07:10 PM
bạn ơi mấy hôm trước đã bảo r có thằng giả danh ollo ... bạn à... bạn có thấy có mác killers ko....
chắc là ko rồi đúng ko... chứ bạn quay video thì rõ ngay... do bạn gặp ngay fai thằng lừa đảo... đen cho bạn. chứ guill killers tôi toàn bán cho ae trong guil thôi... k có thiếu tiền mà đi lừa đảo vài chục ngàn thẻ nhé. bạn...

MonDayBuon
Chuyện này hok lạ, 1 thằng chuyên mạo danh để lừa đảo( xuất hiện cả 3 SV ), lập mạo danh cả NV Top làm trung gian, thôi bố thí cho cả họ nó!

ollo nó còn mạo danh được thì G Killer cũng mạo được! Khác nhau chữ L và I thôi mà! Bố thí cho cả họ nhà nó!

Capricorn
1. mình chỉ góp ý với chủ topic.
2. nếu bạn muốn check có thể nhờ adm. nhưng có thể adm sẽ không giúp bạn do bạn k giao dịch qua MuBank

Extracting
05-07-2013, 07:13 PM
Đang nói như thế là biết thật hay giả thôi! có bảo giải quyết đâu @@. Với lại check cái thôi mà , có cần lấy lại VC đã bị mất đâu. Thật hư thế nao sau này ae còn biết mà tránh chứ nhỷ :))

1. mình chỉ góp ý với chủ topic.
2. nếu bạn muốn check có thể nhờ adm. nhưng có thể adm sẽ không giúp bạn do bạn k giao dịch qua MuBank

:)).. câu trả lời từ xưa đến nay =))

duy.lethanh
05-07-2013, 07:14 PM
Bạn đừng có thề như vậy vì bạn có chứng kiến cuộc giao dịch đó ko mà bạn dám thề tự tin và quả quyết như thế ,
nhiều khi em bạn bị giả danh ollo lừa nhưng hok bít , rùi củng quả quyết kể lại cho bạn nghe như thế , mà đả là lừa đảo rùi
thì người ta giả rất giống , cả tên lẩn G , chỉ có tinh thần cảnh giác cao mới phát hiện ra đc bạn ơi.kêu em bạn post tam hình lên là bít ngay thui .

Extracting
05-07-2013, 07:15 PM
Có khi cần làm rõ :))~

VanDamMeQ8
05-07-2013, 07:20 PM
Killers h chỉ có 1 chủ G , toàn bộ còn lại là thành viên bạn nhé . Vì Killers chưa phân bố phó G và LDTC . Bạn bị người khác giả mạo ollo lừa đảo r . VỚi lại bạn nói chính xác ollo G Killer LDTC là cái này bạn sai r nhé . Mình nhắc lại 1 lần nữa G Killers h chưa có LDTC và Phó G . Rút kinh nghiệm đi bạn

YeU1nG
05-07-2013, 09:06 PM
đúng G killers chưa bh có phó hội hay cấp bậc chỉ có chủ guil cùng ae.. chứ k phân cao thấp bạn nhé.... lần sau bạn gd fai gọi chủ guil của killers lên là Crywolf nhé bạn k biết tên chủ guil chúng tôi là gì thì bạn ấm phím M chuyển map lên ấy/. nhìn cái map cuối cùng là tên chủ guil tôi như thế bạn nhé...

JFHJJAHFJFHD
05-07-2013, 09:23 PM
cho a ollo ra đảo vài ngày chơi cho mát:24; cày lắm hại máy hại ng

Extended
05-07-2013, 09:42 PM
ollo chỉ mặc bộ rx thiếu ao thôi. ko bênh ai cả nhưng mà thằng này nó ko có tiền mua áo đâu =)).đù tôi vs ollo ở 2 G dd nhưng vẫn hay nc vs nhau ở sv 1 mà mặc bộ rx thiếu áo nhé :). khổ thân thằng bẹn bị vu oan. ko có tiền mua áo thì bảo tôi chứ khổ

zajzajonljne2
05-07-2013, 09:47 PM
Khánh k chym đẹp zai nhở :D

Minh Bún
05-07-2013, 09:48 PM
như này cho dễ, ollo Guild Killers, liên minh Leaders,
để ý tý là sẽ k bị lừa :)

Mr.Hùng
vãi cả lừa đảo .:109; :77;

YeU1nG
Khánh k chym đẹp zai nhở :D

h mới biết a đẹp zai à =)))).... thằng Cường ML " Miton" ghen tỵ tý tự tử đó keke..

Mr.Hùng
05-07-2013, 09:49 PM
như này cho dễ, ollo Guild Killers, liên minh Leaders,
để ý tý là sẽ k bị lừa :)

bạn ơi thằng mạo danh , nó cũng tạo G Leaders liên minh với Killers thì sao , nhìn kiểu gì cho ra ....

Picasso
05-07-2013, 09:58 PM
Thôi Song thằng này nó lừa kiểu này chuyên ngiep xuyên quốc gia rồi .

JFHJJAHFJFHD
05-07-2013, 10:03 PM
kiểu này phải band IP của thằng HACk lại

luchodai
05-07-2013, 10:17 PM
minh bún smod mà để band ních kìa :)

tunghiep210
05-07-2013, 10:18 PM
uppp may thang rr 50k cung di lua dao mang tieng deo= bon tre con

1loinoi
05-07-2013, 10:36 PM
- Bố thằng lừa đảo Rẻ Lành =))

CuEmQuy
05-07-2013, 10:38 PM
bạn nơi.bjo nhiều lừa đảo lắm...oLLo và oIIo nó giống nhau.guild KiLLer nó giống với guild KiIIer.nên bây h giao dịch thì bạn nên thận trọng hơn.tránh những người có vần I và vần L ra.rất dễ giả mạo.còn vần 0 và o thì chắc bạn cũng dễ nhận ra nếu để ý kỹ.còn L với I k phân biệt đc.bạn nên giao dịch với những người k có vần giống nhau như thế.Thân! ^^!(xloi những a top nào mà vần I vs L nhé :D)

1doithua
05-07-2013, 10:39 PM
nói thật bị lừa cũng 1 phần do mình ngu mà ra còn về ollo bạn nói top dk thì cho xin cái ảnh làm chứng cụ thể còn ng giả danh mu này từ trc đến giờ rất nhiều rồi mà bạn k rút kinh nghiệm vậy chỉ nên trách bản thân thôi nói ra ng ta cười cho :))

Trần Dũng
05-07-2013, 10:43 PM
Tôi ollo ( oLLo) xin phép được xác thực nhé.

Bạn nhìn cho rõ đi. Tôi ollo chưa bao giờ làm LĐTC Killers cả nhé Liên SV Là Phó Hội + Liên minh UB và LD ( Mà Tôi mặc RXanh chứ k phải RĐen nhé )

Tôi đã có Topic cảnh báo mọi người là tôi không bao giờ trung gian giúp ai + mua đồ luôn luôn phải gọi điện trước = số 0989 040 656 của Tôi

Còn mời bạn hỏi BoLaTatCa đi xem hôm nay gặp tôi rồi xin lỗi như thế nào nhé.

Lần sau phải hỏi rõ thành viên mình trước khi viết Topic.

1doithua
05-07-2013, 10:47 PM
Tôi ollo ( oLLo) xin phép được xác thực nhé.

Bạn nhìn cho rõ đi. Tôi ollo chưa bao giờ làm LĐTC Killers cả nhé Liên SV Là Phó Hội + Liên minh UB và LD ( Mà Tôi mặc RXanh chứ k phải RĐen nhé )

Tôi đã có Topic cảnh báo mọi người là tôi không bao giờ trung gian giúp ai + mua đồ luôn luôn phải gọi điện trước = số 0989 040 656 của Tôi

Còn mời bạn hỏi BoLaTatCa đi xem hôm nay gặp tôi rồi xin lỗi như thế nào nhé.

Lần sau phải hỏi rõ thành viên mình trước khi viết Topic.

thì em đã bảo nó rồi k trc khi chưa biết rõ đừng lên nói trc bất kì 1 cái gì rồi sau đo lại hối hận :D giờ chắc thấy mình sai rồi nên k vào nữa :))

mrtrym
05-07-2013, 10:48 PM
Nói chung là vì cái lờ nên hay bị lờ (lừa)

50xeng
05-07-2013, 10:49 PM
Tôi xin chắc chắn với bạn 1 điều đó là ollo LDTC G Killer, mặc sét Rồng Đen cầm Chùy Gai ecl đeo vũ khí ecl. Sơ xuất lúc đó là tôi đang train con VjpProHP ở barracks sv12, chỉ cắm con RF: nguodep trên los4 sv1, không thể chụp lại hình ảnh đc. Các bạn có thể nhờ ADM kiểm tra xem nhân vật ollo có giao dịch với nhân vật BoTatCa 80k vcent không thì sẽ biết đúng sai. Vì các bạn chỉ biết tin lời nó, bảo vệ cho nó mà không nhìn vào sự thật hiển nhiên. OK nhờ ADM giúp không.
ollo no mac 4 mon rong xanh thieu ao ma ông

Trần Dũng
05-07-2013, 10:49 PM
http://i1.upanh.com/2013/0705/15/56666269.screen070610450000.jpg (http://upanh.com/view/?id=0vp86ffq4tr)

Tặng bạn cái ảnh của bản thân Tôi chuẩn nhé ( Đây mới là DK TOP nhìn cho kỹ vào )

luchodai
05-07-2013, 10:50 PM
bác lại khoe luôn cả đồ ^^
http://i1.upanh.com/2013/0705/15/56666269.screen070610450000.jpg (http://upanh.com/view/?id=0vp86ffq4tr)

Tặng bạn cái ảnh của bản thân Tôi chuẩn nhé ( Đây mới là DK TOP nhìn cho kỹ vào )

1doithua
05-07-2013, 10:54 PM
ac cả thề độc rồi cơ ak thế này ăn no rồi :))

Trần Dũng
05-07-2013, 10:54 PM
bác lại khoe luôn cả đồ ^^

Mấy khi được dính hàng loạt Scandan thế này E :D:D

1doithua
05-07-2013, 11:00 PM
Mấy khi được dính hàng loạt Scandan thế này E :D:D

sao k chụp cái chân ấy a :)) lấy cái cùi nhất thế ai gọi là khoe

dkny1378
05-07-2013, 11:10 PM
deo bik j cung uppppppppppppppppppppppppppppppp

giaucauquan
05-07-2013, 11:26 PM
thằng chủ pic chưa gì đã thề đọc mai ngu wa đấy ollo mặc sét Rx thiếu áo nhé.......mà ae killer bọn tao cũng ko trung gian cho ai cả mà có trung gian thì cũng lập topic. bị lừa còn bị ăn cức thì vkl chủ topic rồi

1doithua
05-07-2013, 11:29 PM
thằng chủ pic chưa gì đã thề đọc mai ngu wa đấy ollo mặc sét Rx thiếu áo nhé.......mà ae killer bọn tao cũng ko trung gian cho ai cả mà có trung gian thì cũng lập topic. bị lừa còn bị ăn cức thì vkl chủ topic rồi

khổ thân em nó đã đen còn lắm lông

giaucauquan
05-07-2013, 11:34 PM
lần sau nhớ xem xét cho kỹ rồi hả lập topic nhé bạn........giờ những thằng mạo danh nhiều lắm cậu ak

mrtrym
05-07-2013, 11:39 PM
Killers thì vẫn có thể làm giả nhưng (Leaders) - (Killers) ollo thì chắc chắn không thể làm giả nhé.

mrtrym
05-07-2013, 11:40 PM
Nếu bạn tìm đúng (Leaders) - (Killers) ollo chụp lại ảnh tớ sẽ đứng ra đền bù cho bạn 100%

1doithua
05-07-2013, 11:40 PM
lần sau nhớ xem xét cho kỹ rồi hả lập topic nhé bạn........giờ những thằng mạo danh nhiều lắm cậu ak
quý alo a bảo nhé a thắng

zajzajonljne2
06-07-2013, 08:05 AM
chắc đc mỗi cái mũ :))

giaucauquan
06-07-2013, 08:58 AM
nếu 4 món như thế thì cậu tính như thế nào...........đừng khinh thường người ta

hainam46
06-07-2013, 10:41 AM
mấy lão này lằng nhằng quá .nhờ ADM chek GD lúc đấy là rõ ngay

►Turtle◄
06-07-2013, 10:44 AM
Mọi vấn đề GD k qua MU bank chúng tôi k giải quyết nhé
Lập ra MU bank để làm gì hả bạn ? sao k áp dụng nó
Chia buồn vs chủ topic lần sau rút kn nhé mua bán gì thì nên qua MU bank !

hainam46
06-07-2013, 10:47 AM
mua 50k thẻ GD Mubank mất mẹ 100k ,mod nói ngu VL .bảo chú mod nước mắt vào đây chém với a nào .kakakakkaka

Simba
06-07-2013, 10:54 AM
mua 50k thẻ GD Mubank mất mẹ 100k ,mod nói ngu VL .bảo chú mod nước mắt vào đây chém với a nào .kakakakkaka

Trước khi bảo người khác ngu thì xem lại văn hoá mình đến đâu đã nhé

k161194
06-07-2013, 10:56 AM

nhờ adm kt xem 2 acc đó có chung 1 ip trog thời gian đó không là biết! còn nếu không chung ip thì hơi khó cho bác r`! :101;

lydung8x
11-07-2013, 03:12 AM
chan may ong wa' toi ngay` cu' up lua` dao? ngu thi rang chju di up lam gi cho met, song ko tin ai ca? con` tin thi bi lua rang' chju. post lam cai gi cho met, tham re~ thi` tu chju di! I Am Jame

ViTuong
11-07-2013, 03:13 AM
Chúng nó chịu khó làm chó thì =)) mình chịu khó làm người thôi bạn àh :52;

sonai199x
15-07-2013, 04:47 PM
mình cũng từng suýt bị thằng OngTrumMU này lừa.nó còn bảo nhờ cả Luffy để giao dịch nhưng may mà mình quách tỉnh nên đã k dính bẫy tiền trước thẻ sau.chia buồn cùng bạn

kukon
24-08-2013, 02:57 PM
cu chui bon lua dao la uppppppppppppp

H0an2307
24-08-2013, 04:01 PM
có lẽ bạn nhầm chăng ollo là chủ G Killers mà mà ollo mặc set rxanh 45 luck 13 mà chùy vương bạn xem kĩ kẻo nhầm

DakHero
24-08-2013, 04:06 PM
có lẽ bạn nhầm chăng ollo là chủ G Killers mà mà ollo mặc set rxanh 45 luck 13 mà chùy vương bạn xem kĩ kẻo nhầm

giờ còn đào topic lên lam gì

Capricorn
24-08-2013, 04:08 PM
sự việc đã qua lâu rồi, k cần phải up lên nữa.
close topic nhé