PDA

View Full Version : có 1 góp ý đến với BQT

hoahongden
04-07-2013, 07:52 PM
theo mình BQT nên cho mốc giới han rs ngày nào là giữ nguyên như vậy. ko nên theo kiểu lên rồi tiếp tục rs.
1 người vừa đi làm vừa chơi như mình thì cũng có thể 1 ngày rs tầm 17 18 lần. nhưng mình ko có thời gian mà cứ ngồi chờ đợi rớt top rồi rs tiếp như vậy sẽ rất là mệt. mong BQT xem sét lạ vấn đề này.
hãy cho bóng băng mức rs ngày rs giống như HT và HM trước đây . top 1 đến 10 chỉ được 5 lần 1 ngày. dù rớt top cũng chỉ rs dc 5 lần. qua ngày mai người đó cày lên lại. như vậy ai cũng có cơ hội được đứng top

chân thành cảm ơn BQT đã đọc topic này

luchodai
04-07-2013, 07:54 PM
upppppppppppppppp

►Turtle◄
04-07-2013, 07:57 PM
cảm ơn bạn đã góp ý mình sẽ báo lại vs BQT những ý kiến của bạn

Picasso
04-07-2013, 08:01 PM
Dưới Top 100 ko cần quan TÂM :))

kevotinh
04-07-2013, 08:07 PM
Mình cũng có ý kiến giống bạn, BQT không nên cho RS UT thoải mái khi có điểm UT như vậy. Mà chỉ cho RS UT khi ngày hôm đó các bạn không có time cày kéo hoặc rs chưa đủ số lần trong top thì chuẩn nhất. Còn top vẫn top và cuối tháng RS vèo vèo hết điểm UT thì các bạn ở phía sau sẽ tụt hậu rất xa và họ có tâm lý chán khi đuổi mãi không được các bạn bên trên. Mong BQT xem xét xem, còn cứ tình trạng rs vèo vèo UT ntn thì chẳng mấy chốc mà RL vài lần nữa, lúc đó sẽ ko còn hứng thú cho các bạn ở dưới..... nữa

hoahongden
04-07-2013, 09:09 PM
upppppppppppppppp

luchodai
04-07-2013, 09:11 PM
tôp 1-10 giờ mỗi ngày hơn 1k1 UT. sau 1 tháng là gần 35k UT. còn chưa tính event thuỏng thêm nữa. như thế RS cái lại vù vù dc vài trăm lần rồi
Mình cũng có ý kiến giống bạn, BQT không nên cho RS UT thoải mái khi có điểm UT như vậy. Mà chỉ cho RS UT khi ngày hôm đó các bạn không có time cày kéo hoặc rs chưa đủ số lần trong top thì chuẩn nhất. Còn top vẫn top và cuối tháng RS vèo vèo hết điểm UT thì các bạn ở phía sau sẽ tụt hậu rất xa và họ có tâm lý chán khi đuổi mãi không được các bạn bên trên. Mong BQT xem xét xem, còn cứ tình trạng rs vèo vèo UT ntn thì chẳng mấy chốc mà RL vài lần nữa, lúc đó sẽ ko còn hứng thú cho các bạn ở dưới..... nữa

WaitL0v3
04-07-2013, 09:48 PM
Cái kiểu thời HM mới gọi là khó bật TOP....
Kiểu bh bật TOP rễ hơn nhiều ^^

hoahongden
04-07-2013, 11:30 PM
Cái kiểu thời HM mới gọi là khó bật TOP....
Kiểu bh bật TOP rễ hơn nhiều ^^

ko ai rảnh mà cứ ngồi canh rớt top rồi trian bạn à

DakHero
04-07-2013, 11:47 PM
ko ai rảnh mà cứ ngồi canh rớt top rồi trian bạn à

nói thật chơi game mà ko chịu đầu tư time và công sức thì làm sao mà top dc. Mấy bác đi làm thì xác định chơi vui vẻ đi

bilinh1
04-07-2013, 11:49 PM
Chuẩn r, đến mình nghỉ hè rồi, chơi 1 đêm max lần, sáng dậy lại tụt rs dc xong 1 lần lại max, đi ngủ chiều dậy rs thêm 2 lần lại max, chán đi chơi đêm về tụt 1 mả, ngồi cứ chờ đợi để dc rs rất là oải

Billaden
04-07-2013, 11:51 PM
BQT lên bổ sung những điểm quai tụ để DK còn có chỗ train. Chứ tình trạng hiện nay DK train rất vất và. 1 class DW train có bùa TS thì mất khoảng 30-45p là RS. Còn DK đánh cả tiếng vẫn chưa rs nổi. Đánh thì lâu rất là nản. Những người đi làm lấy đâu ra thời gian ngồi cày cuốc nữa.

[___ Levis ___]
05-07-2013, 12:25 AM
Cai van de rs xong lai phai ngoi doi bon no rs ...................
Rat ton time - met moi - kho chiu ................ :(

bilinh1
05-07-2013, 12:54 AM
;842872']Cai van de rs xong lai phai ngoi doi bon no rs ...................
Rat ton time - met moi - kho chiu ................ :(
Chuẩn rồi thím, lúc nào cũng ngay ngáy tụt xong lại rs, tụt lại rs, nói thẳng 1 câu là chán vkl ra

hoahongden
05-07-2013, 01:01 AM
nói thật chơi game mà ko chịu đầu tư time và công sức thì làm sao mà top dc. Mấy bác đi làm thì xác định chơi vui vẻ đi
bạn nói theo cách nghĩ của bạn. còn mình chỉ góp ý theo ý kiến của mình, bạn muốn gì thì ra lập topic mới.ok

homeless1921987
05-07-2013, 01:19 AM
BQT lên bổ sung những điểm quai tụ để DK còn có chỗ train. Chứ tình trạng hiện nay DK train rất vất và. 1 class DW train có bùa TS thì mất khoảng 30-45p là RS. Còn DK đánh cả tiếng vẫn chưa rs nổi. Đánh thì lâu rất là nản. Những người đi làm lấy đâu ra thời gian ngồi cày cuốc nữa.
po tay bạn, chả ai nói DK train chậm bao giờ cả:(

TheDeath
05-07-2013, 01:21 AM
cứ giới hạn rs như sv HT với AH ngày xưa là chuẩn nhất

nhepzozo
05-07-2013, 02:43 AM
cứ giới hạn rs như sv HT với AH ngày xưa là chuẩn nhất
chuẩn rồi bạn ơi mong admin đọc được những sự mong mỏi này của anh em như ngày xưa.. còn về uỷ thác thì cũng thế chứ giờ 1 tháng toàn cắm không thế chơi gì nữa sắp xếp hợp lý công bằng cho anh em thôi

™–Sói–™
05-07-2013, 02:51 AM
theo mình BQT nên cho mốc giới han rs ngày nào là giữ nguyên như vậy. ko nên theo kiểu lên rồi tiếp tục rs.
1 người vừa đi làm vừa chơi như mình thì cũng có thể 1 ngày rs tầm 17 18 lần. nhưng mình ko có thời gian mà cứ ngồi chờ đợi rớt top rồi rs tiếp như vậy sẽ rất là mệt. mong BQT xem sét lạ vấn đề này.
hãy cho bóng băng mức rs ngày rs giống như HT và HM trước đây . top 1 đến 10 chỉ được 5 lần 1 ngày. dù rớt top cũng chỉ rs dc 5 lần. qua ngày mai người đó cày lên lại. như vậy ai cũng có cơ hội được đứng top

Mốc reset và cách thức tụt top và reset là quy định của game Mu-hanoi.net từ tất cả các sv trước bạn nhé.
Riêng sv Đế vương có 1 chút thay đổi đó là giảm số lần rs của các top đi để cho các mem khác có thể bật top dễ dàng hơn.
Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã góp ý về vấn đề này.
Topic vẫn được gửi lên BQT nhưng mình nói trước rằng có thể điều mong muốn của bạn sẽ không trở thành hiện thực đc. :D

nhepzozo
05-07-2013, 03:00 AM
tức là ý chủ topic muốn ngày rs 5 lần là 5 lần không rs được thêm nữa... cho dù người khác lên đẩy xuống

™–Sói–™
05-07-2013, 03:12 AM
tức là ý chủ topic muốn ngày rs 5 lần là 5 lần không rs được thêm nữa... cho dù người khác lên đẩy xuống
Mình biết là như vậy. Nhưng nếu như vậy thì cuộc tranh dành vị trí top nó ko còn căng thẳng và gay cấn nữa. bạn nên hiểu rằng như vậy. Như vậy thì hôm nay người này top1 mai người kia top1. Như vậy còn gì gọi là top nữa?

vietmaxx
05-07-2013, 05:18 AM
chuẩn upppppppppp

hoahongden
05-07-2013, 08:08 AM
Mốc reset và cách thức tụt top và reset là quy định của game Mu-hanoi.net từ tất cả các sv trước bạn nhé.
Riêng sv Đế vương có 1 chút thay đổi đó là giảm số lần rs của các top đi để cho các mem khác có thể bật top dễ dàng hơn.
Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã góp ý về vấn đề này.
Topic vẫn được gửi lên BQT nhưng mình nói trước rằng có thể điều mong muốn của bạn sẽ không trở thành hiện thực đc. :D

mod hãy đọc kĩ đi rồi trả lời nhé

hoahongden
05-07-2013, 08:10 AM
Mình biết là như vậy. Nhưng nếu như vậy thì cuộc tranh dành vị trí top nó ko còn căng thẳng và gay cấn nữa. bạn nên hiểu rằng như vậy. Như vậy thì hôm nay người này top1 mai người kia top1. Như vậy còn gì gọi là top nữa?

pó tay với mod. chỉ nghĩ theo cách của mình

• Lãnh Đạo Trận Chiến •
05-07-2013, 09:09 AM

Top rs có các mốc khác nhau cho từng vị trí, vị trí nào thì ngày nào cũng chỉ rs đc đúng như vậy. Cũng tương đương bạn đạt mốc rs của vị trí cao hơn hay thấp hơn cũng chỉ đc rs vs số lần tương ứng. Vì TOP thay đổi liên tục nên việc này mình nghĩ sẽ khó lắm.

Góp ý vs bạn là cũng không bắt buộc phải canh giờ để đánh đâu, mai đánh bù cũng đc. Cũng không bị thiệt thòi gì đâu, bạn hãy thử xem.

No1Mu
05-07-2013, 09:10 AM
nhạc gì cũng nhẩy

vunu007
05-07-2013, 09:17 AM
duoi top 100 cay thoai mai de

• Lãnh Đạo Trận Chiến •
05-07-2013, 09:20 AM
duoi top 100 cay thoai mai de

Cày tẹt ga đến 50 lần thì thôi nhé ;))

hoahongden
05-07-2013, 10:15 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Picasso
05-07-2013, 02:18 PM
Top tụi nó cày hục mặt đêm ngày rồi UT để ko ai đuổi dc là đúng rồi . CÒn muốn đuổi đơn giản . cày 24 /24 xem . trước ta chơi MU 1 thag từ top 50 lên top 5 đó :)) MU HOÀNG KIM ít người nên cần 1 tháng :))
Tiền ít mà đồi hít hoa thơm à @@