PDA

View Full Version : Bị lừa acc

kingcoong1
04-07-2013, 03:13 PM
Lúc 3h ngày 4/7 e có bị thằng EricTran lừa bán acc..nó bảo gd MU bank nó cho e yahoo e hỏi thì nó bảo tôi là MUbank đây bạn cần gd acc à..cũng có yahoo là hanoi_mubank nên em em mới gd vs nó thế là đọc thẻ xong nó bảo là chắc tui bị mất acc.xong e bảo nó đọc thông tin tài khoản cho e thì nó đọc 1 cái tk ltung chưa đc tạo...ADM xem thế giải quyết hộ e cái chứ thế này thì chết@@ADM xem giả quyết nhanh giùm em cái ạ

anhquyen
04-07-2013, 03:14 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

Dominic
04-07-2013, 03:26 PM
YH của mu bank là: hanoi_mubank
Chắc bạn bị YH giả mạo lừa đảo rồi. Chia buồn với bạn lần sau chú ý hơn nhé

XUANDIEP12
04-07-2013, 03:27 PM
vãi bạn hanoi_mubank thì làm sao mà trùng dc :|
- Bạn up cái ảnh yahoo cuộc nói chuyện cho ADM kiểm tra dùm bạn.

kingcoong1
04-07-2013, 03:35 PM
Thế là kết thúc câu chuyện ở đây à anh nó k bị lsao còn e bị lừa à

Capricorn
04-07-2013, 03:37 PM
bạn vẫn còn chứng cứ đoạn chat giao dịch với Mubank chứ?
bạn hãy chụp ảnh lại post lên đây

kingcoong1
04-07-2013, 03:42 PM
Thôi...ADM close topic đi.biết là sẽ k giải quyết rồi..Close topic hộ e mất 200k hiểu lòng chó của sv thôi

Capricorn
04-07-2013, 03:45 PM
vấn đề không chỉ liên quan đến bạn, mà còn là danh dự của đội ngũ BQT.
vì bạn nói có giao dịch qua yh: hanoi_mubank chính thống chứ không phải là nick yh giả mạo.
nếu là yh giả mảo thì chúng tôi k thể giúp gì thêm cho bạn

kingcoong1
04-07-2013, 03:47 PM
Em bảo rồi yahoo là hanoi_mubank thì e ms gd k thì e k gd đâu..thôi 200k biết bọn chó ở sv close topic hộ em phát

Picasso
04-07-2013, 08:10 PM
Có thể chữ hanoi_mubank nó thêm 1 dấu cách trước hoặc sau
ban muốn GD với MU bank thì vô trang chủ kick vô Mu bank nó hiện lên . chứ chờ nó buff trước 100 % la giả
thôi tiền mất tật mang lần sau cẩn thận hazzzzzzzzzzzzzz

kingcoong1
13-07-2013, 03:49 PM
upppppppppp cho ae G WL xem lại ADM k phải ghé

Capricorn
13-07-2013, 04:11 PM
bạn khăng khăng có bằng chứng là gd qua hanoi_mubank, mà khi mình hỏi đến bằng chứng thì bạn k up.
1. bạn tự chối bỏ quyền sở hữu hợp pháp của mình (nếu đấy là sự thật)
2. bạn đang vu cáo adm quản lý mubank khi bạn không đưa ra được bằng chứng cụ thể, làm giảm sự uy tín của mubank trong mắt game thủ. nếu bạn có bằng chứng hãy up lên , nếu thực sự như bạn nói, chúng tôi sẽ tiến hành kiểm điểm nội bộ và có phương án đền bù cho bạn.
Bạn có 12h để up bằng chứng lên, sau 12h nếu k có bằng chứng mình sẽ close pic + banned id 4rum.
Thân!

Tư Lệnh Quân Đoàn
13-07-2013, 04:33 PM
Lúc 3h ngày 4/7 e có bị thằng EricTran lừa bán acc..nó bảo gd MU bank nó cho e yahoo e hỏi thì nó bảo tôi là MUbank đây bạn cần gd acc à..cũng có yahoo là hanoi_mubank nên em em mới gd vs nó thế là đọc thẻ xong nó bảo là chắc tui bị mất acc.xong e bảo nó đọc thông tin tài khoản cho e thì nó đọc 1 cái tk ltung chưa đc tạo...ADM xem thế giải quyết hộ e cái chứ thế này thì chết@@ADM xem giả quyết nhanh giùm em cái ạ

chắc bạn bị lừa rồi, nó đặt 1 yahoo giả danh hanoi.mubank hay hanoi_mubanh chẳng hạn, bạn xem kỹ lại yahoo đó đi nhé :-s MU Bank ko pm bạn trước đâu :-s lần sau rút kinh nghiệm nhé