PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thảo Luận Việc Bị SM Đổi Pass Diễn Đàn Một Cách Vô Lý ?

Sagittarius
01-07-2013, 03:31 PM
Nick 4rum : TieuAnhTu của mình, được chính tay mình lập đã từ rất lâu rồi. Trước khi SM Libra biết đến Mu và diễn đàn 4rum mình.

Nv trong game mình cũng lập TieuAnhTu từ đầu sv Quyền Năng, nhưng từ sv sau đã bị dọa không lập = del. Bây giờ cái nick 4rum của mình cũng bị SM Libra " người có quyền trong 4r " đổi pass như thế này. Mọi người vào thảo luận xem thế này thì phải làm thế nào bây h :|

NHẮC LẠI CHO BẠN SM Libra là nick đấy DO CHÍNH TAY MÌNH LẬP RA, CHỨ KHÔNG PHẢI BẠN . Và Cái Lúc Lập Nick Bạn Còn Chưa Biết Đến Cái 4rum Này Đâu Nhé. Đây là topic thảo luận, có sai cái gì không mà đóng

Simba
01-07-2013, 03:33 PM
Bạn lưu ý 1 điều là Smod không thể có quyền truy cập bất cứ dữ liệu nào về các tài khoản ở 4r và trong game nên không thể thay đổi pass của bạn đc nhé. Còn việc bạn có lập hay không chúng tôi không cần biết nên đừng nói kiểu dùng quyền smod thay đổi pass nhé .

gmmumumu
01-07-2013, 03:35 PM
Nick 4rum : TieuAnhTu của mình, được chính tay mình lập đã từ rất lâu rồi. Trước khi SM Libra biết đến Mu và diễn đàn 4rum mình.

Nv trong game mình cũng lập TieuAnhTu từ đầu sv Quyền Năng, nhưng từ sv sau đã bị dọa không lập = del. Bây giờ cái nick 4rum của mình cũng bị SM Libra " người có quyền trong 4r " đổi pass như thế này. Mọi người vào thảo luận xem thế này thì phải làm thế nào bây h :|

NHẮC LẠI CHO BẠN SM Libra là nick đấy DO CHÍNH TAY MÌNH LẬP RA, CHỨ KHÔNG PHẢI BẠN . Và Cái Lúc Lập Nick Bạn Còn Chưa Biết Đến Cái 4rum Này Đâu Nhé. Đây là topic thảo luận, có sai cái gì không mà đóng

Đúng rồi đó bạn. mà mình nghĩ Libra có quyền đổi pass thì bạn ấy đổi pass 4rum bạn làm gì?

Sagittarius
01-07-2013, 03:35 PM
Bạn lưu ý 1 điều là Smod không thể có quyền truy cập bất cứ dữ liệu nào về các tài khoản ở 4r và trong game nên không thể thay đổi pass của bạn đc nhé. Còn việc bạn có lập hay không chúng tôi không cần biết nên đừng nói kiểu dùng quyền smod thay đổi pass nhé .

Bạn hỏi lại SM xem mình có nói sai câu chuyện này không
và cái cm đầu tiên đây http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171536-Th%E1%BA%A3o-Lu%E1%BA%ADn-Vi%E1%BB%87c-B%E1%BB%8B-SM-Libra-%C4%90%E1%BB%95i-Pass-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-M%E1%BB%99t-C%C3%A1ch-V%C3%B4-L%C3%BD&p=838028#post838028

Sagittarius
01-07-2013, 03:37 PM
Đúng rồi đó bạn. mà mình nghĩ Libra có quyền đổi pass thì bạn ấy đổi pass 4rum bạn làm gì?

nick do tôi tay tôi lập ra, lâu ko vào vừa cm 1 bài thì bị đổi pas luôn. Chuyện này liên quan đến SM của 4r 100%. Bạn hỏi SM xem có liên quan ko là biết

KyUcBuon1102
01-07-2013, 03:39 PM
Mod làm gì có thẩm quyền đổi pass ID Diễn đàn của bạn được bạn kiểm tra lại xem :-<

Simba
01-07-2013, 03:40 PM
mình không biết sai hay đúng vấn đề này ở đây . Nhưng bạn nói việc Smod dùng quyền để đổi pass của nick bạn gây hoang mang cho game thủ là bạn đã sai rồi. Còn việc riêng giữa bạn và người đang sở hữu nick TieuAnhTu thì bạn có thể gặp và giải quyết
. Nếu bạn là người lập và bị mất thì bạn có thể post thông tin đk để ADM kiểm tra lấy lại cho bạn
Bạn bị ra đảo 3 ngày vì tội vu oan BQT gây mất lòng tin của gamer đối với BQT nhé

Sagittarius
01-07-2013, 03:40 PM
Mod làm gì có thẩm quyền đổi pass ID Diễn đàn của bạn được bạn kiểm tra lại xem :-<

Đây là SM có quyền to nhất mà tôi được biết bạn à, không đổi được nhưng cũng dính dáng đến việc nick tôi bị đổi pass

----Vô Song Vương Giả ™
01-07-2013, 03:41 PM
Sao bạn biết S-mod Libra đổi pass của bạn? bạn có bằng chứng gì ko?

luchodai
01-07-2013, 03:44 PM
ơ sao mà bị band ních rồi kìa ^^

aloanh
01-07-2013, 03:45 PM
GiỜ ThẾ Này NHa =))
GiỜ ThẾ Này NHa =))
Đun cho tôi 1 nồi nước thật to vào
RồI ThẾ Này NHa =))
RồI ThẾ Này NHa =))
bắt hết cho vao nùi đun sống chín . khi nào nát Bét Tè Lè Nhè Rôi Mang Ra Đây =))

luchodai
01-07-2013, 03:46 PM
đã biết thật hư ra sao mà đã kết tội nta rồi ^^. quyết đoán thế à
mình không biết sai hay đúng vấn đề này ở đây . Nhưng bạn nói việc Smod dùng quyền để đổi pass của nick bạn gây hoang mang cho game thủ là bạn đã sai rồi. Còn việc riêng giữa bạn và người đang sở hữu nick TieuAnhTu thì bạn có thể gặp và giải quyết
. Nếu bạn là người lập và bị mất thì bạn có thể post thông tin đk để ADM kiểm tra lấy lại cho bạn
Bạn bị ra đảo 3 ngày vì tội vu oan BQT gây mất lòng tin của gamer đối với BQT nhé

luchodai
01-07-2013, 03:48 PM
chác chủ thớt lại đang lập cái id mới để vào 4rum rồi ^^

Simba
01-07-2013, 03:48 PM
không phải quyết đoán, post cái gì cũng nên xem kỉ vấn đề mà nói, tôi đảm bảo 100% smod không có quyền gì truy cập về thông tin của gamer mà đổi pass cả ngoại trừ ADM. Nếu bạn ấy báo bị lừa mất nick chúng tôi còn đồng ý chấp nhận , nhưng đằng này báo smod làm giảm uy tín của BQT đối vs gamer nên tôi buộc phải xử lý

luchodai
01-07-2013, 03:50 PM
adm hay smod hay mod k phải lúc nào cũng làm đúng, các bạn nên nhìn sự việc theo 2 phía chứ k nên nhìn sự việc = 1 con mắt ^^
hihi
không phải quyết đoán, post cái gì cũng nên xem kỉ vấn đề mà nói, tôi đảm bảo 100% smod không có quyền gì truy cập về thông tin của gamer mà đổi pass cả ngoại trừ ADM. Nếu bạn ấy báo bị lừa mất nick chúng tôi còn đồng ý chấp nhận , nhưng đằng này báo smod làm giảm uy tín của BQT đối vs gamer nên tôi buộc phải xử lý

Simba
01-07-2013, 03:51 PM
tất nhiên rồi ban. Nếu báo mất nick 4r chúng tôi có thể đồng ý vì bạn ấy bị lừa, nhưng đây là báo smod dùng quyền truy cập vào đổi . Bạn hiểu vấn đề này có thể giảm uy tín chúng tôi ra sao không .

luchodai
01-07-2013, 03:57 PM
um công nhận nhưng mà k phải lúc nào cũng áp dụng cái trò band dc đâu ^^. cứ band nta lại lập rồi lại lên nói thi có band mỏi tay. nên khuyên giải nta khi nào hết nước hết cãi mà nta vẫn cứng đầu thi band lun cái id. như vậy thi hợp tình hợp lý hơn ^^
tất nhiên rồi ban. Nếu báo mất nick 4r chúng tôi có thể đồng ý vì bạn ấy bị lừa, nhưng đây là báo smod dùng quyền truy cập vào đổi . Bạn hiểu vấn đề này có thể giảm uy tín chúng tôi ra sao không .

ValHelSin
01-07-2013, 03:57 PM
Bạn hỏi lại SM xem mình có nói sai câu chuyện này không
và cái cm đầu tiên đây http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171536-Th%E1%BA%A3o-Lu%E1%BA%ADn-Vi%E1%BB%87c-B%E1%BB%8B-SM-Libra-%C4%90%E1%BB%95i-Pass-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-M%E1%BB%99t-C%C3%A1ch-V%C3%B4-L%C3%BD&p=838028#post838028

vl sao mod lại có quyên thay đổi cả TT cá nhân của game thủ là sao mod SM tuyên bố hẳn hoi a vào xem kìa. mình trả bít đầu đuôi như nào nhưng vào đọc nghe nod nói mà thấy thiệt thòi a e game thủ quá là nói vậy # gì là mod muốn lgi thì làm

Simba
01-07-2013, 04:00 PM
chúng tôi làm việc còn có cấp trên và không phải mod muốn gì là làm đc đâu ban. Chuyện cá nhân giữa 2 người ra sao tôi không cần biết và 2 người có đưa pass cho nhau không cũng thế . Nếu chủ topic báo và viết nội dung không lôi smod dùng quyền vào là khác rồi nhé . Và tôi khẳng định lại cho các bạn là smod hay mod không có quyền truy cập vào thông tin cá nhân của các bạn và thay đổi thông tin nhé

SirAlex
01-07-2013, 04:02 PM
mod Simba vao xem đe sao chưa ji đã bannet người ta hay la ông có quyền ông muôn làm ji thì làm
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171536-Th%E1%BA%A3o-Lu%E1%BA%ADn-Vi%E1%BB%87c-B%E1%BB%8B-SM-Libra-%C4%90%E1%BB%95i-Pass-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-M%E1%BB%99t-C%C3%A1ch-V%C3%B4-L%C3%BD&p=838028#post838028

luchodai
01-07-2013, 04:02 PM
thi minh có nói là các bạn có đột nhập dc nihcs hay ko đâu. minh chỉ bảo các bạn nên làm việc vớt căng thảng chứ k nên làm chuyện căng như dây đàn ý ^^
chúng tôi làm việc còn có cấp trên và không phải mod muốn gì là làm đc đâu ban. Chuyện cá nhân giữa 2 người ra sao tôi không cần biết và 2 người có đưa pass cho nhau không cũng thế . Nếu chủ topic báo và viết nội dung không lôi smod dùng quyền vào là khác rồi nhé . Và tôi khẳng định lại cho các bạn là smod hay mod không có quyền truy cập vào thông tin cá nhân của các bạn và thay đổi thông tin nhé

SirAlex
01-07-2013, 04:04 PM
thế thưa với bạn là bản đấy là Smod la không dc lôi vào ah

Simba
01-07-2013, 04:10 PM
thế theo bạn vu khống smod và mod thì không xử lý sao . Bạn có thể pm cấp trên của chúng tôi để biết thêm về vấn đề này
Và thứ 2 : nếu bạn bị mất thì bạn có thể dùng chức năng gửi pass 4r về mail đăng ký ^^
Nói vậy các bạn cũng hiểu vấn đề rồi chứ
Mod và Smod là người chịu trách nhiệm xử lý và đưa vấn đề của các bạn lên ADM nên vấn đề uy tín cũng quan trọng lắm
Mong các bạn hiểu

1loinoi
01-07-2013, 04:12 PM
- Nguyên Tắc Sống của anh Là:
+ Đừng bao giờ Hổ Báo Quá =))

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 04:41 PM
Nếu Mod Libra k thay đổi.. Thi Ai là người quản lý thay đổi MK của TieuAnhTu ?

TieuAnhTu
01-07-2013, 04:45 PM
tôi chủ nik, thấy nik ko vào được do sai pass
Nên lấy lại pass = chính email mình đăng kí.
Tôi có gì sai?
CHủ Topic này hay thật đấy.
của người khác biến thành của mình hồi nào vậy.
Trong game có quy định là tên nv bản quyền k? mỗi 1 sever ai lập trước là nik của người đó và adm hay smod, mod cũng k can thiệp được.
Các bạn nghĩ xem ko thấy vô lý à :|

luchodai
01-07-2013, 04:46 PM
vcl sao k vào mà nói sớm cho ae biết. đúng là vcl ^^
Tôi có gì sai?
Trong game có quy định là tên nv bản quyền k? mỗi 1 sever ai lập trước là nik của người đó và adm hay smod, mod cũng k can thiệp được.

1loinoi
01-07-2013, 04:47 PM
Tôi có gì sai?
- chẳng có j vô lý cả :(
+ cái Vô Lý ở đây là e uống nước ko mời a Hix :D

TieuAnhTu
01-07-2013, 04:48 PM
vừa mới có điện
Mong các bạn thông cảm . ehhe.
@1loinoi: eo cái ảnh này e chụp từ hồi lâu r:))

luchodai
01-07-2013, 04:49 PM
tg là minh bún mà. sao mà giờ mới có điện
vừa mới có điện

1loinoi
01-07-2013, 04:53 PM
vừa mới có điện

- Vụ này a tin e đúng Like e

TieuAnhTu
01-07-2013, 04:55 PM
căn bản là vừa mất điện, đấy may quá lấy lại kịp pass k lại bị phá lug tug, vừa giảm uy tín của BQT, vừa làm mng hiểu nhầm e :(

™–Vua Hải Tặc–™
01-07-2013, 04:57 PM
căn bản là vừa mất điện, đấy may quá lấy lại kịp pass k lại bị phá lug tug, vừa giảm uy tín của BQT, vừa làm mng hiểu nhầm e :(
Hút cái gì đấy. @@

50xeng
01-07-2013, 04:58 PM

http://mp3.zing.vn/album/Yeu-Minh-Anh-Single-Thu-Minh/ZWZAZCBU.html

1loinoi
01-07-2013, 05:01 PM

- Cái TP này có lẽ Clouse đc rồi

Extracting
01-07-2013, 05:02 PM
Close thôi :)) =))

Chủ topic banned còn đâu..

luchodai
01-07-2013, 05:02 PM
sao lập lắm id 4rum vậy bị band xong lập cái mới vào xem 4 rum à ^^. đếm sơ qua cũng thấy 3 cái

nhepzozo
01-07-2013, 05:21 PM
người ta chỉ là mod thôi bạn ơi.. không có mục quản lý thông tin đâu bạn à chỉ là hỗ trợ thôi,,, còn việc bạn bị đổi pass là do bạn, đừng vu khống thế

----Vô Song Vương Giả ™
01-07-2013, 05:31 PM
Mọi chuyện đã rõ ràng !!

close nhé

nhocvn8x
01-07-2013, 05:31 PM
yêu nhau lắm cắn nhau đau.