PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Bạn NguyenHuu Con nhà bà Nguyễn Gì đấy vào đây nhá.. :-jjj

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 01:51 AM
=)* Mạng Tiếng có tên ở.. sv Thái dương.. Mà sang SV Đế Vướng Sao Rẻ nát Thế Bạn.. G của Bạn là The0ne.. =)* Mình không đối địch.. không thù oán.. Sao lần nào thằng RF VjpPk Gặp tôi ở SV Train là nó cắn thế.. =) bao nhiêu lần rồi.. chứ k phải 1 lần.. Sống thì sống thực tế đi.. đừng sống theo phong cách Chó.. Mình nói để cho cậu bảo G cậu.. :)* cậu lại đi kết bạn vs mình .. Rồi lấy acc Phụ NguyenHuy lên cắn mình k cho train.. :))* Bạn thấy hành Động Của Bạn giống Loài Chó Không.. :)* Đọc Mà Suy Ngậm Đi.. :-jj.. Sr AE G The0ne mình chỉ Nói Cho thằng NguyenHuu vs thang VjpPk biết.. cách sống thôi.. tks

herotuyen
01-07-2013, 01:57 AM
2 thằng ý đểu, chó ai cũng thừa nhận, chắc h sang WAr Lorl thấy nghe chúng nó bảo thế, k biết đúng k

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 01:59 AM
tớ train lần nào gặp thằng VjpPk là ý như răng là nó cắn Luôn rồi nó lại đổi sv.. không phải 1 lần mà là qá nhiều r.. mình bảo thằng NguyenHuu thì nó chửi nghỉ mẹ Mu đi.. xong nó kết bạn r xem sv nó lấy acc Phụ lên PK.. =) r chửi.. bọn này hành động của chó ;))

herotuyen
01-07-2013, 02:20 AM
chủ hội đi vắng, bận cviec nên k sát sao đc cậu à, trc bọn nó LM với guil tớ 2 đứa ý toàn KS xong dẫn đến chửi nhau

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 02:24 AM
:41; sợ thật.. chán trk nó ở SV TD Có phải ở G LD k

R u b y
01-07-2013, 02:49 AM
t VipPK này cũng vừa pk vs tôi ở sv 10 .m lấy dw kết bạn với nó , nó lại k đồng ý. nó đểu thật đấý

NguyenHuu
01-07-2013, 02:58 AM
thoi minh so cac ban rui` ko giam pk bon dan ba ,the hien dang cap di dung dung ban phim ko ai cung nhan chung may` , ko hieu noi chung may` vao dien dan viet bai lam gi nua .het ko the nao ta noi bon may` ,
ai pk chung may` thi may` pk lai chuoi ca guild TheOne , tui may` ngi lai cach song tui may` di , chang le tao bi pha la phai vao dien dan sua the nay` , choi mu nhu chung may` ngi mu choi game VoDaiThu di , tro do bon tre trau me lam

mitkutec1
01-07-2013, 03:05 AM
thoi minh so cac ban rui` ko giam pk bon dan ba ,the hien dang cap di dung dung ban phim ko ai cung nhan chung may` , ko hieu noi chung may` vao dien dan viet bai lam gi nua .het ko the nao ta noi bon may` ,
ai pk chung may` thi may` pk lai chuoi ca guild TheOne , tui may` ngi lai cach song tui may` di , chang le tao bi pha la phai vao dien dan sua the nay` , choi mu nhu chung may` ngi mu choi game VoDaiThu di , tro do bon tre trau me lam

Căng hết cả mắt ra mà đọc cái Cm này :4;

R u b y
01-07-2013, 03:08 AM

bạn gọi cái t LDTT -VipPK vào nhận hàng đi chứ kìa !
4rum là nơi m.ng bàn luận ! k muốn đc lên đây thì đừng làm trò lố bịch !

R u b y
01-07-2013, 03:09 AM
:41; sợ thật.. chán trk nó ở SV TD Có phải ở G LD k
LD k có những ng như này b ah

bilinh1
01-07-2013, 03:40 AM
À VipPK à =)) hôm nọ a ý lên 3 rách lu mình nhưng auto lu chán chê k dc rồi bảo quay clip chứ =)) chờ mãi k thấy đâu ;))

R u b y
01-07-2013, 03:54 AM
À VipPK à =)) hôm nọ a ý lên 3 rách lu mình nhưng auto lu chán chê k dc rồi bảo quay clip chứ =)) chờ mãi k thấy đâu ;))

VipPk này tiếng thối vang xa rồi :))

bilinh1
01-07-2013, 04:00 AM

Bh muốn nổi tiếng dễ quá @@! Bạn ý đã trở thành Hót Boy Mu rồi :))

mrch0j
01-07-2013, 04:15 AM
sông bản ngồi chơi mu nhiều = mọc mụn ở đít :)):))

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 04:29 AM
=))* NguyenHuu :)* Bạn cũng chỉ là 1 thằng dỹ đượi thôi bạn à.. :)

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 04:30 AM
Lập tocpic nói để cho chúng m biết NguyenHuu à.. chứ đừng có ra vẻ.. =)* .. Đọc mà suy ngẫm đi..

Quỷ Lệ
01-07-2013, 07:17 AM
pk vui vẻ mà sao chửi ghê thế. chuyện bị đập ở sever pk là bt` mà. hôm qua ut bãi 1 k4. k cất pet. đấy mới là ut nhé, có thằng cho về thành luôn :)) chứ nói gì đến ks bãi mà về thành
ae cứ nóng vs thằng em dại

Số 2 Không ai Số 1
01-07-2013, 08:15 AM
=))*.. K thù k oán.. gặp lần nào nó cũng PK.. train thì deo train.. toàn đi cắn -(( deo chịu dc

Quỷ Lệ
01-07-2013, 08:22 AM
=))*.. K thù k oán.. gặp lần nào nó cũng PK.. train thì deo train.. toàn đi cắn -(( deo chịu dc

Nhỡ Ng ta ghet minh thi sao.

lol1102
01-07-2013, 08:24 AM
1 LIKE =))~ the one cái gì cũng nhất ... Vác cả RF ra đẩy Char của người ta để ks bãi =))~

NgocManh_TNHP
01-07-2013, 08:27 AM
DKm thăgf VjpPk thuộc hàng chó căn chộm rồi :)) chó dại luôn ý :))

Quỷ Lệ
01-07-2013, 08:28 AM
1 LIKE =))~ the one cái gì cũng nhất ... Vác cả RF ra đẩy Char của người ta để ks bãi =))~

RF nao noi luon, acc Chinh La Gi, :))
Ps: ban tich vao ô tan cong xung quanh nhe, Cho ng Ta đẩy moi tay

shivash
01-07-2013, 08:48 AM
=)* Mạng Tiếng có tên ở.. sv Thái dương.. Mà sang SV Đế Vướng Sao Rẻ nát Thế Bạn.. G của Bạn là The0ne.. =)* Mình không đối địch.. không thù oán.. Sao lần nào thằng RF VjpPk Gặp tôi ở SV Train là nó cắn thế.. =) bao nhiêu lần rồi.. chứ k phải 1 lần.. Sống thì sống thực tế đi.. đừng sống theo phong cách Chó.. Mình nói để cho cậu bảo G cậu.. :)* cậu lại đi kết bạn vs mình .. Rồi lấy acc Phụ NguyenHuy lên cắn mình k cho train.. :))* Bạn thấy hành Động Của Bạn giống Loài Chó Không.. :)* Đọc Mà Suy Ngậm Đi.. :-jj.. Sr AE G The0ne mình chỉ Nói Cho thằng NguyenHuu vs thang VjpPk biết.. cách sống thôi.. tks

vCung hay bị như bạn . mình rs thấp nên đi đâu cũng bị bắt nạt thôi, buồn lắm mà không biết phải làm sao :) đành phải chấp nhận . xã hội mà bạn , đâu phải ai cũng giống mình

aloanh
01-07-2013, 08:53 AM
vCung hay bị như bạn . mình rs thấp nên đi đâu cũng bị bắt nạt thôi, buồn lắm mà không biết phải làm sao :) đành phải chấp nhận . xã hội mà bạn , đâu phải ai cũng giống mình

tịch thu con zZbonZz Sung Quỹ G để AE tìm những thành phần như thế fang lại
chơi thế mới vui =))

TheCoSin000
01-07-2013, 01:39 PM
Cái loại chó như mày nói phải biết nghĩ nhé! AE lm mấy sv bố mày đánh ở sv10 bãi 2 tao đang train mày đi từ đâu đến pk tao nói thẳng ra là S2Ruby. Mày nói mà không biết nhục à. Cắn người khác xong gọi là chó thế thì mày quá chó. Cần tao nói nốt không? Nhân vật phụ DW (KissYou) của mày pk tao đêm hqua cùng vs S2RuBy. Nếu mày không pk thì tao đã không pk mày. Con nguoi` sống phải biết nghĩ đừng có hơi tý là ẳng bây nói guild Tao thế nào nhé/ :)))))))))))))))))))

TheCoSin000
01-07-2013, 01:41 PM

Nói mà không biết nghĩ hả em tiếng tăm của em thơm quá... :))))))))))))))))))))))))))))))

quocthaitn
01-07-2013, 01:42 PM
Đang train ngay cạnh rf VipPK này k thấy nó pk vì đang ở 3 rack sv3 :))

TheCoSin000
01-07-2013, 01:44 PM

Còn mày cảm thấy thích quay clip. Mày nói con mẹ mày bãi ra tao quay cho mày xem :))))))))))))))))))))))
Hday anh bận chưa có thời gian chơi vs em :( thông cảm

♥ Libra ♥
01-07-2013, 02:03 PM
Các bạn nói nhau đủ chưa?
chửi nhau xong chưa?
chưa xong chưa đủ thì ra ngoài YH pm riêng hoặc lên game pk thoái mái nhé.
Đây là box thảo luận chung ko phải là nơi để các bạn sử dụng lời lẽ thô tục.
Topic đóng.