PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] sau 1 đêm quá đã quá nhiều chuyện xẩy ra tất cả chỉ vì cái đầu k dc lạnh

luchodai
30-06-2013, 07:21 AM
sích mích giữa ng của bqt mà gameber ngay càng lớn. chỉ mong 2 bên bình tình 1 tý có nhưng hành động sáng suốt để ko làm mất hòa khí. chứ tình hinh căng như dây đàn thế này thi cũng se ảnh hưởng rất nhiều đến ae chơi game
mong BQT lsao sủ lý mà thuận dc cả đôi bên. như vậy thi sẽ giảm bớt dc sức nóng của cái 4 rum này xuống

herotuyen
30-06-2013, 07:25 AM
tuỳ thôi bạn ơi. nhiều ng cứ nghĩ mình hay ho, biết nhiều cái lên nói bla bla, mỗi ng bớt đi 1 chút thì cái 4rom đã k náo nhiệt như ngày hôm qua

luchodai
30-06-2013, 07:28 AM
cac ae xủ sự chưa đúng là 1 phần BQT xủ lý k khéo cũng là 1 phần. nói chung là k trách dc bên nào cả. chỉ mong 2 bên giải quyết êm đèm. chứ giải quyết kiểu này. càng làn thù hận giữa 2 phe càng thêm thù
tuỳ thôi bạn ơi. nhiều ng cứ nghĩ mình hay ho, biết nhiều cái lên nói bla bla, mỗi ng bớt đi 1 chút thì cái 4rom đã k náo nhiệt như ngày hôm qua

herotuyen
30-06-2013, 07:30 AM
cac ae xủ sự chưa đúng là 1 phần BQT xủ lý k khéo cũng là 1 phần. nói chung là k trách dc bên nào cả. chỉ mong 2 bên giải quyết êm đèm. chứ giải quyết kiểu này. càng làn thù hận giữa 2 phe càng thêm thù

ừm cũng có lý, nhưng tớ k có quyền :)) mai có khi đăng kí làm cái hội Chim Lợn trên 4rom vậy có gì còn thông báo sớm =))

luchodai
30-06-2013, 07:32 AM
thôi chỉ nói đên đây k ai hiểu nhầm lại ra đảo thi khổ. nói it sẽ k mang rắc rối đến cho mình ^^
ừm cũng có lý, nhưng tớ k có quyền :)) mai có khi đăng kí làm cái hội Chim Lợn trên 4rom vậy có gì còn thông báo sớm =))

Trình+Tuổi=TPHCMQ12
30-06-2013, 08:45 AM
và đây là câu tra lời cũa Tổng cục trưởng dành cho mình
Trình + Tuổi sẽ bị ban nick 3 ngày vì vi phạm và coi thường Mod.
Tôi cảnh cáo không lập thêm Topic nào nữa về vấn đề này và mong bạn rút kinh nghiệm cho lần này.
Nếu vẫn cố tình coi thường BQT lập thêm Topic nữa tôi sẽ Block IP của ban.

đầu tiên libar bank nick mình 7 ngày, giờ tong cuc truong ha xuống 3 ngay, cũng vẫn còn rất ức chế. Nhưng dù sao người đứng đầu Mu đã vào xem va cho 1 câu tra lời cũng mát ruột.

Mình góp chút ý kiến: TCT noi minh coi thường mod la ko đúng, Vì chính mod la người coi thường xúc phạm mình trước. Ức chế quá minh mới nói vài câu khó nge. Nhưng TCT va BQT cung phai coi lai cach lam việc kiêu cách nc cũa nv cua minh đừng đễ họ cạy quyền quá mún làm gì thì làm, mún nói gì thì nói.

Hắc Tử Kỳ
30-06-2013, 09:00 AM
sao thế có biến à bạn ?

SirAlex
30-06-2013, 09:35 AM
nói chung la hok chơi la tốt nhất chơi vời những thằng ADM với Mod kiểu này hải não quá:5;

gmmumumu
30-06-2013, 09:44 AM
Tôi cảnh cáo không lập thêm Topic nào nữa về vấn đề này và mong bạn rút kinh nghiệm cho lần này.

đầu tiên libar bank nick mình 7 ngày, giờ tong cuc truong ha xuống 3 ngay, cũng vẫn còn rất ức chế. Nhưng dù sao người đứng đầu Mu đã vào xem va cho 1 câu tra lời cũng mát ruột.

Mình góp chút ý kiến: TCT noi minh coi thường mod la ko đúng, Vì chính mod la người coi thường xúc phạm mình trước. Ức chế quá minh mới nói vài câu khó nge. Nhưng TCT va BQT cung phai coi lai cach lam việc kiêu cách nc cũa nv cua minh đừng đễ họ cạy quyền quá mún làm gì thì làm, mún nói gì thì nói.

3 ngày rồi lại trở về bạn ơi. :5;

Fren
30-06-2013, 09:54 AM
người ta gọi la Mót =)) còn thành mình là Yomost.

Be_SuHao
30-06-2013, 09:54 AM
Em xin phép có ý kiến ... đó là mỗi lần bão to... sập 4r 1 cái là hết cãi nhau :v :v :v

GUESS888
30-06-2013, 10:38 AM

Đúng rồi MOD là người quản lý các vấn đề của Diễn đàn . nois 1 cách chính xác la Chăm sóc khách hàng là người làm công cho ADM . Tôi hỏi các bạn ví dụ ở ngoài đời các bạn phản ánh nhưng vấn đề không tốt của 1 chi nhánh chăm sóc khách hàng nào đó ( ví dụ như : Mạng Mobi , Vina , VT ) thì nhưng ng được gọi là làm thuê đó có dám nói nặng lời , hay là xúc phạm, hay Khoá Thuê bao SDT của bạn đang dùng ko ? Đây là GAME chúng tôi bỏ tiền ra chơi .nhưng cái gì cũng phải vừa vừa phai phải thôi . Thực tế đi nhé. Chúng tôi là khách hàng chúng tôi co quyền nói và bảo vệ ý kiến của chúng tôi. Các bạn là ng làm việc trong game thì các bạn chỉ được phép nghe và tiếp thu .còn không có quyền thích làm gì thì làm như thế là ko được và cũng không có quyền cãi lại ( xúc pham) khách hàng ( người chơi là chúng tôi ). Các bạn làm như vậy là đuổi khách đấy !!!!!

anhnam234
30-06-2013, 11:07 AM
Đúng rồi MOD là người quản lý các vấn đề của Diễn đàn . nois 1 cách chính xác la Chăm sóc khách hàng là người làm công cho ADM . Tôi hỏi các bạn ví dụ ở ngoài đời các bạn phản ánh nhưng vấn đề không tốt của 1 chi nhánh chăm sóc khách hàng nào đó ( ví dụ như : Mạng Mobi , Vina , VT ) thì nhưng ng được gọi là làm thuê đó có dám nói nặng lời , hay là xúc phạm, hay Khoá Thuê bao SDT của bạn đang dùng ko ? Đây là GAME chúng tôi bỏ tiền ra chơi .nhưng cái gì cũng phải vừa vừa phai phải thôi . Thực tế đi nhé. Chúng tôi là khách hàng chúng tôi co quyền nói và bảo vệ ý kiến của chúng tôi. Các bạn là ng làm việc trong game thì các bạn chỉ được phép nghe và tiếp thu .còn không có quyền thích làm gì thì làm như thế là ko được và cũng không có quyền cãi lại ( xúc pham) khách hàng ( người chơi là chúng tôi ). Các bạn làm như vậy là đuổi khách đấy !!!!!
ví dụ như cứt. đây là game. nói được mà đâu có hành động được. nếu mà ở ngoài. có lẽ việc này phải nhờ đến 113 :))

Sagittarius
30-06-2013, 11:11 AM
Có 1 số thằng hại não

shivash
30-06-2013, 11:59 AM
Bạn nói nghe cũng hợp lý :) mình là khách hàng ,mà đã là khách hàng thì là thượng đế. mod hay admin thì cũng chỉ giống như những người chăm sóc khách hàng thôi . lo và bảo vệ quyền lợi và giải quyết những vấn đề thắc mắc cũng như khiều kiện của khách hàng.
thiết nghĩ cả 2 bên cũng nên tôn trọng nhau .không ai được xúc phạm hay lạm dụng quyền lợi ở đây.
thôi thì chuyện gì bỏ qua được thì bỏ qua thôi các bạn ạ :)

hutchich
30-06-2013, 12:39 PM
công nhận.gần đây vài mod có vẻ hay bắt lỗi gamer nhiều hơn là giúp đỡ.trong các mòd mình quý nhất mod Út Cưng.nhưng lâu lắm k thấy UT onl :(

Extracting
30-06-2013, 12:41 PM
công nhận.gần đây vài mod có vẻ hay bắt lỗi gamer nhiều hơn là giúp đỡ.trong các mòd mình quý nhất mod Út Cưng.nhưng lâu lắm k thấy UT onl :(

UT đang mang bầu :))

Ko onl đc

SockMan
30-06-2013, 12:44 PM
Trong này có khá nhiều bạn triển vọng làm mod , nghe những điều các bạn ấy kể về công việc của 1 mod rất hay . rất truyền cảm , mod thì phải nghe phải chịu đựng , ko được cãi lại khách hàng :))

Vâng :)) thế đúng các bạn là bố người ta rồi , tiếp thu là 1 chuyện , còn cái chính là thái độ ko tôn trọng của mem đối với Mod thôi ! Các bạn nên Hiểu , mod là người phục vụ , giải đáp thắc mắc cho chính các bạn . Nhưng từ xưa đến nay , họ rất ít khi nhân được sự tôn trọng đúng mực từ những con ng` mà họ đang phục vụ , rất buồn khi đa số là những người có tiếng nói , có uy tín

A hòa Tông cục trưởng có đi qua thì nên cân nhắc , a tìm ở đâu xa , tìm luôn ở đây đi ạ :))

hutchich
30-06-2013, 12:46 PM
Trong này có khá nhiều bạn triển vọng làm mod , nghe những điều các bạn ấy kể về công việc của 1 mod rất hay . rất truyền cảm , mod thì phải nghe phải chịu đựng , ko được cãi lại khách hàng :))

Vâng :)) thế đúng các bạn là bố người ta rồi , tiếp thu là 1 chuyện , còn cái chính là thái độ ko tôn trọng của mem đối với Mod thôi ! Các bạn nên Hiểu , mod là người phục vụ , giải đáp thắc mắc cho chính các bạn . Nhưng từ xưa đến nay , họ rất ít khi nhân được sự tôn trọng đúng mực từ những con ng` mà họ đang phục vụ , rất buồn khi đa số là những người có tiếng nói , có uy tín

A hòa Tông cục trưởng có đi qua thì nên cân nhắc , a tìm ở đâu xa , tìm luôn ở đây đi ạ :))

cách nói chuyện của duy ml rất xoáy à nhá :))~

SockMan
30-06-2013, 12:52 PM
cách nói chuyện của duy ml rất xoáy à nhá :))~

Cũng có 1 phần 1 số mod từ trước đến nay làm việc rất thụ động và dập khuôn, thiếu hiệu , nên ít nhiều đã anh hưởng đến a e lên làm mod sau này !

Hy vọng đợt mod mới này sẽ đem lại 1 làn gió mới , ít nhiều thay đổi được cái định kiến lâu nay về mod

Minh Bún
30-06-2013, 12:55 PM

tôn trọng người khác là tôn trọng chính mình.
cái thái độ luôn không tôn trọng người # còn vờ vịt ra vẻ vô tội

Tổng Cục Trưởng
30-06-2013, 12:56 PM

Tìm gì hả em , anh có tìm gì đâu.

herotuyen
30-06-2013, 12:58 PM
em xin đứng ra đảm nhiệm bla bla :v :4;

1loinoi
30-06-2013, 12:59 PM
- Chẳng có j quá to tát mà ầm ĩ cả lên nản.
+ m là ng ở giữa m thấy MinhBun libra lên mở Block trả Votka ( hình như m viết sai mẹ roài :) )
+ Mà VotKa lên bỏ qua yêu cầu XL của Libra ( ng ta con gái ma :)
+ mỗi người im đi 1 tý là sóng yên biển lặng
+ mình thấy Mod cũng sai mà các bạn cũng chẳng đúng
p/s: Trung Lập - đừng ném gạch m nhé :D

Minh Bún
30-06-2013, 12:59 PM
em xin đứng ra đảm nhiệm bla bla :v :4;
về đi ngủ đi a ~~, trưa r cứ thích hiếu động

SockMan
30-06-2013, 01:01 PM
Tìm gì hả em , anh có tìm gì đâu.

Em thấy mu đăng tuyển mod , theo em chỉ cần 1 vài pic như này là sẽ đầy đủ các loại mod cho các anh . Họ luôn chỉ bảo mod phải làm thế này thế kia , rồi các kiểu con đà điều , bản thân em thấy 1 vài cá nhân rất xuất sắc em xin được đề cử

- Trinh+Tuổi = TPHCMQ12 ( ăn nói lưu loát , đi đầu trong các phong trào trên diến đàn )

- Guess88888 ( bạn này thì bá đạo , khả nẳng lắng nghe , chịu đựng vô hạn ))

- Vodka_QuyenNang hay Sagittarius ( Uy tín , tầm ảnh hưởng bao trùm cả MU )

NgocManh_TNHP
30-06-2013, 01:03 PM
Nóng thì ls nóng the nóng nữa cũng dc :))

lalalavs
30-06-2013, 01:03 PM
+ m là ng ở giữa m thấy MinhBun libra lên mở Block trả Votka ( hình như m viết sai mẹ roài :) )
E kết cái câu "mỗi người im đi 1 tý là sóng yên biển lặng.mod cũng sai mà các bạn cũng chẳng đúng" của a :D

GUESS888
30-06-2013, 01:07 PM
A ơi phải sửa là : Bạn mà làm đúng thì tôi cũng chẳng làm sai =))
thee này mới chuẩn a ơi,

herotuyen
30-06-2013, 01:08 PM
về đi ngủ đi a ~~, trưa r cứ thích hiếu động

he he. yes sơ ng đẹp =)) :25;

xin500ruou
30-06-2013, 01:13 PM
cảm thấy k chơi được với nhau thì thôi sao cứ thích điểm mặt chỉ tên làm gì thế ! sao cứ phải làm trò cười cho thiên hạ mới vui ah béo. Mày là chủ 1 G đấy!

Em thấy mu đăng tuyển mod , theo em chỉ cần 1 vài pic như này là sẽ đầy đủ các loại mod cho các anh . Họ luôn chỉ bảo mod phải làm thế này thế kia , rồi các kiểu con đà điều , bản thân em thấy 1 vài cá nhân rất xuất sắc em xin được đề cử

- Trinh+Tuổi = TPHCMQ12 ( ăn nói lưu loát , đi đầu trong các phong trào trên diến đàn )

- Guess88888 ( bạn này thì bá đạo , khả nẳng lắng nghe , chịu đựng vô hạn ))

- Vodka_QuyenNang hay Sagittarius ( Uy tín , tầm ảnh hưởng bao trùm cả MU )

1loinoi
30-06-2013, 01:20 PM
- mà có lẽ để tránh tình trạng này MOD lên Trung Lập hơn nữa - MOD mà lại Like ở TP Gui m ko hay lắm nhỉ
+ M cứ nghĩ ntn ko biết đúng ko:
- MOD là ng bí mật chứ lộ liễu ntn lại ở bên DD gây phản cảm lắm :(
- Mà lạ thế làm 3 cốc trà đá trong vòng 30f vẫn khát => đề nghị BQT + MOD + SP MOD trả lời hộ là tại sao =))

SockMan
30-06-2013, 01:20 PM
cảm thấy k chơi được với nhau thì thôi sao cứ thích điểm mặt chỉ tên làm gì thế ! sao cứ phải làm trò cười cho thiên hạ mới vui ah béo. Mày là chủ 1 G đấy!

Tôi ko bh là người bắt đầu Quyết ạ !! Tôi muốn ai là người bắt đầu thì người đó hãy tự kết thúc

xin500ruou
30-06-2013, 01:24 PM
kết thúc đi!

Tôi ko bh là người bắt đầu Quyết ạ !! Tôi muốn ai là người bắt đầu thì người đó hãy tự kết thúc

1loinoi
30-06-2013, 01:25 PM
- kết thúc ntn e nói a nghe:
+ 2m dây thừng
+ Tiêm thuốc độc như QH mới thông qua
+ Trường Bắn
+ Dìm chậu nước
++ a khoái thế này: Vào đấu Trường làm ván đỡ cãi nhau - mệt
- nhanh a làm chứng =))

Minh Bún
30-06-2013, 01:30 PM
Dừng lại tại đây thôi, đi ngủ thôi.
Có gì pk nhau trog đấu trường hoặc pk= rượu trên mâm. oke~~

1loinoi
30-06-2013, 01:32 PM
Dừng lại tại đây thôi, đi ngủ thôi.
Có gì pk nhau trog đấu trường hoặc pk= rượu trên mâm. oke~~

- Đen Trắng xinh hơn ảnh màu - Thật lòng đấy :D

hutchich
30-06-2013, 01:46 PM
ơ.tự nhiên acc game bị khóa là sao nhỉ?

hutchich
30-06-2013, 01:46 PM
ơ.tự nhiên acc game bị khóa là sao nhỉ?
òe.nhầm pic :P

Trình+Tuổi=TPHCMQ12
30-06-2013, 02:11 PM
Cũng có 1 phần 1 số mod từ trước đến nay làm việc rất thụ động và dập khuôn, thiếu hiệu , nên ít nhiều đã anh hưởng đến a e lên làm mod sau này !

Hy vọng đợt mod mới này sẽ đem lại 1 làn gió mới , ít nhiều thay đổi được cái định kiến lâu nay về mod

vừa online thi vao đọc những commen cũa mày mà tao ngứa hết ca đít đấy SockCau à, hôm qua mày ngủ có ngon ko =))=))=)) 1 đêm thú vị chứ. May thữ lấy nick mod làm trò mèo vênh váo nữa tao xem nào. Cho dù mày la thằng nào hay la mod, smod đi nữa thi đối với tao mày trã là cái cc gì hết =))=)) đêm qua là 1 kĩ niệm rất la vui đối với tao đấy =))=))

1loinoi
30-06-2013, 02:13 PM
vừa online thi vao đọc những commen cũa mày mà tao ngứa hết ca đít đấy SockCau à, hôm qua mày ngủ có ngon ko =))=))=)) 1 đêm thú vị chứ. May thữ lấy nick mod làm trò mèo vênh váo nữa tao xem nào. Cho dù mày la thằng nào hay la mod, smod đi nữa thi đối với tao mày trã là cái cc gì hết =))=)) đêm qua là 1 kĩ niệm rất la vui đối với tao đấy =))=))
- Có lẽ nói năng lịch sự sẽ hay hơn Trình ak
- cứ ntn ko hay cho lắm - chửi nhau liên miên => chỉ làm trò cười :(

Trình+Tuổi=TPHCMQ12
30-06-2013, 02:14 PM
tôn trọng người khác là tôn trọng chính mình.
cái thái độ luôn không tôn trọng người # còn vờ vịt ra vẻ vô tội

tui sợ bạn quá đi đấu smod Libar à, các bạn mới chính la những người ko tôn trọng người khác đấy, các bạn là người cũa BQT các bạn cạy quyền, xúc phạm người khác trước ma các bạn còn ra vẽ sợ quá đi Minh Bún nhĩ hót girl của UB va miss cũa Mu ha nôi đấy nhé ko phãi chuyện đùa đâu =))=))=))=))=))=))=))

Trình+Tuổi=TPHCMQ12
30-06-2013, 02:15 PM
- Có lẽ nói năng lịch sự sẽ hay hơn Trình ak
- cứ ntn ko hay cho lắm - chửi nhau liên miên => chỉ làm trò cười :(

vâng thưa bạn, đối với thễ loại này ko cần lời lẽ lịch sự đâu.

1loinoi
30-06-2013, 02:16 PM

- cậu nói thế m : Miễn Bình Luận

luchodai
30-06-2013, 02:19 PM
nếu mà như vậy bgio cho kết thúc được cuộc tình này hả bác Sĩ

SockMan
30-06-2013, 02:19 PM

Bạn Trình thì kinh rồi :)) Thế làm gì để người ta biết mình là cái cc gì đi xem nào :))

Cám ơn đã hỏi thăm 2h30 tao ngủ 12h30 thì bình minh , à chắc giờ mày mới tỉnh , vào xem còn G BiaSG ko nhé ^^

Vẫn 1 câu hỏi dành cho bạn thôi :

Bản thân mày chủ club TPHCM mày có dám đứng ra lập 1 liên minh để chơi sòng phẳng với cái LM khác trong MU HN này ko , hay chỉ muôn đời đi bưng bô và bợ đít những thằng khác !! Hay sông kiểu núp váy đàn bà quen rồi , 1 chân đứng đéo nổi !!

[___ Levis ___]
30-06-2013, 02:22 PM
Bạn Trình thì kinh rồi :)) Thế làm gì để người ta biết mình là cái cc gì đi xem nào :))

Cám ơn đã hỏi thăm 2h30 tao ngủ 12h30 thì bình minh , à chắc giờ mày mới tỉnh , vào xem còn G BiaSG ko nhé ^^

Vẫn 1 câu hỏi dành cho bạn thôi :

Bản thân mày chủ club TPHCM mày có dám đứng ra lập 1 liên minh để chơi sòng phẳng với cái LM khác trong MU HN này ko , hay chỉ muôn đời đi bưng bô và bợ đít những thằng khác !! Hay sông kiểu núp váy đàn bà quen rồi , 1 chân đứng đéo nổi !!

Ngứa cã đít.....
Loại này mà làm MOD á......

SockMan
30-06-2013, 02:25 PM
;836766']Ngứa cã đít.....
Loại này mà làm MOD á......

Ngứa thì gãi thôi , còn ai là mod thế ?

Minh Bún
30-06-2013, 02:27 PM
toàn đàn ông con trai mà chấp nhặt thật.
Sự việc từ hôm qua rồi còn lôi lên mà nói nhau.
Cứ để mem khác ngồi cười.

[___ Levis ___]
30-06-2013, 02:28 PM
Ngứa thì gãi thôi , còn ai là mod thế ?

Ờ.........

Đoán bừa thế trúng thì trúng ko trúng thì.......... xịt :))

1loinoi
30-06-2013, 02:29 PM
toàn đàn ông con trai mà chấp nhặt thật.
Sự việc từ hôm qua rồi còn lôi lên mà nói nhau.
Cứ để mem khác ngồi cười.
- Tại cô đấy ai bảo cô Xinh quá tụi nó ghét :D

Trình+Tuổi=TPHCMQ12
30-06-2013, 02:30 PM
nếu mà như vậy bgio cho kết thúc được cuộc tình này hả bác Sĩ

mún kết thúc nhưng bị chó cắn thì sao kết thúc dc bạn ;)) nó cắn mình, mình phãi cắn lại thôi ngại gì vết bẩn

[___ Levis ___]
30-06-2013, 02:30 PM
- Tại cô đấy ai bảo cô Xinh quá tụi nó ghét :D

Cậu này nói lúc nào cũng rất............................ hợp lý :))

1loinoi
30-06-2013, 02:39 PM
;836778']Cậu này nói lúc nào cũng rất............................ hợp lý :))

- Quan điểm của tôi rất Rõ Ràng : Trung Lập
- Ko bao giờ tôi nặng lời với Phụ Nữ ( nhất là PN Đẹp )
- Tôi chỉ muốn các bạn dừng lại ở đây thế thôi - chửi nhau Ức Chế + có chết Đc Đâu :(

Sagittarius
30-06-2013, 02:47 PM
Rượu Gặp Bạn Hiền Ngàn Chén Thiếu
Chuyện người không hợp nửa câu thừa :))

SirAlex
30-06-2013, 02:49 PM
hok hiểu cái DD này to thế nào mà mấy ông em ADM này thuê 1 đông Mod với Smod để đi cái nhau va soi mói Member ah :19;

Taliban
30-06-2013, 02:54 PM
toàn 1 lũ rỗi hơi.................................ngứa tai thì cứ éc éc

hutchich
30-06-2013, 03:10 PM
trả đâu vào đâu.bọn Mu khác nó biết nó lại cười cho thối mặt.nhường nhau tí thì chết cái gì ?

Extracting
30-06-2013, 03:19 PM
Cây muốn im nhưng gió chẳng ngừng :))

hoahongden
30-06-2013, 03:36 PM
mót này thiệt sự po tay. thix close cái nào thì close . mod lúc trước có ai như thế đâu h toàn thằng chỉ dc cai mình có quyền thích làm gì thì làm. dúng là mod thời hiện đại . chỉ biết làm ko biết nghĩ. buồn cho 1cucộc tình,
tình trạng này kéo dài thì member càng ngày càng ít , thiệt sự h mình cũng chẳng muốn vào forum. cứ nhìn mấy thằng mod này làm việc lại thấy mà nãn :2;

R u b y
30-06-2013, 03:58 PM
mỗi người thêm 1 câu và gió lại sức bb30;

herotuyen
30-06-2013, 04:01 PM
mỗi người thêm 1 câu và gió lại sức bb30;

có em là có bão đến rồi còn gió cái gì nữa bb46;

R u b y
30-06-2013, 04:04 PM
có em là có bão đến rồi còn gió cái gì nữa bb46;

con ng lặng lẽ tnay bão ở đâu ra bb23;

herotuyen