PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] thần tượng của MU mod Vô Song Vương Giả tự Shockman

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
30-06-2013, 12:34 AM
Vâng chủ đề củ, những ai, nhữg gì, và những nhân vật nào đang hót nhất hiện nay . Dạo này forum chúng ta thật la vui nhộn và thú vị. Vì có những smod, mod mới trúng tuyển quản lý forum. Và ko phãi chính ai khác đó là những gamer trong giới Mu ha nội này lên làm mod, smod. Ko hiểu vi sao va tiêu chí admin tuyển dụng mod,smod như thế nào va các bạn ấy trung tuyển. Theo như mình thấy rất la nhìu người phản ánh cách nc làm viêc của mod,smod rất là bựa cạy vào quyền hạn muốn làm gi thi làm muốn nói gì thi nói. Ko tôn trong gamer vi dụ như nhân vật nổi tiếng của chung ta la mod Vô Song Vương Giả tự ShockMan chủ G UB ko biết vì lí do gì ma có những hành động va ngôn từ thái quá xuc phạm người khác như là bố đơi tao la mod tao mún nói gì thi nói. Và hình la 99% ShockMan mod Vô Song Vương Giả gì đấy bị mình thằng Trình forum, trong game la bemap cho ăn hành nhìu quá cay cú ức chết =))=))=)) đã cạy quyền mod xúc phạm gamer với nhưng lời lẽ khiêu khích cay cú xuc phạm gamer các bạn vào xem mod SockMan nc như thế này có dc ko nhé.

Đề nghị bạn viết bài có dấu nhé , có cần đi học lại đánh vietkey ko

Đó là công việc của chúng tôi mà , ăn lương thì phải làm tốt thôi

Really ! !

Theo bạn tôi phải nói thế nào , trường nào dậy cách ăn nói cho mod ? chỉ tôi cái đăng ký đi học luôn này

Ko sai ko ngại , còn cần góp ý về cách làm việc của tôi cứ phản ánh với cấp trên của tôi nhé ;)

Đừng trả lời 1 câu hỏi = 1 câu hỏi

Người khác tôi ko nói , Bạn có thấy anh ta chữ Vàng to lù lù 1 đống ko??? Tự nhiên mà có chữ Vàng à !! chúng tôi cho bạn ấy cái chữ vàng ko phải làm bù nhìn đâu . Bộ mặt của cả club đừng đùa nhé
Người biết rồi có thông cảm, người chưa biết nhìn thấy người ta sẽ đánh giá sao ? Mà đây ko phải lần đầu tiên bạn ấy viết như thế đâu nhé , có hệ thống rồi !!
Khi mang cái chữ vàng đó lên phải tự cảm thấy nên có trách nhiệm trong từng lời nói cũng như hành động của mình, ko chỉ là bộ mặt của chính bản thân bạn ấy , mà còn là bộ mặt của cả BQT MU HN , bạn hiểu chứ ???
Cảm thấy việc đơn giản đó ko làm được thì nên chủ động xin nghỉ, chúng tôi sẽ cử người khác xứng đáng hơn lên làm

Mình chỉ trả lời nhưng câu hỏi thắc mắc liên quan đến game , diễn đàn . Mọi câu hỏi ko liên quan bạn vui lòng tự tìm hiểu

Tôi ko hề muốn chen vào các topic của mem nếu các bạn tuân thủ các quy định của diễn đàn !!

Chúc các bạn war G vui vẻ

Làm được gì thì lại cần thời gian bạn à :D

Tôi sẽ cho các bạn thấy 1 cái nhìn khác về Mod , 1 phẩn ko thể thiếu của diễn đàn , nhưng luôn bị coi thường

DatMo Cho thuê ef 1/14x nè

♥ Libra ♥
30-06-2013, 12:36 AM
Tôi đã đóng topic kia rồi bạn còn lập topic khác.
Như này là thiếu tôn trọng BQT< mời b ra đảo 7 ngày