PDA

View Full Version : Mong ADM one time và TCT và mod gio vo tinh vào nhé

hoahongden
29-06-2013, 07:32 PM
Mình muốn nói với bạn đừng có cậy chức cậy quyền . member muốn câu trả lời tại sao lại band nick . vì ko hiểu lý do tại sao band mà bạn cứ thích là band. làm Mod thì nên có trách nhiệm nếu bạn nói ko thảo luận vấn đề đó nữa thì hãy thả blog người ta. bạn làm như thế ai cũng xem thường bạn.

MOng ADM onetime và TCT hãy tuyễn mod đúng chất lượng đa số các anh tuyển mod hoàn toàn là do tư thù của 2 phe.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171337-Mod-Libra-v%C3%A0-Simba-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-xem-d%C3%B9m-c%C3%A1i-n%C3%A0o&goto=newpost
với cái topic này nói lên quá rõ. chỉ yêu cầu trả lời mà cũng bị band thì quá là vô lý .
Mong 2 anh one time và TCT làm rõ vụ việc này. và tuyển MOD đúng chất lượng biết nghĩ cho member. nếu cứ tiếp tục thế này mình nghĩ forum chắc sẽ loạn lên hết và các member mới vào xem thấy như thế nào khi member cũ tích cực phản ánh và cách làm việc của mod mới

0978xxxx
29-06-2013, 07:35 PM
tý lại close top pic giờ đây =))

hoahongden
29-06-2013, 07:38 PM
sạo lại close quán bar có quyền thảo luận . tự do ngôn luận mà. nếu nguờ nào close thì mình nghĩ đã trúng vào tim đen người đó rồi. biết sai thì hãy sữa chứ đừng có lạm dụng quá

yuyuchan
29-06-2013, 07:39 PM
- Tôi thấy bài viết của bạn ấy là 1 câu hỏi, và đã được MOD vào trả lời 1 câu :"Block 1 ngày cảnh cáo".
- Thẩm quyền Block nick của bạn mod này cao siêu thật.
- Nói cho bạn mod biết. Chỉ thấy anh Onetime + MeoHoang là người Block nick người khác mà người khác phải nghe theo? Vì họ ít khi Block nhưng Block là đúng mem ko ai nói gì cả. Bạn nên học cách làm việc của các anh ấy.

hoahongden
29-06-2013, 07:40 PM
uppppppppppp. mong one time và TCT vào cho ý kiến .

Extracting
29-06-2013, 07:40 PM
từ chiều

Phải đếm đc khoảng gần 20 chục cái topic bị Close ^^!

1doithua
29-06-2013, 07:44 PM
phản rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Extended
29-06-2013, 07:45 PM
mới nhận chức mà. hổ báo tí cho oai

AnhDuong
29-06-2013, 07:45 PM
nói chung là chả ra cái gì :))

Gió Vô Tình
29-06-2013, 07:46 PM
Mình muốn nói với bạn đừng có cậy chức cậy quyền . member muốn câu trả lời tại sao lại band nick . vì ko hiểu lý do tại sao band mà bạn cứ thích là band. làm Mod thì nên có trách nhiệm nếu bạn nói ko thảo luận vấn đề đó nữa thì hãy thả blog người ta. bạn làm như thế ai cũng xem thường bạn.

MOng ADM onetime và TCT hãy tuyễn mod đúng chất lượng đa số các anh tuyển mod hoàn toàn là do tư thù của 2 phe.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171337-Mod-Libra-v%C3%A0-Simba-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-xem-d%C3%B9m-c%C3%A1i-n%C3%A0o&goto=newpost
với cái topic này nói lên quá rõ. chỉ yêu cầu trả lời mà cũng bị band thì quá là vô lý .
Mong 2 anh one time và TCT làm rõ vụ việc này. và tuyển MOD đúng chất lượng biết nghĩ cho member. nếu cứ tiếp tục thế này mình nghĩ forum chắc sẽ loạn lên hết và các member mới vào xem thấy như thế nào khi member cũ tích cực phản ánh và cách làm việc của mod mới

mình đã nói trước đó rồi,hãy chấm dứt vấn đề và đừng tạo thêm 1 topic nào để bàn luận nữa,nó chỉ làm cho tình hình căng thẳng hơn thôi,mỗi người nên bình tĩnh lại đã,còn chuyện có unblock cho vodka + nhocvn8x hay không thì cũng đã nằm trong suy nghĩ của tôi,trước tiên là các bạn phải bình tĩnh lại đã.

yuyuchan
- Vào yahoo toàn là thấy các nick yahoo hiện cái link của forum này. Các bạn đừng để việc này đi quá xa....

JFHJJAHFJFHD
LMHT đang bật................................. đèn đỏ :24;

SeoulKorea
http://i7.upanh.com/2013/0629/12/56560561.100989228706224477232624898298n.jpg (http://upanh.com/view/?id=2rrf1h1e1ke)

NoSayBeen
29-06-2013, 07:47 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171337-Mod-Libra-v%C3%A0-Simba-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-xem-d%C3%B9m-c%C3%A1i-n%C3%A0o&p=835700#post835700
block 1 ngày đóng topic xong Mod LiBra vẫn vào giải thick theo cái kiểu chỉ 1 ng đc nói kô ai đc cãi đấy thỳ tôi thấy vô lí quá =))

LongCongTu88
29-06-2013, 07:47 PM
Dợi chờ mong ngóng nhưng chỉ là trong vô vọng :)) tốt nhất là bạn ko lên tạo 2 pic nữa mệt người :))

AnhDuong
29-06-2013, 07:48 PM
con người nó có cảm xúc nên có ghét có yêu có thù. sự việc như này chắc ai cũng hiểu chỉ có 1 số người không hiểu :))

Gió Vô Tình
29-06-2013, 07:48 PM
- Tôi thấy bài viết của bạn ấy là 1 câu hỏi, và đã được MOD vào trả lời 1 câu :"Block 1 ngày cảnh cáo".
- Thẩm quyền Block nick của bạn mod này cao siêu thật.
- Nói cho bạn mod biết. Chỉ thấy anh Onetime + MeoHoang là người Block nick người khác mà người khác phải nghe theo? Vì họ ít khi Block nhưng Block là đúng mem ko ai nói gì cả. Bạn nên học cách làm việc của các anh ấy.

có lẽ a đã không quan sát kĩ rồi,trước đó Fren tạo topic và e đã nói rồi,dừng vấn đề ấy lại di,em không muốn mọi chuyện căng thẳng lên và mọi người lại tiếp tục làm khó dễ cho nhau nữa,thôi thì mỗi người hãy nhịn 1 câu và bình tĩnh lại đi,rồi mọi chuyện sẽ đâu lại vào đó.Đúng là e mới nhận chức,ai cũng muốn tạo hình ảnh tốt đẹp với mọi người,nhưng luật vẫn là luật.Còn e ntn thì a và mọi người cứ quan sát,rồi thời gian sẽ trả lời thôi

NoSayBeen
29-06-2013, 07:51 PM
có lẽ a đã không quan sát kĩ rồi,trước đó Fren tạo topic và e đã nói rồi,dừng vấn đề ấy lại di,em không muốn mọi chuyện căng thẳng lên và mọi người lại tiếp tục làm khó dễ cho nhau nữa,thôi thì mỗi người hãy nhịn 1 câu và bình tĩnh lại đi,rồi mọi chuyện sẽ đâu lại vào đó.Đúng là e mới nhận chức,ai cũng muốn tạo hình ảnh tốt đẹp với mọi người,nhưng luật vẫn là luật.Còn e ntn thì a và mọi người cứ quan sát,rồi thời gian sẽ trả lời thôi

Vâng thời gian sẽ cho chúng ta thấy Luật vẫn là luật và sẽ đc xửa đổi cho đúng vs lúc chưa có mà MoD đã làm ><

♥ Libra ♥
29-06-2013, 07:51 PM
MOD Gió Vô Tình không làm gì sai cả.
Các bạn có thể dừng lại tại đây được rồi đấy.
Riêng tội vu khống cho BQT cũng đáng bị block cảnh cáo rồi.
Nếu có gì khiếu nại các bạn pm trực tiếp a OneTime hoặc a Tổng Cục Trưởng.
Các bạn cứ lập topic như này thì chính các bạn đang làm hoang mang game thủ và làm loãng 4rum.

lalalavs
29-06-2013, 07:52 PM

Mod này dị thật

Mrlocdz
29-06-2013, 07:54 PM
mình đã nói trước đó rồi,hãy chấm dứt vấn đề và đừng tạo thêm 1 topic nào để bàn luận nữa,nó chỉ làm cho tình hình căng thẳng hơn thôi,mỗi người nên bình tĩnh lại đã,còn chuyện có unblock cho vodka + nhocvn8x hay không thì cũng đã nằm trong suy nghĩ của tôi,trước tiên là các bạn phải bình tĩnh lại đã.

vs tình trạng forum thì lag mãi mới vào đc.

bạn nghĩ tôi đọc được hết các topic à?

ở phần thảo luận chung mà mới 15p là close.

các bạn nghĩ các bạn là mod mà có quyền thíc band rồi close topic là đc à?

hoahongden
29-06-2013, 07:54 PM

Mình chỉ hỏi bạn 1 câu thôi . Bạn hiểu được làm mod là như thế nào ko ... ??? Và có trách nhiệm gì với member ???

luchodai
29-06-2013, 07:55 PM
muốn binh tính nhưng mà các anh làm như vậy thì chúng tôi k thể binh tĩnh dc. hỏi mà cung block vậy thi ai còn giám lên 4 rum mà hỏi nữa. làm mod cũng biêt phân biệt đúng sai chứ. hãy nói chuẩn làm ko cần chỉnh nhé. đừng có làm việc theo cảm tính đấy..

Tổng Cục Trưởng
29-06-2013, 07:58 PM
Trước tiên tôi mong các bạn hãy tôn trọng những Mod và Smod đang được MUHN trao quyền đại diện để xử lý các việc trên diễn đàn.
Các Mod đều đã được qua phỏng vấn và đã chứng tỏ được khả năng của mình mới được nhận việc. Cho đến thời điểm này tôi thấy các bạn Mod vẫn chưa làm gì đi quá xa , có chăng chỉ là những việc xử lý chưa có đủ kinh nghiệm . Hơn nữa có thể các game thủ cũ lâu năm thấy các Mod mới nên họ đang muốn "thử lửa" các mod này.
Tôi mong các bạn hãy đặt mình vào vị trí của MOD để đưa ra ý kiến chuẩn xác nhất và cùng với các Mod góp phần xây dựng MUHN lên cao hơn nữa.

Còi Đua Đòi Muzik
29-06-2013, 07:58 PM
Các bạn cứ lập topic như này thì chính các bạn đang làm hoang mang game thủ và làm loãng 4rum.

loãng là do từ các bạn đó , đã sai mà cãi cố thì mem chả phải post nhiều bài , đã sai r` thì nhận lỗi 1 câu , mình là BQT cơ mà ai chả có lỗi sai , đến các Nguyên thủ quốc gia sai còn phải XL Dân chúng cơ mà :))

luchodai
29-06-2013, 07:59 PM
bạn nói hay nhỉ. ko lzi sai à. nta hỏi xong close topic block 1 ngày là đúng hả. lúc nào cũng thắc mắc rì pm trực tiếp thi xin lỗi nói thảng 1 câu. chưa bgio tôi pm 1 ADM nào mà trả lời tôi luôn. đúng 1 lần có GĐh phi TL tôi sau khoảng 3h đồng hồ tôi pm. con các adm # tôi cũng đã có pm nhưng chưa dc 1 câu phản hồi nào

luchodai
29-06-2013, 08:02 PM
nếu mà làm việc chuẩn chỉnh vừa ý game thủ thi lúc nào cũng dc tôn trọng anh à.
Trước tiên tôi mong các bạn hãy tôn trọng những Mod và Smod đang được MUHN trao quyền đại diện để xử lý các việc trên diễn đàn.
Các Mod đều đã được qua phỏng vấn và đã chứng tỏ được khả năng của mình mới được nhận việc. Cho đến thời điểm này tôi thấy các bạn Mod vẫn chưa làm gì đi quá xa , có chăng chỉ là những việc xử lý chưa có đủ kinh nghiệm . Hơn nữa có thể các game thủ cũ lâu năm thấy các Mod mới nên họ đang muốn "thử lửa" các mod này.
Tôi mong các bạn hãy đặt mình vào vị trí của MOD để đưa ra ý kiến chuẩn xác nhất và cùng với các Mod góp phần xây dựng MUHN lên cao hơn nữa.

lalalavs
29-06-2013, 08:05 PM
Sao hỏi mà lại bị band.như thế thì ai dám hỏi nữa.bao che cho nhau à.sai thì nhận đi mới tiến bộ đc b à

zZzXjnhzZz
29-06-2013, 08:05 PM
trật tự đi e. ko nói linh tinh nữa. cái tên "Gió Vô Tình" nghe có quen ko??? ko nói nữa e !!!
muốn binh tính nhưng mà các anh làm như vậy thì chúng tôi k thể binh tĩnh dc. hỏi mà cung block vậy thi ai còn giám lên 4 rum mà hỏi nữa. làm mod cũng biêt phân biệt đúng sai chứ. hãy nói chuẩn làm ko cần chỉnh nhé. đừng có làm việc theo cảm tính đấy..

lalalavs
29-06-2013, 08:07 PM
trật tự đi e. ko nói linh tinh nữa. cái tên "Gió Vô Tình" nghe có quen ko??? ko nói nữa e !!!
Hình như đợt trước có 1 bài viết khá là dài của Giovotinh trên dd rồi thì phải :))

luchodai
29-06-2013, 08:07 PM
ú ú ú ú ú ú ú ú ú

Fren
29-06-2013, 08:10 PM
Có thành phần tuổi đời thì kém nhưng lại nghĩ mình hiểu sự đời hơn. không chịu nghe ý kiến.nghĩ Mót là to.!
Giờ có cả mở topic nói vội đóng luôn sợ nói sai bị ng khác chặn họng. quá mất tự tin. ảo tung chảo.
Có cả người mở mồm ra nói một số thành phần phải cứng tay. cứng quá lại gãy tay không thể mềm được ấy nhỉ? =))
người ta nói có đắng có ngọt nhưng mà. đắng quá lại tự thít mình vào vòng xoáy !
Muốn ngọt thì quá muộn. Một lời nói .

NoSayBeen
29-06-2013, 08:10 PM
nếu mà làm việc chuẩn chỉnh vừa ý game thủ thi lúc nào cũng dc tôn trọng anh à.

Bạn đừng nói là vừa ý game thủ mà p nói là cho công bằng cho tất cả . Chúng tôi kô muốn Mod p làm thế này hay thế kia để có lợi cho mình chỉ muốn sự công bằng cho tất cả ae Công đồng MU HN này sao cho kô có mâu thuẫn ~ Nếu các Mod cảm thấy bao che hay tư thù cá nhân thỳ cứ tự nhiên~

Crywolf
29-06-2013, 08:23 PM
hôm nay sao forum ồn như cái chợ bán L thế :19;

Tổng Cục Trưởng
29-06-2013, 08:50 PM
hôm nay sao forum ồn như cái chợ bán L thế :19;
Cái gì đây ? Viết hàm ý kiểu này cũng có thê bị Band đấy.

Gió Vô Tình
29-06-2013, 09:00 PM
Bạn đừng nói là vừa ý game thủ mà p nói là cho công bằng cho tất cả . Chúng tôi kô muốn Mod p làm thế này hay thế kia để có lợi cho mình chỉ muốn sự công bằng cho tất cả ae Công đồng MU HN này sao cho kô có mâu thuẫn ~ Nếu các Mod cảm thấy bao che hay tư thù cá nhân thỳ cứ tự nhiên~

vâng,ai cũng được như bạn thì tốt quá,mình cũng rất muốn như vậy,chả ai muốn vừa nhận chức đã bị gán cái mác hống hách cả bạn ạ,nhưng bạn cũng hiểu cho tôi với,9 người thì 10 ý,không thể vừa lòng hết được,bản thân tôi cũng rất muốn nhẹ nhàng,vui vẻ và tốt nhất là đi off ae khoác vai nhau trò chuyện,nhưng nào được như ý muốn,hết người này đến người khác comment tỏ vẻ thách thức,đá đểu...hay đại loại như thế,thôi thì cứ cố gắng mà làm vừa lòng đa số thôi,tôi sẽ cố gắng support và giải quyết các vđề nhanh hơn cho các bạn,và như tôi đã nói,vđề qua rồi,hãy để cho nó qua đi,đừng làm tình cảm giữa BQT và member sứt mẻ ở cả 2 phía,bản thân tôi không hề muốn điều này xảy ra 1 tí nào,mong các bạn hiểu cho ^^!

dkn193
29-06-2013, 09:02 PM

Như vậy bạn là người sai, nên nhận lỗi và,unblock cho người ta đi vì
Thứ nhất người ta có khi chưa đọc cái topic của Fren , và cũng chẳng có lý do gì bắt người ta quan tâm tới cái topic của Fren.
Như bạn nói luật thì vẫn là luật, và bạn ý không vi phạm luật nên không có lý do gì block nick

Sau khi xin lỗi và unblock mình nghĩ là mọi người chẳng còn gì để nói bạn nữa cả.

Gió Vô Tình
29-06-2013, 09:08 PM
Như vậy bạn là người sai, nên nhận lỗi và,unblock cho người ta đi vì
Thứ nhất người ta có khi chưa đọc cái topic của Fren , và cũng chẳng có lý do gì bắt người ta quan tâm tới cái topic của Fren.
Như bạn nói luật thì vẫn là luật, và bạn ý không vi phạm luật nên không có lý do gì block nick

Sau khi xin lỗi và unblock mình nghĩ là mọi người chẳng còn gì để nói bạn nữa cả.

Vâng,và cũng xin nhắc nhở bạn ThykSock lần sau nên tìm hiểu kĩ trước khi post topic nhé.
Lần này mình cảnh cáo thôi,Unblock nick ThykSock
1 lần nữa mong mọi người hãy thật bình tĩnh và để cho mọi chuyện qua đi,sẽ ko có trường hợp thứ 2 như thế này đâu :)
mình close nhé ^^!
chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ ^^!