PDA

View Full Version : Xin chào tất cả ACE có mặt trên diễn đàn mu hà nội ^^!

Gió Vô Tình
29-06-2013, 05:21 PM
Chào tất cả mọi người,chắc đa số mọi người cũng đều biết mình rồi nhỉ >:),mình đã nộp đơn xin gia nhập đội ngũ mod và trúng tuyển,nên cũng nên có 1 lời chào gửi đến ACE cho phải phép ^^!.Chắc hẳn có 1 số bạn sẽ thắc mắc rằng tại sao mình không đổi nick đi mà lại giữ nguyên thế này,mình cũng xin được giải thích luôn lí do mình không đổi :
1. Mình muốn mọi người hiểu từ trước đến giờ mình không nằm trong đội ngũ BQT ( như 1 số bạn hoài nghi ),và bây giờ mình mới đăng kí và trúng tuyển
2. Minh không hề tham gia vào game,không hề ở phe nào cả,không bênh vực ai hết nên mình tự tin mà giữ lại nick mình yêu thích là nick này
Trước đến giờ mình hoạt động 4rum không được nhiều nhưng cũng không phải là quá ít,cũng có người ghét,người ưa vì 1 số lí do nào đó.Nhưng hiện tại mình đã được giao công việc quản lí diễn đàn nên mong mọi người bỏ qua mọi chuyện của quá khứ,giúp đỡ mình hoành thành tốt công việc này ^^!.Xin nói luôn là,đã từng chơi mu và hoạt động ở diễn đàn nên chắc chắn sẽ có 1 số người mà mình quen biết và quý mến,nhưng các bạn yên tâm là mình sẽ không vì thế mà bênh vực,thiên vị hay làm trái luật,mình sẽ áp dụng luật mà làm,với mọi người,mọi đối tượng,sai thì phạt,sẽ không có chuyện thiên vị hay điều gì đó uẩn khúc ở đây,hứa với các bạn là như thế ^^!

1 lần nữa xin các bạn ủng hộ để mình hoàn thành tốt công việc được giao ^^!
Tks all

6470210
29-06-2013, 05:23 PM
BẠN ƠI đừng quẩy nhé lên chức đừng quẩy :))

SeoulKorea
29-06-2013, 05:28 PM
CHúc mừng :D

Tớ Tên Là Dương
29-06-2013, 05:29 PM
Ồ zế hê hê

ManNhi
29-06-2013, 05:29 PM
có nghĩa là nó có quyến Close Toppic đó hả :))

No1Mu
29-06-2013, 05:30 PM
nói nhiều trình bầy lên phường

Mr.Hùng
29-06-2013, 05:42 PM
upppppppp , chán thật , mình bị vòng gửi xe cmnr

----Vô Song Vương Giả ™
29-06-2013, 05:45 PM
Chào ! !