PDA

View Full Version : Anh OneTime vao giai quyet nhé : BlueMoon G BoMayLa

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 06:14 PM
Thời gian :tầm 17h 20 Sv 4

Bạn ấy có 26k point , anh em cùng thảo luận xem bạn ấy tăng điểm kiểu gì nhé

http://www.youtube.com/watch?v=Z7j7DxdViSw&feature=youtu.be

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=YuL3wVAxTEw

AnhSẽVìEm LàmChaThằngBé
27-06-2013, 06:19 PM
SM dầm đất quá dã man

need1love
27-06-2013, 06:22 PM
sm 26k point thì chỉ có khoảng 15k agi
up cho chủ thớt

curoi33
27-06-2013, 06:23 PM
1 người sắp ra đảo rồi

Gió Vô Tình
27-06-2013, 06:26 PM
so sánh và tìm điểm giống nhau @@!
https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Lz1Yv7kJ1QQ

GUESS888
27-06-2013, 07:14 PM
à . SM bị lag dame . skil k ra nên nó như thế mình bị nhiều rôi. có gì đâu. CLOSE TOPIC

GUESS888
27-06-2013, 07:21 PM
à . SM bị lag dame .chuẩn bị đis nên nó hay bị như thế mình bị nhiều rôi. có gì đâu. CLOSE TOPIC

♦♦♦LION♦♦♦
27-06-2013, 07:59 PM
à . SM bị lag dame .chuẩn bị đis nên nó hay bị như thế mình bị nhiều rôi. có gì đâu. CLOSE TOPIC

oai như mod ấy nhỉ lag dame =))

GUESS888
27-06-2013, 08:08 PM
=)) Lag dame thật mà :))

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 08:09 PM
=)). Lag dame là cái gì thế mà mình chơi mu lõi đời rồi mà vẫn đếu biết. =))

GUESS888
27-06-2013, 08:14 PM
=)). Lag dame là cái gì thế mà mình chơi mu lõi đời rồi mà vẫn đếu biết. =))

thì bây giờ sẽ biết :))

missseo90
27-06-2013, 08:21 PM
tôi tưởng ông chơi MU lâu rồi mà lại phát biểu là hack..... ông nhìn xem điểm ông có lên không, ông có bị ăn trứng không.....Sumon 26k point có thể tăng 18k agi và 8k ene + mua gói quà đặc biệt dùng nhẫn phép thuật và dây chuyền hồng ngọc.... thử xem thế nào nhé....... DW ông dame bé... 1 dame không chết đc quái... trả nhẽ ngta không ăn được dame nào sao.......phần lớn EXP là ông ăn... chứ nhân vật kia ăn được bao nhiêu..... như này mà cũng bảo là hack... thử chơi Sumon đi sẽ rõ..........

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 08:22 PM
tôi tưởng ông chơi MU lâu rồi mà lại phát biểu là hack..... ông nhìn xem điểm ông có lên không, ông có bị ăn trứng không.....Sumon 26k point có thể tăng 18k agi và 8k ene + mua gói quà đặc biệt dùng nhẫn phép thuật và dây chuyền hồng ngọc.... thử xem thế nào nhé....... DW ông dame bé... 1 dame không chết đc quái... trả nhẽ ngta không ăn được dame nào sao.......phần lớn EXP là ông ăn... chứ nhân vật kia ăn được bao nhiêu..... như này mà cũng bảo là hack... thử chơi Sumon đi sẽ rõ..........
Chưa hiểu gì về SM mà cũng phát biểu bừa. =)). Bạn nên xem lại clip và hỏi thêm thông tin về dame và mốc ene của SM nhé. =)).

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 08:24 PM
Chưa hiểu gì về SM mà cũng phát biểu bừa. =)). Bạn nên xem lại clip và hỏi thêm thông tin về dame và mốc ene của SM nhé. =)).
Bổ sung thêm là cái dây chuyền hồng ngọc ở đây chẳng có tác dụng gì cả. :D

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:25 PM

Vâng ! 1 mình nhà bạn biết chơi SM , điểm tôi ăn ở đây ko quan trong , quan trong là cái tốc độ máy khâu của bạn ấy thôi ^^ Thật sự nhìn cái clip như này mà bạn cọn bảo ko hack thì đúng là :

BAN NGU VÃI LỒN

missseo90
27-06-2013, 08:28 PM
ông vào xem nhân vật doikem của tôi.... ông thích test thử tôi cho mượn ních vào mà test.... ông pro hơn tôi chăng... có muốn vào test thì pm yahoo: missseo90... cho mượn luôn ních mà test nhé........

missseo90
27-06-2013, 08:29 PM
bạn lấy con Sumon khác + 18k agi vào đeo seke rồi cho đứng cùng bãi con của bạn đi... tét đi mà nhìn xem nó tnao rồi hãng phát biểu nhé.......

nhocvn8x
27-06-2013, 08:29 PM
clip không thể hiện mốc agi của bạn là bn thì k thể cm được điều gì cả ! dame DW thì bé n bạn xem bạn vẫn có điểm đều đều đó thôi!

Obelis12345
27-06-2013, 08:30 PM
bac chu thot dw rl chua tang nhieu k agi ma` dame to the
minh cung dw chua danh dc 29k dame bgio o sv nay

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:31 PM
Mốc Agi của mình là 14k , trong clip mình đã di chuyển nhiều để chứng tỏ đây ko phải là lag nhé

thời điểm 5h20 adm có thể check luôn mà

nhocvn8x
27-06-2013, 08:32 PM
nói người khác ngu thì xem lại mình đi thể hiện đẳng cấp đi đừng mõm chứ !

Vâng ! 1 mình nhà bạn biết chơi SM , điểm tôi ăn ở đây ko quan trong , quan trong là cái tốc độ máy khâu của bạn ấy thôi ^^ Thật sự nhìn cái clip như này mà bạn cọn bảo ko hack thì đúng là :

BAN NGU VÃI LỒN

thanhhahp
điểm vẫn lên ầm ầm thế kia mà bác
SM 26k point nó hack turn quái ra là die hết dw ko còn điểm nào đâu

Lộn Cái Bàn
bạn lấy con Sumon khác + 18k agi vào đeo seke rồi cho đứng cùng bãi con của bạn đi... tét đi mà nhìn xem nó tnao rồi hãng phát biểu nhé.......

Bạn có thể tự quay , rồi gửi clip lên đây . Tôi khuyên bạn 1 câu nhé : Bạn tăng đến 30k cũng chẳng nhẩy được như này chứ đừng nói 18k , quay clip lên đây là bạn tự vả vào mồm mình thôi

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:33 PM
nói người khác ngu thì xem lại mình đi thể hiện đẳng cấp đi đừng mõm chứ !

Đang thể hiện đó thôi , nhưng cái khác thì chưa nói , chỉ đang nói trong cái phạm vi con SM này

missseo90
27-06-2013, 08:35 PM
tôi nói ông cứ test thử + 18k agi rồi cho đứng gần con của ông ks đi..... rồi lấy con DW nhìn xem nó có nhanh như vậy không.......bên nhân vật SM nhìn thì vẫn chậm... bên DW nhìn thì khác.... ông thử vs 1 con ĐK cũng thế.... nhìn bên con ĐK thì quay chậm nhìn thấy kiếm.... còn bên con khác nhìn vào thì là đứng đơ 1 chỗ..... đã ngu còn tiếp thu bảo thủ ^^.....

nhocvn8x
27-06-2013, 08:35 PM
thế bạn chứng minh ban khôn hơn nta đi( lè lưỡi xem có đốm k ) nhớ chụp ảnh post lên đây nhé còn k thì đừng mõm ! và bạn cho hỏi bạn + bn k agi bn k ene mà dame bạn to thế ! + bạn bn k poin nữa nhé !

Đang thể hiện đó thôi , nhưng cái khác thì chưa nói , chỉ đang nói trong cái phạm vi con SM này

missseo90
27-06-2013, 08:36 PM
Sumon mà hack thì tôi thách ông lên được điểm nào đấy...... có muốn thử không.... ^^

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:36 PM
tôi nói ông cứ test thử + 18k agi rồi cho đứng gần con của ông ks đi..... rồi lấy con DW nhìn xem nó có nhanh như vậy không.......bên nhân vật SM nhìn thì vẫn chậm... bên DW nhìn thì khác.... ông thử vs 1 con ĐK cũng thế.... nhìn bên con ĐK thì quay chậm nhìn thấy kiếm.... còn bên con khác nhìn vào thì là đứng đơ 1 chỗ..... đã ngu còn tiếp thu bảo thủ ^^.....

Sao bạn biết là sm đó tăng 18k nhỉ :)) bạn là blue Moon à :)) sự thật là có tăng 18k hay ko OneTime sẽ check cho bạn nhé

AnhDuong
27-06-2013, 08:37 PM
dw dame với điểm vẫn lên ầm ầm ma kêu kinh thế

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:37 PM
thế bạn chứng minh ban khôn hơn nta đi( lè lưỡi xem có đốm k ) nhớ chụp ảnh post lên đây nhé còn k thì đừng mõm ! và bạn cho hỏi bạn + bn k agi bn k ene mà dame bạn to thế ! + bạn bn k poin nữa nhé !

^^ mình quay vài cái clip cơ ^^ , lúc đó mình cầm DW SockMan nhé , bạn cần 1 cái clip nữa cho rõ ko

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 08:39 PM
Thôi. Mọi người đừng bàn cãi về vấn đề này nữa. Thế bây h ý của người biện hộ là bạn ý + 18k agi chứ gì. Ai chơi SUM + 18k agi vào nhẩy rồi quay video lên đối chiếu cho mọi ng xem cái nhỉ.
Nhẩy như thế kia ko rơi vào khoảng 27k>>30k agi thì chặt đầu t xuống đi. =))

nhocvn8x
27-06-2013, 08:41 PM
thế bạn + bn k agi và bn k ene vậy nhỉ !vậy bạn lè lưỡi ra và quay xem lưới có đốm k nhé nếu có đốm thì mình thừa nhận bạn khôn hơn nta đó!

^^ mình quay vài cái clip cơ ^^ , lúc đó mình cầm DW SockMan nhé , bạn cần 1 cái clip nữa cho rõ ko

nhocvn8x
27-06-2013, 08:42 PM
e cầm dao ra chặt đầu luôn đi ^^

Thôi. Mọi người đừng bàn cãi về vấn đề này nữa. Thế bây h ý của người biện hộ là bạn ý + 18k agi chứ gì. Ai chơi SUM + 18k agi vào nhẩy rồi quay video lên đối chiếu cho mọi ng xem cái nhỉ.

bilinh1
27-06-2013, 08:43 PM

BAN NGU VÃI LỒN

Mình là mình ghét nhất đứa nào bảo người khác ngu vì thực chất những đứa nthe cái độ ngu của nó bá con mẹ nó đạo rồi =))

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:44 PM
thế bạn + bn k agi và bn k ene vậy nhỉ !vậy bạn lè lưỡi ra và quay xem lưới có đốm k nhé nếu có đốm thì mình thừa nhận bạn khôn hơn nta đó!

14k Agi 16k ene thưa bạn ^^ còn việc thè lưỡi thì bạn tự làm đi nhé, tôi đợi anh Onetime vào giải quyết sẽ có clip rõ ràng hơn cho bạn

Bạn cứ yên tâm 1 điều , tôi ko dễ dang cho qua cái vụ này đâu ^^

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:45 PM
Các bạn cứ tha hồ mà bào chữa , sự thật như nào có tôi biết , Anh OneTime biết , có chính các bạn biết ^^

Mà muốn ng` ta ko biết thì tốt nhất đừng làm

nhocvn8x
27-06-2013, 08:46 PM
bạn bảo nk ngu mà mà nvay là bạn khôn hơn nk vậy thì chắc chắn lưỡi bạn có đốm + chân bạn có huyền đề rồi :)) còn cứ đợi bác ăn tham vào xem nhé :)) nếu bác ăn tham yêu cầu thì mình sẽ làm clip mih oan cho bạn xem :))

14k Agi 16k ene thưa bạn ^^ còn việc thè lưỡi thì bạn tự làm đi nhé, tôi đợi anh Onetime vào giải quyết sẽ có clip rõ ràng hơn cho bạn

Bạn cứ yên tâm 1 điều , tôi ko dễ dang cho qua cái vụ này đâu ^^

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:46 PM

Agi bạn ấy chắc 50k ^^ 30k hơi ít

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:48 PM
bạn bảo nk ngu mà mà nvay là bạn khôn hơn nk vậy thì chắc chắn lưỡi bạn có đốm + chân bạn có huyền đề rồi :)) còn cứ đợi bác ăn tham vào xem nhé :)) nếu bác ăn tham yêu cầu thì mình sẽ làm clip mih oan cho bạn xem :))

Người có người khôn , kẻ ngu , k phải ai cũng khôn hết sao bạn ^^ Bạn cứ làm clip đi DW 14k SM 18k agi , quay = máy DW nhé , tôi đợi cái clip của các bạn ^^

missseo90
27-06-2013, 08:48 PM
bạn cứ làm cái clip nào rõ vào nhé... bạn được điểm nhiều hơn ngta còn kêu ngta hack.... thế ngta hack thì bạn sẽ hack pro hơn ngta rồi.....vì Sumon dame khủng hơn DW nhiều mà..... cứ tự mình đứng trc gương nhìn lại bản thân mình đi... đừng cứ thích là nói người khác ngu như vậy... có phải ai cũng như bạn đâu..........

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 08:49 PM
e cầm dao ra chặt đầu luôn đi ^^
=)). Sự thật phũ phàng rằng em không phải chặt đầu vì em nói chuẩn mà anh. =))

nhocvn8x
27-06-2013, 08:51 PM
chú cứ test đi thì biết trước khi chơi dk a chơi sum lõi rồi e ah ^^

=)). Sự thật phũ phàng rằng em không phải chặt đầu vì em nói chuẩn mà anh. =))

Lộn Cái Bàn
27-06-2013, 08:54 PM
bạn cứ làm cái clip nào rõ vào nhé... bạn được điểm nhiều hơn ngta còn kêu ngta hack.... thế ngta hack thì bạn sẽ hack pro hơn ngta rồi.....vì Sumon dame khủng hơn DW nhiều mà..... cứ tự mình đứng trc gương nhìn lại bản thân mình đi... đừng cứ thích là nói người khác ngu như vậy... có phải ai cũng như bạn đâu..........

Đợi mình chút thôi , có ngay hàng nóng cho bạn ^^

Bạn có chạy lên quận . Có thể lời nói của tôi hơi quá dành cho bạn . Nhưng tôi tôn trọng sự thật , có sao thì nói vậy thôi ^^

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 08:54 PM
chú cứ test đi thì biết trước khi chơi dk a chơi sum lõi rồi e ah ^^
Anh ơi. Sum em cũng lên đến thần rồi anh à. =)). Mà em chỉ nói đơn giản 1 câu thế này chuẩn lun nè.
Riêng SUM. Từ top1 trở đi. zChanDoiz đó, 32k point nhé (BlueMoon có 26k point thôi). Anh cứ hỏi xem là có ks nổi em ko? Khoai lắm anh ơi. =)). Hay là Top1 SUM gà đến mức ko biết + point. =))

nhocvn8x
27-06-2013, 09:04 PM
cái đó còn tùy người chơi + VK nữa chứ e ơi top 1 đồ chắc gì = đồ nk đâu e ơi !

Anh ơi. Sum em cũng lên đến thần rồi anh à. =)). Mà em chỉ nói đơn giản 1 câu thế này chuẩn lun nè.
Riêng SUM. Từ top1 trở đi. zChanDoiz đó, 32k point nhé (BlueMoon có 26k point thôi). Anh cứ hỏi xem là có ks nổi em ko? Khoai lắm anh ơi. =)). Hay là Top1 SUM gà đến mức ko biết + point. =))

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 09:09 PM
cái đó còn tùy người chơi + VK nữa chứ e ơi top 1 đồ chắc gì = đồ nk đâu e ơi !
Anh ơi. Anh nói thế thì anh bảo bạn BlueMoon ý ra đọ đồ với ChanDoi đi anh. =)).

R.Vanpersie
27-06-2013, 09:09 PM
À vâng. DW SockMan thì vãi lồn rồi. k cần elf buff vẫn ks ng hơn lần rs còn đéo có điểm nào cơ =))

AnhDuong
27-06-2013, 09:10 PM
Anh ơi. Anh nói thế thì anh bảo bạn BlueMoon ý ra đọ đồ với ChanDoi đi anh. =)).
đọ vk ah` nghe hay đấy

AnhDuong
27-06-2013, 09:11 PM
thế hoá ra ý ban nói là chó chê mèo lắm lông ah` ^^

nhocvn8x
27-06-2013, 09:11 PM
KBD luck 10 2 +13 thôi e chắc cùi hơn rồi !

SockMan
27-06-2013, 09:12 PM
Vừa ngồi máy tính được tí , chiều đi làm nhờ ông anh ở nhà chơi hộ , đã có cái clip trên kia rồi :))

Ờ thì để cho chắc cú ông ấy có làm mấy cái clip , tiện mình post luôn . mình có ít exp tăng điểm cho DW các bạn vào xem luôn nhé , chấp cả SM hack luôn =)) Clip này độ căng và nét hơn clip trước :))

http://www.youtube.com/watch?v=YuL3wVAxTEw&feature=youtu.be

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 09:16 PM
đọ vk ah` nghe hay đấy
Anh ơi. Vũ khí kể cả có hơn đi chăng nữa thì liệu có = đc 4k point a + = ene ko. Khác chi bảo ChanDoi cầm VK trong shop. =))

nhocvn8x
27-06-2013, 09:17 PM
1 clip bình tím tụt k thấy màu 1 clip thig binh tím luôn luôn căng tràn :)) cả 2 clip đều k hiện mốc bình tím ^^ good ^^

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 09:18 PM
Vừa ngồi máy tính được tí , chiều đi làm nhờ ông anh ở nhà chơi hộ , đã có cái clip trên kia rồi :))

Ờ thì để cho chắc cú ông ấy có làm mấy cái clip , tiện mình post luôn . mình có ít exp tăng điểm cho DW các bạn vào xem luôn nhé , chấp cả SM hack luôn =)) Clip này độ căng và nét hơn clip trước :))

Quá Vãi Lờ. =))

nhocvn8x
27-06-2013, 09:19 PM
đừng khẳng định điều gì cả e nhé ^^ ngoài VK còn w nữa đó ^^ còn e thấy clip dw vẫn ăn điểm đều đều đó thôi !

Anh ơi. Vũ khí kể cả có hơn đi chăng nữa thì liệu có = đc 4k point a + = ene ko. Khác chi bảo ChanDoi cầm VK trong shop. =))

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 09:23 PM
đừng khẳng định điều gì cả e nhé ^^ ngoài VK còn w nữa đó ^^ còn e thấy clip dw vẫn ăn điểm đều đều đó thôi !
Thôi anh ơi. Ko tranh cãi nữa. Cái này cứ chờ ADM vào kiểm tra check point vào cái lúc đấy rồi so sánh với clip là biết ngay mà. =)).

SockMan
27-06-2013, 09:26 PM
1 clip bình tím tụt k thấy màu 1 clip thig binh tím luôn luôn căng tràn :)) cả 2 clip đều k hiện mốc bình tím ^^ good ^^

^^ Mình mới dạy ông anh chơi MU , tay quay còn hơi non ^^ mình sẽ đào tạo dần dần

Có rõ bảng điểm kia rồi , tăng như vậy là biết có tụt hay ko ấy mà :))

Còn nếu muốn 1 cái đẹp đẽ hơn , bạn bảo cậu ấy hack lại đi tớ làm cái Full screen là ngon ngay

Bác sĩ tâm thần
27-06-2013, 09:28 PM
Mình là người ngoài nhưng thấy thằng nhoxvn8x comment ngứa dái quá
Đoán ko nhầm thì mày là thằng chủ acc bị quay clip nóng.
Con sum bị quay clip thì agi đéo dưới 30k đâu
Biện minh lắm làm cl` gì? Ai cũng thấy thế mày nói nhiều cũng chả đc cái lol` gì đâu!
Còn cái việc mày soi AG con dw
Clip thứ nhất : Do nó mới chọn NV vào game nên đc nữa cây AG
Clip thứ 2 : Đứng ở bãi lâu rồi nên đầy AG.

Việc còn lại là của Admin test. Sẽ sớm có câu trả lời thôi nên đừng có cãi nhau nữa.

Vodka_QuyenNang
27-06-2013, 09:28 PM

Thêm cân đường hộp sữa

nhocvn8x
27-06-2013, 09:29 PM
khẳng định hack ah :)) vậy chờ kết luận của a ăn tham vậy :))

^^ Mình mới dạy ông anh chơi MU , tay quay còn hơi non ^^ mình sẽ đào tạo dần dần

Có rõ bảng điểm kia rồi , tăng như vậy là biết có tụt hay ko ấy mà :))

Còn nếu muốn 1 cái đẹp đẽ hơn , bạn bảo cậu ấy hack lại đi tớ làm cái Full screen là ngon ngay

SockMan
Cái clip thứ 2 là toàn 0 0 0 thôi nhé , ko được tí điểm nào ^^

Vodka_QuyenNang
Biện minh lắm làm cl` gì? Ai cũng thấy thế mày nói nhiều cũng chả đc cái lol` gì đâu!

Việc còn lại là của Admin test. Sẽ sớm có câu trả lời thôi nên đừng có cãi nhau nữa.

Khổ thân mấy thằng tiểu nhân, trước mặt bạn bạn anh anh em em sau lưng thì ntn đây :D

SockMan
27-06-2013, 09:30 PM
khẳng định hack ah :)) vậy chờ kết luận của a ăn tham vậy :))

EXp 4 năm chơi Summon ko cho phép tớ đánh giá sai Quyết ạ :)) Nhìn là phải chuẩn

Vodka_QuyenNang
27-06-2013, 09:30 PM
Cái clip thứ 2 là toàn 0 0 0 thôi nhé , ko được tí điểm nào ^^

Xem lại từ giây thứ 8 đi, gọn điểm . SM thì lặn liên tục chắc hết hơi :))

Vodka_QuyenNang
27-06-2013, 09:32 PM
Mỗi phiên bản 1 khác mà chắc gì kinh nghiệm của mình đã là chuẩn :D

Bác sĩ tâm thần
27-06-2013, 09:32 PM
Khổ thân mấy thằng tiểu nhân, trước mặt bạn bạn anh anh em em sau lưng thì ntn đây :D
Bạn đéo gì mày ? Tao đã bao giờ nc với mày chưa ?
Trước tao có chơi con RF Cùi KingKiller nhưng bây giờ nó theo chủ mới rồi.
Đừng có nghĩ là tao là thằng nào nữa. Tội người ta

Vodka_QuyenNang
27-06-2013, 09:34 PM
Bạn đéo gì mày ? Tao đã bao giờ nc với mày chưa ?
Trước tao có chơi con RF Cùi KingKiller nhưng bây giờ nó theo chủ mới rồi.
Đừng có nghĩ là tao là thằng nào nữa. Tội người ta

Cậu đang nói chuyện với tôi à ????

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 09:36 PM
Thôi thôi. Stop đi. Tranh cãi làm gì nhiều.
Các bác vào đây so sánh 2 clip này đi. Đầu trang 3 nhé.
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1171181-M%E1%BB%9Di-ADM-v%C3%A0o-xem-Anh-%E1%BA%A5y-l%C3%A0-Si%C3%AAu-Nh%C3%A2n-%C4%90%E1%BB%8F-))/page3

SockMan
Ai Spam vui lòng sang topic khác

nhocvn8x
đang ngồi chơi thấy ngứa đít hóa ra có thằng cắn đít mình :)) hay thật mắt có mù thì cũng nhìn thấy mờ mờ cái tên nv của tao chứ mày :))

Bác sĩ tâm thần
Cậu đang nói chuyện với tôi à ????
Thế bạn nghĩ m` đang nc với ai ?

cuocdoimu
27-06-2013, 09:44 PM
hack thì nhận cmnr lắm chuyện :-j , agi bạn ấy thì chưa chắc đã là 30K cũng có thể là 14K nhưng quạn trọng cái attack speed =)) giờ ai hack agi nữa ;))

usakaka
27-06-2013, 09:44 PM
Mình từng đánh dk 26k agi + F buff 200 max master bị sum hack cho ko lên dam nào . bạn đánh có lên dam nhiều vậy còn kêu hack hiếc gì

SockMan
27-06-2013, 09:46 PM
Mình từng đánh dk 26k agi + F buff 200 max master bị sum hack cho ko lên dam nào . bạn đánh có lên dam nhiều vậy còn kêu hack hiếc gì

Vấn đề là mình chấp cả hack

nhocvn8x
27-06-2013, 09:47 PM
béo ơi vãi mày quá chấp cả hack nữa @@ thế ở đây gọi là cái gì @@ ảo lòi

Vấn đề là mình chấp cả hack

Hắc Tử Kỳ
27-06-2013, 09:48 PM
vẫn có điểm bt mà , sm tăng nhiều agi thôi có gì đâu

cuocdoimu
27-06-2013, 09:51 PM
cứ phải hack mới ko được điểm nào à ;))

Vodka_QuyenNang
27-06-2013, 10:01 PM
Hi vọng ADM kiểm tra xong thì đừng lên tiếng nữa

DakHero
27-06-2013, 10:09 PM
ko phải ks dc điểm hay không mà là nhìn mặt trời của Sum kìa. Bản hack mới có nhiều mốc agi mà. Mình đoán không lầm là bạn y chọn 50k :))

nhocvn8x
27-06-2013, 10:13 PM
50 k thì sắp có cái mặt trời như thế rồi :))

ko phải ks dc điểm hay không mà là nhìn mặt trời của Sum kìa. Bản hack mới có nhiều mốc agi mà. Mình đoán không lầm là bạn y chọn 50k :))

DakHero
27-06-2013, 10:15 PM
50 k thì sắp có cái mặt trời như thế rồi :))
hoặc là 27k ý nhỉ ;)). Mà thôi. Xem anh THành vào giải quyết. Ngồi hóng. Upppppppppppp

nhocvn8x
27-06-2013, 10:19 PM
^^ rút lời nhanh vậy ^^ thôi đợi a ăn tham vào kết luận vậy ^^

hoặc là 27k ý nhỉ ;)). Mà thôi. Xem anh THành vào giải quyết. Ngồi hóng. Upppppppppppp

DakHero
27-06-2013, 10:21 PM
^^ rút lời nhanh vậy ^^ thôi đợi a ăn tham vào kết luận vậy ^^

thì dù gì mốc 27k cũng hơn 26k mà. Tại có 4 mốc thôi. ;))

nhocvn8x
27-06-2013, 10:35 PM
có vẻ am hiểu về hack đây :))

thì dù gì mốc 27k cũng hơn 26k mà. Tại có 4 mốc thôi. ;))

TyStar
27-06-2013, 10:38 PM
Bổ sung thêm là cái dây chuyền hồng ngọc ở đây chẳng có tác dụng gì cả. :D

dây hông ngọc được 10% sức sát thương mà

BloodFeud
27-06-2013, 10:40 PM
Điểm vẫn lên đều đều thế mà,. Nhiều lúc thấy nó sốc rất chậm, nhưng có lúc nó lại rất nhanh. SM là thế mà, chứ hack chắc bạn DW đảm bải ko có tý điểm nào.

missseo90
27-06-2013, 10:43 PM
Dây hồng ngọc + ring phép thuật trong gói quà đặc biệt đeo vào là X2 dame nhé

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 10:43 PM
dây hông ngọc được 10% sức sát thương mà
Chẳng thêm gì cả bạn ơi. :D.

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 10:44 PM
Dây hồng ngọc + ring phép thuật trong gói quà đặc biệt đeo vào là X2 dame nhé
Tớ đeo chán đeo chê đeo mê đeo mỏi từ lúc open sv đến giờ tớ chẳng thấy nó x lên đc tý nào bạn à. =))
Chỉ có cái ring phép thuật có tác dụng thôi bạn nhé. =))

DakHero
27-06-2013, 10:46 PM
có vẻ am hiểu về hack đây :))

hehe ai cũng biết mờ ;))

missseo90
27-06-2013, 10:46 PM
dây chuyền hồng ngọc tăng dame 10% bạn nhé... chứ ko tăng dame thường.....

missseo90
27-06-2013, 10:47 PM
vẫn có điểm đều vl ra bảo ngta hack.... có vô lí quá không ^^

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 10:47 PM
dây chuyền hồng ngọc tăng dame 10% bạn nhé... chứ ko tăng dame thường.....
=)). Nó tăng theo kiểu gì vậy bạn. ;))

SockMan
27-06-2013, 10:48 PM
Rất nhiều a em BooMayla vào cm đỡ đòn cho bạn BlueMoon . rất cảm động trước tinh thần vì anh em của các bạn !!

™–Vua Hải Tặc–™
27-06-2013, 10:48 PM
vẫn có điểm đều vl ra bảo ngta hack.... có vô lí quá không ^^
Phải chăng cứ đứng cùng hack là ko đc điểm nào. =)).
Bạn càng nói càng thấy ảo. =))

SockMan
27-06-2013, 10:55 PM
Tôi nhắc lại 1 lần cuối :

- Đừng nhìn vào cái số điêm của DW dc nhiều hay ít , ko phải ai có hack vào là thanh pro đâu nhé :))

- Cái cần nhìn là nhìn vào cái Sp , cái tốc độ dập như máy khâu kia kìa , tầm point như này tăng đến bn agi để mà đc như thế

- 26k point tăng cái kiểu gì mà thánh thế ạ ! Lag à , thằng mù cũng nhìn thấy là ko hề lag , lòe ai , lòe mấy cái thằng tập chơi ấy !

- Lý do post clip nhé vừa nghe ông anh nói lại : A bảo nó hack thì đi bái khác mà train . nó ko nói gì , cứ đứng thách thức , thế có đáng để quay ko ạ :)) ko có tí thù hằn cá nhân nào đâu nhé vì lão ấy chỉ cầy hộ thôi chẳng biết ai vào ai đâu !!

Adm có thể cheeck log chát trong game , thời điếm 17h 20 p

có thế thôi ạ

DakHero
27-06-2013, 10:55 PM
tks mod đã up clip lên ;))

sen3lanhan
27-06-2013, 10:58 PM
19 nói chung cứ thành viên 2 LM to nhất sv này liên quan đên hack bug lừa đảo thì đẳm bảo 2p luôn hot dự là tầm 17 page . Trung gian thôi nhưng mình nghĩ 1 vé ra đảo . Làm éo gì có chuyện lag damge lần đầu tiên nghe thấy

DakHero
27-06-2013, 11:06 PM
upppppppppppppppp lên cho hot

AnhDuong
27-06-2013, 11:06 PM
Tôi nhắc lại 1 lần cuối :

- Đừng nhìn vào cái số điêm của DW dc nhiều hay ít , ko phải ai có hack vào là thanh pro đâu nhé :))

- Cái cần nhìn là nhìn vào cái Sp , cái tốc độ dập như máy khâu kia kìa , tầm point như này tăng đến bn agi để mà đc như thế

- 26k point tăng cái kiểu gì mà thánh thế ạ ! Lag à , thằng mù cũng nhìn thấy là ko hề lag , lòe ai , lòe mấy cái thằng tập chơi ấy !

- Lý do post clip nhé vừa nghe ông anh nói lại : A bảo nó hack thì đi bái khác mà train . nó ko nói gì , cứ đứng thách thức , thế có đáng để quay ko ạ :)) ko có tí thù hằn cá nhân nào đâu nhé vì lão ấy chỉ cầy hộ thôi chẳng biết ai vào ai đâu !!

Adm có thể cheeck log chát trong game , thời điếm 17h 20 p

có thế thôi ạ
lại Nguỵ biện, quay thì cứ quay ai nói gì đâu sao pai trình bày. trình bày lên phường :))

herotuyen
27-06-2013, 11:08 PM
mấy anh CSCĐ nay đi đâu hết rồi nhỉ, Pace lên 11 rồi này mấy bác, hay có lót tay...,:15;

SockMan
27-06-2013, 11:09 PM
lại Nguỵ biện, quay thì cứ quay ai nói gì đâu sao pai trình bày. trình bày lên phường :))

Nghĩ sao thì tùy

SockMan
27-06-2013, 11:16 PM
béo ơi vãi mày quá chấp cả hack nữa @@ thế ở đây gọi là cái gì @@ ảo lòi

ko tin à , thử hack xem ^^

R u b y
27-06-2013, 11:19 PM
chúc bác nào hack sớm đc ra đảo nghỉ mát sớm :69;

nhocvn8x
27-06-2013, 11:21 PM
t mà hack thì 2 tiếng chắc mày mới rs đó :)) mày biết t rồi đấy :))

ko tin à , thử hack xem ^^

R u b y
27-06-2013, 11:22 PM

thiệt hả a :15;:47;

herotuyen
27-06-2013, 11:23 PM

em ơi giấu avatar đê. k lắm thằng xin sđt =))

R u b y
27-06-2013, 11:24 PM
em ơi giấu avatar đê. k lắm thằng xin sđt =))

nh ng để avt nhưng chưa chắc đã là chủ acc ^^

SockMan
27-06-2013, 11:38 PM

Cấm sm ra hack cơ ^^ lưu ý là chấp SM thôi nhé :))

herotuyen
27-06-2013, 11:39 PM
nh ng để avt nhưng chưa chắc đã là chủ acc ^^

vậy là em gái chủ acc =)) vẫn mỡ để miệng mèo em ơi :V :5;

DakHero
27-06-2013, 11:40 PM
Cấm sm ra hack cơ ^^ lưu ý là chấp SM thôi nhé :))

thì DW 65kagi phải hơn SM 65kagi chứ :))

nhocvn8x
27-06-2013, 11:41 PM
thiệt chi e ơi

missseo90
27-06-2013, 11:41 PM
mà nói thật cái bạn chủ Topic....... post Clip thì tốt nhất là chỉ cần ghi tên nhân vật.... ko nhất thiết phải G BoMayLa đâu...... còn hack hay không ko quan trọng..... có đảm bảo trong G ông hay liên minh ông không hề có hack không......hay bản thân ông có chắc mình không hack không.... sao không quay con mẹ cả màn hình ấy..... sao phải quay thu nhỏ chỉ cái win MU........còn nếu bản thân mình hack mà đi tố cáo người khác hack.... thì muôn kiếp chỉ là 1 thằng RR thôi nhé... đọc và tự ngẫm về mình thế thôi..........

GUESS888
27-06-2013, 11:46 PM
mà nói thật cái bạn chủ Topic....... post Clip thì tốt nhất là chỉ cần ghi tên nhân vật.... ko nhất thiết phải G BoMayLa đâu...... còn hack hay không ko quan trọng..... có đảm bảo trong G ông hay liên minh ông không hề có hack không......hay bản thân ông có chắc mình không hack không.... sao không quay con mẹ cả màn hình ấy..... sao phải quay thu nhỏ chỉ cái win MU........còn nếu bản thân mình hack mà đi tố cáo người khác hack.... thì muôn kiếp chỉ là 1 thằng RR thôi nhé... đọc và tự ngẫm về mình thế thôi..........

rẻ rách thì còn vá được,sợ nhất là rẻ nát thì chỉ có mà đáp shop thôi =))

SockMan
27-06-2013, 11:46 PM

Với tôi đây như 1 lời tự thừa nhận hack của bạn !!

missseo90
27-06-2013, 11:50 PM
bạn nghĩ là thế sao......:))... bạn ảo quá rồi.....tôi nói là kiểu gì trong Liên Minh tôi cũng có hack và trong LM bạn cũng có hack..... và là ai thì chưa rõ bạn nhé..... bạn đừng hiểu sai hay xuyên tạc ý của người khác nhé... và tôi cũng không phải nhân vật bị tố cáo... nên bạn đừng bảo tôi nhận là hack nhé.........

™ Dark Knight ™
27-06-2013, 11:54 PM
Hiện tại chúng tôi đang check và test sẽ có câu trả lời vào sáng mai. Các bạn không nên dùng những lời lẽ khích bác nhau làm loãng topic nhé.

DakHero
27-06-2013, 11:55 PM
Hiện tại chúng tôi đang check và test sẽ có câu trả lời vào sáng mai. Các bạn không nên dùng những lời lẽ khích bác nhau làm loãng topic nhé.

ok. TKs BQT đã quan tâm :))

Vodka_QuyenNang
28-06-2013, 12:02 AM
Tạm thời close topic chờ tét :))

qscplm
28-06-2013, 12:05 AM
ai có hack cho em với! con em yếu quá để em cày top với =))

♦♦♦LION♦♦♦
28-06-2013, 12:57 AM
vào topic đọc mà buồn cho 1 thế hệ người chơi MU, các bạn thật là thô tục , các bạn... các bạn đéo có tí văn hóa nào cả. chửi nhau loạn hết cả lên.
các bạn phải luôn cố gắng để trở thành 1 người thanh niên thời đại mới bù đắp công ơn dưỡng dục của cha mẹ, báo đáp lại những gì mà đảng và nhà nước đã làm cho các bạn chứ.

thật là buồn mình đề nghị là phải cảnh cáo ngay những thanh niên này , loại bỏ các thành phần này cho diễn đàn .
các bạn vô văn hóa vãi cả cơ quan tiểu tiện nữ

herotuyen
28-06-2013, 11:04 AM
lung linh là lại lên, em đang hóng đây anh CSCĐ =))

luchodai
28-06-2013, 11:09 AM
nếu mà sum hack thi dw liệu có dame quái vẫn ra máu ầm ầm ko. tôi MG ks bluemoon suốt mà. bạn ý vẫn phải tránh xa ^^

Extracting
28-06-2013, 11:15 AM
Bác Sock DW cũng ks khá khá đấy ^^!

Cái này sum là 13>15 agi cũng như thế :))

luchodai
28-06-2013, 11:16 AM
vẫn có điểm mà bảo nta hack. nó mà hack thi dw cướp đâu ra điểm. hay dw cũng hack ^^
Thời gian :tầm 17h 20 Sv 4

Bạn ấy có 26k point , anh em cùng thảo luận xem bạn ấy tăng điểm kiểu gì nhé

http://www.youtube.com/watch?v=Z7j7DxdViSw&feature=youtu.be

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=YuL3wVAxTEw

bmv_1210
28-06-2013, 11:19 AM
vẫn có điểm mà bảo nta hack. nó mà hack thi dw cướp đâu ra điểm. hay dw cũng hack ^^

Bán set rdo hok ?

400k vc

herotuyen
28-06-2013, 11:22 AM
nếu mà sum hack thi dw liệu có dame quái vẫn ra máu ầm ầm ko. tôi MG ks bluemoon suốt mà. bạn ý vẫn phải tránh xa ^^

LM mà KS à, cái cậu này chơi xấu rồi =)) bla bla

Extracting
28-06-2013, 11:29 AM
LM mà KS à, cái cậu này chơi xấu rồi =)) bla bla

ở sv non-PK vẫn đc ks mà bạn :))

Chắc bạn ko ở trong LM bạn ko biết :))

Hiện tại là đất chật người đông..

Extracting
28-06-2013, 11:31 AM
CSCĐ ( 141 ) người đầu tiên biết là bác Sock ^^! :))

Extracting
28-06-2013, 11:33 AM

BAN NGU VÃI LỒN

Bạn sẽ là người ra đảo đầu tiên :))

SockMan
28-06-2013, 11:48 AM
Vẫn chưa thấy người có trách nhiệm vào choảng nhỉ

SockMan
28-06-2013, 11:51 AM

Đâu phải cứ có hack mà thành pro em , có là 1 chuyện , biết dùng đúng cách hay ko lại là chuyện khác

SockMan
28-06-2013, 11:52 AM
Bác Sock DW cũng ks khá khá đấy ^^!

Cái này sum là 13>15 agi cũng như thế :))

50k agi may ra dc như thế nhé

Killer.FC
28-06-2013, 01:26 PM
đập ntn chắc tầm 50k agi :19;

JFHJJAHFJFHD
28-06-2013, 01:30 PM
nói chung là họ hàng xa ;;);;);;);;);;);;)

thachsquyr
28-06-2013, 01:38 PM
em ygiasaus rùi đó ^^ UYMI bên TD ha?

thachsquyr
28-06-2013, 01:40 PM
DW an toan trứng to đùng thế kia muk`

xDkChienx
28-06-2013, 02:11 PM
Như doikem nói rất đúng ông nào chứng tỏ chơi sumo pro nào ko biết thì câm mẹ đê tao cũng sumo đây cai chơi sumo thử mua gói quà đặc biệt mà dùng riêng DW 28k poi đứng cùng sumo 26k poi xem có ăn Trứng ko ........ sumo sử dụng gói quà đặc biệt đeo đại quỷ + nhẫn ma thuật DW 28k poi ăn hành liên tục nhé thằng nào ko tin test thử fat biết luôn..... sumo 26k poi 16k agi 10ene DW 28k poi ăn hành .......

SockMan
28-06-2013, 02:12 PM
Như doikem nói rất đúng ông nào chứng tỏ chơi sumo pro nào ko biết thì câm mẹ đê tao cũng sumo đây cai chơi sumo thử mua gói quà đặc biệt mà dùng riêng DW 28k poi đứng cùng sumo 26k poi xem có ăn Trứng ko ........ sumo sử dụng gói quà đặc biệt đeo đại quỷ + nhẫn ma thuật DW 28k poi ăn hành liên tục nhé thằng nào ko tin test thử fat biết luôn..... sumo 26k poi 16k agi 10ene DW 28k poi ăn hành .......

Bạn đang nói cái bòi gì thế :76;:76;:76;

OneTime
28-06-2013, 02:17 PM
Vâng, muốn nhanh thì phải từ từ
Qua kiểm tra dữ liệu, cùng với các chỉ số của nv BlueMoon là 16k agi, ene 9k8. Chúng tôi đi tới kết luận nv BlueMoon có sử dụng phần mềm hack
Block acc nhân vật BlueMoon 7 ngày.