PDA

View Full Version : Xin Góp Ý với BQT tổ chứ Event Đuổi Hình Bắt Chữ

Nỗi Khiếp Sợ
25-06-2013, 11:00 PM
cái Event này ko lên cho giải thưởng điểm ủy thác
giả thưởng Vc là dc rồi còn điểm ủy thác j nữa
thế bao nhiêu công sức của người cày thì vất đi đâu khi ko dc giải
người ta đứng tốp lại dc giải điểm ủy thắc nữa thì ai mà đuổi nổi
sao BQT ko cho Event thứ 7 chủ nhật dc X2 kinh nhiệm đi
công bằng hơn cho game thủ ko
ai thấy đúng up cho BQT xem sét

GUESS888
25-06-2013, 11:04 PM
yes adam =))

Odysseus
25-06-2013, 11:12 PM
Toàn ng quen ăn giải point ut

50xeng
25-06-2013, 11:17 PM
Toàn ng quen ăn giải point ut

Like điên đảo

Nỗi Khiếp Sợ
25-06-2013, 11:18 PM
BQT làm thế này chỉ làm Game thủ thêm nghi ngờ rồi ai còn tin tưởng vào MU-HN này nữa BQT hãy tạo sân chơi công băng cho Game thủ

1doithua
25-06-2013, 11:27 PM
BQT làm thế này chỉ làm Game thủ thêm nghi ngờ rồi ai còn tin tưởng vào MU-HN này nữa BQT hãy tạo sân chơi công băng cho Game thủ

like điên đảo =))

mlove891
25-06-2013, 11:32 PM
nên bỏ điểm UT đi thì hay hơn. Ai lại đi thuởng điểm UT như thế 500d không phải con số nhỏ đâu

hoahongden
25-06-2013, 11:33 PM
xin nói thẳng đuổi hình bắt chữ chỉ có G . LD đoạt giải ngoài ra chẳng ai có thể đoạt giải :103;

Nỗi Khiếp Sợ
25-06-2013, 11:44 PM
BQT ngủ hết rồi ak vào cho câu trả lời đi

Vodka_QuyenNang
25-06-2013, 11:47 PM
Phần thưởng của Đuổi Hình Bắt Chữ càng ngày càng mang tính chất lợi dụng :D

KhongCanBiet
25-06-2013, 11:51 PM
Lơi và dung...... ?
Khi bạn được 1 lần các bạn có nghĩ thế ko. Event dành cho toàn gamer ko trả lời được thì thôi nhá...
Event cũng chỉ cho AE vui vẻ mà thôi...
Cầm gạch thích đáp thẳng vào đầu tôi nè.... ko phải xoắn

sen3lanhan
25-06-2013, 11:52 PM
cmnr hhehehehehehe

♥ Libra ♥
25-06-2013, 11:52 PM
Giải thưởng là để thu hút người chơi và tạo điều kiện cho những nhiều người ở dưới top nếu đoạt giải có cơ hội hơn.
Thay bằng ngồi đây than vãn b hãy suy nghĩ xem đáp án là gì và tham gia như họ đi.

WaitL0v3
25-06-2013, 11:56 PM
Lơi và dung...... ?
Khi bạn được 1 lần các bạn có nghĩ thế ko. Event dành cho toàn gamer ko trả lời được thì thôi nhá...
Event cũng chỉ cho AE vui vẻ mà thôi...
Cầm gạch thích đáp thẳng vào đầu tôi nè.... ko phải xoắn

Chuẩn quá thằng em...
Lúc ko có event thì chửi MU cùi ít Event ?
Có event thi cũng chửi... các thánh đều có quyền trả lời hết nhé.
Mấy ông giỏi mở sever MU tôi xem hơn tý nào ko :|
Xin lỗi 1 câu "các thánh được lợi thì im nhu cũn... có hại thè lưỡi "
.............. hết

gmmumumu
25-06-2013, 11:57 PM
đáp án kỳ này đễ nè tha hồ mà ring giải, quan trọng cái câu 4 kìa

Vodka_QuyenNang
25-06-2013, 11:59 PM
Even thì hay nhưng quá lợi dụng điểm uỷ thác chứ không ai chê even đâu.

Mọi người góp ý cho ADM thì cứ gửi lên thôi chứ có gì đâu mà cay cú.

DepNo1
25-06-2013, 11:59 PM
mấy cái hình og mod này cho nhiều đáp án có thể hợp logic vs hình quá..chọn lọc cho kỹ đi rồi ra đề

WaitL0v3
26-06-2013, 12:06 AM
Even thì hay nhưng quá lợi dụng điểm uỷ thác chứ không ai chê even đâu.

Mọi người góp ý cho ADM thì cứ gửi lên thôi chứ có gì đâu mà cay cú.

Vodka....? hỏi chút...
Cái gì có lợi thì cũng có hại đúng ko....
Event là toàn thể gamer được tham gia....
Xin hỏi bạn.... bạn thua kém ngta điểm gì?
Học hành chằng?... Xin lỗi bố mẹ bạn chắc chắn cho bạn học hành tử tế... or bạn ko chịu học.
Còn event có người thắng người thua... Đầu óc chưa là tất cả còn phải may mắn nữa nhá.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 12:07 AM
muốn thuu hút sao ko cho cao Vc Even j mà cho điểm UT
ai cũng muốn Event cả nhưng Event ko liên quan gì đến bảng sếp hạng mới là Event
BQT cho đên 200K Vc ko ai nói

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 12:11 AM
Vodka....? hỏi chút...
Học hành chằng?... Xin lỗi bố mẹ bạn chắc chắn cho bạn học hành tử tế... or bạn ko chịu học.
Còn event có người thắng người thua... Đầu óc chưa là tất cả còn phải may mắn nữa nhá.

cho hỏi 1 câu cậu đã bh thấy Event nào mà liên quan đến rs chưa
đứng top ăn nhau ở tính toán
còn Event ko bh lên quan vào rs nhân vật
Event ai cũng thích kể cả 500K VC ko ai nói 1 câu cậu hiểu điều đó

♥ Libra ♥
26-06-2013, 12:13 AM
Vcent to thì có các Big Event rồi. Đây là Event hằng tuần mà b.
Event và giải thưởng đưa ra cũng là khuyến khích người chơi tìm hiểu thêm về game về đời sống.
Trước khi đưa ra giải thưởng mình cũng đã phải lên kế hoạch cũng như phương án để sao có lợi cho game r. nếu các bạn chịu khó tham gia và may mắn các bạn cũng sẽ như họ. qua 4 số csac bạn có thể thấy người đoạt giải mỗi số lại khác nhau :)

[___ Levis ___]
26-06-2013, 12:14 AM
Vodka....? hỏi chút...

Day la tp Gop Y ve Even ban ko doc a.....
Co gi dau ma ban phai xoan the.... nhieu nguoi nguoi ta thay ko hop ly thi nguoi ta y kien......
Con toi thi chang bao h them de y cai even nay lam gi... vi ko co time theo doi forum.....
Ban thich even nay thi ban len tieng lam sao ma ban phai di soi moi nguoi khac.....
( Unikey hong roi ae thong cam )

WaitL0v3
26-06-2013, 12:25 AM
cho hỏi 1 câu cậu đã bh thấy Event nào mà liên quan đến rs chưa
đứng top ăn nhau ở tính toán
Còn Event ko bh lên quan vào rs nhân vật
Event ai cũng thích kể cả 500K VC ko ai nói 1 câu cậu hiểu điều đó

Hỏi lai bạn thấy event nào ko có lợi chưa?
TOP tép ăn nhau cái tính toán.... vậy bạn tính tiếp đi :))
Liên quan đến RS . Uh vậy bạn đã được chưa.. trong khi đó bạn cũng có quền giống người ta?
Event là 1 sự kiện cho toàn thể gamer... ko có lợi riêng cho bất kỳ 1 ai.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 12:26 AM
Clostopic tại đây nghe BQT nói thế thì ko còn j để nói hết
chỉ cần xem game có bao nhiu người đang cày đển dc vày lần rs
và xem bao nhiu người tham gia Event này là đủ hiểu còn game thủ chỉ biết góp ý thôi ......

DakHero
26-06-2013, 12:27 AM
Vodka....? hỏi chút...

đầu thằng này toàn cứt :))

WaitL0v3
26-06-2013, 12:29 AM
đầu thằng này toàn cứt :))

Xin lỗi đầu bạn tàn óc chó....
Nói xem thử t sai câu nào nhé... tàn thằng đầu 1 đống phân chê người :))

k161194
cho hỏi bao giờ mới có Công Thành Chiến vậy các bác??????????????????????? Mu mà ko có công thành chiến thì chán vl ra! em đã bán acc vì event chẳng gì hấp dẫn cả :))

TranDuyNhat
Cac Ban Chang Hieu j

ai co tien thi mua tat ca

Hieu chua

WaitL0v3
26-06-2013, 12:31 AM
cho hỏi bao giờ mới có Công Thành Chiến vậy các bác??????????????????????? Mu mà ko có công thành chiến thì chán vl ra! em đã bán acc vì event chẳng gì hấp dẫn cả :))

MUHN RL chắc tầm 2 lần đi... bt thì các member đóng góp ý kiến nữa mới được bạn ạ

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 12:31 AM
;831556']Day la tp Gop Y ve Even ban ko doc a.....
Co gi dau ma ban phai xoan the.... nhieu nguoi nguoi ta thay ko hop ly thi nguoi ta y kien......
Con toi thi chang bao h them de y cai even nay lam gi... vi ko co time theo doi forum.....
Ban thich even nay thi ban len tieng lam sao ma ban phai di soi moi nguoi khac.....
( Unikey hong roi ae thong cam )

cậu tham gia Event để ăn điểm UT thì chỉ ăn chặn của bao nhiu người đang cố cày cốc thôi nghĩ xem cố đúng ko
người ta chưa có top thì cố cày cố ăn mấy cái Diển UT mà giử top đi

Trời Đất Ơi
26-06-2013, 12:34 AM
1like điên cm luôn .... UT cái gì giỏi cho 100.000.000 chứ đừng cho điểm UT

♥ Libra ♥
26-06-2013, 12:34 AM
Event này là để thu hút game thủ hơn về với diễn đàn.
Chính vì nhiều bạn ko tham gia diễn đàn bao giờ nên rất thiệt thòi khi các big event diễn ra mà họ ko biết.
Chính vì sự công bằng nên đã làm cả thông báo trong game cho mọi người được biết.
Cơ hội là như nhau, những người tham gia họ đều cầy cuốc chứ họ có ngồi mát ăn bát vàng đâu :)
Vẫn 1 câu thôi.
Thay vì ngồi đây thắc mắc bạn hay tham gia và rinh giải thưởng về cho mình hoặc để dành giải thưởng cho người khác.

Ai có ý kiến gì cứ việc nói để mọi người cùng thảo luận.

Trời Đất Ơi
26-06-2013, 12:35 AM
mà nói thẳng nhé MU mà cứ even cho điểm UT đễ có Gian lận lắm :)) các bố ở đâu ra tự yên vù cái lên tóp đéo hiểu luôn

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 12:37 AM
Vodka....? hỏi chút...

Bị bệnh gì thế ? Bố mẹ cậu k chữa đc cho cậu à, cần tôi giúp cậu ko ?
Bạn cũng có óc bạn ko hiểu đc câu tôi ghi à mà liên quan đến ng thắng ng thua ở đây, topic là góp ý tôi cm nói gì ko phải đến lợi ích của cậu phải ko ?

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 12:40 AM
Event này là để thu hút game thủ hơn về với diễn đàn.
Chính vì nhiều bạn ko tham gia diễn đàn bao giờ nên rất thiệt thòi khi các big event diễn ra mà họ ko biết.
Chính vì sự công bằng nên đã làm cả thông báo trong game cho mọi người được biết.
Cơ hội là như nhau, những người tham gia họ đều cầy cuốc chứ họ có ngồi mát ăn bát vàng đâu :)
Vẫn 1 câu thôi.
Thay vì ngồi đây thắc mắc bạn hay tham gia và rinh giải thưởng về cho mình hoặc để dành giải thưởng cho người khác.

Ai có ý kiến gì cứ việc nói để mọi người cùng thảo luận.

Mod cho hổi mu cho cái Event thưởng điểm UT thì công == ở chỗ nào Mod có tin là trong Game có người đang cố cày cốc mà chưa bao giờ vào diễn đàn 1 lần ko Mod thử cho tôi biết là có bao nhiêu người tham gia Event này và có bao nhiêu người ko tham gia ko nếu Mod biết thì tôi có lời xin nỗi

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 12:41 AM
Muốn thu hút ng chơi thì thiếu gì cách, thưởng sang gcen sang wcen, thưởng thêm tiền đi cho thu hút. Chứ không phải lợi dụng điểm uỷ thác ntn

DakHero
26-06-2013, 12:44 AM
chắc nó ăn dc 2 3 cái event rồi nên thích lắm. Ngta thì cố công cày top, cắm cả team mới có dc top. Mắc j phải thưởng 500 UT nhỉ

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 12:46 AM
Hỏi lai bạn thấy event nào ko có lợi chưa?
TOP tép ăn nhau cái tính toán.... vậy bạn tính tiếp đi :))
Liên quan đến RS . Uh vậy bạn đã được chưa.. trong khi đó bạn cũng có quền giống người ta?
Event là 1 sự kiện cho toàn thể gamer... ko có lợi riêng cho bất kỳ 1 ai.

Even nào mà chả có lợi, nhưng mang điểm uỷ thác ra vs cái even 1 tuần 2 lần là quá sức lợi dụng.
Even là sự kiện của toàn thể mọi ng nhưng cái even này nó khác các event khác khi cho điểm uỷ thác làm phần thưởng

WaitL0v3
26-06-2013, 12:47 AM
Muốn thu hút ng chơi thì thiếu gì cách, thưởng sang gcen sang wcen, thưởng thêm tiền đi cho thu hút. Chứ không phải lợi dụng điểm uỷ thác ntn

Mod cho hổi mu cho cái Event thưởng điểm UT thì công == ở chỗ nào Mod có tin là trong Game có người đang cố cày cốc mà chưa bao giờ vào diễn đàn 1 lần ko Mod thử cho tôi biết là có bao nhiêu người tham gia Event này và có bao nhiêu người ko tham gia ko nếu Mod biết thì tôi có lời xin nỗi

Thua bạn.... có diễn đàn người ta ko biết vào thì trách ai hả bạn ?
Xin thua bạn....

WaitL0v3
26-06-2013, 12:47 AM
Mod đã nói event là toàn thể sever mà?

Thua bạn.... có diễn đàn người ta ko biết vào thì trách ai hả bạn ?
Xin thua bạn....

DakHero
26-06-2013, 12:49 AM
thế sao hok chịu vào game cố gắng tranh top mà cứ phải ỷ vào mấy cái event này làm j? Sao event trước chỉ có vcent mà lần này lại có điểm UT?

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 12:50 AM
Đây là góp ý về phần thưởng là điểm uỷ thác không luên quan đến even đuổi hình bắt chữ vì thật ra nó rất có ý nghĩa rồi hiểu không.

Ng ở đâu không biết chắc còn chưa hiểu được topic nói gì

♥ Libra ♥
26-06-2013, 12:51 AM
Nếu các bạn là người đoạt giải các bạn sẽ ko nói như thế này đâu :).
Các bạn ko đọc tôi viết gì đúg k?
CHính vì nhiều người ko tham gia 4rum nên mới có thông báo ingame và giải thưởng hấp dẫn để nhiều người biết tới 4rum hơn và để có cơ hội dành được nhiều giải thưởng về cả sau này.
Trước khi đưa ra bất cứ event và giải gì đều đã qua kiểm duyệt và sự hợp lý thì mới làm nhé.
Và event là cho toàn bộ game thủ, các bạn không tham gia thì tôi cũng chịu.
Còn luôn có 1 lượng người tham gia tăng dần :). số thứ 4 đã có gần 100 người r đó b:)

WaitL0v3
26-06-2013, 12:52 AM
thế sao hok chịu vào game cố gắng tranh top mà cứ phải ỷ vào mấy cái event này làm j? Sao event trước chỉ có vcent mà lần này lại có điểm UT?

Bạn top mấy... tôi vẫn TOP và chưa được bất kỳ giải thưởng event DHBC này.
Tôi cũng khá uất vì số mình đen... nhưng event tao ra để ra sức hấp dẫn và vui vẻ? Mọi người thường quá quan trọng hóa vẫn đề :|

DakHero
26-06-2013, 12:55 AM
Tôi cũng khá uất vì số mình đen... nhưng event tao ra để ra sức hấp dẫn và vui vẻ? Mọi người thường quá quan trọng hóa vẫn đề :|

tôi chơi sv TD, ko có top nên chả quan trọng điểm UT. Nhưng mà bạn thử nghĩ 500 điểm UT thì lớn cỡ nào? Đủ để rs 2 lần trong khi trên bảng xếp hạng thì mọi người thì kỳ kèo từng chút một. Rs ngang nhau mới thú vị chứ nhờ mấy event mà dc lên top thì nói làm j hả bạn? Thiết nghĩ mod tăng vcent cao thêm và bỏ điểm UT thì sẽ dc nhiều người chú ý hơn

DakHero
CHính vì nhiều người ko tham gia 4rum nên mới có thông báo ingame và giải thưởng hấp dẫn để nhiều người biết tới 4rum hơn và để có cơ hội dành được nhiều giải thưởng về cả sau này.
Trước khi đưa ra bất cứ event và giải gì đều đã qua kiểm duyệt và sự hợp lý thì mới làm nhé.
Còn luôn có 1 lượng người tham gia tăng dần :). số thứ 4 đã có gần 100 người r đó b:)

nếu cứ thế này thì mình nghĩ một số người sẽ ra đi đó. Theo quan điểm của mình là thế

Vodka_QuyenNang
Đây là even của sờ mót li bờ ra làm rất có ý nghĩa nhưng trên đây là những ý kiến của mọi người chơi game không phải của cá nhân ai cả nên chúng ta cứ đề xuất góp ý để mọi người thoải mái. Không có gì phải cau có ở cả

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 12:56 AM
cái Event này ko lên cho giải thưởng điểm ủy thác
giả thưởng Vc là dc rồi còn điểm ủy thác j nữa
thế bao nhiêu công sức của người cày thì vất đi đâu khi ko dc giải
người ta đứng tốp lại dc giải điểm ủy thắc nữa thì ai mà đuổi nổi
sao BQT ko cho Event thứ 7 chủ nhật dc X2 kinh nhiệm đi
công bằng hơn cho game thủ ko
ai thấy đúng up cho BQT xem sét
Vận dụng cái đầu đi.

bilinh1
26-06-2013, 12:56 AM
Mình có tí lời nhé, nếu như chủ topic hay ai phản đối mà giải nhất dc thêm 500d UT thì liệu có phản đối k ??? hỏi 1 câu chân thành đó, còn mình thì mình thấy event này dc, 500d UT quả thật cũng nhiều nên tầm 100 => 200 cũng dc r, mình tham gia từ số 1 đến bh dc đúng cái giải rút mà cũng k thấy gì, vui vẻ là chính :X

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 12:58 AM

Even rất vui vẻ mà có ai nói ko vui vẻ đâu, còn chủ topic và mọi ng đang muốn góp ý về phần thưởng điểm uỷ thác không hay, và có thể thay = phần thưởng khác cũng có tính hấp dẫn

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 12:59 AM

4 cái Even có 100 ng =)) thế Mod cho còn hơn 1000 chơi trong kia thì Mod tính sao khi ngươi ta cố cày để rs ko để ý tới cái Event thưởng diển UT của Mod thây vì thế Mod cho cái Event thư 7 chủ nhật hàng tuần tặng X2 kinh nhiệm cho toàn sv có phải ai cung hoan nghênh ko ai cũng dc công nằng nhất như thế Mod có thể đọng viên dc người tham gia Mu-HaNoi.net này đấy

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:00 AM
nếu cứ thế này thì mình nghĩ một số người sẽ ra đi đó. Theo quan điểm của mình là thế
Ai ra đi thì kệ người ta. 500 điểm UT chỉ có 1 người đc 2 lần RS? 1 tuần 1 lần. 1 tháng 4 lần. Sao ng ta ko kêu ca mà mọi ng vào đây than vãn?
Ra đi hay ko là do cái đầu hết.
Nên nhớ là cái event này chỉ để cho mọi người tìm hiểu thêm về cuộc sống. Cả sv cùng tham gia chứ ko phải của riêng ai. Phần thưởng chỉ là cái để khuyến khích chẳng đáng kể là bao.

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 01:01 AM
Mình có tí lời nhé, nếu như chủ topic hay ai phản đối mà giải nhất dc thêm 500d UT thì liệu có phản đối k ??? hỏi 1 câu chân thành đó, còn mình thì mình thấy event này dc, 500d UT quả thật cũng nhiều nên tầm 100 => 200 cũng dc r, mình tham gia từ số 1 đến bh dc đúng cái giải rút mà cũng k thấy gì, vui vẻ là chính :X

Chuẩn rồi even này 1 tuần 2 lần, hạn chế hoặc thay phần thưởng điểm ut = vc hay wc là hay nhất

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 01:03 AM
Mọi ng hình như chưa hiểu được topic nói gì, nên xem lại rõ topic và các cm trước. Không nên nói nhầm chủ đề,
Và đây là topic góp ý cho adm

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:03 AM
4 cái Even có 100 ng =)) thế Mod cho còn hơn 1000 chơi trong kia thì Mod tính sao khi ngươi ta cố cày để rs ko để ý tới cái Event thưởng diển UT của Mod thây vì thế Mod cho cái Event thư 7 chủ nhật hàng tuần tặng X2 kinh nhiệm cho toàn sv có phải ai cung hoan nghênh ko ai cũng dc công nằng nhất như thế Mod có thể đọng viên dc người tham gia Mu-HaNoi.net này đấy
Thế sao ông ko vào mà trả lời câu hỏi như ng ta rồi đc điểm UT.
Thay vì x2 EXP thì giới hạn rs để làm cái gì?
Đã ko muốn vắt óc ra suy nghĩ để đạt đc giải thưởng thì quay về úp mặt vào tường đi.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:05 AM

cậu nghĩ tôi giống cậu ak =))

DakHero
26-06-2013, 01:06 AM
có cần nói đáp án lên ko? :))

♥ Libra ♥
26-06-2013, 01:06 AM
Event này, giải thưởng này đã được ADM kiểm duyệt và đưa ra mức như thế nào nhé.
Các bạn chịu khó tham gia thì cũng sẽ có lúc các bạn được.
Đừng vì mình không được mà làm như thế.
Sân chơi là rộng mở và các bạn nên mở rộng lòng mình hơn.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:07 AM
Đã ko muốn vắt óc ra suy nghĩ để đạt đc giải thưởng thì quay về úp mặt vào tường đi.

tôi đâu giống ông ăn chặn sự cực khổ của ng # đâu X2 toàn SV 1 mình tôi dc đâu hay cái điểm UT 1 đến 2 ng dc bảo thủ quá ông ak thế ko tốt

1giacmo
26-06-2013, 01:08 AM
- nghĩ đủ mọi trò - MUHN này hay lắm càng chơi mới thấy đc cái thâm thuý mới thấy đc cái bất ngờ cái tình cờ :D
- trên hết là sự thiếu minh bạch trong các Even liên quan đến điểm UT - đơn cử như sv TD Even tết - tôi Xuân 0ThiênTu0 theo dõi và biết Top 1 Even TD tết Vừa rồi là thần may mắn :D
- Các vị đi đêm hơi nhiều đấy :( - còn thích thế đếch nào cũng đc có thằng đếch nào nhận m đi đêm nhẩy :D

Vodka_QuyenNang
26-06-2013, 01:09 AM
Đây là topic góp ý nên mọi ng chú ý về đề tài nhé, không nên vì cái của mình bị góp ý mà ích kỉ nhé ;₫

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:11 AM
tôi đâu giống ông ăn chặn sự cực khổ của ng # đâu X2 toàn SV 1 mình tôi dc đâu hay cái điểm UT 1 đến 2 ng dc bảo thủ quá ông ak thế ko tốt
Thế tôi hỏi đơn giản ông 1 câu.
Ông có phải là người có ăn có học không?
Cũng chẳng phải là trẻ con nữa mà sao suy nghĩ bồng bột thế?
Người ta làm đc sao mình ko làm đc?
Cái x2 toàn sv nếu đưa ra vào thứ 7 chủ nhật thì ADM hạn chế point rs và hạn chế lần rs, hạn chế exp khác hẳn so với sv trước để = thừa à?
Suy nghĩ kỹ đi rồi hãy viết bài.
Mà nên nhớ là cái event này là cả sv đều có thể tham gia.
Không phải ai cũng tuần nào cũng nhận giải đâu.

WaitL0v3
26-06-2013, 01:12 AM
tôi chơi sv TD, ko có top nên chả quan trọng điểm UT. Nhưng mà bạn thử nghĩ 500 điểm UT thì lớn cỡ nào? Đủ để rs 2 lần trong khi trên bảng xếp hạng thì mọi người thì kỳ kèo từng chút một. Rs ngang nhau mới thú vị chứ nhờ mấy event mà dc lên top thì nói làm j hả bạn? Thiết nghĩ mod tăng vcent cao thêm và bỏ điểm UT thì sẽ dc nhiều người chú ý hơn
Vì bạn cũng lo nghĩ quá ^.... Tôi xin lỗi bì những gì tôi đã nói. Nhưng mà bạn ko hiểu GHRS sever ĐV bạn à...
GHRS ĐV gần như ko thế giữ TOP 1 được... bạn chơi sẽ hiểu.

Even rất vui vẻ mà có ai nói ko vui vẻ đâu, còn chủ topic và mọi ng đang muốn góp ý về phần thưởng điểm uỷ thác không hay, và có thể thay = phần thưởng khác cũng có tính hấp dẫn

Uh. cái này tôi hiểu. Mod cũng chỉ kéo thêm sự hào hứng của member thui...
Cái bảng GHRS ông cũng hiểu mà... bật TOP là 1 sớm 1 chiều :)

1giacmo
26-06-2013, 01:13 AM

- Đã là thảo luận đừng gay gắt quá cậu ak :(

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:15 AM
Thế tôi hỏi đơn giản ông 1 câu.
Ông có phải là người có ăn có học không?
Cũng chẳng phải là trẻ con nữa mà sao suy nghĩ bồng bột thế?
Người ta làm đc sao mình ko làm đc?
Cái x2 toàn sv nếu đưa ra vào thứ 7 chủ nhật thì ADM hạn chế point rs và hạn chế lần rs, hạn chế exp khác hẳn so với sv trước để = thừa à?
Suy nghĩ kỹ đi rồi hãy viết bài.
Mà nên nhớ là cái event này là cả sv đều có thể tham gia.
Không phải ai cũng tuần nào cũng nhận giải đâu.

thế tôi hỏi ông đã hạn chế rs rồi thì ra cái Event thưởng điểm UT lm điêm UT ko để rs chắc đổi ra VC hay GC nhỉ

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:16 AM
- Đã là thảo luận đừng gay gắt quá cậu ak :(
Viết những bài viết khiến người ta ức chế.
Mình cũng có thể tham gia, cũng có thể nhận giải. Tại sao ko cố vắt óc ra mà tham gia mà còn ngồi đây than vãn?
Càng than vãn thì càng làm cho bản thân đi xuống thôi.
Mà tôi thấy cái 500 và 300, 200 UT nó ko đáng là bao nhiêu. 2 3 lần RS. Hài.

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:18 AM
thế tôi hỏi ông đã hạn chế rs rồi thì ra cái Event thưởng điểm UT lm điêm UT ko để rs chắc đổi ra VC hay GC nhỉ
Vì giới hạn rs, vì point ít nên BQT mới đưa ra cái tặng điểm UT để khuyến khích người chơi tham gia.
Mà tham gia ko chỉ đc có thế mà còn được cả cái tư duy mở mang đầu óc. Sân chơi vui vẻ để giải trí thêm chứ ko phải suốt ngày hùng hục hùng hục vào cầy vài cái lần rs rồi rs rồi lại rs.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:19 AM
Ai ra đi thì kệ người ta. 500 điểm UT chỉ có 1 người đc 2 lần RS? 1 tuần 1 lần. 1 tháng 4 lần. Sao ng ta ko kêu ca mà mọi ng vào đây than vãn?
Ra đi hay ko là do cái đầu hết.
Nên nhớ là cái event này chỉ để cho mọi người tìm hiểu thêm về cuộc sống. Cả sv cùng tham gia chứ ko phải của riêng ai. Phần thưởng chỉ là cái để khuyến khích chẳng đáng kể là bao.

ông có cái đầu thì cũng ko chơi mu lm j ông vận dụng cái đầu đấy để kiếm tiền rôi
hay cái đầu của ông chỉ dc cái khôn vặt =))

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:23 AM
ông có cái đầu thì cũng ko chơi mu lm j ông vận dụng cái đầu đấy để kiếm tiền rôi
=)). Khôn vặt. Như nào là khôn vặt.
Đúng là đã ko biết gì về điện còn thích dí ... vào mô tơ.
Ra tiền thì lúc nào chẳng ra tiền. Còn vui chơi giải trí nó vẫn là vui chơi giải trí. Ông người ở đâu sao mà đầu ông cao thế?
Những cái người không động não ra mà suy nghĩ và hiểu vì sao BQT lại đưa ra cái giải thưởng như vậy để ủng hộ người chơi thì đến bao giờ cho khá đc.

WaitL0v3
26-06-2013, 01:24 AM

Bác bảo thủ quá...
Người khôn khéo trong chơi game... nhưng chắc ngta đã ngu đời sống đâu :|

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:25 AM
Bác bảo thủ quá...
Người khôn khéo trong chơi game... nhưng chắc ngta đã ngu đời sống đâu :|
Chủ thớt đầu nó cao lắm. Tóc nó phải tầm 50 phân dựng ngược. Nhưng mà thực ra cạo tóc đi thì đầu phẳng đét.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:27 AM
=)). Khôn vặt. Như nào là khôn vặt.
Đúng là đã ko biết gì về điện còn thích dí ... vào mô tơ.
Ra tiền thì lúc nào chẳng ra tiền. Còn vui chơi giải trí nó vẫn là vui chơi giải trí. Ông người ở đâu sao mà đầu ông cao thế?
Những cái người không động não ra mà suy nghĩ và hiểu vì sao BQT lại đưa ra cái giải thưởng như vậy để ủng hộ người chơi thì đến bao giờ cho khá đc.

ông cứ xem cái Event sẽ đên đâu nha thưởng Vc hay Gc ko sao điểm UT là có vấn đề rồi cái Event này ko dc lâu dài đâu

1giacmo
26-06-2013, 01:28 AM
Viết những bài viết khiến người ta ức chế.
Mình cũng có thể tham gia, cũng có thể nhận giải. Tại sao ko cố vắt óc ra mà tham gia mà còn ngồi đây than vãn?
Càng than vãn thì càng làm cho bản thân đi xuống thôi.
Mà tôi thấy cái 500 và 300, 200 UT nó ko đáng là bao nhiêu. 2 3 lần RS. Hài.

- Góp ý nhỏ với cậu nhé tôi đoc rất nhiều bài CM của cậu và thấy cậu luôn thách thức ng khác + nói giọng bề trên tôi hỏi cậu nhé:
+ thế nào là vắt óc ??? vắt óc là làm ông chủ ko phải thằng làm thuê OK và m biết trong TP này ít nhất có 2 ng là ông chủ thuê công nhân làm thuê đấy - và m biết cậu ........ :D
+ Cậu hãy nhớ lại bài viết XL a e Game thủ + BQT đi vì sao lên nỗi nhé - lý do chính cậu bị Block của OanTime là do cách ăn nói cuả cậu
+ Ng ta chỉ là Góp ý mà động 1 tý là cậu vắt với óc - câu này tôi còn ko dám mắng công nhân của tôi nữa là :( cứ như cậu mỗi lần tôi chỉ bảo ng làm thê cho tôi tôi đều bảo : Thằng kia vắt óc mà nghĩ cách làm ak
+ tôi ko học cao ko thông minh nhưng sao thợ của tôi ko dám coi thường tôi => vì họ ra đời ko thông minh = tôi
P/S Góp ý nhỏ mong cậu ko giận

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:29 AM
ông cứ xem cái Event sẽ đên đâu nha thưởng Vc hay Gc ko sao điểm UT là có vấn đề rồi cái Event này ko dc lâu dài đâu
Ừ. Vẫn đang xem và vẫn cứ tiếp tục xem thôi.

WaitL0v3
26-06-2013, 01:29 AM
Chủ thớt đầu nó cao lắm. Tóc nó phải tầm 50 phân dựng ngược. Nhưng mà thực ra cạo tóc đi thì đầu phẳng đét.

Tôi cũng xin cáo vì cáo píc này....
Ko ăn được lại cứ cay và cú :| AE nên cho pic chỳm....

1giacmo
26-06-2013, 01:32 AM

- Like vì câu này

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:33 AM
- Góp ý nhỏ với cậu nhé tôi đoc rất nhiều bài CM của cậu và thấy cậu luôn thách thức ng khác + nói giọng bề trên tôi hỏi cậu nhé:
+ thế nào là vắt óc ??? vắt óc là làm ông chủ ko phải thằng làm thuê OK và m biết trong TP này ít nhất có 2 ng là ông chủ thuê công nhân làm thuê đấy - và m biết cậu ........ :D
+ Cậu hãy nhớ lại bài viết XL a e Game thủ + BQT đi vì sao lên nỗi nhé - lý do chính cậu bị Block của OanTime là do cách ăn nói cuả cậu
+ Ng ta chỉ là Góp ý mà động 1 tý là cậu vắt với óc - câu này tôi còn ko dám mắng công nhân của tôi nữa là :( cứ như cậu mỗi lần tôi chỉ bảo ng làm thê cho tôi tôi đều bảo : Thằng kia vắt óc mà nghĩ cách làm ak
+ tôi ko học cao ko thông minh nhưng sao thợ của tôi ko dám coi thường tôi => vì họ ra đời ko thông minh = tôi
P/S Góp ý nhỏ mong cậu ko giận
Tôi chẳng có ý thách thức ai cả.
Còn tôi sai tớ nhận. Ừ tôi nói hơi quá. Sr vì tôi nói hơi quá đáng.
Còn ở đây. Con người ai cũng có cái tư duy, ai cũng có đầu óc, ai cũng có suy nghĩ riêng của mình. Nhưng mà cái góp ý nó phải đúng, nếu góp ý ko đúng sau khi đc giải thích cặn kẽ thì phải dừng lại chứ đừng bảo thủ mãi theo cái ý kiến vớ vẩn của mình. Cậu cũng là người hiểu biết. Những người bảo thủ thì ... lắm.

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:33 AM
Ừ. Vẫn đang xem và vẫn cứ tiếp tục xem thôi.

cái giọng này nà người Hn ak =))

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:36 AM
cái giọng này nà người Hn ak =))
Người hà nội là người, người tỉnh khác cũng là người, cùng nói tiếng việt nam có dấu. Có khác gì nhau ko?

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:39 AM
Người hà nội là người, người tỉnh khác cũng là người, cùng nói tiếng việt nam có dấu. Có khác gì nhau ko?

ng HN lúc nào cũng mang cái đầu khôn vặt ra để nói ng # =))
tôi biết đầu ông to nhưng óc ông như hạt nho =))

WaitL0v3
26-06-2013, 01:40 AM

2 bạn chấm hết đi.... event là MOD và ADMIN quyết định.
AE thích vào game giải quyết.... chỳm chỳm

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:42 AM
=)). Những thằng não phẳng rất chi là bảo thủ. Nói thế nói mãi cũng vẫn ngu.
Óc tôi bằng hạt nho hay hạt ớt thì cũng biết suy nghĩ chứ ko như những thằng óc to mà "Ngu".

™–Vua Hải Tặc–™
26-06-2013, 01:43 AM
Ừ thì thôi cho chìm. :)). Ko chìm ko được vì nói với bọn não phẳng khó chịu lắm.

1giacmo
26-06-2013, 01:44 AM

- ko đc động chạm đến vùng miền nhé bạn m HN1 gốc đấy - tranh luận ko lôi Hộ Khẩu ra nhé :(

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:44 AM

bít ông top rồi toi trả có j hết còn ko có trên bảng xếp hạng tiếp == răng ak =))

Nỗi Khiếp Sợ
26-06-2013, 01:45 AM
- ko đc động chạm đến vùng miền nhé bạn m HN1 gốc đấy - tranh luận ko lôi Hộ Khẩu ra nhé :(

hyhy sory :D

WaitL0v3
26-06-2013, 01:47 AM
bít ông top rồi toi trả có j hết còn ko có trên bảng xếp hạng tiếp == răng ak =))

Đấy là lí lẽ tôi nêu.... con TOp tép ko quan trọng.
Còn cái gì có lý thích đáng tôi nói để ông hiểu thôi....
Côi như AE hòa và để topic chỳm nhá

♥ Libra ♥
26-06-2013, 01:50 AM
Các bạn nói nhau xong chưa?
Xong rồi thì Tôi xin phép Close Topic. Chưa xong thì xin nhau YH, sđt, fb để nói tiếp.
KO nói ở đây nữa tránh gây hoang mang các mem mới.

OneTime
26-06-2013, 10:40 PM
Cảm ơn sự đóng góp ý kiến của các bạn
Chúng tôi sẽ xem xét và điều chỉnh cho hợp lý
Có thể mỗi tuần là một loại phần thưởng khác nhau.