PDA

View Full Version : Xin Fix dùm :))

TheCoSin000
22-06-2013, 11:10 PM
Các ông thông báo blog 7 ngày mà đến hôm này là 9 ngày mẹ nó rồi. Các ông có thả nick tôi ra để tôi chơi không?

AnhSẽVìEm LàmChaThằngBé
22-06-2013, 11:11 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

TheCoSin000
23-06-2013, 09:13 AM
upupupupupupupupupupupupupupupup

1loinoi
23-06-2013, 09:18 AM
- ko thả có làm sao ko =))
- Upppppppppppp cho bạn về đất liền

superxoi29
23-06-2013, 09:24 AM
Các ông thông báo blog 7 ngày mà đến hôm này là 9 ngày mẹ nó rồi. Các ông có thả nick tôi ra để tôi chơi không?
bạn có thể nhắc chúng tôi theo cách khác cũng được mà , sao bạn nói khó nghe thế với những lời lẽ này nó có thể làm bạn bị block thêm đó. Bạn nhẹ nhàng.

sen3lanhan
23-06-2013, 09:31 AM
thích thế đấy có sao ko ? sai thì phải xin lỗi h còn doạ người ta à . 2` hước quá MOD

50xeng
23-06-2013, 09:46 AM
bạn có thể nhắc chúng tôi theo cách khác cũng được mà , sao bạn nói khó nghe thế với những lời lẽ này nó có thể làm bạn bị block thêm đó. Bạn nhẹ nhàng.

đã sai rồi còn đòi block người ta cậy có quyền là thích làm gì cũng đc à,ai cũng như bạn thì cái BQT này loạn mẹ nó rồi

™–Vua Hải Tặc–™
23-06-2013, 09:49 AM
uppppppppppppppppppp

Aprilia
23-06-2013, 09:50 AM
Nói chuyện với CSGT mà kiểu này chỉ có nước giam xe lên kho bạc nộp tiền, phải nói nhỏ nhẹ bảo anh linh động chứ :))
ADM với Mod chả khác gì mấy công CSGT đâu :))

50xeng
23-06-2013, 09:52 AM
Nói chuyện với CSGT mà kiểu này chỉ có nước giam xe lên kho bạc nộp tiền, phải nói nhỏ nhẹ bảo anh linh động chứ :))
ADM với Mod chả khác gì mấy công CSGT đâu :))

Tùy thôi đối với CSGT HN bạn nói càng nhẹ càng kể lể nhiều thì nó càng khốn nạn nói cho bạn biết nhé :))

superxoi29
23-06-2013, 09:54 AM
đã sai rồi còn đòi block người ta cậy có quyền là thích làm gì cũng đc à,ai cũng như bạn thì cái BQT này loạn mẹ nó rồi

tôi không là người block nv này và cũng không tham gia vụ án này , các bạn không hiểu ý tôi ak , ý tôi nói là các bạn có thể nhắc hoặc góp ý bình thường theo 1 cách mà cả 2 bên đều cảm thấy hợp lý không lên dùng những từ ngữ như bạn trên , để mọi người nhìn vào với 1 cái nhìn khách quan khác , chứ không phải như các bạn nghĩ ,các bạn hiểu chứ.

50xeng
23-06-2013, 09:58 AM
tôi không là người block nv này và cũng không tham gia vụ án này , các bạn không hiểu ý tôi ak , ý tôi nói là các bạn có thể nhắc hoặc góp ý bình thường theo 1 cách mà cả 2 bên đều cảm thấy hợp lý không lên dùng những từ ngữ như bạn trên , để mọi người nhìn vào với 1 cái nhìn khách quan khác , các bạn hiểu chứ.

Thế thì bạn chỉ cần nhắc nhở chẳng hạn như (Do sơ xuất của BQT mong bạn thông cảm hay và chú y lời nói cua bạn gì đó) việc gì bạn phải dọa nạt người ta làm gì như vậy không phải bạn đang cậy bạn có quyền à thích block là block à

superxoi29
23-06-2013, 10:03 AM
Thế thì bạn chỉ cần nhắc nhở chẳng hạn như (Do sơ xuất của BQT mong bạn thông cảm hay và chú y lời nói cua bạn gì đó) việc gì bạn phải dọa nạt người ta làm gì như vậy không phải bạn đang cậy bạn có quyền à thích block là block à

tôi không sử lý vụ này bạn nhé , ý tôi nhìn nhận theo quan điểm là tại sao nhân vật kia lại bị block , nếu block nhầm thì sẽ được thả ngay chứ sao lại có 7 ngày và tôi không doạ ai cả đó chỉ là lời nhắc nhở , nếu doạ tôi sẽ nói bạn thích bị block nữa đúng không để chúng tôi làm theo nguyện vọng ) gửi lên ADM kiểm tra giúp chủ pic ngay bây giờ.

™–Vua Hải Tặc–™
23-06-2013, 10:06 AM
tôi không sử lý vụ này bạn nhé , ý tôi nhìn nhận theo quan điểm là tại sao nhân vật kia lại bị block , nếu block nhầm thì sẽ được thả ngay chứ sao lại có 7 ngày và tôi không doạ ai cả đó chỉ là lời nhắc nhở , nếu doạ tôi sẽ nói bạn thích bị block nữa đúng không để chúng tôi làm theo nguyện vọng ) gửi lên ADM kiểm tra giúp chủ pic ngay bây giờ.
Nói chung là quanh đi quanh lại vẫn là vụ block quá ngày. Cậu là Mod xem thế nào gửi đến BQT để xử lý vụ này cho bạn ý nhanh ra tù đi. Ở trong cải tạo chắc cũng nhiều rồi cho quay về làm ng hoàn lương đi.

♥ Libra ♥
23-06-2013, 10:10 AM
Sẽ giải quyết sớm nhất cho b trong ngày hôm nay.

Aprilia
23-06-2013, 10:11 AM
Luffy mãn hạn chưa :))

™–Vua Hải Tặc–™
23-06-2013, 10:14 AM
Luffy mãn hạn chưa :))
Tớ cải tạo tốt, lao động tốt, học tập làm con ngoan trò giỏi, cháu ngoan bác hồ nên mới đc mãn hạn hôm qua cậu à. :D

♥ Libra ♥
23-06-2013, 10:17 AM
Đã mở acc cho b rồi.
Bạn phải đăng nhập vào web trước khi vào game thì khi đó nick sẽ tự động mở.

OneTime
23-06-2013, 10:20 AM

Bạn phát ngôn cho đúng mực, bạn ko hiểu thì có thể hỏi Admin hoặc mọi người để làm sao mà tới hạn chưa mở đc block acc
Acc bạn Blocked đến 2013/06/21 12:29:25. Vậy tới hạn bạn đăng nhập trên web quản lý tài khoản trước, acc sẽ tự động được mở, sau đó mới login game

bovo_cn
23-06-2013, 11:00 AM

Ông khệnh dễ ghét!!!
Gặp mình chắc quên mẹ nó đi mấy ngày!