PDA

View Full Version : Mất buff tăng EXP adm vào xem hộ gấp!!!

bibibon
22-06-2013, 12:30 PM
Sau khi mua buff gói quà đặc biệt thì buff tăng EXP master 7day của mình bị mất! Trước đó exp là 270x giờ còn 180x (ko phải do lag khi đổi sever hay như thế nào cả)! Mong adm fix dùm gấp để mình train :28;
ID: sondknoip
Char: Sum

duygemo
22-06-2013, 01:07 PM
Tôi cũng vậy, bị giết về thành thì bị mất phải đăng nhập lại mới hiện lại bùa master 7 ngày, mong admin kiểm tra và khắc phục lỗi này. xin cảm ơn. ID: duygemo
tên nv: BupBup

homeless1921987
22-06-2013, 01:08 PM
Ăn cái bùa tăng speed và tăng SD mất thì kêu trời cũng chẳng giúp được :D

bibibon
22-06-2013, 01:10 PM
Tôi cũng vậy, bị giết về thành thì bị mất phải đăng nhập lại mới hiện lại bùa master 7 ngày, mong admin kiểm tra và khắc phục lỗi này. xin cảm ơn. ID: duygemo
tên nv: BupBup
Ko phải đâu, của bạn là nó lag nên ko hiện bùa thôi! Bạn vẫn sẽ thấy điểm exp là 270x khi đăng nhập game. còn của mình nó ghi luôn là 180x và ko hiện bùa luôn

™ Dark Knight ™
22-06-2013, 01:12 PM
Trường hợp dùng bùa master khi buff skill master hoặc bị pk thì sẽ bị mất hiển thị bùa nhưng vẫn có tác dụng.
Riêng trường hợp sử dụng bùa tăng sd tối đa trong gói quà đăng biệt sẽ bị đè lên bùa exp nhé. Rất nhiều trường hợp như vậy rồi nên chúng tôi không thể giúp được gì bạn rồi.

bibibon
22-06-2013, 01:16 PM
Trường hợp dùng bùa master khi buff skill master hoặc bị pk thì sẽ bị mất hiển thị bùa nhưng vẫn có tác dụng.
Riêng trường hợp sử dụng bùa tăng sd tối đa trong gói quà đăng biệt sẽ bị đè lên bùa exp nhé. Rất nhiều trường hợp như vậy rồi nên chúng tôi không thể giúp được gì bạn rồi.
....tại sao ko chú thích ở gói quà để khi chúng tôi mua còn biết! Đằng này mua rồi xảy ra lỗi mới nói! Mà làm như thế ko phải là ko khuyến khích mua buff trong cash shop hay sao? Thôi thì adm có thể giúp mình bỏ buff tăng sd trong gói quà đặc biệt và khôi phục bùa tăng exp đc ko? Chẳng nhẽ mình bỏ tiền ra nhưng ko đc gì sao???