PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thân Mời AE BQT Game + Game thủ tại Mu-hanoi.net vào xem thử ý kiến của Tôi .

KyUcBuon1102
21-06-2013, 04:24 PM
Như tiêu đề nói phía trên thân mời toàn thế AE Mu-hanoi.net vào đóng góp ý kiến.

Nội dung như sau:

Mu-hanoi.net là một sân chơi vui vẻ, lành mạnh thu hút hàng nghìn Game thủ tham gia, tuy nhiên tôi có một chút vấn đề mong muốn được AE Game thủ + BQT ( Mu-hanoi.net ) tham khảo xem xét và đóng góp ý kiến xác thực để Mu-hanoi.net của chúng ta ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn.
Vấn đề muốn nhắc đến của Tôi là Danh mục Ủy thác Offline nếu được giảm phí Gcen/ phút và điểm UT 1 phút = 1 điểm UT tương đương với mức online sẽ là rất tốt. Do Mu-hanoi.net là một sân chơi rất đam mê vì vậy AE thường cắm máy tính ngày đêm không cho máy nghỉ ngơi. Nếu cứ chơi như vậy máy sẽ rất nhanh bị hư và chúng ta lại phải đầu tư một khoản tiền không nhỏ để sửa hoặc mua máy mới. Nếu cứ mua máy mới một đến hai lần do bị hư vì Mu thì các bạn sẽ rất nhanh chán nản Game. Vì vậy đây sẽ là cách tiết kiệm ( $ ) và sức khỏe sau một ngày chơi mà vẫn đạt thành quả vẫn tốt.
Đó là theo cách suy nghĩ của bản thân tôi. Rất mong AE + BQT tham gia góp ý nhé.

Mu-hanoi.net: Ngày 21 tháng 06 năm 2013

Người viết

Dũng

Trần Dũng
(ollo)

luchodai
21-06-2013, 04:27 PM
1p=1d là đẹp con mức giảm gcent nghe hơi khó :)
upppppppppp

Mr.Hùng
21-06-2013, 04:30 PM
ng0n . nếu đc như vậy nạp cái thẻ 20k uythac nhòe . đỡ tốn tiền điện . máy lại đc nghỉ không pải online 24/24

GUESS888
21-06-2013, 04:32 PM
up dũng thọt. :)) chém gió ghê quá

KyUcBuon1102
21-06-2013, 04:35 PM

Chú thích bền máy mà lại tiết kiệm điện và sức khỏe thì Like đi chứ còn chờ đợi gì nữa. Phát minh này A suy nghĩ khá mất 1 đêm đấy :19;

Gió Vô Tình
21-06-2013, 08:01 PM
ý kiến cũng hay :D,up cho các a BQT vào đồng ý đi nào ;))

JFHJJAHFJFHD
21-06-2013, 08:05 PM
ngon đấy, chẳng may mất điện còn có cái mà cắm UT chứ:41;

SpinerMai
21-06-2013, 08:06 PM
vổ 2 tay ta cùng cho lên nào uppppppppppp

Mr.trung
21-06-2013, 08:13 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp 7up uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp

aloanh
21-06-2013, 08:14 PM
cái này tôi cũng đã nói rồi bạn ah
nhưng bác mèo nói là các bạn mất tiền . họ mất tiền điện hao hư máy móc .... nên việc này không đc
thê nên cái này minh nghĩ lại 1 lần nữa không đc sét duyệt đâu ^^

Anh2SaiGon
21-06-2013, 08:19 PM
Cái gì cũng có ML mày hết mày hay r`

dangthieugia
21-06-2013, 08:43 PM
upppppppppppp. UT =vc cho sướng .

KyUcBuon1102
21-06-2013, 08:46 PM
cái này tôi cũng đã nói rồi bạn ah
nhưng bác mèo nói là các bạn mất tiền . họ mất tiền điện hao hư máy móc .... nên việc này không đc
thê nên cái này minh nghĩ lại 1 lần nữa không đc sét duyệt đâu ^^

Cái này Ai biết đâu chữ ngờ A ạ A hơn tuổi E lên cứ sưng A đừng bạn k E lại mắc phải cái tội bất kính đấy :19;

Mr.Hùng
21-06-2013, 08:50 PM
ADmin mà làm như này chắc cạp đất mà ăn quá !@@

OneTime
21-06-2013, 09:21 PM
Để vậy là muốn các bạn sử dụng ủy thác online, tạo nên 1 MU luôn sôi động, UT offline hết thì còn ai chém gió

50xeng
21-06-2013, 09:22 PM
Để vậy là muốn các bạn sử dụng ủy thác online, tạo nên 1 MU luôn sôi động, UT offline hết thì còn ai chém gió

Like điên đảo không để thế sv 1 làm gì có ai =))

aloanh
21-06-2013, 09:35 PM
Cái này Ai biết đâu chữ ngờ A ạ A hơn tuổi E lên cứ sưng A đừng bạn k E lại mắc phải cái tội bất kính đấy :19;

cậu này buồn cười nhỉ tôi đã nói vấn đề này trước tôi cũng đã từng lập 1 TP như này và bác mèo nói là
những người ut họ mất tiền điện máy mọc hư hại và làm thế giảm số lượng người ol
giờ cậu lại lập tp như tôi thì tôi nói lại là sẽ nhận đc câu trả lời như vậy thôi chứ không có đá xoáy hay nói xâu gì cậu
đây là game có hơn đến 10 t hay 20 t mà k ưa k thích vẫn mày tao hết chẳng quan tâm họ là ai
cậu gọi tôi = mày cũng đc không vấn đề gì cả !

KyUcBuon1102
21-06-2013, 09:58 PM

A ơi nhưng nhiều lúc người ta cũng có công việc bận hoặc về đêm muốn cho máy tính nghỉ để có một giấc ngủ ngon mà :D

shivash
24-06-2013, 09:22 AM
hoàn toàn đồng ý với bác chủ thớt này ... thiết nghĩ , không phải ai cũng có thể online máy 24/24b để UT đc, còn nhưng người ko có điều kiện người ta đam mê , muốn train và UT để đua top, mà UT off thì tốn tiền quá . Cũng rất mong ADMIN và BQT lưu tâm vấn đề này để anh em chơi game được gắn bó và lâu dài .