PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] có kẻ giả mạo CuTiXm đi lừa đảo AE cẩn thận

luchodai
21-06-2013, 10:35 AM
tôi là chủ nhân CuTiXm tên giả mạo là CutiXm AE cẩn thận nha
hay nhớ xem G nhé. tớ mạc set pv shop cầm HTK+9

Mr.Hùng
21-06-2013, 10:40 AM
nó cũng mặc set pv shop cầm HTK+9 , nó cũng tạo G giả giống y G bạn thì nhận dạng ntn !@@

luchodai
21-06-2013, 10:43 AM
minh G WarLord nên có thể phân biệt dc nhé. cùi như minh mà nó cũng giả mạo để bán vc. có ai mua đâu chứ
cùi nhg cứ làm 1 bài cho ae nhẹ dạ cả tin tránh xa
nó cũng mặc set pv shop cầm HTK+9 , nó cũng tạo G giả giống y G bạn thì nhận dạng ntn !@@

Mr.Hùng
21-06-2013, 10:44 AM
minh G WarLord nên có thể phân biệt dc nhé. cùi như minh mà nó cũng giả mạo để bán vc. có ai mua đâu chứ
cùi nhg cứ làm 1 bài cho ae nhẹ dạ cả tin tránh xa

hôm kia thắng kèo chưa cho mình 10k đâu nhé hehe !

luchodai
21-06-2013, 10:50 AM
ớ ớ. cậu là ai :)
hôm kia thắng kèo chưa cho mình 10k đâu nhé hehe !

Mr.Hùng
21-06-2013, 10:53 AM
ớ ớ. cậu là ai :)

Nu Hon Than Chet . trong page Mu-Hanoi.net Nơi Xây Mộng Đế Vương :)) hehe

luchodai
21-06-2013, 10:55 AM
à à. hôm ý tớ k nhận dc vc. cậu ý trả = card mà :)
Nu Hon Than Chet . trong page Mu-Hanoi.net Nơi Xây Mộng Đế Vương :)) hehe

Mr.Hùng
21-06-2013, 10:55 AM
à à. hôm ý tớ k nhận dc vc. cậu ý trả = card mà :)

=)) . thế bạn kiếm ai solo kèo ăn vp tiếp đi =))

luchodai
21-06-2013, 11:01 AM
thôi thế là đủ rồi
=)) . thế bạn kiếm ai solo kèo ăn vp tiếp đi =))

obama131091
21-06-2013, 11:02 AM
Toi tham gia Mu-hanoi nay dc nua thang.Thay mu nay rat cong bag cho nhung ai bi mat do va bi hack acc.
Nhung phong cach lam viec thi rat la le me.Neu giai quyet cho game thu thi giai quyet dut diem luon.neu khong thy dung noi voi nguoi ta la ( Ok minh da gui bai cua?ban len de giai quyet).Cai do lam game thu cu cho` doi.de? giai quyet nhug chang thay gi ca?1 loi thong bao lai cung chang co.Ma vao room toan thay ( Giup em voi)^^Nhung co' duoc dau.
Biet la ADD se giai quyet.nhug cu de a/e game thu? cho`mong nhu mong me.di cho.ve the nay`thi`khong duoc cho lam.
Lam viec no fai co nguyen tac chu.Van de hom nao thi giai quyet luon hom do di.
BQL thy nhieu viec roi.Nhug cung fai noi 1 loi hoac thong bao cho a/e biet 1 thoi gian de? a/e mat do`+mat ac+....vvv do~ khoi? mong.
Mong doi QL mu-hanoi nhiet tinh va tam huyet voi a.e game thu them 1 chut nua.
Neu dc nhu vay thi qua' la OK---->1like neu ban cho la dung'.con`Ko ban hay quay di dung noi 1 loi:100;