PDA

View Full Version : Vấn đề Master của MG cần admin giải đáp

hunton307
19-06-2013, 08:31 AM
bảng master mình đã tăng 20% vào loại bọ phòng thủ đối thủ
- tăng 12% vào sát thương hoàn hảo
nhưng đánh quái chẳng thấy nhảy dame hoàn hảo cũng loại bỏ phòng thủ gì cả bảng master sinh ra cho đẹp à.
với nếu rs lại điểm master mình phải cày điểm lại từ đâu hày điểm hồi về mình chỉ cần tăng lại là được?
mong admin hoặc gm giải đáp cảm ơn

hunton307
19-06-2013, 08:47 AM
upppppppppppppppppppp

Simba
19-06-2013, 08:51 AM
về vấn đề dame thì chỉ khi pk mới thấy tác dụng nhé bạn, vì giáp của quái thấp nên mình sẽ thấy không có gì khác.
Còn về Rs điểm master bạn có thể ra trang taikhoan.mu-hanoi.net để rs (ví dụ bạn có 300d thì khi rs sẽ có lại 300d chỉ việc cộng lại )

Nước Mắt
19-06-2013, 08:53 AM
bảng master mình đã tăng 20% vào loại bọ phòng thủ đối thủ
- tăng 12% vào sát thương hoàn hảo
nhưng đánh quái chẳng thấy nhảy dame hoàn hảo cũng loại bỏ phòng thủ gì cả bảng master sinh ra cho đẹp à.
với nếu rs lại điểm master mình phải cày điểm lại từ đâu hày điểm hồi về mình chỉ cần tăng lại là được?
mong admin hoặc gm giải đáp cảm ơn
Bạn đọc thiếu tên skill mater rồi .
2 skill này là skill hỗ trợ thôi bạn nhé .
Ví dụ bạn có w2 MNL đánh ra 30k điểm MNL khi tăng vào skill mater loại bỏ phòng thủ , nó sẽ tăng dame MNL lên 35k chứ ko phải là tăng skill mater là đánh ra điểm MNL .
Tương tự với 12% tăng sát thương hoàn hảo cũng vậy .

hunton307
19-06-2013, 09:26 AM
thank các gm

herotuyen
19-06-2013, 09:29 AM
Bạn đọc thiếu tên skill mater rồi .
2 skill này là skill hỗ trợ thôi bạn nhé .
Ví dụ bạn có w2 MNL đánh ra 30k điểm MNL khi tăng vào skill mater loại bỏ phòng thủ , nó sẽ tăng dame MNL lên 35k chứ ko phải là tăng skill mater là đánh ra điểm MNL .
Tương tự với 12% tăng sát thương hoàn hảo cũng vậy .
Bổ xung thêm, đối với master bạn nên đọc kĩ tính năng nhé, đối với STHH là tăng hệ số % ra dame ý, nhưng bạn chxung phải có fedan 10% hoặc vũ khí 10% bạn nhé, còn bạn k có đồ 10% tăng cái ý là vô tác dụng :29;