PDA

View Full Version : THắc mắc về bùa tăng xp master mong vào giải đáp

TheDung
18-06-2013, 08:41 AM
Mọi người cho hỏi mình mua Bùa Master 1 tuần nhưng sao mỗi lần bị chết hay move map khác là cái bùa hiển thị lại biến mất xong thay đổi nhân vật thì lại xuất hiện rồi move lại mất....
Vậy khi bị lag bùa MT như vậy điểm kinh nghiệm có tăng thêm ko ạ?
Còn 1 câu hỏi nữa ví dụ mình chưa làm MT mình mua Bùa thiên sứ 1 tháng rồi làm MT vậy Bùa thiên sứ có được tính ko ạ hay chỉ bùa tăng MT mới tính ! thanks

Simba
18-06-2013, 08:50 AM
nếu bạn đã sử dụng bùa TS rồi làm nv master thì vẫn tính nhé bạn.
Trường hợp mất icon bùa ở trên màn hình thì vẫn có tác dụng nhé bạn, không mất đâu

Nước Mắt
18-06-2013, 08:58 AM
Mọi người cho hỏi mình mua Bùa Master 1 tuần nhưng sao mỗi lần bị chết hay move map khác là cái bùa hiển thị lại biến mất xong thay đổi nhân vật thì lại xuất hiện rồi move lại mất....
Vậy khi bị lag bùa MT như vậy điểm kinh nghiệm có tăng thêm ko ạ?
Còn 1 câu hỏi nữa ví dụ mình chưa làm MT mình mua Bùa thiên sứ 1 tháng rồi làm MT vậy Bùa thiên sứ có được tính ko ạ hay chỉ bùa tăng MT mới tính ! thanks
Trường hợp 1 khi bùa bị biến mất khi move map hoặc bị chết , thì vẫn có tác dụng tăng Exp bạn nhé vì vậy ko cần phải đổi nhân vật .
Trường hợp 2 khi bạn chưa làm mater bạn sử dụng bùa thiên sứ 1 tháng môi làm MT bùa thiên sứ vẫn có tác dụng trong 1 tháng đó , và khi hết hạn bùa bạn phải mua bùa mater khác thì mới sử dụng được nhé . Hoặc bạn phải RS Quest thì mới có thể sử dụng được bùa Thiên Sứ .

TheDung
18-06-2013, 09:06 AM
thank 2 Mod đẹp zai. tại e có cảm giác bùa Master lên lv lâu hơn ^^