PDA

View Full Version : ADM làm ăn như thế có công bằng ko?

NoBjTa
17-06-2013, 03:34 PM
Buổi offline cũng là sự kiện rất tốt để a e đc gặp mặt nhau, đc giao luu với nhau. Tất nhiên là ko thể thiếu phần thưởng trong buỏi offline để khích lệ a e, phần thưởng item exc, Vcien nhưng ko thể nào lại có phần thưởng điểm UT đc. Như vậy ko công bằng cho a e ở xa. Người ta bỏ công sức cày ngày cày đêm để theo tôp, đùng 1 cái chỉ vì buổi offline mà do điều kiện ở xa ko đi đc lại bị rớt hạng chầm trọng. Thử hỏi ADM làm như vậy có công bằng ko? Tôi nghĩ tất cả nhưng even gì ADM đừng tham gia gì đến vấn đề có liên quan đến rs, nếu có liên quan thì tất cả sv phải đc hưởng. Như vậy mới công bằng cho a e
Tôi chỉ góp ý vậy thôi, quyền quyết định vẫn là ADM mà. Để MU phát triển lâu dài ADM cần tạo 1 sân chơi công bằng cho a e
Mong ADM xem xét lại và rút kinh nghiệm cho những buổi offline lần sau.

♥ Libra ♥
17-06-2013, 03:36 PM
Từ trước đến nay Offline đều có phần thưởng điểm UT.

zZzXjnhzZz
17-06-2013, 03:36 PM
ở HN những ng đi 0ff đc 1k điểm UT mà

NoBjTa
17-06-2013, 03:39 PM
Lấy đâu ra thế

NoBjTa
17-06-2013, 03:40 PM
Từ trc đến nay có điểm UT nhưng thử hỏi 1 câu có công bằng cho nhung a e ở rất xa ko?

♥ Libra ♥
17-06-2013, 03:42 PM
Những người đi off cũng có rất nhiều AE ở xa và lặn lội xuốg HN từ sáng sớm tinh mơ.

DakHero
17-06-2013, 03:42 PM
Những người đi off cũng có rất nhiều AE ở xa và lặn lội xuốg HN từ sáng sớm tinh mơ.

off ở HCm có người từ Đăk Lak bắt xe xuống kìa :))

mrtrym
17-06-2013, 03:44 PM
Vẫn có trường hợp khác nếu bạn là chủ nhiệm 1 câu lạc bộ MU ở 1 tỉnh thành nào đó, khi tổ chức offline cho các thành viên vẫn được hỗ trợ từ phía BQT mà.

tiamotn
17-06-2013, 03:47 PM
ngta zậy từ 6h đây này :v

NoBjTa
17-06-2013, 03:48 PM
Bạn là mos bạn ko thể nói như thế đc. những người đó lá người ta có điều kiện và thời gian rảnh, vậy còn những người ko có điều kiện và ko có thời gian thì sao đây. Những nguời đó người ta lặn lội đường xa để đi ko phải là vì mấy cái phần thưởng mà người ta đi để đc giao luu với cac a e trong G và trong game Mos hiểu chứ

mrtrym
17-06-2013, 03:50 PM
Bạn là mos bạn ko thể nói như thế đc. những người đó lá người ta có điều kiện và thời gian rảnh, vậy còn những người ko có điều kiện và ko có thời gian thì sao đây. Những nguời đó người ta lặn lội đường xa để đi ko phải là vì mấy cái phần thưởng mà người ta đi để đc giao luu với cac a e trong G và trong game Mos hiểu chứ

Cái này mình nghĩ là sự kiện vui của chúng ta, không nên quá căng thẳng và 1k điểm ủy thác cũng không phải gì ghê gớm quá đâu bạn ạ.

♥ Libra ♥
17-06-2013, 03:51 PM
Khi các bạn off theo Câu Lạc Bộ tại các tỉnh cũng sẽ nhận được hỗ trợ từ BQT. Nhưng phải có 1 chủ tịch câu lạc bộ đứng lên và được BQT chấp thuận đồng ý.

yuyuchan
17-06-2013, 03:53 PM
Bạn phải hiểu là đi off phải có phần thưởng để anh em có hào hứng tham gia, và 1k UT cũng là BQT tính cái thơi gian bạn bỏ ra đi off thay vì ở nhà cày cuốc. :D
- Bạn đừng ghen tỵ với 1k điểm UT đó cũng chả đang là bao đâu nhưng đó là niềm phấn khích cho anh em đi of thôi mà. Mình cũng thấy có rất nhiều CLB cũng tổ chức offline trên mọi miền đất nước mà. Kiếm cái ofline nào gần thì đi với anh em cho vui nhé.

NoBjTa
17-06-2013, 03:54 PM
Vẫn có trường hợp khác nếu bạn là chủ nhiệm 1 câu lạc bộ MU ở 1 tỉnh thành nào đó, khi tổ chức offline cho các thành viên vẫn được hỗ trợ từ phía BQT mà.
Vấn đề ở đây ko phải là xa hay ko xa , đi off hay ko đi off. Vấn đề là đc tặng điểm UT thôi. ko thể nói tất cả a e trên mọi miền đất nước chơi MUHN đều có thể đi off đc trên các tỉnh thành phố VN

manhtruong
17-06-2013, 03:54 PM
mình chơi KVTM, sau buổi off ai không có điều kiện đến được thì cũng được quà off. Tạo sự công bằng cho game thủ. Nhưng MU HN thì ai biết ng đấy, buồn cho 1 game lâu năm

SockMan
17-06-2013, 03:55 PM
Buổi offline cũng là sự kiện rất tốt để a e đc gặp mặt nhau, đc giao luu với nhau. Tất nhiên là ko thể thiếu phần thưởng trong buỏi offline để khích lệ a e, phần thưởng item exc, Vcien nhưng ko thể nào lại có phần thưởng điểm UT đc. Như vậy ko công bằng cho a e ở xa. Người ta bỏ công sức cày ngày cày đêm để theo tôp, đùng 1 cái chỉ vì buổi offline mà do điều kiện ở xa ko đi đc lại bị rớt hạng chầm trọng. Thử hỏi ADM làm như vậy có công bằng ko? Tôi nghĩ tất cả nhưng even gì ADM đừng tham gia gì đến vấn đề có liên quan đến rs, nếu có liên quan thì tất cả sv phải đc hưởng. Như vậy mới công bằng cho a e
Tôi chỉ góp ý vậy thôi, quyền quyết định vẫn là ADM mà. Để MU phát triển lâu dài ADM cần tạo 1 sân chơi công bằng cho a e
Mong ADM xem xét lại và rút kinh nghiệm cho những buổi offline lần sau.

Bạn ngồi nhà mà lại đòi hỏi công bằng với người đi off à ?

DakHero
17-06-2013, 04:00 PM
1k UT chỉ là chút phần thưởng khích lệ cho ae gặp mặt giao lưu thôi
Tính ra dc 4 5 lần rs chứ có bao nhiêu đâu mà bạn có vẻ cay cú thế

ĐamMê
17-06-2013, 04:02 PM
nói thế mà nghe đc à , quyền lợi chơi game là quyền lợi chung các người làm kinh doanh mà không hiểu sao , biết những người đi off mất công mất sức nhưng họ có mất không đâu đến đấy họ được giao lưu kết bạn đã là cái tốt rồi và hơn thế nữa họ còn đc bốc thăm may mắn và đc những vật phẩm mà những người chơi chúng tôi có mơ cũng không đc đằng này BQT còn thưởng điểm UT , ADM thử đặt mình vào địa vị của những người không đi off đc như chúng tôi xem , chúng tôi ở nhà cắm cúi train , train xong rs max rồi thậm chí không dám tắt máy nghỉ ngơi trong vài phút với 1 ý nghĩ rằng tăng chút điểm UT thì đối thủ lên top sẽ khó hơn , đùng 1 cái ADM thưởng điểm cho những người đi off họ được đi chơi mà không lo tụt top còn chúng tôi ở nhà cắm mặt vào game rồi nhận đc gì ngoài tụt top , AE chúng tôi quyết không để BQT làm như thế đc đâu chúng tôi sẽ đấu tranh về vấn đề này đến cuối cùng ADM lên xem lại cách làm ăn của mình , đừng để sau này có làm cũng không còn kip đâu

ĐamMê
17-06-2013, 04:05 PM
ngta zậy từ 6h đây này :v
bằng thế quái nào thằng ngồi cả đêm hóng xem có bị disconet hay không , canh UT từng giây mà BQT làm ăn như trò mèo vô trách nhiệm với toàn thể AE ở rất xa không đi off đc :23;

duytung72
17-06-2013, 04:05 PM
Muốn có phần thưởng hoăc điểm UT thì đi off . Không đi off được ở nhà thì miễn đòi hỏi , ai mồm trả rộng đòi hỏi vô lý vừa thôi .

need1love
17-06-2013, 04:08 PM
ở nhà bạn chạy đc 15 - 20 lần rs, người ta đi off đc 1k ut tính ra đc 4 - 5 lần rs. vậy còn đòi hỏi cái gì ở đây :v

duytung72
17-06-2013, 04:09 PM
bằng thế quái nào thằng ngồi cả đêm hóng xem có bị disconet hay không , canh UT từng giây mà BQT làm ăn như trò mèo vô trách nhiệm với toàn thể AE ở rất xa không đi off đc :23;
Chơi thì ấm vào thân mình chứ ấm vào thân ai mà kể ra đây . Ai là người chơi MU không chăm sóc đến nhân vật của mình .

NoBjTa
17-06-2013, 04:11 PM
Bạn đọc lại tiêu đề đi nhé. Ko ai bảo là ko co phần thưởng, các bạn đi off đc ring pen 2OP tư chon. Thử hỏi các bạn kiếm trong game sv đc mấy cái. Tôi ko thắc mác vè vấn đề này, tôi chỉ thắc mắc điểm UT. ko phai cho riêng ai mà là cho toàn a e trong game. Bạn hiểu chứ

NoBjTa
17-06-2013, 04:13 PM
nói thế mà nghe đc à , quyền lợi chơi game là quyền lợi chung các người làm kinh doanh mà không hiểu sao , biết những người đi off mất công mất sức nhưng họ có mất không đâu đến đấy họ được giao lưu kết bạn đã là cái tốt rồi và hơn thế nữa họ còn đc bốc thăm may mắn và đc những vật phẩm mà những người chơi chúng tôi có mơ cũng không đc đằng này BQT còn thưởng điểm UT , ADM thử đặt mình vào địa vị của những người không đi off đc như chúng tôi xem , chúng tôi ở nhà cắm cúi train , train xong rs max rồi thậm chí không dám tắt máy nghỉ ngơi trong vài phút với 1 ý nghĩ rằng tăng chút điểm UT thì đối thủ lên top sẽ khó hơn , đùng 1 cái ADM thưởng điểm cho những người đi off họ được đi chơi mà không lo tụt top còn chúng tôi ở nhà cắm mặt vào game rồi nhận đc gì ngoài tụt top , AE chúng tôi quyết không để BQT làm như thế đc đâu chúng tôi sẽ đấu tranh về vấn đề này đến cuối cùng ADM lên xem lại cách làm ăn của mình , đừng để sau này có làm cũng không còn kip đâu
Ý của bạn là ý của tôi đấy

ĐamMê
17-06-2013, 04:13 PM
Chơi thì ấm vào thân mình chứ ấm vào thân ai mà kể ra đây . Ai là người chơi MU không chăm sóc đến nhân vật của mình .
bạn nói như đấm vào đít vậy , thử hỏi những người trên top cao mà họ ko đi off đc xem đối với họ vài trăm điểm UT đã là quý giá lắm rồi 1k điểm UT thủ hỏi xem sự chênh lêch lớn đến cỡ nào

DakHero
17-06-2013, 04:17 PM
top tiếc để làm gì ? Quan trọng point nhiều để pk thôi. Hơn nhau mấy lần rs dc có vài trăm point. Chơi game mà quan trọng top quá thì bạn nên đầu tư nhiều vào. Dành thời gian vào game đi. Lên 4rum có kêu ca cũng ko dc gì đâu

KhongCanBiet
17-06-2013, 04:34 PM
đối với người ko có top thì 1k UT chả quan trọng gì.. những người đang đua top 1k UT cũng là 1 vấn đề :D

mrtrym
17-06-2013, 04:38 PM
Thế sao không phải ngược lại những người đi off xin quyền lợi max rs ngày không cần 1000 điểm ủy thác. Nghĩ cái chung đi các bạn.

NoBjTa
17-06-2013, 05:01 PM
Nói chung là cần 1 tiếng nói của ADM. Tranh luận làm ji mêt lắm

aloanh
17-06-2013, 05:06 PM

nói sai rồi . phải nói là . bạn ở nhà thì làm sao đc đèo gái đẹp đc ah =))

SockMan
17-06-2013, 05:06 PM
Bạn đọc lại tiêu đề đi nhé. Ko ai bảo là ko co phần thưởng, các bạn đi off đc ring pen 2OP tư chon. Thử hỏi các bạn kiếm trong game sv đc mấy cái. Tôi ko thắc mác vè vấn đề này, tôi chỉ thắc mắc điểm UT. ko phai cho riêng ai mà là cho toàn a e trong game. Bạn hiểu chứ

Bạn nghĩ ai đi off cũng có quà à??? Ai đi cũng dc 1k UT mang về à?

aloanh
17-06-2013, 05:07 PM
Thế sao không phải ngược lại những người đi off xin quyền lợi max rs ngày không cần 1000 điểm ủy thác. Nghĩ cái chung đi các bạn.

chuẩn có thằng có đến làm 1k điểm UT rồi về luôn cầy quốc ăn 2 mang thì sao nhề =))
chém gió thôi nhé ^^

SockMan
17-06-2013, 05:09 PM
nói sai rồi . phải nói là . bạn ở nhà thì làm sao đc đèo gái đẹp đc ah =))

Giọng a xem chừng vẫn líu , tỉnh chưa a ơi =))

aloanh
17-06-2013, 05:13 PM
Giọng a xem chừng vẫn líu , tỉnh chưa a ơi =))

líu mợi sợ . có đưa còn phải ngồi sau con gai để đc về đến nhà kìa kakakak:))

1loinoi
17-06-2013, 05:15 PM
ở nhà bạn chạy đc 15 - 20 lần rs, người ta đi off đc 1k ut tính ra đc 4 - 5 lần rs. vậy còn đòi hỏi cái gì ở đây :v

- m ko đòi hỏi điểm UT đâu nhưng 15f - 20f 1 lần RS ở đâu ra thế:100;
- Bạn là siêu nhân hả?????

SockMan
17-06-2013, 05:16 PM
líu mợi sợ . có đưa còn phải ngồi sau con gai để đc về đến nhà kìa kakakak:))

Đứa lào thế anh =))

aloanh
17-06-2013, 05:19 PM
Đứa lào thế anh =))

kakaka biết rồi con hỏi
nhưng lần này chú có vẻ đuối nhỉ
chắc phải hẹn SN 4t MU thôi ^^

_KhongTen_
17-06-2013, 05:24 PM
Vãi quá, thôi ko có điều kiện đi off thì chấp nhận thiệt hơn chút cũng ko sao.
Mình cũng muốn đi mà đéo có chiến hữu. 1 thân 1 mình buồn vãi :))

SockMan
17-06-2013, 05:31 PM
kakaka biết rồi con hỏi
nhưng lần này chú có vẻ đuối nhỉ
chắc phải hẹn SN 4t MU thôi ^^

Mấy hôm nay sức khỏe ko ổn anh à :)) lâu thế anh , bố trí sớm đi anh

mrtrym
17-06-2013, 06:18 PM
chuẩn có thằng có đến làm 1k điểm UT rồi về luôn cầy quốc ăn 2 mang thì sao nhề =))
chém gió thôi nhé ^^

Thì em đã ko được quay may mắn :( lại ko được đánh chén thiệt đủ đường đấy thôi anh. Cố gắng lắm mới phi 10 cây số ra ngồi được 1 tiếng xong lại 10 cây số về. Khổ vê lù ra

need1love
17-06-2013, 06:25 PM
- m ko đòi hỏi điểm UT đâu nhưng 15f - 20f 1 lần RS ở đâu ra thế:100;
- Bạn là siêu nhân hả?????

nếu dưới top 1 ngày ở nhà train làm gì mà k đc 15 - 20 lần, tầm top 50 - 100 all là điều có thể, còn nếu top cao thì k nói làm gì

dkn193
17-06-2013, 06:39 PM
cái 1k điểm là tham gia event ghép tranh nhé bạn

MrPhong
17-06-2013, 06:55 PM
Bạn ơi. Nếu nói như bạn. Thì Thủ Đô. Tổ chức sân nhà. 1 khi bạn đã vào cuộc chơi. Thì bạn xác định. Chứ bây giờ bạn kêu ADMIN không công bằng. Thì bạn hãy nghĩ lại câu nói đấy. Sân khách. Thì bạn vào TP HCM bạn nhé

bilinh1
17-06-2013, 07:07 PM
Hài quá GATO vl =)) mình k đi thấy bọn nó có đồ ngon có điểm UT chỉ tiếc chứ chả có gì mà thấy thiệt thòi cả, do mình k đi thì đừng trách ai =))