PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] xTheCoSinx Tạm biệt AE!

TheCoSin000
14-06-2013, 07:08 PM
Sin cảm ơn những người anh những người bạn đã vào topic giúp sin nói vài lời. Sin chân thành cảm ơn mọi người. Và mọi người cố gắng ở lại cùng sánh vai vs xBlackCatx người anh của mình và đưa tên tuổi guild TheOne ở một vị mà xứng đáng của nó. Và một vài lời mình muốn nói vs BQT vs Adm hãy làm đúng bổn phận của mình để giúp lòng tin cho AE chơi game. Làm Mod, BQT, Adm mà không xử lý nổi cái việc hach hay không hach. Chỉ dựa vào một cái video rất mông lung để kết tội là hach. Khi topic kia đóng mình đủ hiểu các bạn làm ăn như thế nào và sự bao che trong đó. Nói xong những lời Sin sẽ nghỉ mu. Và hẹn AE ở một sân chơi mới. AE ở lại chơi vui vẻ. Một lần nữa cảm ơn AE. Tạm biệt! và hẹn gặp lại :)

vungliem1982
14-06-2013, 07:12 PM
chán nhỉ , chiều nay lúc tôi pk với thằng BoMayHe trên 3 rack cũng xẩy ra tình trạng tương tự mà tôi đã nhìn thấy nhiều lần rồi , con RF BoMayHe vừa đi trong thành ra vừa đánh với đứa em đứng ngoài cổng vừa ra tới nơi thì thằng em mình chết , mình cũng khẳng định là nó ko hack chỉ là lag thôi , cái đoạn hay bị lag khúc tay trái gần ra cửa nếu mà mình đi cái phía đó rất dễ hay thấy kiểu nv lắm . Thôi đừng buồn làm cái acc khác vào cày cho vui

BlackCat123
14-06-2013, 07:14 PM
Anh like cho mày !Không phải chày cối nhưng không hack sợ quái gì mà không cãi phải k e =)) .Chỉ cay mấy thằng tiểu nhân có hack cũng k ăn được thế này thế nó .Ở cái sv này có nhiều cái không nắm được nhưng chỉ nắm được 1 số thành phần có hack và đang hack từ lúc open đến giờ nhưng quay clip làm gì vì biết đâu sau này chúng mình cũng như nhau thì sao =))

Quỷ Lệ
14-06-2013, 07:50 PM
em ơi rảnh thì vào cày cho anh nhé :17;

SockMan
14-06-2013, 07:52 PM
Sin cảm ơn những người anh những người bạn đã vào topic giúp sin nói vài lời. Sin chân thành cảm ơn mọi người. Và mọi người cố gắng ở lại cùng sánh vai vs xBlackCatx người anh của mình và đưa tên tuổi guild TheOne ở một vị mà xứng đáng của nó. Và một vài lời mình muốn nói vs BQT vs Adm hãy làm đúng bổn phận của mình để giúp lòng tin cho AE chơi game. Làm Mod, BQT, Adm mà không xử lý nổi cái việc hach hay không hach. Chỉ dựa vào một cái video rất mông lung để kết tội là hach. Khi topic kia đóng mình đủ hiểu các bạn làm ăn như thế nào và sự bao che trong đó. Nói xong những lời Sin sẽ nghỉ mu. Và hẹn AE ở một sân chơi mới. AE ở lại chơi vui vẻ. Một lần nữa cảm ơn AE. Tạm biệt! và hẹn gặp lại :)

Muốn nghỉ thì đi off uống mấy chén chào a e thì cho nghỉ , đéo chơi chào xuông

Cần Sa
14-06-2013, 08:03 PM
ơ dme mới chơi nghỉ à !!!!!!!!!!!!!!

Hu0ngDu0ng
14-06-2013, 08:05 PM
adm xem xet lai đi.. chuyen nhu the la rat binh thuog ma @@!