PDA

View Full Version : AE QN 14QNN01 Và ADM Mèo Hoang và giúp tớ với.

HaLongBay
14-06-2013, 05:32 PM
ĐV open mình chơi lại. sau 1 khoảng thời gian mình quen đc Ae QN vào G songcon. Hiện Là 14QNN01. Train và nói chuyện nhiều nhất Nv Royal. Hôm nay acc mình bị Block do có w2 Dw+ GTS( Mình đã bán ) của 1 tk bị hack. Mình cũng chỉ là nạn nhân. Royal bảo là có W2 + GTS và vào acc đưa cho mình. AE sống thoải mái, tin tưởng nhau. Mọi chuyện mình cũng đã giải trình với ADM Mèo Hoang. Anh bảo đưa ra bằng chứng ( Nói thật anh bảo em lên trời còn dễ hơn, Lời nói gió bay, Những gì em chat với Royal đâu Ghi âm đc) Và không có thời gian kiểm chứng lời mình nói.

Mọi chuyện như trên, Mình bây h chỉ nhờ ae QN vào xác nhận là khoảng 10h>12h. Mình có cãi nhau với 1 nv về chuyện Tài Khoản và đô đạc.

Em can đoan những lời em nói trên là sự thật.

HaLongBay
14-06-2013, 05:34 PM
Em quên.Em xin bồi thường thiệt hại cho Tk bị Mất đồ. Và ADM xem xét cho nick của em.

hotboyqn
14-06-2013, 05:42 PM
Admin kiểm tra lại đi,chứ việc giữa mua va bán sao biết được,chứ nói blog thì blog đầy người vpoint dupe Admin xem xét đi.Lám sao để biết item dupe,nó hiện chữ chú ý à,nó bảo đồ hỏng.Admin mà blog thì blog luôn nick tôi này,chơi từ luc mu ha noi mở.

HaLongBay
14-06-2013, 06:08 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppp cái Ae vào xác nhận hộ.

TyStar
14-06-2013, 06:10 PM
kiểm tra được gd và có thể kiểm tra luôn được những pm trong game
bạn yên tâm nếu bị oan sẽ được thả acc

HaLongBay
14-06-2013, 06:20 PM
Cảm ơn bạn. ADM kiểm tra hộ cái PM trong Game 2 Tk: ngocdohl Nv HaLongBay. Ngocdohl1 Nv: HaLongView. Kiểm tra hộ luôn IP em log đc bn acc mà bảo em hack. Hôm nay bực mình vãi.