PDA

View Full Version : Mod nước mắt vào đây!

BlackCat123
14-06-2013, 01:00 PM
Dựa trên 1 clip ông bảo người ta hack vậy cho tôi hỏi nhé:
Ông phân tích dùm tôi mấy cái dẫn chứng hack cái!
Lúc đó Dl dùng skill gì để pk?Có phải cả skill hỗn loạn gây nên lag cho đối phương không ?
Ông đã check point nv bị tố cáo vào thời điểm đó chưa?Với cái bảng bug agi của Dl chắc dl hack được nhỉ ??
Đừng vì 1 cái clip của những thành phần pk không được bảo người khác hack thích blog là blog đâu nhé!
Tôi còn biết cái ổ chém băng ầm ầm trong Mu nhưng có thèm quay lên đâu.Đơn giản là người ta quen nhiều hơn tôi :))

Gió Vô Tình
14-06-2013, 01:05 PM
Dựa trên 1 clip ông bảo người ta hack vậy cho tôi hỏi nhé:
Ông phân tích dùm tôi mấy cái dẫn chứng hack cái!
Lúc đó Dl dùng skill gì để pk?Có phải cả skill hỗn loạn gây nên lag cho đối phương không ?
Ông đã check point nv bị tố cáo vào thời điểm đó chưa?Với cái bảng bug agi của Dl chắc dl hack được nhỉ ??
Đừng vì 1 cái clip của những thành phần pk không được bảo người khác hack thích blog là blog đâu nhé!
Tôi còn biết cái ổ chém băng ầm ầm trong Mu nhưng có thèm quay lên đâu.Đơn giản là người ta quen nhiều hơn tôi :))

black ơi cậu đang nói bên sv nào thế,TD hay ĐV ?,nếu ĐV thì cậu có thể gửi cho mình 1 vài clip hack chém băng ( hoặc 1 vài loại hack tương tự ) được ko?,mình sẽ báo lại bên a k9 và fix triệt để,vì khi alpha test mình đã test khá kĩ rồi mà nhỉ,bjo đâu có hack chém băng đc nữa đâu @@!
có j để lại yh mình sẽ chủ động pm cậu,tks nhé :D

TheCoSin000
14-06-2013, 01:11 PM
fix à. nhìn như thế nào mà bảo hach. Adm vs mod không biết check time xem à.

TheCoSin000
14-06-2013, 01:12 PM
nói thì hay làm thì làm đi nhé! bao che nhau hạ thấp danh dự người khác là được à. MOD adm BQT làm cái gì hay chỉ giỏi chém gió thôi. Làm ăn kiểu trò mèo này thì nghỉ mẹ đi..

BlackCat123
14-06-2013, 05:58 PM
black ơi cậu đang nói bên sv nào thế,TD hay ĐV ?,nếu ĐV thì cậu có thể gửi cho mình 1 vài clip hack chém băng ( hoặc 1 vài loại hack tương tự ) được ko?,mình sẽ báo lại bên a k9 và fix triệt để,vì khi alpha test mình đã test khá kĩ rồi mà nhỉ,bjo đâu có hack chém băng đc nữa đâu @@!
có j để lại yh mình sẽ chủ động pm cậu,tks nhé :D

Mình khẳng định là còn hack chém băng tại sv Đế Vương nhé! thanhruoionline.info@yahoo.com.