PDA

View Full Version : đề nghị adm mu bank thay đổi tiêu đề

anh3dau
11-06-2013, 05:22 PM
tiêu đề của mubank là uy tín - an toàn...theo tôi nghĩ phải thêm 2 chữ trách nhiệm vào nữa....đang gd mà để cả bên bán lẫn bên mua đợi dài cổ. pm yh ko trả lời.gọi điện ko nghe máy...phải xem lại cách làm việc thế nào chứ như vậy là không đc.

BlueJoker
11-06-2013, 05:23 PM
tiêu đề của mubank là uy tín - an toàn...theo tôi nghĩ phải thêm 2 chữ trách nhiệm vào nữa....đang gd mà để cả bên bán lẫn bên mua đợi dài cổ. pm yh ko trả lời.gọi điện ko nghe máy...phải xem lại cách làm việc thế nào chứ như vậy là không đc.

+1 cho bác

anh3dau
11-06-2013, 05:27 PM
phí thì càng ngày càng cao.tiền cứ muốn lấy nhiều.mà làm việc chẳng đâu ra đâu.hỏi ai không bực chứ.

Beo Đại Gia
11-06-2013, 05:33 PM
nhanh dùm cái 45p roi day , doi dai co

yuyuchan
11-06-2013, 05:36 PM
chắc do đau bụng hay gì rồi ấy. Chứ tớ thấy GD cũng nhanh mà

loveunited
11-06-2013, 05:42 PM
làm trung gian kiểu gì bắt check tài khoản xong,hắn login vào trong game đứng mãi gần 1 tiếng rùi,ko biết có chuyện gì sảy ra ko
nóng ruột ko vãi

loveunited
11-06-2013, 05:47 PM
bây giờ hanoi_mubank vẫn online acc của tui mà ko chịu làm trung gian nghĩa là sao anh em

Beo Đại Gia
11-06-2013, 05:49 PM
mong adm cho câu trả lời nhanh, ko gd thì thôi dg làm trò đó. đứng gần 1h đồng hồ. yh .sdt ko tra lời ?????????????????????????????????????????????????? ?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????????????????????

Beo Đại Gia
11-06-2013, 05:52 PM
HN MU Bank đã log nick va đứng làm cãnh gần 1h???
http://nx7.upanh.com/b4.s29.d3/1ee6c884deaf522dd15aeeaeacb16b1c_56224407.untitled .jpg (http://upanh.com/view/?id=err30lfd1ex)

BởiVìĐamMê
11-06-2013, 05:53 PM
Làm ăn như cái cc

Người ta có vc bận thì cũng đứng chờ @@

Cái uy tín MU hn đang lên nhưng cái tinh thần làm vc của ông mubank làm ko ra cái gì cả

loveunited
11-06-2013, 05:56 PM
mấy ông ADM có trách nhiệm vào giải thích giùm trường hợp ông hanoi_mubank này đi

Tổng Cục Trưởng
11-06-2013, 06:10 PM
Admin cũng là con người , cũng phải có việc bận , việc gấp ngoài cuộc sống. Tôi ghét nhất là mấy kiểu người như thế này, hở ra 1 tí là bắt lỗi rồi nói này nói nọ, không có Mu Bank thì biết bao nhiêu trường hợp lửa đảo giao dịch này nọ tại MUHN rồi ?
Nói ra có động não 1 tí. Giao dịch không qua trung gian rồi đến lúc bị lừa đảo lại gào mồm lên trên diễn đàn khóc lóc.
Người ta làm cũng phải có lúc này lúc kia, không biết thông cảm thì thôi mà lúc nào cũng chỉ nhè bắt lỗi. Tôi nói thẳng ai cảm thấy tin tưởng thì hãy nhờ trung gian , không tin tưởng thì miễn đi tự mà giao dịch với nhau.

loveunited
11-06-2013, 06:13 PM
có việc đúng lúc vãi nhỉ,phải bảo lại một câu để cho người ta yên tâm chứ,đây lại ko nói một lời nào,thử hỏi trong số ai ở đây bình tĩnh đc nào?

Beo Đại Gia
11-06-2013, 06:13 PM
Admin cũng là con người , cũng phải có việc bận , việc gấp ngoài cuộc sống. Tôi ghét nhất là mấy kiểu người như thế này, hở ra 1 tí là bắt lỗi rồi nói này nói nọ, không có Mu Bank thì biết bao nhiêu trường hợp lửa đảo giao dịch này nọ tại MUHN rồi ?
Nói ra có động não 1 tí. Giao dịch không qua trung gian rồi đến lúc bị lừa đảo lại gào mồm lên trên diễn đàn khóc lóc.
Người ta làm cũng phải có lúc này lúc kia, không biết thông cảm thì thôi mà lúc nào cũng chỉ nhè bắt lỗi. Tôi nói thẳng ai cảm thấy tin tưởng thì hãy nhờ trung gian , không tin tưởng thì miễn đi tự mà giao dịch với nhau.
adm nói rất đúng con ng cung fai có lúc bận. Nhưng wan trọng là có việc thì nói dùm 1 câu " Tôi có việc tí vế giải quyết " còn đây im re và mất tích ??

Tổng Cục Trưởng
11-06-2013, 06:15 PM
Các bạn đã giao dịch qua Mu Bank thì có thể hoàn toàn yên tâm vì Mu Bank đã được Mu Hà Nội cấp quyền cho làm việc này. Nếu có sai sót gì xảy ra chúng tôi sẽ giải quyết cho các bạn. Trừ khi người trung gian cho các bạn không phải là Mu Bank.

iHoang
11-06-2013, 06:19 PM
Ơ ơ ,,,...

datmung
11-06-2013, 06:21 PM
CÁc bạn thấy câu trả lời của TCT thế nào ạ....
Rất buồn....
ADM mubank bên MU HP rất ok nhé
kể cả đêm gọi dậy vẫn gd giúp AE... k kiêu như mấy ông này =))

banyboon
11-06-2013, 06:22 PM
Ơ ơ ,,,...

ơ ở cái LỒNg.
Cải nửa banned nick 1 tuần.

iHoang
11-06-2013, 06:24 PM
ơ ở cái LỒNg.
Cải nửa banned nick 1 tuần.
:)) Thích thì cư nhích ...

Beo Đại Gia
11-06-2013, 06:27 PM
Các bạn đã giao dịch qua Mu Bank thì có thể hoàn toàn yên tâm vì Mu Bank đã được Mu Hà Nội cấp quyền cho làm việc này. Nếu có sai sót gì xảy ra chúng tôi sẽ giải quyết cho các bạn. Trừ khi người trung gian cho các bạn không phải là Mu Bank.
ko fai nói về mắt tin cậy mà nói về cách làm việc bạn ah. Nếu bận thông báo chúng tôi sẳn sàng đợi mà. con đây ko thông báo tự nhiên đi đâu vs logg acc đúng gần 2h ????? Nếu như bạn là tui bạn thế nào

anh3dau
11-06-2013, 06:27 PM
chắc bạn không hiểu vấn đề ở đây rồi....tôi nói là nếu adm bận thì phải nói 1 tiếng để tôi không phải đợi.adm có việc,có cuộc sống.còn AE bọn tôi thì không sao.cứ im như vậy.sao tôi biết thế nào đây.

Tổng Cục Trưởng
11-06-2013, 06:28 PM
CÁc bạn thấy câu trả lời của TCT thế nào ạ....
Rất buồn....
ADM mubank bên MU HP rất ok nhé
kể cả đêm gọi dậy vẫn gd giúp AE... k kiêu như mấy ông này =))

Đừng đem ra so sánh. Mọi sự so sánh đều là khập khiễng.
Còn câu trả lởi của tôi thế nào ? Tôi thích nói thẳng , nói thật. Ai nghe được thì nghe có thế thôi.

anh3dau
11-06-2013, 06:34 PM
Đừng đem ra so sánh. Mọi sự so sánh đều là khập khiễng.
Còn câu trả lởi của tôi thế nào ? Tôi thích nói thẳng , nói thật. Ai nghe được thì nghe có thế thôi.
không nên nói 1 cách vô trách nhiệm như vậy đc.bên mubank đã đồng ý làm trung gian.thì phải làm hoặc có việc phải nói.tại sao đang làm lại im re là như thế nào.pm yh ko trả lời.gọi điện không nghe máy.tôi chỉ cần hỏi vậy thôi.

banyboon
11-06-2013, 06:36 PM
Closed topic cho rồi.
Mình thấy ko có gì phàn nàn cã.
Mubank ko phải chỉ có mổi việc là Mubank để sống và nuôi gia đình.
Ng ta còn công việc học hành gia đình và cá nhân nữa.

anh3dau
11-06-2013, 06:37 PM
nếu cảm thấy ko làm trung gian đc.thì out acc ngta ra để ngta vào gd chứ..cứ treo acc như thế à

anh3dau
11-06-2013, 06:41 PM
Người ta làm cũng phải có lúc này lúc kia, không biết thông cảm thì thôi mà lúc nào cũng chỉ nhè bắt lỗi. Tôi nói thẳng ai cảm thấy tin tưởng thì hãy nhờ trung gian , không tin tưởng thì miễn đi tự mà giao dịch với nhau.\
mà xin lỗi tổng cục trưởng nhé.tôi nhờ trung gian giao dịch là tôi phải mất phí.chứ không phải tôi không trả tiền đâu nhé.

loveunited
11-06-2013, 06:45 PM
\
mà xin lỗi tổng cục trưởng nhé.tôi nhờ trung gian giao dịch là tôi phải mất phí.chứ không phải tôi không trả tiền đâu nhé.
2 like...........................

Tổng Cục Trưởng
11-06-2013, 06:49 PM
\

Ai cũng mất khí chả riêng gì bạn.

anh3dau
11-06-2013, 06:51 PM
đúng.vì mất phí.nên ít nhất chúng tôi phải được tôn trọng chứ.im lặng 1 cách như vậy có quá đáng ko???

loveunited
11-06-2013, 06:51 PM
tóm lại là anh kick hộ em nhân vật ra với,chờ đợi như này biết đến bao giờ?

quocthaitn
11-06-2013, 06:54 PM
ông làm ad mà ăn nói thế này đéo chấp nhận được

datmung
11-06-2013, 06:54 PM
tất cả chỉ là nguỵ biện @@