PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Hỏi về vấn đề Bug agi và bùa TS

Akay1916
09-06-2013, 12:05 PM
1, Bug Agi: Mình đánh DL và test thử nhiều mốc agi, nhưng nó như thay đổi k rõ lắm vấn đề này

VD: Agi 6k5 xài ngựa or cuốc bộ skill hỏa âm bt, nhưng có lúc thì djs liên tục, và có lúc do máp train nữa

rất thắc mắc mấy khoản này, ức chế k afk đc :|

2, Bùa TS: Mình đang xài bùa TS 7 ngày ( mua nhầm ) nhưng bây giờ mình muốn xài bùa 1 tháng

Muốn hỏi mua thêm bùa TS có đc + thêm k? ( 7 + 30 = 37 ngày )

Hay phải xài hết 7 ngày rồi xài bùa khác

( thắc mắc để làm master đỡ tẩy NV )

Mong ADM trả lời dùm

Thanks!

™ Dark Knight ™
09-06-2013, 12:08 PM
1, Bug Agi: Mình đánh DL và test thử nhiều mốc agi, nhưng nó như thay đổi k rõ lắm vấn đề này

VD: Agi 6k5 xài ngựa or cuốc bộ skill hỏa âm bt, nhưng có lúc thì djs liên tục, và có lúc do máp train nữa

rất thắc mắc mấy khoản này, ức chế k afk đc :|

2, Bùa TS: Mình đang xài bùa TS 7 ngày ( mua nhầm ) nhưng bây giờ mình muốn xài bùa 1 tháng

Muốn hỏi mua thêm bùa TS có đc + thêm k? ( 7 + 30 = 37 ngày )

Hay phải xài hết 7 ngày rồi xài bùa khác

( thắc mắc để làm master đỡ tẩy NV )

Mong ADM trả lời dùm

Thanks!

Hiện nay hay gặp trường hợp khi move lên E3 đánh sẽ bị dis, bạn lưu ý khi move map lên E3 chờ khoảng 3-5s rồi hãy đánh skill.
Khi sử dụng bùa sẽ chỉ tính bùa dùng sau cùng không tính cộng dồn, nên tốt nhất bạn hãy sử dụng hết bùa 7 ngày rồi hãy mua bùa 30 ngày nhé.

Akay1916
09-06-2013, 12:16 PM
THanks Mod, cho xin cái bảng bug agi DL, bảng cũ k đúng ss này

™ Dark Knight ™
09-06-2013, 12:17 PM
THanks Mod, cho xin cái bảng bug agi DL, bảng cũ k đúng ss này

Kinh nghiệm bản thân thì DL cứ tăng ở mốc 6k là ok, khi nào nhiều point bạn tăng lên 12k hoặc 14k là sống khỏe ở K4.

Akay1916
09-06-2013, 12:25 PM
ờ, 6k, cũng nhiều lần tăng thế, nhưng k hiểu sao, có lúc bug djs liên tục phải tăng 6k7 mới k djs, bug hay lag mà thay đổi như thời tiết, ức chế