PDA

View Full Version : ADMIN + Mod có thể khoan dung về sự kiện treo avt +time + stt không nhỉ ???

Minh Đại Ca ♥
08-06-2013, 02:00 PM
- hiện mình có treo avatar + timeline facebook

và công sức của mình là đây :

treo ava+timeline facebook

Id diễn đàn : Minh Đại Ca ♥
Số ngày hợp lệ: 6

treo avat + stt yahoo :
Yahoo: vuacuagai_xmenno1
Số ngày hợp lệ: 4

nhưng do có việc bận xuống Nha trang có việc nên sáng nay mình mới về và đến 9h có pm yh mod để nhận giải thì biết tin đã hết hạn nhận giải. mong admin + mod xem sét khoan dung mình 1 tý tại mình bận chứ đâu phải chê phần thưởng ít . híc híc công sức treo máy online để 5tiếng k dám rs máy để treo cho xong. nhưng kết quả không như mong muốn. mình có lập topic này mong admin + mod giúp mình

Minh Đại Ca ♥
08-06-2013, 02:02 PM
với cho mình thắc mắc thêm chưa có resets víp hả admin

Tư Lệnh Quân Đoàn
08-06-2013, 02:05 PM
- hiện mình có treo avatar + timeline facebook

và công sức của mình là đây :

treo ava+timeline facebook

Id diễn đàn : Minh Đại Ca ♥
Số ngày hợp lệ: 6

treo avat + stt yahoo :
Yahoo: vuacuagai_xmenno1
Số ngày hợp lệ: 4

nhưng do có việc bận xuống Nha trang có việc nên sáng nay mình mới về và đến 9h có pm yh mod để nhận giải thì biết tin đã hết hạn nhận giải. mong admin + mod xem sét khoan dung mình 1 tý tại mình bận chứ đâu phải chê phần thưởng ít . híc híc công sức treo máy online để 5tiếng k dám rs máy để treo cho xong. nhưng kết quả không như mong muốn. mình có lập topic này mong admin + mod giúp mình

Đổi thưởng cái gì cũng có thời gian, quá hạn thì ko đổi được nữa, bây giờ bạn trúng số 1 tỷ 500 triệu đi, 30 ngày bạn ko đổi xem công ty xổ số có cho bạn đổi không? Mình không thể ngồi trao giải hoài được vì còn nhiều việc phải làm như duyệt event post bài quảng cáo,.... Bạn thông cảm