PDA

View Full Version : Đề nghị mod event TREO STT AVATAR MU-HANOI

anhquan192
08-06-2013, 12:44 AM
MOD xem xét giúp em cái.... nhà có việc bận mà chưa kịp nhận giải
mà đã hết hạn rồi ... thì mấy ngày qua treo yahoo quảng cáo bạn bè công cốc à
ai cũng có công có việc để làm nên không đúng giờ đc thế mà mod chơi câu hết giờ phát code rồi
trong khi đó hì hục quảng cáo mu cho anh em thì bọn em có bao giờ kêu thế nào không 4 5 ngày treo stt không được quá 1 ngày nhận giải bó tay

anhquan192
08-06-2013, 09:15 AM
ai cũng có công có việc để làm nên không đúng giờ đc thế mà mod chơi câu hết giờ phát code rồi
trong khi đó hì hục quảng cáo mu cho anh em thì bọn em có bao giờ kêu thế nào không 4 5 ngày treo stt không được quá 1 ngày nhận giải bó tay Mod xem dùm cho em cái

anhquan192
08-06-2013, 12:55 PM
không ai giải quyết cho em cái à

Phệ Béo Là Tao
08-06-2013, 12:58 PM
PM lại mod để nhận GC mới nha bạn

Cán Bộ Cấp Cao
08-06-2013, 12:59 PM
ADM sẽ chao cho bạn à , ai chẳng có vc bận nên đối với ADM chuyển nhỏ kekeke . Dam me là chính keke 1like ủng hộ anhquan192

Minh Đại Ca ♥
08-06-2013, 01:04 PM
tui cũng zống thớt nãn không chịu được treo avt +timeline facebook hợp lệ được 6 ....... cuối cùng trắng tay

Nước Mắt
08-06-2013, 01:08 PM
trong khi đó hì hục quảng cáo mu cho anh em thì bọn em có bao giờ kêu thế nào không 4 5 ngày treo stt không được quá 1 ngày nhận giải bó tay

Trường hợp của bạn mình đã gửi lên GM phụ trách event xem xét ,

Cán Bộ Cấp Cao
08-06-2013, 01:14 PM
Nuocmat quy dinh la quy dinh nhưng mà do nhà có việc đột xuất thì cũng phải thông cảm cho AE chứ , VD nhà bạn có ng tò tí te bạn k nhận giải đc trong ngày đó bạn nghĩ sao kekeke thông cảm cho anh em đi :DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

anhquan192
08-06-2013, 01:16 PM
tui cũng zống thớt nãn không chịu được treo avt +timeline facebook hợp lệ được 6 ....... cuối cùng trắng tay

Đúng rồi Mod xem xét dùm bọn em cái.. mọi người cùng góp công quảng bá MU .. Mod nên có cái nhìn cho toàn thể member vì lợi ích của mu... ngược lại Mu cũng nên có lợi ích lại cho member chứ

Tư Lệnh Quân Đoàn
08-06-2013, 01:30 PM
Đổi thưởng cái gì cũng có thời gian, quá hạn thì ko đổi được nữa, bây giờ bạn trúng số 1 tỷ 500 triệu đi, 30 ngày bạn ko đổi xem công ty xổ số có cho bạn đổi không? Mình không thể ngồi trao giải hoài được vì còn nhiều việc phải làm như duyệt event post bài quảng cáo,.... Bạn thông cảm

anhquan192
08-06-2013, 01:38 PM
Mod so sánh thế cũng so sánh được à
1 lần đánh có thể trong 30 ngày nhận giải được
nhưng mình thử đánh 1 ngày mà chỉ được nhận giải trong ngày hôm đó liệu có hợp lý không
bất quá ngày hôm đó người ta không thể nhận giải được thì cái đó gọi là công bằng à (
Bây giờ chi chậm có 1 ngày thôi mà kêu mấy ních y/ahoo từ hôm qua có ai thèm trả lời không... Mod xem ai có ních hanoi_avatar14 xem lại nhật ký trò truyện ngày hôm qua xem pm từ sáng nhưng không ai trả lời cả 7 và 11 nữa.. không thấy ních sáng thì pm sao

anhquan192
08-06-2013, 07:26 PM
thế là không được giải quyết hả Mod