PDA

View Full Version : anh ad vào trả lời 1 số thắc mắc nhỏ của tôi

anhnam234
05-06-2013, 02:52 PM
ko nói vòng vo. cho em hỏi luôn nhé
thứ 1: sv thái dương tháng 6 này có ev đua top tháng không ạ. mùng 5 rồi
thứ 2: sv Đế Vương là bản 6.8. vậy khi sv open. >> thái dương có dc up lên 6.8 không ạ
thứ 3:vấn đề web taikhoan bên thái dương đó. ko hiểu sao mà gửi vcen hay rút vcen ra , web không hiển thị số vcen được + hay trừ để người chơi dễ để ý hơn. đằng này phải thoát ra đang nhập mới thấy
thứ 4: sv thái dương có rất nhiều trường hợp gửi vcen vào ngân hàng rồi bị báo dup. lỗi xóa. cho hỏi sv thái dương có nhiều vcen đup ở thời điểm này không ạ, và nếu mua phải. có = chứng mua của ng khác. mà lúc gửi vào ngân hàng bị xóa. người thiệt thòi sẽ được quyền lợi gì ko ạ.
hết

ongthjnh95
05-06-2013, 02:55 PM
up cho sv TD :)

CrazyFores
05-06-2013, 03:00 PM
ADM không có ở đây đâu bạn......bạn chờ đến lúc DV sát nhập QN câu hỏi của bạn sẻ được trả lời.

anhnam234
05-06-2013, 03:16 PM
ko nói vòng vo. cho em hỏi luôn nhé
thứ 1: sv thái dương tháng 6 này có ev đua top tháng không ạ. mùng 5 rồi
thứ 2: sv Đế Vương là bản 6.8. vậy khi sv open. >> thái dương có dc up lên 6.8 không ạ
thứ 3:vấn đề web taikhoan bên thái dương đó. ko hiểu sao mà gửi vcen hay rút vcen ra , web không hiển thị số vcen được + hay trừ để người chơi dễ để ý hơn. đằng này phải thoát ra đang nhập mới thấy
thứ 4: sv thái dương có rất nhiều trường hợp gửi vcen vào ngân hàng rồi bị báo dup. lỗi xóa. cho hỏi sv thái dương có nhiều vcen đup ở thời điểm này không ạ, và nếu mua phải. có = chứng mua của ng khác. mà lúc gửi vào ngân hàng bị xóa. người thiệt thòi sẽ được quyền lợi gì ko ạ.
hết

upppppppppppppp

anhnam234
05-06-2013, 04:06 PM
ờ lạ nhỉ. đế vương lên là thái dương xuống. ko ai nhìn thấy hsao ý nhể