PDA

View Full Version : Mong admin xem và cho ý kiến về DL

MiruLove
04-06-2013, 01:09 AM
Mình thấy DL có 1 vấn đề sau mong admin xem sét: Đây là bảng Big AGI skill Hỏa Âm của DL ( đây là skill chủ yêu của DL cả khi train và pk):
0-2000 xài ngon(cuốc bộ+ngựa đều ok)
2k--2k5:ngồi ngựa
2k5--3k5:đánh xích lửa mà rs nhé
3k5:đánh tốt(cuốc bộ+ngựa đều ok)
3k5--5k2in lỗi,lại phải đánh xích lửa để rs rùi
5k3--5k5:đây là 1 trong những mức AGI đẹp nhất của DL
6k:ngồi ngựa
6k1---11k9k lại quăng xích vậy
12k:mức AGi đẹp thứ 2 của DL
13k8:mức AGI tới hạn của DL,tăng hơn nữa thì cứ thế mà quăng xích.

Theo như bảng này và mình test thì agi của DL chỉ dừng ở mức 13k8 và khi tăng hơn thì chỉ có quăng xích mà train. Như thế này khiến cho DL rất khó ks đc các class khác khi đi train và khi đi pk thì cũng có vấn đề. Và trong MU thì mức max điểm là 65535 vì thế nên mình thấy nên chỉnh lại cho DL lên agi vẫn dùng đc skill để ko quá thiệt thòi. ( Vì từ trước đến giờ DL đã khá là thiệt thòi so với các class khác mặc dù ở phiên bản 6.8 plus admin đã tăng 30% dame cho DL)
Trên đây chỉ là ý kiến cá nhân của mình.
Có gì thì mọi người thông cảm.
Thank for read

Tổng Cục Trưởng
04-06-2013, 01:49 AM
Vấn đề Bug agi của mỗi chủng tộc là mặc định của webzen rồi. Chúng tôi trước đây đã fix cho tăng mốc Agi nào cũng đánh ra skill nhưng đã vướng phải vấn đề khác mà người chơi thấy khó chịu như skill khi xuất chiêu chậm hơn ..v.v Nên đã không fix nữa mà để mặc định.

No1Mu
04-06-2013, 02:28 AM
Vấn đề Bug agi của mỗi chủng tộc là mặc định của webzen rồi. Chúng tôi trước đây đã fix cho tăng mốc Agi nào cũng đánh ra skill nhưng đã vướng phải vấn đề khác mà người chơi thấy khó chịu như skill khi xuất chiêu chậm hơn ..v.v Nên đã không fix nữa mà để mặc định.
đệ thích điều này huynh cứ để yên
và đệ muốn đề xuất với huynh là class ef tăng dame 20% nữa cho class ef
quay đi quay lại toàn ef buf kiếm bạn nào tâm huyết để class ef có thể pk nhé huynh :D

caheopy
04-06-2013, 06:24 AM
đệ thích điều này huynh cứ để yên
và đệ muốn đề xuất với huynh là class ef tăng dame 20% nữa cho class ef
quay đi quay lại toàn ef buf kiếm bạn nào tâm huyết để class ef có thể pk nhé huynh :D

đây đây thích câu nói này nè nghiên cứu eft đi adm ơi .. èft gì đâu chơi 1 lúc toàn đi làm cave

akakalaka
04-06-2013, 06:34 AM
DL 16k6 AGI là ngon mà có phải 13k8 là max đâu:28;:28;:28;