PDA

View Full Version : Mat wing 3 thiet binh oan uong qua

lonelystar
03-06-2013, 10:25 AM
HỎI:

AĐMIN ƠI KIỂM TRA DÚP EM VỚI TẠI SAO EM LẠI BỊ MẤT WING 3 THIẾT BINH THẾ ĐANG CHƠI THOÁT RA CÁI VÀO TỰ NHIÊN BỊ MẤT, CHỈ MẤT MỖI WING 3 THÔI TẤT CẢ VẪN CÒN NGUYÊN. ADMIN KIỂM TRA EM VỚI, HÔM QUA VỪA MỚI MUA ĐÓ. TÊN TÀI KHOANG kiemtinhhp nhân vật bị mất là: zzzktzzz kiểm tra dúp em với.

ADMIN TRẢ LỜI:

W3 này là bạn giao dịch từ nhân vật oOoLoveoOo
ĐÚng ra tôi không can thiệp nhưng Cái WIng 3 đó là Wing 3 liên quan đến vụ ăn cắp trước và buộc phải thu hồi.
Closed topic !

- ADMIN TRA LỜI NHƯ THẾ THÌ TỰ NHIÊN EM BỊ MẤT 100K VNĐ MUA WING 3 KHÔNG AH. EM MUA ĐỒ THÌ LÀM SAO MÀ BIẾT ĐÓ LÀ ĐỒ ĂN CẮP, CHẲNG LẼ MỖI KHI MUA ĐỒ PHẢI HỎI ADMIN AH, KÍNH MONG ADMIN XEM SÉT LẠI TRẢ LẠ CÔNG BẰNG CHO EM. AI MẤT ĐỒ THÌ DO KHÔNG CẨN THẬN TỰ CHỊU CHỨ SAO ADMIN LẠI LẤY WING3 CỦA EM ĐI VÔ LÝ QUÁ KHÔNG CÔNG BẰNG.

Vodka_QuyenNang
03-06-2013, 10:46 AM
GD cái wing 3 + đọc thẻ ở trong game thì bảo ADM check lại cho, hay gd qua YH thì chụp ảnh lại đoạn hội thoại để ADM hỏi tổng đài mã thẻ đấy

Nhiều trường hợp bị oan như này lắm rồi cũng nhiều trường hợp vừa ăn cướp vừa la làng lắm rồi nên ADM phải đánh giá từ 2 phía thôi

lonelystar
03-06-2013, 10:49 AM
Admin xem set giai quyet cho hop ly di lam the ko duoc dau

lonelystar
03-06-2013, 11:04 AM
Po tay tôi mua làm sao ma biết đó là đồ ăn cắp. Mất me oan 100k vnd ai mua đồ cũng phải hỏi admin ah. Giờ đéo ai dám ra chợ mua đồ nữa. Trả lại cái wing 3 đi. Mất đò do người khác lấy thi chấp nhận đằng này bị admin lấy vô lý.

Simba
03-06-2013, 11:13 AM
vì đây là đồ ăn cắp nên chúng tôi buộc phải thu hồi, và khi bạn gd 1 món đồ gì đó không qua mubank thì bạn cũng phải chấp nhận 1 phần rủi ro rồi

DakHero
03-06-2013, 11:14 AM
để ý thấy nhân vật love này toàn dính vào vụ ăn cắp hoặc mất đồ