PDA

View Full Version : ADM xem xét ý kiến nhé !

PanDoRa
02-06-2013, 12:28 PM
1 - ADM xem xét cho việc đổi giới tính !
Do việc vào lỡ cày 1 em lên 400 rồi mà ra wep ko thấy phần đổi giới tính để đổi sang clas khác ! mà cày lại lên 400 thì hơi vất vả mặc dù có bùa + gấu nhưng do số lượng quái hơi ít ( mình thấy hơi ít so với 1 số MU , còn các bạn khác có cùng ý kiến thế ko thì uppp topic cho mình ).
2 - ADM xem xét thời gian chờ kênh post thế giới giảm đi xíu chứ mình thấy muốn post mau bán hay trao đổi GD mà chờ post lâu quá hơi sốt ruột, nhiều lúc có thể bỏ lỡ cơ hội trao đổi mua bán GD, kênh thế giới cũng là nơi AE trao đổi mua bán v...v vậy mà chờ post 1 đoạn hội thoại mà lâu quá ADM !
ADM xem xét ý kiếm nhé ! thank

PanDoRa
02-06-2013, 12:41 PM
upppppppppppppp

Huyền Linh
02-06-2013, 12:43 PM
upppppppppppp. master có bị lỗi rồi

tim2491
02-06-2013, 12:45 PM
Về số lượng quái trong 1 bãi là vẫn như các sv trước không có ít hơn đâu bạn. Và hiện tại Đế Vương có 10 sub được mở các bạn auto lên 400 không khó đâu .
Nếu mà giảm thơi gian mỗi lần post thì hiện tượng spam sẽ nhiều hơn lúc đấy bạn lại càng khó buôn bán hay trao đổi hơn nữa

PanDoRa
02-06-2013, 12:54 PM
Về số lượng quái trong 1 bãi là vẫn như các sv trước không có ít hơn đâu bạn. Và hiện tại Đế Vương có 10 sub được mở các bạn auto lên 400 không khó đâu .
Nếu mà giảm thơi gian mỗi lần post thì hiện tượng spam sẽ nhiều hơn lúc đấy bạn lại càng khó buôn bán hay trao đổi hơn nữa
chuyện spam kênh thì ko tránh khỏi , thử hỏi 1 MU nào ko có, nếu đã là spam thì dù thời gian post có nhiều hay ít thì vẫn cứ là spam ko căn cứ. theo mình vẫn nên để thời gian post như bình thường !