PDA

View Full Version : [Bang Hội] Pipi ae Killers và LM

VanDamMeQ8
31-05-2013, 09:17 PM
Trước tiên gởi lời cám ơn tới tất cả ae Killers và cá ae cùng LM .
Thú thật từ lúc bị bạn rủ rê chơi lại MU sv PH vì dả bỏ MU 6năm r . Nên h chơi lại chẳng biết cái gj ra cái j
Cám ơn A Quang , A Dũng , A Khoa , A Đạt , A MẠnh v.v... đả dẩn dắt em đi vào K7 , vào sky vì thú thật là ko biết j ngoài pk + train lv . những người anh này đả dạy mình , đả chĩ mình biết thế nào là K7 + sky . Cảm giác đó thật là tuyệt vời lắm .
Cám ơn những người em như Minh , LOng , Tú , Hậu v.v... đả vào cày hộ và UT hộ và chém gió cùng a
Đặc biết là tùng ml vì có những trận chém gió vcl với mày thằng ae khác miền ^^
Cám ơn nhung người ae LM như tùng , Tuấn Anh , a Hải v.v... vì những trận pk rất đáng đe nhớ
Chào các ae vì gd có việc hẹn lại ae trong 1 tg gần nhất
Ký Tên

Tạ Luân

hutchich
31-05-2013, 09:19 PM
next >>>>>>>>

VanDamMeQ8
31-05-2013, 09:21 PM
next >>>>>>>>
Chứng nào tật nấy ko thay đổi dc

Mr.trung
31-05-2013, 09:25 PM
Thú thật từ lúc bị bạn rủ rê chơi lại MU sv PH vì dả bỏ MU 6năm r . Nên h chơi lại chẳng biết cái gj ra cái j
Cám ơn A Quang , A Dũng , A Khoa , A Đạt , A MẠnh v.v... đả dẩn dắt em đi vào K7 , vào sky vì thú thật là ko biết j ngoài pk + train lv . những người anh này đả dạy mình , đả chĩ mình biết thế nào là K7 + sky . Cảm giác đó thật là tuyệt vời lắm .
Cám ơn những người em như Minh , LOng , Tú , Hậu v.v... đả vào cày hộ và UT hộ và chém gió cùng a
Cám ơn nhung người ae LM như tùng , Tuấn Anh , a Hải v.v... vì những trận pk rất đáng đe nhớ
Ký Tên

Tạ Luân

thằng này mày ko cảm ơn anh à? hô hô...

Crywolf
31-05-2013, 09:27 PM
đi đâu , núp lùm 1 time rùi đùng đùng mua acc để tung hoành hả , rất tốt :19;

hutchich
31-05-2013, 09:27 PM
Chứng nào tật nấy ko thay đổi dc
Giang sơn dễ đổi,bản tính khó dời.hờ hờ

thằng này mày ko cảm ơn anh à? hô hô...
ăn ở thế đéo nào để em nó đoé nhớ tên :))

Mr.trung
31-05-2013, 09:28 PM
Giang sơn dễ đổi,bản tính khó dời.hờ hờ

ăn ở thế đéo nào để em nó đoé nhớ tên :))

vì tôi và em nó trc cùng 1 dame và chí hướng nhưng khác sở thích ha ha ha....hiểu ko cứt ơi?

MiruLove
31-05-2013, 10:26 PM
Ô có tên mình kìa? Hot quá =))
A luân anh đi đâu đấy???

tungbeo
31-05-2013, 11:43 PM
ôi đỵt cụ mày nghỉ thật hay đùa thế. tổ bà mày tao đi làm hơn tháng nữa mới về cơ.

lần sau đừng gọi tao là Tung ml nhé. cứ gọi anh là giản di thôi: Tùng đẹp zai. tao đẹp zai nhất cái Hải Phòng luôn ấy. dm cả miền Bắc ít có thằng nào đẹp zai = tao đâu. =))

có khi tao với mày ẩn dật 1 thời gian xong rình mua lấy 2 cái acc top về hành ae trong G nhể :))

tungbeo
31-05-2013, 11:51 PM
vì tôi và em nó trc cùng 1 dame và chí hướng nhưng khác sở thích ha ha ha....hiểu ko cứt ơi?
hài ông anh sống thế đéo nào mà để nó quên tên thế hả. xem sét lại thái độ đi nhé :))
a Mạnh sống thế chó nào mà để anh Trung gọi là cứt thế. cũng xem xét lại đi nhé :))

em đang làm trên hai dương. gần nhà a Tiệp đấy. em đã hẹn với anh Tiệp rồi kiểu j 2ae cũng phải ngồi với nhau dc 1 hôm. sao a Trung có về Hải Dương dc ko. a Mạnh nhà ở Hải Dương thì liệu có lể mặt ae tôi ra uống với ae tôi 1 cốc rượu có dc ko.

Mr.trung
01-06-2013, 01:44 AM
hài ông anh sống thế đéo nào mà để nó quên tên thế hả. xem sét lại thái độ đi nhé :))
a Mạnh sống thế chó nào mà để anh Trung gọi là cứt thế. cũng xem xét lại đi nhé :))

em đang làm trên hai dương. gần nhà a Tiệp đấy. em đã hẹn với anh Tiệp rồi kiểu j 2ae cũng phải ngồi với nhau dc 1 hôm. sao a Trung có về Hải Dương dc ko. a Mạnh nhà ở Hải Dương thì liệu có lể mặt ae tôi ra uống với ae tôi 1 cốc rượu có dc ko.

thế chúbiết a và a tiệp thế nào ko hả tùng?

vừa uống rượu say quá.

a nói nhé sv cũ ahơi dw đúng ko?

vì sao ae lại ko thân thiết nhiều nhưng với a ai cung Killers cg là ae.

hiểu chưa tùng.

vì a là chickun ma he he

Mr.trung
01-06-2013, 01:47 AM
việt trì đi.

a 2 nhóc rồi đi con đói lại gọi hì hì....

Mr.trung
01-06-2013, 01:49 AM
mà nè tùng.em ko chơi dc open khi nào về ccayf chung acc a anh lúc nào cg 2 acc.

về với a. a sẽ cho em dc ......

killers em gọi sẽ có acc em chơi

GUESS888
01-06-2013, 04:15 AM
ôi đỵt cụ mày nghỉ thật hay đùa thế. tổ bà mày tao đi làm hơn tháng nữa mới về cơ.

lần sau đừng gọi tao là Tung ml nhé. cứ gọi anh là giản di thôi: Tùng đẹp zai. tao đẹp zai nhất cái Hải Phòng luôn ấy. dm cả miền Bắc ít có thằng nào đẹp zai = tao đâu. =))

có khi tao với mày ẩn dật 1 thời gian xong rình mua lấy 2 cái acc top về hành ae trong G nhể :))

Thăng Tùng này thì đẹp cái đéo gì. Tao mới là Tùng Đẹp Zai nè. :)) tự sướng VKL

GUESS888
01-06-2013, 04:18 AM
Ký Tên

Tạ Luân
Không nhớ tao thì sao, Nhưng trận mày PK với tao, lúc SV QN giũa YếnNhi và Caraven .tao nghĩ 100 năm sau m cũng không quên đc.đúng ko? quên ko quay lại Clip đó., nếu ma quay lại Clip PK đó chắc tao nghĩ Mu HN ko ai dám PK với ae mình nữa nhi ;))

0978xxxx
01-06-2013, 07:09 AM
chán kinh người ae cứ theo nhau đi hết tnày àk :((

KyUcBuon1102
01-06-2013, 11:15 AM
E ơi một đi sơm trở lại nhé. A Trai sẽ đợi E :19;

TyStar
01-06-2013, 11:42 AM
Ký Tên

Tạ Luân

hẹn các anh em gặp nhau ở sv mới chứ :))

tungbeo
01-06-2013, 06:11 PM
Thăng Tùng này thì đẹp cái đéo gì. Tao mới là Tùng Đẹp Zai nè. :)) tự sướng VKL
tao hẹn mày tối chủ nhật 9h ở giữa ngã tư Sở Dầu. thằng nào còn sống thì đẹp zai nhất HP :))

tungbeo
01-06-2013, 06:12 PM
mà nè tùng.em ko chơi dc open khi nào về ccayf chung acc a anh lúc nào cg 2 acc.

về với a. a sẽ cho em dc ......

killers em gọi sẽ có acc em chơi

ô s kê anh. anh nói như thế là dc rồi. em chỉ sợ lúc em quay lại ae lại hỏi thằng nào kia next ngay khỏi G tao thì em chết nhục :))

hoahongden
01-06-2013, 06:42 PM
Ký Tên

Tạ Luân
ai đây nhỉ , có wen ko nghỉ