PDA

View Full Version : MongADM vao giup e voi

nguyentatthuong
29-05-2013, 06:50 PM
A ADM oi tai sao TK idlacaigi bi khoa vay ten NV la Ares . trua ngay 28/5 co 1 nguoi ten nv la NB7777 bao e cam ho it do the la e cam 1 VK dao+2 cai ring ban day bao cam ho teo to quay lai lay sau do e doi khoang 30p k thay ban day quay lai de e tra ban day do roi di lam/k thay ban day quay lai the e di lam toi chieu ve thi TK cua e bi khoa. E mong ADM giai quyet ho e de e lay lai ac .E xin xhan thanh cam on.

o0HacAm0o
29-05-2013, 07:18 PM
Thấy bạn 1 mình online và chờ đợi nên mình viết cho bạn mấy câu vậy: Nghe bạn miêu mình nghĩ đến 2 ý nghĩa: Con Nai và con Cáo...
Nếu bạn thực sự là con Nai thì bạn ngây thơ quá.. Người Bạn nhờ cầm giúp đồ.. Bạn biết chứ.. nếu ko là acc chính.. thì acc phụ của ai.biếtbieets chứ... Sẽ ngạc nhiên và vô lý khi 1 người bạn ko quen tự nhiên mang đến nhờ bạn cầm giúp những món đồ thực sự có giá trị... mà ko sợ bạn mất hút hay nổi lòng tham trốn mất...^^.. Nếu bạn là người quá tốt và ngây thơ đến vậy.. chờ đợi người ta trở lại để trả lại những món đồ đó.. vẫn thực sự chờ đợi.. thì còn 1 khả năng nữa dành cho bạn: Bạn đang bị chính những người quen biết với bạn. hãm hại hoặc ai đó ghen ghét.. người ta sẵn sàng bỏ đi những món đồ đó để làm tang chứng.. vì có thể chúng là đồ ăn cắp dupper hay bất hợp pháp..^^.. Và bạn trở thành Nạn Nhân của 1 Âm Mưu... Vậy nên là: Bạn trong sáng ngây thơ.. Nên mình chúc mừng bạn..^^.. khi bạn bị phản bội bán đứng bởi chính những người quen.. hay cách bạn chơi game hay cư xử.. Ai đó đã căm thù bạn đến xương tủy rồi... Nên là thích nghi và thay đổi...^^..
P/s:Suy nghĩ và trình bày cẩn thận rõ ràng hơn.. BQT cũng dễ xem sét giải quyết,đỡ tốn time.
Nếu bạn là con Cáo.. thì bạn trách gì ai nữa..^^.. Hack Dupper.. ăn trộm của người khác.. và rồi.. Vừa ăn cắp vừa la làng...^^.. Khi bị Block tạm khóa..^^.. bạn thanh minh,chứng minh là trong sáng, tốt đẹp...Nhưng những gì bạn trình bày ở trên.. Là chưa đủ.. để chứng minh bạn bị Oan ức.... Vậy hãy suy nghĩ và trình bày lại..^^.. Hợp tình.. Hợp lý.. thì Bạn sẽ được tư vấn và giải quyết thôi..^^ chúc may mắn

nguyentatthuong
29-05-2013, 08:17 PM
mong ADM som giai quyet de mjnh dc vao choi