PDA

View Full Version : Bị mất đồ+bị dell nick mong ADM vào xử lý dùm

thieuthien
27-05-2013, 05:27 AM
Vào lúc 21h00 đêm qua mình còn đang chơi thì khoảng 5p sau có out ra 1 lúc.Nhưng đến lúc vào thì thấy Tk đang đc sử dụng,đến khi vào lại đc game thì vào kiểm tra lại thì bị del nick với mất hết cả đồ.

Minh liệt kê tất cả số đồ mình bị mất: (tất cả mình để trong hòm đồ và có khóa hòm)
- 1 set Ma vương +12 và 13 Luck4% GST
- 1 wỉng DW +9 luck
- 1 GTM 10%2% +13
- 1 bộ rinh pen 10 2%+2 rinh 4%5%
- 1 đàn gấu khoảng 20 con
- Vcent trong hòm hơn 300k
- 1 gậy kundun L2%+13 và 1 set vải thô+11 L4%
- 2 con sói (1 sói PT+1 sói HHV) (mình để trong nv phụ cũng bị hack del)
Mong ADM mèo sớm giải quyết chứ bị mất nhiều quá sót lắm.

ID: dangkhang NV: DaiBangDen

thieuthien
27-05-2013, 05:39 AM
Mình xin bổ sung ID: dangkhang NV:DaiBangDen

thieuthien
27-05-2013, 05:41 AM
uppppppppppppppppppppp

thieuthien
27-05-2013, 05:52 AM
ADM vào xử lý nhanh hộ mình cái

liztuan
27-05-2013, 05:59 AM
tôi cũng suýt giống bạn vào lúc 8h50 hôm qua tôi đang chuản bị đi săn stan khi dịch chuyển đến D3 thì có htoong báo trên góc trái màn hình là ( có người đang cố đăng nhập vào tài khoản của bạn) thế là tôi nghĩ mình bị keylog. liền điện ngay cho bạn tôi thay hết thông tin hộ. số bạn đen nên thế. thôi thì ae vào Like cho bạn ấy để AMD giúp bạn ấy lấy lại acc để chơi cùng ae

NuocMatNamNhi
27-05-2013, 06:16 AM
Upppppppppppppppppppp ai bảo GD cho ac phụ xem đồ :15;

superxoi29
27-05-2013, 06:41 AM
Vào lúc 21h00 đêm qua mình còn đang chơi thì khoảng 5p sau có out ra 1 lúc.Nhưng đến lúc vào thì thấy Tk đang đc sử dụng,đến khi vào lại đc game thì vào kiểm tra lại thì bị del nick với mất hết cả đồ.

Minh liệt kê tất cả số đồ mình bị mất: (tất cả mình để trong hòm đồ và có khóa hòm)
- 1 set Ma vương +12 và 13 Luck4% GST
- 1 wỉng DW +9 luck
- 1 GTM 10%2% +13
- 1 bộ rinh pen 10 2%+2 rinh 4%5%
- 1 đàn gấu khoảng 20 con
- Vcent trong hòm hơn 300k
- 1 gậy kundun L2%+13 và 1 set vải thô+11 L4%
- 2 con sói (1 sói PT+1 sói HHV) (mình để trong nv phụ cũng bị hack del)
Mong ADM mèo sớm giải quyết chứ bị mất nhiều quá sót lắm.

ID: dangkhang NV:DaiBangDen

đã edit lại cho bạn và gửi nên ADM kiểm tra , bạn chời câu trả lời từ ADM nhé .

tiecnuoi1
27-05-2013, 06:43 AM
up ong nay cung giong tui the

MeoHoang1102
27-05-2013, 10:57 AM
Tạm thời Block acc : nguoidahua; lyvienlb và :quangsonyb giữ đồ của bạn.

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 11:11 AM
Admin nói rõ cho tôi biết. tôi mới chơi mu. xin đc cái acc và mua đồ mấy đưa ở quán game chơi. k làm gì sai phạm đến MU. mong admin xem lại OK!

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 11:20 AM
Mình cũng chơi nhiều MU rồi
mới đây là MU GoBin+ Khủng Long

nghỉ đc lâu rồi. hôm qua vào mu hanoi thì thấy SV đồng. post hỏi anh em xin acc. thì có 1 ông ở Ninh Binh cho 1 acc Rl1 RS mấy trăm. mình có đổi thông tin tối hum qua!
ở quán cũng nhiều anh em chơi. có hỏi mình mua đồ dw bán cho xài. mình bỏ ra 300 mua 1 w3+ gậy TM+ sét và bộ ring để chơi. mình mua luôn= tiền mặt ở quán. chứ mình cung k hack hay ăn trộm hay xin của ai

Thứ 2: Mình k biết là đồ của ai. mình chỉ mua vì ở quán là quá tiện rồi. chuyển tiền là có đồ luôn.vì thấy anh em chơi đông nên mua
Thứ 3: Mình bỏ tiền ra mình mua là của mình.

Thứ 4: Mình chơi game nào cũng thế. tự dưng làm sao ai hack đc ních, ai xóa đc nhân vật, nếu k đưa ních hay bán cho người ta. nên chủ topic phải viết lại cho đúng. đừng bán xong lại kêu mất

Thứ 5: mình mua ở qua game cùng chơi. mình k quan tâm. OK! còn admin giải quyết đúng như tất cả mu trong VN này.

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 11:28 AM
Mình chơi game MU rất nhiều rồi. cho nên việc này mình cũng thấy quá bình thường:
Lý Do AE vào diễn đàn post mất đồ- mất acc

1. Bạn chỉ bị hack khi ấn vào đường LINK qua yahoo bọn hack gửi
2. Bạn cho chơi cùng ACC
3. Bạn Bán ACC xong đưa cho người ta đồ. rồi del acc xong lại kêu mất. admin lại lấy acc. như vậy sẽ Trùng IP. bạn vẫn lấy lại đc ních và đồ
4.Ngoài admin Nếu bạn không đưa thông tin cho ai? thì Thánh cũng không dell được nhân vật của bạn! không lẽ admin lại del à? thế cho nên chủ topic hãy nói chuẩn. mình chơi nhiều MU nên mình biết

5. mình mua đoàng. cũng k biết là đồ nào là hack. đồ là nào k hack. anh em ai cũng vậy!

6. Vấn đề đồ và ních admin phải giải quyết với chủ Topic

7. Mình mua đồ+ xin acc tôi hum qua. admin kiểm tra là biết. thế nên k lí do gì khóa ních mình

8. Chủ topic như nào, acc như nào, đồ như nào thì bạn tự hiểu. Còn mình chỉ mua đồ của mấy anh em cùng quán game chơi

9. Trong Sạch - đàng hoàng- ADMIN đọc và sẽ hiểu

10.KHÔNG AI MÀ HACK HAY DELL ACC ĐC NẾU BẠN K CUNG CẤP THỒN TIN. OK! MU NÀO CŨNG VẬY. HOẶC MẬT KHẨU CÁC BẠN ĐỔI DỄ QUÁ

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 11:32 AM
Admin mèo sớm mở acc để mình chơi! Mình là game thủ. Chơi mất tiền nét, mất tiền đầu tư đồ, đi xin acc và thời gian. Các admin và mod tạo ra game để anh em chơi là do các admin. Quyền chơi game của mình vẫn là của mình. K ai cấm đc. K ai ép đc. Thế nên acc mình phải đc mở ngay để mình chơi.

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 11:33 AM
Còn muốn hỏi gì admin cứ hỏi? Admin vào xem luôn để giải quyết luôn cho mình

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 12:01 PM
admin đâu vào còn mở acc cho mình chơi cái!

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 12:27 PM
Admin vào giải quyết luôn hộ minh ! cám ơn

FengDepZai
27-05-2013, 12:46 PM
MongManhHanhPhuc noi chuan ko can chinh ?

ban acc xong keu

nguoi mua bi thiet

adm giai quet thick dang vu nay di

con mat toan bo thong tin chi co ban acc moi co day du

like cho ban cai :32; !

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 12:53 PM
1. Lúc mua đồ có ghi là đồ dupe hay đồ ăn trộm đâu?????????

2. Việc mất đồ hay lợi dụng để bán xong lấy lại thì việc của anh em. Mình nghĩ admin k nên giải quyết nhiều việc mất đồ và kêu hack. Làm gì mà hack nhiều thế. Toàn dối lòng

3. Mình chỉ biết mình mau đô, acc mình đc mở để chơi. Admin vào xem

5. Anh em đọc là hiểu. Ok!

AnhDuong
27-05-2013, 01:02 PM
cai thằng nic dd MongManhHanhPhuc chuyen hách đồ+ lừa đảo. lại thich trình bày lên phường ma trinh bày. đây là topic tự sáng tác ra đồ để lừa đảo của bé ấy. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167399-B%C3%81N-ACC-R%E1%BA%BA-NGU%E1%BB%9CI-QUEN-B%E1%BA%A0N-B%C3%88-C%C3%93-NHU-C%E1%BA%A6U-K%E1%BB%88-NI%E1%BB%86M!-llvllrCh0j

AnhDuong
27-05-2013, 01:04 PM
Admin vào giải quyết luôn hộ minh ! cám ơn
đúng là cái thằng RR biến cmn khỏi mu này đi

handsome89
27-05-2013, 01:05 PM
Mình chơi game MU rất nhiều rồi. cho nên việc này mình cũng thấy quá bình thường:
Lý Do AE vào diễn đàn post mất đồ- mất acc

1. Bạn chỉ bị hack khi ấn vào đường LINK qua yahoo bọn hack gửi
2. Bạn cho chơi cùng ACC
3. Bạn Bán ACC xong đưa cho người ta đồ. rồi del acc xong lại kêu mất. admin lại lấy acc. như vậy sẽ Trùng IP. bạn vẫn lấy lại đc ních và đồ
4.Ngoài admin Nếu bạn không đưa thông tin cho ai? thì Thánh cũng không dell được nhân vật của bạn! không lẽ admin lại del à? thế cho nên chủ topic hãy nói chuẩn. mình chơi nhiều MU nên mình biết

5. mình mua đoàng. cũng k biết là đồ nào là hack. đồ là nào k hack. anh em ai cũng vậy!

6. Vấn đề đồ và ních admin phải giải quyết với chủ Topic

7. Mình mua đồ+ xin acc tôi hum qua. admin kiểm tra là biết. thế nên k lí do gì khóa ních mình

8. Chủ topic như nào, acc như nào, đồ như nào thì bạn tự hiểu. Còn mình chỉ mua đồ của mấy anh em cùng quán game chơi

9. Trong Sạch - đàng hoàng- ADMIN đọc và sẽ hiểu

10.KHÔNG AI MÀ HACK HAY DELL ACC ĐC NẾU BẠN K CUNG CẤP THỒN TIN. OK! MU NÀO CŨNG VẬY. HOẶC MẬT KHẨU CÁC BẠN ĐỔI DỄ QUÁ

1 là adm không có ở chỗ của ông mà nhìn thấy ông mua ac.ông có nói cũng chả thể tin dc. 2 nữa là mua ac của đứa nào ở quán nét thì đến mà hỏi nó cho đúng việc gì phải kêu nhiều

AnhDuong
27-05-2013, 01:08 PM
1 là adm không có ở chỗ của ông mà nhìn thấy ông mua ac.ông có nói cũng chả thể tin dc. 2 nữa là mua ac của đứa nào ở quán nét thì đến mà hỏi nó cho đúng việc gì phải kêu nhiều
bạn ơi nó la thằng rr nhất hoặc nhì cái Mu này đấy bạn. chuyên lừa đảo oan clg nó, cho nó ra đảo vinh viễn adm ơi

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 01:13 PM
Mình mới chơi, vào game xin đc cái acc hôm hua
xong mua đc ít đồ của mấy anh em chơi cùng quán

đến hum nay bị khóa acc lí do cầm đồ của 1 người kêu là mất

mình mua đồ nó đâu nói là đây là đồ hack hay dupe hay của ai?

Việc mình mua mình chơi. đầu tư giải chí

giờ admin vui lòng mở acc để mình vào chơi

việc mất đồ admin vui lòng hỏi lại ngưòi ta. Mình chỉ mua đồ chơi. K quan tâm nguồn gốc của ai. Ok

cám ơn anh em, admin và toàn thể! Up!

P/s :bán acc+ bán đồ xong lại đi kêu mất thì người mua đồ lại bị thiệt à? Không đ

RongCongTu
27-05-2013, 01:31 PM
Quá nhọ cho bạn khi mua phải đồ người ta đi hack ăn cắp.:D

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 01:51 PM
Ai cho xin SDT a mào hoặc yahoo a mèo cái nhỉ

No1Mu
27-05-2013, 02:00 PM
Mình mới chơi, vào game xin đc cái acc hôm hua
xong mua đc ít đồ của mấy anh em chơi cùng quán

đến hum nay bị khóa acc lí do cầm đồ của 1 người kêu là mất

mình mua đồ nó đâu nói là đây là đồ hack hay dupe hay của ai?

Việc mình mua mình chơi. đầu tư giải chí

giờ admin vui lòng mở acc để mình vào chơi

việc mất đồ admin vui lòng hỏi lại ngưòi ta. Mình chỉ mua đồ chơi. K quan tâm nguồn gốc của ai. Ok

cám ơn anh em, admin và toàn thể! Up!

P/s :bán acc+ bán đồ xong lại đi kêu mất thì người mua đồ lại bị thiệt à? Không đ
bạn mua của ai thì bạn cho cái bằng chứng ra là ok chứ

nói mồm như bạn thì tôi cũng nói được

bạn hack đồ người ta xong nói là bạn mua thì sao ai xử lý được khi không có bằng chứng

RongCongTu
27-05-2013, 02:04 PM
yahoo a mèo đây bạn nhé.:) mu_hanoi_meohoang

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 02:04 PM
Mình chơi cùng quán đâu biết gì. mình mua của thằng LizLiz cùng quán nó bán. tất cả 300k. admin kiểm tra là biết. k mua mất công lên đây kêu gào như chó làm gì? tớ đâu rảnh

No1Mu
27-05-2013, 02:07 PM
Mình chơi cùng quán đâu biết gì. mình mua của thằng LizLiz cùng quán nó bán. tất cả 300k. admin kiểm tra là biết. k mua mất công lên đây kêu gào như chó làm gì? tớ đâu rảnh
bạn mua của người cùng quán thì bạn ra đòi tiền thằng cùng quán bán cho bạn ấy

lên đây kêu gào làm gì ?

RongCongTu
27-05-2013, 02:08 PM
Nói chung cái này khó bạn ak.:)) bạn lấy bằng chứng cho a meo là a ấy thả acc bạn ra thôi. còn không thì bạn cũng là nghi phạm của vụ ăn cắp này. Sr chia buồn vs bạn

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 02:17 PM
Chẳng có gì là nghi phạm. ĐM giờ chơi game. mua đồ ai biết là đồ ăn trộm ,dupe hay ăn cắp, chẳng lẽ mua = VND cũng phải gọi admin trung gian. còn phải khổ thế nữa à.? chơi đc 1 hôm đã như này. admin cảm thấy làm như nào thì làm. còn khó quá cho 1 ng làm admin thì tmaj biệt 300k và công đi xin acc. OK. sống k cần giải thích!

MongManhHanhPhuc
27-05-2013, 02:20 PM
Còn Anh Em bên ngoài UP đc thì UP. không UP đc tớ cũng không khiến. xoăn xoắn làm đ" gì?
Chỉ là cái game ảo. mấy đồng bạc sao phải nghĩ
Chỉ là có tồn tại đc lâu là do admin thôi. OK

No1Mu
27-05-2013, 03:17 PM
Còn Anh Em bên ngoài UP đc thì UP. không UP đc tớ cũng không khiến. xoăn xoắn làm đ" gì?
Chỉ là cái game ảo. mấy đồng bạc sao phải nghĩ
Chỉ là có tồn tại đc lâu là do admin thôi. OK
bạn thấy đấy mu vẫn tồn tại và anh em game vẫn chơi

có mình bạn ý kiến láo toét thôi

người khôn là người trước khi mua cái gì phải suy nghĩ

cái này nó có bẩn không hay sạch rồi người ta mới mua

không phải tự nhiên có 1 đống đồ từ đâu rớt vào tay bạn với cái giá rẻ bất ngờ

rồi bạn bị ăn đòn lại chạy loạn lên kêu zời với đất đâu

suy nghĩ kĩ trước khi làm ấy :D

thieuthien
27-05-2013, 03:53 PM
Mong ADM nhanh vao su ly ho minh cai,minh viet bai nay tu sang ma chua thay ADM phan hoi y kien la sao

MeoHoang1102
27-05-2013, 03:56 PM
Cái link này chắc cũng là mới xin được đúng không ??
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167399-B%C3%81N-ACC-R%E1%BA%BA-NGU%E1%BB%9CI-QUEN-B%E1%BA%A0N-B%C3%88-C%C3%93-NHU-C%E1%BA%A6U-K%E1%BB%88-NI%E1%BB%86M!-llvllrCh0j/page7

Trường hợp này không giải quyết nhé.

thieuthien
27-05-2013, 04:03 PM
Tai sao ADM bao la xin link la sao a,bay gio e bi del nick + voi mat do tai sao ADM bao la xin la sao

thieuthien
27-05-2013, 04:07 PM
ADM co vao giai quyet truong hop nay ko??va cho e 1 giai thich tai sao ko giai quyet.e ko hieu ADM co the kiem tra lai,chu ko tu nhien e lai di nho ADM giai quyet

™ Dark Knight ™
27-05-2013, 04:07 PM
Tai sao ADM bao la xin link la sao a,bay gio e bi del nick + voi mat do tai sao ADM bao la xin la sao

Đọc kỹ chút đi bạn, cứ bình tĩnh nào.

lecuong09
27-05-2013, 04:08 PM
Một người bị hack ảnh hưởng tới bao nhiêu người.
Lý luận của ông nào cũng hay.
Chẳng biết nghe theo ông nào.
Tốt nhất ADM ko nên giải quyết mấy vấn đề hack nick này làm gì. Bao nhiêu tính năng ADM mở ra để bảo vệ tài khoản thì ko dùng, đến lúc bị hack thì kêu này kêu nọ.
Mình nghĩ ADM chỉ nên giải quyết vấn đề hack trong game. còn mấy vấn đề hack do Keylog... đấy đã có cảnh báo và có tính năng bảo vệ tài khoản rồi mà ko dùng. Thì mất phải tự chịu.

SeoulKorea
27-05-2013, 04:12 PM
Chẳng có gì là nghi phạm. ĐM giờ chơi game. mua đồ ai biết là đồ ăn trộm ,dupe hay ăn cắp, chẳng lẽ mua = VND cũng phải gọi admin trung gian. còn phải khổ thế nữa à.? chơi đc 1 hôm đã như này. admin cảm thấy làm như nào thì làm. còn khó quá cho 1 ng làm admin thì tmaj biệt 300k và công đi xin acc. OK. sống k cần giải thích!

gái đĩ già mồm =)) http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167399-B%C3%81N-ACC-R%E1%BA%BA-NGU%E1%BB%9CI-QUEN-B%E1%BA%A0N-B%C3%88-C%C3%93-NHU-C%E1%BA%A6U-K%E1%BB%88-NI%E1%BB%86M!-llvllrCh0j/page7 giải thích về cái link này hộ cái =-))
Hay là đi xin đc thằng kia nó cho cái acc rl1 nó cho luôn cái ních 4rum à =))

MeoHoang1102
TÔii không nói chủ topic mà . nói với : MongManhHanhPhuc NHưng quên không trich dẫn,

Trưa mai, chủ topic pm tôi để giải quyết lấy lại đồ.

thieuthien
Thực sự mà ADM ko giải quyết thì tôi ko thể hiểu nổi,chỉ mong ADM kiểm tra lại ngày hôm qua lúc 21hoo hôm qua.Bị mất đồ đã đành lại còn bị del nick k thể chịu nổi

lecuong09
27-05-2013, 04:16 PM
Bây giờ mà cứ bán nick lấy tiền xong, 15p sau vào Diễn đàn post bài bị hack nick thì kiểu gì cũng lấy lại được cả acc lẫn đồ.

thieuthien
27-05-2013, 04:17 PM
Có nghĩa là ADM sẽ giúp tôi phải ko ạ,thế trưa mai ADM sẽ giải quyết và giúp tôi lấy lại đồ đúng ko??

Simba
27-05-2013, 04:18 PM
chủ topic trưa mai pmm yahoo: hanoi_meohoang1102 để xác nhận và lấy đồ lại nhé ^^

thieuthien
27-05-2013, 04:20 PM
Cảm ơn ADM va Mod đã giúp đỡ

lquanthatl
27-05-2013, 04:55 PM
Thiết nghĩ ADMIN k nên xử lý nh vụ như vầy nữa.
Giả sử nó bán tôi 1 món đồ giá 300k VND gd xong xuôi tiền trao cháo múc xong nốt.
Nó lại ra 4rum báo bị mất ít phút trc và ít phút trc thì ng gd với nó là tôi (kiểm tra hệ thống sẽ biết) => ADMIN tạm khóa nick tôi và lấy đồ lại trả cho nó
Như thế khác gì tôi đưa nó 300k trắng mà k mua dc item lại còn mang tiếng hack của ng #.

Thêm nữa các bạn nào gd trong game mình nghĩ trc khi ấn OK các bạn nên chụp hình lại có gì mất mát bởi bị lừa đảo thì ADMIN còn xử lý giúp.
Vụ nick bị hack đồ + del nv là do các bạn bất cẩn click vào link có chưa keylog or trojan. K thì tk của bạn có ng biết đó là do lỗi ở mình k bảo quản kỹ thông tin mất là đáng. Trách đc ai?

Ý kiến cá nhân tôi thấy là thế. Giang hồ hiểm ác mất mát khó lường

MeoHoang1102
27-05-2013, 04:58 PM
Thiết nghĩ ADMIN k nên xử lý nh vụ như vầy nữa.
Giả sử nó bán tôi 1 món đồ giá 300k VND gd xong xuôi tiền trao cháo múc xong nốt.
Nó lại ra 4rum báo bị mất ít phút trc và ít phút trc thì ng gd với nó là tôi (kiểm tra hệ thống sẽ biết) => ADMIN tạm khóa nick tôi và lấy đồ lại trả cho nó
Như thế khác gì tôi đưa nó 300k trắng mà k mua dc item lại còn mang tiếng hack của ng #.

Thêm nữa các bạn nào gd trong game mình nghĩ trc khi ấn OK các bạn nên chụp hình lại có gì mất mát bởi bị lừa đảo thì ADMIN còn xử lý giúp.
Vụ nick bị hack đồ + del nv là do các bạn bất cẩn click vào link có chưa keylog or trojan. K thì tk của bạn có ng biết đó là do lỗi ở mình k bảo quản kỹ thông tin mất là đáng. Trách đc ai?

Ý kiến cá nhân tôi thấy là thế. Giang hồ hiểm ác mất mát khó lường

ĐÚng là giang hồ hiểm ác Nhưng Các bạn mua bán không thông qua mubank đương nhiên phải chấp nhận rủi ro chứ.

nguyenkhoa
27-05-2013, 05:02 PM
up.....up len di nao

lquanthatl
27-05-2013, 05:03 PM
Mong ADMIN suy nghĩ kĩ giả thuyết mình đưa ra để có hướng xử lý hợp ý cả 2 bên mất và bị tạm khóa.
Chứ như bán cho ng ta = VND rồi chạy ra 4rum báo mất rồi ngồi chờ ADMIN lấy lại thế là dc tiền mà vẫn k mất đồ. Ngc lại ng kia bỏ tiền k dc đồ còn mang tiếng hack

thieuthien
27-05-2013, 05:05 PM
ADM cho hỏi tôi hỏi lại tôi bị del nick liệu có lấy lại đc ko ạ.và bao giờ tôi lấy lại đc đồ.Cảm ơn ADM Mèo !

AnhDuong
27-05-2013, 05:07 PM
không giải quyết cho thằng mua chứ ban bi hách thì tất nhiên adm sẽ giải quyết cho bạn rùi. cu từ từ ^^

AnhDuong
27-05-2013, 05:11 PM
ADM cho hỏi tôi hỏi lại tôi bị del nick liệu có lấy lại đc ko ạ.và bao giờ tôi lấy lại đc đồ.Cảm ơn ADM Mèo !
bạn này đúng la ngây thơ giả vờ ngây thơ. adm bảo bạn mai pm để lấy lại đồ đã bị hách không hiểu tiếng viêt ah.

thieuthien
27-05-2013, 05:21 PM
Tại vì tôi bị del nick và tôi cũng ko hiểu là làm cách nào để nhân vật của tôi trở lại nguyên bản vậy nên mới hỏi Mod.

AnhDuong
27-05-2013, 05:23 PM
Tại vì tôi bị del nick và tôi cũng ko hiểu là làm cách nào để nhân vật của tôi trở lại nguyên bản vậy nên mới hỏi Mod.
bạn mai cứ pm yahoo adm đó rui` cung cấp số lần rs va RL adm sẽ tạo lai cho bạn.

thieuthien
27-05-2013, 05:24 PM
Cảm ơn bạn nhiều !

thieuthien
27-05-2013, 05:25 PM
Mod bảo tôi xin 4r là sao,tôi đăng ký mà.

đẹp trai ko = dai sức
28-05-2013, 12:02 AM
xin acc rl1 mà bán đồ trên trời, ngay cả QN kiếm lòi mắt còn ko ra nữa là thg xin acc, haizzzz

thieuthien
28-05-2013, 03:11 PM
Mod oi sao minh pm hanoi_meohoang1102 ko dc,vi ADM bao hom nay pm lay lai do ma

thieuthien
28-05-2013, 03:14 PM
ADM MeoHoang1102 bao hom nay pm ADM ma sao ko thay tra loi vay

thieuthien
28-05-2013, 03:28 PM
ADM cho cau tra loi cai minh sot ruot qua,2 ngay k dc cay roi

Simba
28-05-2013, 03:37 PM
có thể ADM đang bận chưa thể rep bạn ngay lúc này. Bạn thử pmm lại sau nhé