PDA

View Full Version : ADM và các mod cú đêm ai có quyền hạn và thông tin cho hỏi mấy điều thắc mắc

RF_(-.-)
27-05-2013, 01:47 AM
MU Hà Nội ra mắt máy chủ Đế Vương Season 6 Part 8 Plus
MU Hà Nội Season 6.8 - Đế Vương Thức Tỉnh

Alpha Test 13h00, Ngày 01/06/2013

INFORMATION
Trang Chủ : http://mu-hanoi.net
Diễn Đàn : http://forum.mu-hanoi.net
Phiên Bản : Season 6 Part 8 Plus
Exp : 200x
Drop : 30%
Đường truyền : 1Gbps
Data Center : Việt Nam
Anti Hack : VietGuard
Forestweb : Develope by Lamphuong_zero
GamePlay : Design by Cruel
GameServer : Fixed and Develope by LandOfPhi

Được thành lập từ năm 2010, trải qua gần 4 năm xây dựng và phát triển, MU Hà Nội đã từng bước tạo niềm tin, khẳng định vị thế vững vàng của mình với game thủ, không ngừng đổi mới và nâng cao chất lượng dịch vụ qua nhiều giai đoạn khác nhau. MU Hà Nội tự hào và vui mừng đã tạo được 1 sân chơi thật vui vẻ, thoải mái và mang tính cộng đồng cao cho tất cả các bạn đúng với khẩu hiệu "MU Hà Nội chung niềm vui - vững tương lai"

Mùa hè năm nay, MU Hà Nội sẽ chuyển mình lớn mạnh đánh dấu cột mốc phát triển bằng việc ra mắt cụm máy chủ ĐẾ VƯƠNG hứa hẹn sẽ làm thức tỉnh lòng nhiệt huyết cùng sự đam mê cháy bỏng của các Fan hâm mộ MU bằng phiên bản mới - Season 6 Part 8 Plus - bởi ngoài các tính năng vượt trội cùng các sự kiện hấp dẫn, người chơi còn có cơ hội nhận được phần thưởng “siêu khủng” là Laptop HP pavilion G4, DTDĐ NOKIA Lumia 520, máy ảnh Panasonic, headphone microsoft… với tổng giá trị hơn 30 triệu đồng cùng nhiều vật phẩm trong game giá trị khác.

Vậy chúng ta có gì đặc biệt trong Season 6 Part 8 Plus? Nào cùng nghía qua những tính năng hấp dẫn của phiên bản này nhé!

1. Chơi game ảo, nhận quà thật:

Tham gia đua top tại MU Hà Nội, người chơi có cơ hội nhận được phần thưởng “siêu khủng” là Laptop HP pavilion G4, DTDĐ NOKIA Lumia 520, máy ảnh Panasonic, headphone microsoft… với tổng giá trị hơn 30 triệu đồng cùng nhiều vật phẩm trong game giá trị khác.

2. Vũ khí Socket:

Phiên bản cập nhật Season 6 Part 8 Plus ngoài những hệ thống, tính năng ưu việt hơn, còn cập nhật thêm rất nhiều những vũ khí Socket mới với các chỉ số sức mạnh đáng kinh ngạc.

3. Set Item Socket mới:

Những Set Socket với uy lực "khủng" cùng vẻ đẹp cuốn hút sẽ có mặt trong Season 6 Part 8 Plus. Chắc hẳn mọi người sẽ rất háo hức muốn khoác lên mình những bộ cánh mới này.

4. Full Master Skill:

Xuất hiện ở phiên bản trước, hệ thống Full Master Skill mới, 7 chủng tộc đã có thêm các kỹ năng mới cùng 300 Level Master là con số khó khăn cho các game thủ đạt tới. Lần cập nhật này - Season 6 Part 8 Plus, các skill sẽ được fix lỗi - hoàn thiện với sức mạnh vượt trội hơn.

5. Cánh cấp 2.5:

Cũng ở phiên bản trước, hệ thống ép cách cấp 2.5 đã cuốn hút game thủ với những cặp cánh đầy quyền năng nhưng không kém phần sang trọng và rực rỡ

Vậy hãy nhanh tay, cùng loan tin tới những bằng hữu của mình, cùng quảng cáo tới các bạn bè khác để có thêm nhiều niềm vui, và đừng quên đăng kí ngay tài khoản và tham gia Alpha Test để trải nghiệm các tính năng mới và tham gia các sự kiện hấp dẫn tại MU Hà Nội.

Ban Quản Trị MU Hà Nội

đây là bài viết của TLQĐ thông báo mới nhất

mình hỏi 3 câu ngắn gọn xúc tích thôi :
thứ nhất : lý do gì mà các bạn vẫn tin tưởng vietwar antihack mà không đổi antihack khác?
thứ hai : hệ thống vũ khí và sét socket mới có thật không đừng để anh em mừng hụt nếu có thì sẽ drop ở đâu?
thứ ba : bảng master skill mới khá hoàn thiện này có khác gì bảng cũ không. đã cập nhật + fix lỗi master vô dụng của 6.5 chưa và RF có bảng master mới hay không
xin hết!

GUESS888
27-05-2013, 02:22 AM
up thì up :))

hơi phũ tý
27-05-2013, 06:16 AM
cái này thì mod biết làm sao được vượt khả năng rồi

Extracting
27-05-2013, 07:04 AM
Thấy quảng cáo là Full bảng master

Còn Fix hay ko là chuyện chỉnh của ADM =))

vungliem1982
27-05-2013, 07:24 AM
sao hôm nay mới thấy mặt chú Giang thế nhỉ?

GodFathers
27-05-2013, 07:33 AM
Cái này ảo lắm... chí có chúa trời mới biết đc thôi :D

aloanh
27-05-2013, 07:50 AM
thứ nhất : lý do gì mà các bạn vẫn tin tưởng vietwar antihack mà không đổi antihack khác?
thứ hai : hệ thống vũ khí và sét socket mới có thật không đừng để anh em mừng hụt nếu có thì sẽ drop ở đâu?
thứ ba : bảng master skill mới khá hoàn thiện này có khác gì bảng cũ không. đã cập nhật + fix lỗi master vô dụng của 6.5 chưa và RF có bảng master mới hay không
xin hết!
-------------
3 câu hỏi này chắc modd không thể trả lời đc vì thẩm quyền có hạn
nhưng theo nhận biết tình hình bây giờ sv DV sẽ hữa hẹn rất nhiều đổi thay cho mọi người
không phải là AM không làm đc như họ mà vì cái gì mới đều bỡ ngỡ và có nhiều sự cố
cần thời gian cho AM fick lại các lỗi để tiến đến 1 fien bản hoàn thiện mang đến cho ae sử dụng khi đó sẽ k gặp nhiều sự cố cho mọi người .
702 admin cũng có thể làm đc nhưng mà lỗi quá nhiều ai muốn chơi 1 fien bản lỗi đâu
bản 6.8 hay 7.0 mà ngon lành không sẩy ra sự cố thì ae càng mừng
tránh thiệt hại cho cả 2 bên
141 đã có rùi lần nãy sẽ khác hoàn toàn không để những con sâu làm hỏng cả 1 khu rừng đc nữa và điều cốt yếu là có up bản atihack mới nhưng mà trong mỗi gamer thủ mà vẫn có ỹ nghĩ fa hoại mù khi dùng trương chình thứ 3 đó nữa hay không thôi
bản nào đều có cái khuyến điểm của nó . không cứ gì là bản mới sẽ thay đổi đc cục diện hoàn toàn đc !

m0nm0n
27-05-2013, 08:28 AM
xin hết!
-------------
3 câu hỏi này chắc modd không thể trả lời đc vì thẩm quyền có hạn
nhưng theo nhận biết tình hình bây giờ sv DV sẽ hữa hẹn rất nhiều đổi thay cho mọi người
không phải là AM không làm đc như họ mà vì cái gì mới đều bỡ ngỡ và có nhiều sự cố
cần thời gian cho AM fick lại các lỗi để tiến đến 1 fien bản hoàn thiện mang đến cho ae sử dụng khi đó sẽ k gặp nhiều sự cố cho mọi người .
702 admin cũng có thể làm đc nhưng mà lỗi quá nhiều ai muốn chơi 1 fien bản lỗi đâu
bản 6.8 hay 7.0 mà ngon lành không sẩy ra sự cố thì ae càng mừng
tránh thiệt hại cho cả 2 bên
141 đã có rùi lần nãy sẽ khác hoàn toàn không để những con sâu làm hỏng cả 1 khu rừng đc nữa và điều cốt yếu là có up bản atihack mới nhưng mà trong mỗi gamer thủ mà vẫn có ỹ nghĩ fa hoại mù khi dùng trương chình thứ 3 đó nữa hay không thôi
bản nào đều có cái khuyến điểm của nó . không cứ gì là bản mới sẽ thay đổi đc cục diện hoàn toàn đc !

như cái mu tân định là vơ hết cả mồm

need1love
27-05-2013, 08:30 AM
chơi thì cứ chơi thôi, hỏi nhiều làm gì cho mệt :v
1/6 test tự tìm hiểu lấy, nhập gia tuỳ tục, test thấy chơi đc thì chiến

aloanh
27-05-2013, 08:34 AM
chơi thì cứ chơi thôi, hỏi nhiều làm gì cho mệt :v
1/6 test tự tìm hiểu lấy, nhập gia tuỳ tục, test thấy chơi đc thì chiến

nói thế này thì ai cũng yêu :P

.*][VIET][*.*llHadesll*.
27-05-2013, 08:37 AM
Thứ 1: hiện nay antihack đc gọi là good nhất chỉ có vietguard(vừa chống tốt vừa cập nhật liên tục),còn nếu muốn hỏi về GameGuard của FPT thì chắc không cần thiết,giá thành ko rẻ :)) )......Mu nào hacker cũng hack đc trong vòng 2s,chủ yếu chống hack chủ yếu cho Mu là BQT.
Thứ 2: chắc sẽ có,nếu ko ADMIN đâu dám PR,Còn về vụ nhặt thì ko,cái VK này là xoay ra :D

need1love
27-05-2013, 08:42 AM
nói thế này thì ai cũng yêu :P

acc này là a Thịnh bên AeHaNoi ạ ???

aloanh
27-05-2013, 08:45 AM
acc này là a Thịnh bên AeHaNoi ạ ???

vâng chí là em đây đồng chí ơi . lại eff chứ nhỉ ^^

need1love
27-05-2013, 08:47 AM
vâng chí là em đây đồng chí ơi . lại eff chứ nhỉ ^^

chưa biết đc đâu a ơi :)) elf hoặc dw, nói chung em thích chơi kave (cả đen lẫn bóng =)) )

aloanh
27-05-2013, 08:50 AM
chưa biết đc đâu a ơi :)) elf hoặc dw, nói chung em thích chơi kave (cả đen lẫn bóng =)) )

sv này em hết thời rùi =))
eff lần này không cần em đâu =))
thằng Giang nó đã DK xuất đó đầu tiên rùi nha :))

aloanh
27-05-2013, 08:52 AM
[VIET][*.*llHadesll*.;798518']Thứ 1: hiện nay antihack đc gọi là good nhất chỉ có vietguard(vừa chống tốt vừa cập nhật liên tục),còn nếu muốn hỏi về GameGuard của FPT thì chắc không cần thiết,giá thành ko rẻ :)) )......Mu nào hacker cũng hack đc trong vòng 2s,chủ yếu chống hack chủ yếu cho Mu là BQT.
Thứ 2: chắc sẽ có,nếu ko ADMIN đâu dám PR,Còn về vụ nhặt thì ko,cái VK này là xoay ra :D

bán đc acc rùi có khác vào chém gió acc qua ^^

need1love
27-05-2013, 08:53 AM
sv này em hết thời rùi =))
eff lần này không cần em đâu =))
thằng Giang nó đã DK xuất đó đầu tiên rùi nha :))

nó phế thôi a ơi, quen chơi class chính rồi, giờ chuyển kave đếch quen đâu =))
nói chung chơi bằng niềm đam mê nó khác, mà nó chơi kệ nó, liên quan gì đến e đâu, về sau vẫn e làm kave chính thôi :v

aloanh
27-05-2013, 08:56 AM
nó phế thôi a ơi, quen chơi class chính rồi, giờ chuyển kave đếch quen đâu =))
nói chung chơi bằng niềm đam mê nó khác, mà nó chơi kệ nó, liên quan gì đến e đâu, về sau vẫn e làm kave chính thôi :v

CV để ăn cắp :))
động tí rũi ae gọi bơ thì chết
nào thì doạ . em mà đi chơi là cả đám rở hơi khi không có em . thế thì ai dám cho em làm chính nữa
không tin đc . không tin đc .

need1love
27-05-2013, 08:58 AM
CV để ăn cắp :))
động tí rũi ae gọi bơ thì chết
nào thì doạ . em mà đi chơi là cả đám rở hơi khi không có em . thế thì ai dám cho em làm chính nữa
không tin đc . không tin đc .

thế mới thể hiện tầm quan trọng chứ a =)) elf xinh elf có quyền kiêu, a nào đại gia khoai to thì mới theo =))

aloanh
27-05-2013, 09:05 AM
thế mới thể hiện tầm quan trọng chứ a =)) elf xinh elf có quyền kiêu, a nào đại gia khoai to thì mới theo =))

vãi em . nói thế thì đỡ sao đc nữa :33;

need1love
27-05-2013, 09:07 AM
vãi em . nói thế thì đỡ sao đc nữa :33;

từ xưa đến nay vẫn quan trọng nhất G mà =)) e đã bảo hồi trước a mua độ e đi, như thế khỏi đánh vẫn thắng mà a k chịu :))

aloanh
27-05-2013, 09:12 AM
từ xưa đến nay vẫn quan trọng nhất G mà =)) e đã bảo hồi trước a mua độ e đi, như thế khỏi đánh vẫn thắng mà a k chịu :))

thua là do sự cố thôi em ơi :))
để ma thua nhanh như 1 LM bọn anh như vậy thời điểm đó hơi khó
mà thang Trym nó đang theo rõi 2pic này đây . em cú nói em là chính rùi nó lại cho em thành dự bị thì lúc đó có mà có mà =))

need1love
27-05-2013, 09:21 AM
thua là do sự cố thôi em ơi :))
để ma thua nhanh như 1 LM bọn anh như vậy thời điểm đó hơi khó
mà thang Trym nó đang theo rõi 2pic này đây . em cú nói em là chính rùi nó lại cho em thành dự bị thì lúc đó có mà có mà =))

ha ha e chả sợ, ai đi bắt tội thằng chém gió hả a :D gì chứ a trym to gần ế vợ biết nghĩ lắm, k đưa e vào dự bị đc đâu =))

Ultima
27-05-2013, 09:51 AM
SV mới MU có 141 nhưng chắc cũng chỉ được lúc đầu
Thời buổi bây giờ ném tý tiền vào 141 chắc hack trước mặt 141 cung ko nhìn thấy :))
Còn nếu có cơ hội được chơi mình sẽ chọn CaVe chính tông :D

mrtrym
27-05-2013, 09:54 AM
e e e hèm, nghe loáng thoáng có ai nói xấu bên tai. Không hiểu muốn ý kiến jề đây?

–Toàn Là Tao–™
27-05-2013, 09:56 AM
tình hình là rất tình hình mà s e thấy chạy time 5 ngày nữa mà s đã 1-6 test r` cơ á

need1love
27-05-2013, 10:24 AM
e e e hèm, nghe loáng thoáng có ai nói xấu bên tai. Không hiểu muốn ý kiến jề đây?

ai nói xấu a trym thế :)) a trym to giải quyết tên ấy đê =))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
27-05-2013, 10:44 AM
bán đc acc rùi có khác vào chém gió acc qua ^^

_Đg nhiên rầu kakaka,bán acc nghỉ khoẻ thật,nạp 600 bên FPT quay chả ra cục cức gì

BởiVìĐamMê
27-05-2013, 10:51 AM
Cái thứ nhất VG bây giờ coi như là anti đứng thứ 2 về trình độ trong giới MU cả về phương thức hoạt động, khả năng anti và trình phục vụ khách hàng nữa. Và hơn hết nó lại là loại anti giá trung.

Đó là lý do mà BQT MU này vẫn tiếp tục tin tg vào VG, mà VG của mu-hanoi luôn là VG thuộc loại VIP, cập nhật gần như là đầu tiên luôn.
Và hơn thế hiện giờ còn có đội 141 trong game thì việc hack để lấy top là cực kì khó, nếu BQT chịu đầu tư thêm chút cho 141 thì chắc sẽ đc công bằng triệt để

Việc thứ 2 là về các set socket mới, theo mình biết là có :)

Còn về cái thứ 3 thì khó có thể mà biết đc =))

vungliem1982
27-05-2013, 10:57 AM

Trym ơi xác đóng anh cái dấu thành viên vào mông nào :blue19::blue19::blue19::blue19::blue19: