PDA

View Full Version : Khó hiểu ai biết vào chỉ giúp với

thuhuyen
24-05-2013, 10:42 AM
như tiêu đề: mình rất khó hiểu về chuyện. chuyển nv và đồ đạc từ QN sang TD. vidu: giờ đồ đạc bên QN còn rất nhiều nhiều,Hòm đồ chung không đủ chỗ, giờ phải làm ntn bây giờ. ai biết vào giúp mình nhá thak alll

curoi33
24-05-2013, 10:47 AM
trước tiên bạn phải tạo mới mấy cái acc bên QN rồi chuyển qua acc đó.bạn cũng tạo mới acc Bên TD đến giờ thì chuyển qua thôi
Lưu ý: 1 acc chỉ dc chuyển 1 lần thôi

thuhuyen
24-05-2013, 10:51 AM
trước tiên bạn phải tạo mới mấy cái acc bên QN rồi chuyển qua acc đó.bạn cũng tạo mới acc Bên TD đến giờ thì chuyển qua thôi
Lưu ý: 1 acc chỉ dc chuyển 1 lần thôi

đồ đạc nhiều quá,mình phải tạo 3 acc chẳng hạn bên sv QN,rồi chuyển đồ vào hòm đồ chung,xong sang bên TD lại tạo 3 acc bên TD rồi chuyển 3 acc bên QN sang 3 acc sang TD à.như thế thì đồ mới chuyển đc hết sang hả bạn,hay ntn

curoi33
24-05-2013, 10:53 AM
đồ đạc nhiều quá,mình phải tạo 3 acc chẳng hạn bên sv QN,rồi chuyển đồ vào hòm đồ chung,xong sang bên TD lại tạo 3 acc bên TD rồi chuyển 3 acc bên QN sang 3 acc sang TD à.như thế thì đồ mới chuyển đc hết sang hả bạn,hay ntn
để đồ ở thùng đồ nhân vật ây',1 acc chỉ dc chuyển nv 1 lần thôi khi chuyển xong acc đó bị khoá vĩnh viễn

curoi33
24-05-2013, 10:56 AM
Các bạn nên reset hết số điểm Uỷ thác trước khi thực hiện chuyển
Đua Top tháng của server Quyền năng sẽ được tính đến hết ngày 24-05-2013
Sau khi chuyển sang Thái Dương toàn bộ số lần Reset tháng của các bạn sẽ bị trở vê 0
Những nhân vật thuộc server Quyền Năng sau khi chuyển sẽ không được tính vào Đua Top Tháng của Server Thái Dương
Các trường hợp báo lỗi vui lòng post tại diễn đàn hoặc PM nick hỗ trợ để được giải quyết
Mỗi tài khoản chỉ được chuyển 1 lần cho 1 nhân vật. Sau khi chuyển tài khoản ở server Quyền Năng sẽ bị khoá.
Không để đồ trong 2 túi đồ mở rộng trên người nhân vật. Chỉ để túi đồ chính.
Trường hợp các class DL , RF , MG , SM đang chơi tại Sever Quyền Năng . Nếu muốn chuyển qua Sever Thái Dương mà ko mất đồ hãy bỏ hết đồ ở trên người nhân vật xuống rương đồ cá nhân hoặc lập đúng Class hiện đang có tại Server Thái Dương . Tránh tình trạng bị mất đồ .
Hãy bỏ wing 3 xuống thùng đồ cá nhân của nhân vật cần chuyển trước khi chuyển nhé . Vì bên Server Quyền Năng thì đã làm master còn sang bên Thái Dương thì chưa làm master .Tránh tình trạng bị lag mất wing 3 . Và các bạn nào đã max 300 điểm master bên Server Quyền Năng sau khi chuyển xong các bạn hãy ra wed quản lí RS master point để có được 300 điểm master nhé
Sau khi RS master point hãy đăng nhập lại game và hoàn thành các nhiệm vụ 2 và 3 . Để tránh tình trạng lag mất wing 3 .

thuhuyen
mình tưởng để ở thùng đồ chung chứ nhỉ @@.5 nv trong 1 acc chỉ đc chuyển 1 nv có đồ trong nv đó thôi à bạn

Hoa Linh
Mỗi tài khoản chỉ được chuyển 1 lần cho 1 nhân vật. Sau khi chuyển tài khoản ở server Quyền Năng sẽ bị khoá.
Không để đồ trong 2 túi đồ mở rộng trên người nhân vật. Chỉ để túi đồ chính.
Trường hợp các class DL , RF , MG , SM đang chơi tại Sever Quyền Năng . Nếu muốn chuyển qua Sever Thái Dương mà ko mất đồ hãy bỏ hết đồ ở trên người nhân vật xuống rương đồ cá nhân hoặc lập đúng Class hiện đang có tại Server Thái Dương . Tránh tình trạng bị mất đồ .
Hãy bỏ wing 3 xuống thùng đồ cá nhân của nhân vật cần chuyển trước khi chuyển nhé . Vì bên Server Quyền Năng thì đã làm master còn sang bên Thái Dương thì chưa làm master .Tránh tình trạng bị lag mất wing 3 . Và các bạn nào đã max 300 điểm master bên Server Quyền Năng sau khi chuyển xong các bạn hãy ra wed quản lí RS master point để có được 300 điểm master nhé
Sau khi RS master point hãy đăng nhập lại game và hoàn thành các nhiệm vụ 2 và 3 . Để tránh tình trạng lag mất wing 3 .
Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn. Ngoài ra khi link chuyển sẽ có hướng dẫn từng bước. Có gì khó khăn sẽ có mod trợ giúp.
Làm từng bước 1 sẽ ko sao?
Nhiều đồ thì lập các acc phụ để chứa. Rồi chuyển sang các acc phụ khác tương ứng bên TD.

curoi33
mình tưởng để ở thùng đồ chung chứ nhỉ @@.5 nv trong 1 acc chỉ đc chuyển 1 nv có đồ trong nv đó thôi à bạn
uh` đúng rồi đó chỉ dc chuyển 1 nv bất kì thôi

hiep01
24-05-2013, 11:13 AM
ban tao ben Td 1ac thoi ben QN 3ac .ac ben TD goi full nhan vat roi chuyen do wa:))

6310imercedes
24-05-2013, 11:16 AM
Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn. Ngoài ra khi link chuyển sẽ có hướng dẫn từng bước. Có gì khó khăn sẽ có mod trợ giúp.
Nhiều đồ thì lập các acc phụ để chứa. Rồi chuyển sang các acc khác tương ứng bên TD.

Mà mod cho hỏi hnay 24 r sao chưa cho ae cái hướng dẫn đi. Để ai chưa biết còn nghiên cứu. Ai biết r thì thôi. Ra sớm tí có sao đâu

đẹp trai ko = dai sức
24-05-2013, 11:51 AM
đồ ở QN quá nhiều thì tạo nhiều acc QN giữ lấy, nhớ chỉ 8x8=64 ô ở hòm đồ thôi, thùng mở rộng hay cửa hàng sang đều mất, bạn cứ thử tạo 10 acc QN và 2 acc TD or 10 acc TD cũng được thì chuyển kiểu gì chả hết !!!!

DakHero
24-05-2013, 12:05 PM
5 ID bên QN dc chuyển vào 5 nhân vật phụ ở 1 ID bên TD ko?

daiphongnb
24-05-2013, 12:23 PM
Nhiều đồ thì lập các acc phụ để chứa. Rồi chuyển sang các acc khác tương ứng bên TD.

Cho mình hỏi chút ? , sang bên kia thì ID vẫn phải giữ nguyên hay là ID mới ? e mail , tên nhân vật co phải giữ nguyên hay ko ? VCent , ngọc trong ngân hàng có mang đi đc ko ?

đẹp trai ko = dai sức
24-05-2013, 12:31 PM

được., 1 ID ở TD tạo tên 5 nhân vật, tránh chuyển đè lên con QN vừa sang trước là được =)) =)), đè lên là khóc đấy :D

đẹp trai ko = dai sức
24-05-2013, 12:32 PM
Cho mình hỏi chút ? , sang bên kia thì ID vẫn phải giữ nguyên hay là ID mới ? e mail , tên nhân vật co phải giữ nguyên hay ko ? VCent , ngọc trong ngân hàng có mang đi đc ko ?

ID TD tạo mới hoàn toàn, sẽ xài cho sau này, nên đăng ký chuẩn. Vcent, Gcent , ngọc trong ngân hàng được bê sang nguyên si.

đẹp trai ko = dai sức
24-05-2013, 12:33 PM

chuyển kiểu đó acc 5 acc phụ bên QN ko nên để vcent, chứ ko là chỉ còn vcent ở acc cuối cùng sang TD thôi.

Cậu Út Xì Tin
24-05-2013, 12:42 PM
như tiêu đề: mình rất khó hiểu về chuyện. chuyển nv và đồ đạc từ QN sang TD. vidu: giờ đồ đạc bên QN còn rất nhiều nhiều,Hòm đồ chung không đủ chỗ, giờ phải làm ntn bây giờ. ai biết vào giúp mình nhá thak alll

lập tài khoản mới , mỗi ID bên QN chỉ đc sát nhập 1 lần vào TD

Nước Mắt
24-05-2013, 12:43 PM
Tốt nhất để tránh rủi ro ,
Bạn hãy lập thêm 4 ID hoặc lơn hơn bên QN và 1 ID chính ( ID chính để chuyển nhân vật chính )
Vì mỗi tài khoản chỉ chuyển được 1 nhân vật .
Tương ứng với số ID bên QN thì bên TD cũng lập từng đó ID , và 1 ( ID chính để chuyển nhân vật chính từ QN sang Thái Dương )

Mọi vấn đề khi chuyển Sever , bạn hãy pm Y!M hỗ trợ trên diễn đàn sẽ được hướng dẫn tận tình và tốt nhất .
Y!M của mình là : hanoi_nuocmat

DepNo1
24-05-2013, 01:16 PM
mod cho hỏi thêm là nv bên qn là rf ..giờ chuyển sang bên td lập nv dk hay dw có được ko hay là phải lập đúng nv rf bên td mới chuyển đưôc

đẹp trai ko = dai sức
24-05-2013, 01:44 PM
mod cho hỏi thêm là nv bên qn là rf ..giờ chuyển sang bên td lập nv dk hay dw có được ko hay là phải lập đúng nv rf bên td mới chuyển đưôc

được, RF QN tháo sạch đồ nhé !!! chứ sang mà thành được classs khác thì DGT loạn lên à :)) :))

DepNo1
24-05-2013, 01:48 PM
được, RF QN tháo sạch đồ nhé !!! chứ sang mà thành được classs khác thì DGT loạn lên à :)) :))

thế này thì bao nhiêu tk bên qn .sang td toàn dk rồi