PDA

View Full Version : Góp ý trước khi sv mới ra đời

BiKerclub
23-05-2013, 04:35 PM
Mình là 1 member rất yêu Mu.Chơi Mu này từ sv đầu tiên của Mu Kim long ( cũng là của Mu hn này )
Sau này chơi Mu Kim long rất vui thì bất chợt sát nhập sv thì rất là nản.
Mu hn này chơi hay + ADM nhiệt tình nhưng có cái gọi là " hút máu kinh quá "
Tôi nói với BQT thì BQT trả lời : " event ko nạp tiền thì bạn chơi theo kiểu ko nạp tiền "
Ở đây tôi xin nói với BQT rằng mở 1 game nào ra cũng có lợi nhuận.Nhưng cái gì nó cũng vừa phải.
Ví dụ như event huy chương ( cái này cũng đc đc )
Còn như cái event nạp thẻ đua top thì quá vô lí ...... ai giàu là ngon à.
Tôi thì tôi chỉ góp ý vậy thôi, chứ đừng có ngày lễ gì là bắt đầu event nạp tiền v..v..
Góp ý thế để cho nhiều member tham gia + trung thành với Mu HN mình hơn.
Chứ đừng để Mu hn phai nhạt sau những cái event vớ vẩn đó.
Xin hết.gạch đá thoải mái...... :65;

anhtuan93
23-05-2013, 04:37 PM
vãi cả góp ý :))
http://nx4.upanh.com/b5.s36.d2/0894ac0303f9498872f070b31f178752_55785884.908hahah angu.gif

Lam76
23-05-2013, 04:40 PM
Viết bài nhầm nick @@ ko biết ai còn nhớ mình k nhỉ

curoi33
23-05-2013, 04:42 PM
Minh choi acc ChanDoi113 nhung cu toi even la minh lai nghi vi o co tien la choi o lai nguoi giau vay theo cac ban co nen choi o hay nghi. Nieu la ban ban dang o top all 1 ma sau cai even ban 1 la rs o lai nguoi co tien 2 la die poin o lai nguoi ta thu hoi cac ban co con choi nua o
Minh mong adim hay nghe nhung loi tam su cua anh em choi mu

Hoa Linh
23-05-2013, 04:50 PM
Bạn ơi. Bạn thử xem có game nào không thu phí. Có chăng những game ko thu phí cũng đếm trên đầu ngón tay. Và chất lượng thì sao ban?.
MU Hà Nội hay bất kỳ Mu nào nó là game của tất cả mọi người. Không phân biệt giàu nghèo sang hèn. Nghèo chơi theo kiểu nghèo.
Có nhiều người như thế lắm chứ bạn. Biết rằng họ họ không thể bằng những người mà bạn cho rằng có điều kiện tham gia những event vớ vẩn kia. Nhưng họ vẫn chơi và còn chiếm đa số. Vì sao? Chắc bạn biết chứ.

No1Mu
23-05-2013, 05:03 PM
mỗi bác một ý kiến chả biết làm thế nào cho nó xong việc

bạn xem mu nào tốt hơn mu này thì qua đó chơi đi chủ topic à :D

Mrkhanh
23-05-2013, 05:13 PM
Mu mình chất lượng thì hay đấy. Ít hack vl =))
Mu-hanoi k phân biệt giàu nghèo :)) chỉ phân biệt tiền nhiều hay tiền ít :)). Điển hình event sv TD lúc têt.

Bạn ơi. Bạn thử xem có game nào không thu phí. Có chăng những game ko thu phí cũng đếm trên đầu ngón tay. Và chất lượng thì sao ban?.
MU Hà Nội hay bất kỳ Mu nào nó là game của tất cả mọi người. Không phân biệt giàu nghèo sang hèn. Nghèo chơi theo kiểu nghèo.
Có nhiều người như thế lắm chứ bạn. Biết rằng họ họ không thể bằng những người mà bạn cho rằng có điều kiện tham gia những event vớ vẩn kia. Nhưng họ vẫn chơi và còn chiếm đa số. Vì sao? Chắc bạn biết chứ.

anhtuan93
23-05-2013, 05:30 PM
mỗi bác một ý kiến chả biết làm thế nào cho nó xong việc

bạn xem mu nào tốt hơn mu này thì qua đó chơi đi chủ topic à :D

anhtuan93 thích điều này :69;

Lam76
27-05-2013, 04:32 PM
tôi đã nói ở trên là mở ra phải có lợi nhuận.Đọc kĩ nhé.Nhưng cái nào nó cũng vừa phải thôi chứ, lợi nhuận nạp card mua đồ ở webshop , nạp card để rs , nạp card để mua vp .... thế là chưa đủ hút máu hả.BQT mà chậm tiêu quá vậy bác :-j.
Tôi chỉ góp ý còn BQT làm sao để đông khách hàng thì tự hiểu.Đừng vì tí tiền mà Mu càng ngày càng ít người là vậy đấy.

vungliem1982
27-05-2013, 04:45 PM
tôi đã nói ở trên là mở ra phải có lợi nhuận.Đọc kĩ nhé.Nhưng cái nào nó cũng vừa phải thôi chứ, lợi nhuận nạp card mua đồ ở webshop , nạp card để rs , nạp card để mua vp .... thế là chưa đủ hút máu hả.BQT mà chậm tiêu quá vậy bác :-j.
Tôi chỉ góp ý còn BQT làm sao để đông khách hàng thì tự hiểu.Đừng vì tí tiền mà Mu càng ngày càng ít người là vậy đấy.
nói chung là người ta mở sv tức là làm ăn , đâu có bắt ép ai chơi , tôi đây cũng nghèo chơi cho vui , nếu ko ham hố nằm top ko làm đại gia thì ko bỏ tiền ăn event , còn bạn nói bỏ tiền ít mà đứng top hoặc pro 1 -2 sv thì thật sự là quá khó và ko thể , nc là chơi được đến đâu thì chơi đến đó , còn sân si thì kiếm money mà đắp vào :D