PDA

View Full Version : ADM ko trả lời chung chung xong Close Topic =))

KunQueen
22-05-2013, 02:05 PM
Nếu là sai thì phải nói sai chỗ nào . ADM đừng có close topic như thế . Ko mọi người lại có lý do để nghĩ ADM bênh ai đó. ADM thích nghe lời mấy người đó thì cũng đc thôi . Bảo mấy ông giời con đấy chứng minh kia là TK của các ông giời đó đi. Cãi cùn mà cũng thành có lý . Chắc ra đường nó chỉ tay vào ngân hàng xong bảo 1 câu " Két bạc nhà tao đấy " mọi người cũng tin nhé . ADM là người cầm cân nẩy mực bênh vực lẽ phải mà lại làm như thế thì cũng ko ổn lắm ADM ạ. Còn riêng 1 lời cho ông MeoHoang . Tôi ko có ý trách móc gì ông hết nhưng ông xem lúc tôi báo bị mất đồ ông giải quyết ngay thì có đến mức lằng nhằng ko? Lại chỉ vì vài dòng báo cáo vớ vẩn chưa đầy 3 dòng mà mặc kệ . Mua bán xong rồi bị họ tập trung lừa thì ai chả tức. Đâu chỉ có 1 trường hợp tôi nói là nói cái đúng thì thôi. ADM nào thấy sai thì làm ơn lên tiếng đừng Close thế để mấy cái thằng lừa đảo kia nó nhẩy múa reo hò .

SoBad.tn
22-05-2013, 02:37 PM
Xin lỗi bạn quá đen

™ Dark Knight ™
22-05-2013, 02:46 PM
Nếu là sai thì phải nói sai chỗ nào . ADM đừng có close topic như thế . Ko mọi người lại có lý do để nghĩ ADM bênh ai đó. ADM thích nghe lời mấy người đó thì cũng đc thôi . Bảo mấy ông giời con đấy chứng minh kia là TK của các ông giời đó đi. Cãi cùn mà cũng thành có lý . Chắc ra đường nó chỉ tay vào ngân hàng xong bảo 1 câu " Két bạc nhà tao đấy " mọi người cũng tin nhé . ADM là người cầm cân nẩy mực bênh vực lẽ phải mà lại làm như thế thì cũng ko ổn lắm ADM ạ. Còn riêng 1 lời cho ông MeoHoang . Tôi ko có ý trách móc gì ông hết nhưng ông xem lúc tôi báo bị mất đồ ông giải quyết ngay thì có đến mức lằng nhằng ko? Lại chỉ vì vài dòng báo cáo vớ vẩn chưa đầy 3 dòng mà mặc kệ . Mua bán xong rồi bị họ tập trung lừa thì ai chả tức. Đâu chỉ có 1 trường hợp tôi nói là nói cái đúng thì thôi. ADM nào thấy sai thì làm ơn lên tiếng đừng Close thế để mấy cái thằng lừa đảo kia nó nhẩy múa reo hò .

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167530-Nh%C6%A1%CC%80-ADM-giu%CC%81p/page17

Đây là topic bạn lập đúng không? Bạn xem kỹ lại xem nó có bị close không? Chúng tôi vẫn đang theo dõi mọi diễn biến từ topic đấy và kiểm tra các thông tin. Không thể nói mất là lấy lại được ngay, đây là 1 vụ tranh chấp acc khá phức tạp.

RongCongTu
22-05-2013, 02:51 PM
Mặt dày vô độ.:)) Nó nói xong chắc mất hết tính người=)) Rẻ rack có từ trong bản tánh rồi. Cả cái diễn đàn ai cũng biết mày tn.=))

KunQueen2
22-05-2013, 02:52 PM
ADM kiểm tra lại nhé. Lúc bị bán đồ vào shop tôi vẫn rất lịch sự nhé. chỉ đến khi bị ép đến mức ko chịu nổi là lúc bị ADM blog acc luôn nhé. Còn thử chú ý xem 2 người khóc thuê kia nhận được gì ? Vì sao đi khóc thuê? ---> 1 lí do đơn giản chủ acc cũ đã bị mang tiếng lừa đảo quá nặng nên ko dám lên tiếng phải đi nhờ người.

MsKun
22-05-2013, 02:54 PM
2 bên đểu hiểu nkau 1 tí thì tình hình sẽ khả qan hơn.họ đang cố gắng giúp đỡ bạn.còn bạn thì ngồi chờ , sốt ruột và lập những toppic đâu đâu.họ cũng phải bỏ ra thời gian và công sức để giúp bạn thì đổi lại bạn cũng phải hợp tác với họ chứ.cái rì cũng phải từ từ.ngày 1 ngày 2 mà họ tìm đc họ giầu lâu rồi

Simba
22-05-2013, 02:57 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1167530-Nh%C6%A1%CC%80-ADM-giu%CC%81p/page17 Topic chính của bạn vẫn còn đây và không bị close nhé :! về topic chính theo dõi tin tức mới nhất ^^. Mình xin close topic này