PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thôi đành ^^~(SaoCoDon)...Hẹn gặp lại AeHaNoi tại Đế vương

mquyet1999
21-05-2013, 05:35 PM
Nếu ADM xem sét kỹ lưỡng lại thì sẽ thấy điều gì k đúng ở đây ;)).1 người chơi lâu năm như m uy tín còn chẳng được nữa là đi lừa.nói chung là tóm lại...m là chủ acc,mình ms là ngưòi sai,chịu trách nhiệm ở đây.Những ae nào chơi với m chắc cũng hiểu m ntn rồi...Hẹn gặp lại vào tháng tới..ẩn cư giữ gìn sức khỏe ring cái lap của a Mèo :8;

Thân!!!! SaoCodon!!!

Linh_HamChoi
21-05-2013, 05:39 PM
Uy tín =)) Ở đời đừng bao giờ nhắc chứ UT tuyệt đối . Có thể UT với Tôi UT với Ng khác nhưng rất tiếc ko UT với bạn . Nên làm gì cũng suy nghĩ cho kĩ . Ko phải cứ top 1 là bảo gì ADM cũng nghe đâu . Cái gì cũng cần có chứng cứ :T

tohongquan
21-05-2013, 05:42 PM
zzzzzz@@@@zzzzzz.dung buon

mquyet1999
21-05-2013, 05:43 PM
mình k bảo là mình chắc chắn ut.nhưng m nói là m muốn ut còn chẳng đc nữa là đi làm trò đấy.bjo kể cả a Mèo mở ra m cũng dell acc.cũng muốn lâu rồi nhưng thằng b cứ muốn chơi cùng nên ở lại cho vui.^^! bạn vào đây thì ae nc vv.chứ đừng nói giọng khiêu khích ấy nhé ^^! còn mình ntn thì m cũng tự biết..ae chơi vs m biết..b k là gì thì đừng nhận xét khách quan nthe..!!thân !!

lalalavs
21-05-2013, 05:46 PM
mình k bảo là mình chắc chắn ut.nhưng m nói là m muốn ut còn chẳng đc nữa là đi làm trò đấy.bjo kể cả a Mèo mở ra m cũng dell acc.cũng muốn lâu rồi nhưng thằng b cứ muốn chơi cùng nên ở lại cho vui.^^! bạn vào đây thì ae nc vv.chứ đừng nói giọng khiêu khích ấy nhé ^^! còn mình ntn thì m cũng tự biết..ae chơi vs m biết..b k là gì thì đừng nhận xét khách quan nthe..!!thân !!
ADM muốn bạn nghỉ ngơi để giật latop thôi mà :))

mquyet1999
21-05-2013, 05:52 PM
chắc a Mèo thương m cày từ đợt ấy đến bjo gầy người...ảnh hưởng sức khỏe thôi mà.còn đợt sau thì có khi cố làm cái tai phone thôi.láp xương lắm ;))...

Minh Bún
21-05-2013, 05:55 PM
Nếu bạn ko lừ ai thì bạn chả phải sợ gì hết. mặc kệ cho ngta nói, bạn k cảm thấy tội lỗi là ok. còn đâu thì thời gian sẽ chứng minh thôi mà

aloanh
21-05-2013, 06:41 PM
Nếu ADM xem sét kỹ lưỡng lại thì sẽ thấy điều gì k đúng ở đây ;)).1 người chơi lâu năm như m uy tín còn chẳng được nữa là đi lừa.nói chung là tóm lại...m là chủ acc,mình ms là ngưòi sai,chịu trách nhiệm ở đây.Những ae nào chơi với m chắc cũng hiểu m ntn rồi...Hẹn gặp lại vào tháng tới..ẩn cư giữ gìn sức khỏe ring cái lap của a Mèo :8;

Thân!!!! SaoCodon!!!

acc em bị sao mà lại bị blok vậy
mấy hôm nay máy hỏng không vào chém gió cùng ae đc
thấy acc em vẫn chơi bt giờ lại bảo bị khoá là sao ?

anhnam234
21-05-2013, 06:43 PM
:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:52;:5 2;:52;hehe khóa acc rồi à,chúc chú sớm được minh oan nhé. anh hungbjn đây

aloanh
21-05-2013, 06:43 PM
Uy tín =)) Ở đời đừng bao giờ nhắc chứ UT tuyệt đối . Có thể UT với Tôi UT với Ng khác nhưng rất tiếc ko UT với bạn . Nên làm gì cũng suy nghĩ cho kĩ . Ko phải cứ top 1 là bảo gì ADM cũng nghe đâu . Cái gì cũng cần có chứng cứ :T

UT với cậu UT với người khác . bạn nói người ta không UT . vậy thì chắc gì cậu đã UT
mà từ UT ở đây vô nghĩa lắm
thế giới ảo chẳng có gì gọi là UT
ngoài đời còn chẳng có đến trong game ảo này ?

nhymkute79
21-05-2013, 06:47 PM
là ntn. chiều nay ngủ k để ý thông tin :S

.*][VIET][*.*llHadesll*.
21-05-2013, 06:54 PM
[/SIZE]
là ntn. chiều nay ngủ k để ý thông tin :S

_Cập nhật kém quá.........Bác Immortal trùm LD nay thoát toại ngoạn mục vì 1 cú wa tuyệt ko còn chỗ hỡ,buộc Mèo fai đưa SCD ra đảo VV
_Chuyện ntn: Bác .... kêu là bác SCD cầm đồ đánh lô,mà cầm đánh lô,còn chừa lại cái giầy,à và vài p sau lên chém lại là SCD bán 2 món cho Immortal,rồi Immortal bán lại cho ẻm.....ẻm tố cáo ngc lại SCD,và rất chi bùn.Bác mèo có Qdinh sáng suốt good good cho BQT quá ảo,tung cả cái chảo
___________________Lời nói của Immortals ko bik đc mấy ng tin nhĩ,chỉ riêng Mèo ...... kakaka

nhymkute79
21-05-2013, 07:54 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;793423'][/SIZE]

_Cập nhật kém quá.........Bác Immortal trùm LD nay thoát toại ngoạn mục vì 1 cú wa tuyệt ko còn chỗ hỡ,buộc Mèo fai đưa SCD ra đảo VV
_Chuyện ntn: Bác .... kêu là bác SCD cầm đồ đánh lô,mà cầm đánh lô,còn chừa lại cái giầy,à và vài p sau lên chém lại là SCD bán 2 món cho Immortal,rồi Immortal bán lại cho ẻm.....ẻm tố cáo ngc lại SCD,và rất chi bùn.Bác mèo có Qdinh sáng suốt good good cho BQT quá ảo,tung cả cái chảo
___________________Lời nói của Immortals ko bik đc mấy ng tin nhĩ,chỉ riêng Mèo ...... kakaka

chăng hiểu kai ji hết :))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
21-05-2013, 08:02 PM
chăng hiểu kai ji hết :))

Nói nhầm,vào mí cái topic của SCD xem sẽ hĩu,nay SCD sốc đĩa cho Immortal thì chắc mặt trời mộc hường Tây =))),Vậy mà bác Mèo cũng tin hahaha,2` thật,1 thằng rr lừa đảo có tiếng từ khi sv mới open,nay thốt ra những câu....cũng có ng tin @@!

anhnam234
21-05-2013, 08:05 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;793423'][/SIZE]

Immortals là 1 thằng rr chuyên đi mạo danh top đi lừa đảo nhé. các bạn cẩn thận với nó. mình biết nhưng ko có chứng cứ. chỉ nói mồm thôi. ại ko tin thỳ thôi. nhưng gd với nó hãy cẩn thận, nhất là nv phụ Ultima của nó

anhnam234
21-05-2013, 08:19 PM
tìm mãi ko thấy cái topic khóa acc của SaoCoDon đâu, cho cái link đọc thử coi ae

SirAlex Ferguson
21-05-2013, 08:28 PM
vãi l adm chi một câu nói của thàng Immortal là bock vv acc người ta

MeoHoang1102
21-05-2013, 08:40 PM
Toàn bộ Log chat trong game chẳng lẽ Immotal dựng lên được. Không có lửa sao có khói .

Giao dịch đồ cho người khác rồi lên forum kêu mất đồ.

Tôi trân trong tất cả các bạn nhưng không có nghĩa tôi chấp nhận cho 1 kẻ lừa đảo tồn tại trong thế giới ảo này.

SirAlex Ferguson
21-05-2013, 08:43 PM
bác mèo cho anh em xem cái log chat trong game lên cho anh em đỡ thắ mắc
Toàn bộ Log chat trong game chẳng lẽ Immotal dựng lên được. Không có lửa sao có khói .

Giao dịch đồ cho người khác rồi lên forum kêu mất đồ.

Tôi trân trong tất cả các bạn nhưng không có nghĩa tôi chấp nhận cho 1 kẻ lừa đảo tồn tại trong thế giới ảo này.

bilinh1
21-05-2013, 08:45 PM
Nếu bạn ko lừ ai thì bạn chả phải sợ gì hết. mặc kệ cho ngta nói, bạn k cảm thấy tội lỗi là ok. còn đâu thì thời gian sẽ chứng minh thôi mà

Ảnh biểu cảm quá e ơi =))

MeoHoang1102
21-05-2013, 08:51 PM
bác mèo cho anh em xem cái log chat trong game lên cho anh em đỡ thắ mắc

Thành viên thứ31342Ngày tham giaMay 2013Bài viết4Like1Được Like 0 lần trong 0 bài

Log chat của server không phải ai muốn xem cũng được Và bạn có ngồi đọc xem server nói chuyện những gì, và tất cả các kênh chat được không ?

SirAlex Ferguson
21-05-2013, 08:53 PM
văi l bác mèo hoang =))):21;
Log chat của server không phải ai muốn xem cũng được Và bạn có ngồi đọc xem server nói chuyện những gì, và tất cả các kênh chat được không ?

1loinoi
21-05-2013, 11:21 PM
- rất ủng hộ meoHoang Block vĩnh viễn nhân vật SCD làm gương cho bọn lừa đảo bán đồ mà mặt dầy ra lập TP báo mất
- nếu là đàn ông chấp nhận hình phạt đi dám làm dám chịu đừng có đổ cho ng chơi cùng bài này cũ quá rồi diễn mãi

aloanh
21-05-2013, 11:24 PM
- rất ủng hộ meoHoang Block vĩnh viễn nhân vật SCD làm gương cho bọn lừa đảo bán đồ mà mặt dầy ra lập TP báo mất
- nếu là đàn ông chấp nhận hình phạt đi dám làm dám chịu đừng có đổ cho ng chơi cùng bài này cũ quá rồi diễn mãi

diễn mãi . thế có nghĩa là bạn đã từn làm các cái trò này rùi giờ bạn cũng nghĩ họ đang theo bước của bạn ah
bạn rất thông minh ra nguy hiểm đó ;)

1loinoi
21-05-2013, 11:28 PM
diễn mãi . thế có nghĩa là bạn đã từn làm các cái trò này rùi giờ bạn cũng nghĩ họ đang theo bước của bạn ah
bạn rất thông minh ra nguy hiểm đó ;)
- uh m làm nhiều lắm TD - QN - PH Xuân 0ThienTu0 lùa đảo cực kỳ có tiếng nhé

thanhtung123
21-05-2013, 11:31 PM

chuẩn cmnr =))

1loinoi
21-05-2013, 11:33 PM
chuẩn cmnr =))

- nói sai rồi nhá phải nói là: Chuẩn đéo thèm chỉnh =))

thanhtung123
21-05-2013, 11:38 PM
- nói sai rồi nhá phải nói là: Chuẩn đéo thèm chỉnh =))

có dậy sao anh zai =)) chuẩn cmnr làm gì nhau =)) xỉn quá ùi chắc thăng sớm :D

1loinoi
21-05-2013, 11:42 PM
-Tùng hả em cafe còn mở ko a bay vô làm cốc :(

aloanh
21-05-2013, 11:43 PM

bạn UT đến mức nào . đó là việc của bạn .
chưa thằng nào điên lại đi bán đồ rùi cầm acc chính của mình bán và gd nc trong game nhé
vì 1 khi đã làm vậy họ ra lập TP kêu mất đồ admin chỉ cần kiểm tra là biết có bị hack hay không. mọi thứ admin đều biết .
cái này ai cũng hiểu . thế nên chủ TP không hề biết mới lập TP kêu bị hack rùi nhận đc kết quả như vậy đó
bạn chịu khó suy nghĩ 1 tí đi nhé
đừng lúc nào cũng cho mình là UT nhất chơi đẹp nhất còn những người khác chỉ là thứ ô hợp

1loinoi
21-05-2013, 11:43 PM
có dậy sao anh zai =)) chuẩn cmnr làm gì nhau =)) xỉn quá ùi chắc thăng sớm :D

đẹt mợ a dị ứng với bon lừa đảo lắm mày lạ j a từ hồi PH :)

mquyet1999
21-05-2013, 11:47 PM
mình nói thật.sống sao cho ae vv,thoải mái khi chơi thôi.SCD chưa từng làm ch gì có lỗi vs ae guild nói riêng,toàn thể ae chơi mu nói chung.hiện tại m cũng vui vẻ chấp nhận những gì a Mèo quyết định mà.

1loinoi
21-05-2013, 11:49 PM
mình nói thật.sống sao cho ae vv,thoải mái khi chơi thôi.SCD chưa từng làm ch gì có lỗi vs ae guild nói riêng,toàn thể ae chơi mu nói chung.hiện tại m cũng vui vẻ chấp nhận những gì a Mèo quyết định mà.

- Cơ mà cái Nick 4R aloanh mới tinh nó lại ko chịu :(

mquyet1999
21-05-2013, 11:51 PM
- Cơ mà cái Nick 4R aloanh mới tinh nó lại ko chịu :(
nc vs bạn thật là buồn ^^!.

thanhtung123
21-05-2013, 11:55 PM
chứ ai còn bay zo di nay gio xem clip đấm nhau của MDB vs caut @@

SaoCoDon
22-05-2013, 08:32 AM
lại làm sao nữa đây tuy bán Acc rồi nhưng mình vẫn thỉnh thoảng vào cập nhật thông tin xem thế nào. từ trc jo cũng chưa lừa ai bao jo. còn về vụ này mong Amin xem xet kỹ lưỡng. để diệt trừ những kẻ muốn phá hoại.

vipover
22-05-2013, 09:39 AM
đầu trộm đuôi cướp thì rán mà lãnh hậu quả , ko có lửa sao có khói , bằng chứng Admin đưa ra chuẩn rồi . Block vĩnh viển mới thỏa lòng ae chứ thả nhà ngươi ra để đi lừa tiếp ah, thỏa lòng 1 mình ngươi ah . ai cố tình kêu oan giùm mà ko có bằng chứng . chống người thi hành block 1 ngày :28;

1giacmo
22-05-2013, 11:21 AM
đầu trộm đuôi cướp thì rán mà lãnh hậu quả , ko có lửa sao có khói , bằng chứng Admin đưa ra chuẩn rồi . Block vĩnh viển mới thỏa lòng ae chứ thả nhà ngươi ra để đi lừa tiếp ah, thỏa lòng 1 mình ngươi ah . ai cố tình kêu oan giùm mà ko có bằng chứng . chống người thi hành block 1 ngày :28;

- quá hay Like luôn

1giacmo
22-05-2013, 11:24 AM
- SCD đc giảm án Block 7 ngày rồi 7 ngày nữa a e để ý khi mua bán với nó nhé ko lại thằng e cúa đứa bạn + vv...... nó chơi m ko biết mệt lém

mrthich123
22-05-2013, 12:28 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
anh tèo uy tín ko lừu đảo 100% (y)

No1Mu
22-05-2013, 12:32 PM
http://www.youtube.com/watch?v=6dbUgMD1vxU
mùa giải mới sắp đến hẹn các bạn ở đế vương 1 chiến trường rực lửa :D

MeoHoang1102
22-05-2013, 12:54 PM
Like cái clip ý nghĩa